รูป Regent Home 6/2 Prachacheun - รูปที่ 1/6
รูป Regent Home 6/2 Prachacheun - รูปที่ 2/6
รูป Regent Home 6/2 Prachacheun - รูปที่ 3/6
รูป Regent Home 6/2 Prachacheun - รูปที่ 4/6
รูป Regent Home 6/2 Prachacheun - รูปที่ 5/6
คอนโดมิเนียม

Regent Home 6/2 Prachacheun

รีเจ้นท์ โฮม 6/2 ประชาชื่นจตุจักร กรุงเทพมหานคร0.0/5
12ยูนิตขาย
1ยูนิตเช่า

รีเจ้นท์ โฮม 6/2 ประชาชื่น Regent Home 6/2 Prachacheun พัฒนาโดย บริษัท รีเจ้นท์ กรีน เพาเวอร์ จำกัด คอนโดมิเนียม : 5 อาคาร 8 ชั้น 1,031 ยูนิต โครงการใกลั รถไฟฟ้า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการ ใกล้ห้างสถานศึกษา เเละโรงพยาบาล ตั้งอยู่ในซอยพงษ์เพชรนิเวศน์ ถนนประชาชื่น แขวงลาดยาว (บางซ่อน) -ใกล้ถนนประชาชื่น -ทางพิเศษศรีรัช-วงแหวนรอบนอก -ใกล้รถไฟฟ้าสายม่วง สถานีบางซ่อน -ใกล้รถไฟฟ้าสายสีแดง สถานีบางซ่อน -Big C วงศ์สว่าง /วงศ์สว่าง ทาวน์เซ็นเตอร์ ,ตลาดบางซ่อน (ชุมทางสยามมาร์เก็ต) -รร.หอวัง -รพ.เกษมราษฎร์ ประชาชื่น , รพ.บางโพ

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 1 ห้อง และประกาศขาย 12 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Regent Home 6/2 Prachacheun
คอนโดมิเนียม
จตุจักร กรุงเทพมหานคร
0
0
0
0

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Supalai Veranda Ratchavipha - Prachachuen

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Veranda Ratchavipha - Prachachuen

มีคอนโดให้เช่า 133 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Veranda Ratchavipha - Prachachuen

มีคอนโดขาย 104 ประกาศ

U Delight 3 Prachachuen - Bang Sue

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า U Delight 3 Prachachuen - Bang Sue

มีคอนโดให้เช่า 39 ประกาศ

ขายคอนโด U Delight 3 Prachachuen - Bang Sue

มีคอนโดขาย 29 ประกาศ

Richpark @ Bangson Station

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Richpark @ Bangson Station

มีคอนโดให้เช่า 6 ประกาศ

ขายคอนโด Richpark @ Bangson Station

มีคอนโดขาย 14 ประกาศ

Niche Mono Ratchavipha

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Niche Mono Ratchavipha

มีคอนโดให้เช่า 79 ประกาศ

ขายคอนโด Niche Mono Ratchavipha

มีคอนโดขาย 54 ประกาศ

U Delight 2 @ Bang Sue Station

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า U Delight 2 @ Bang Sue Station

มีคอนโดให้เช่า 18 ประกาศ

ขายคอนโด U Delight 2 @ Bang Sue Station

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

Regent Home 6/1 Prachacheun

ห่างออกไป 90 เมตร

คอนโดให้เช่า Regent Home 6/1 Prachacheun

มีคอนโดให้เช่า 10 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home 6/1 Prachacheun

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

Metro Sky Bangsue - Prachachuen

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Metro Sky Bangsue - Prachachuen

มีคอนโดให้เช่า 288 ประกาศ

ขายคอนโด Metro Sky Bangsue - Prachachuen

มีคอนโดขาย 84 ประกาศ

Tawanna Residence 1

ห่างไป 4.2 กม.

คอนโดให้เช่า Tawanna Residence 1

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Tawanna Residence 1

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Tawanna Residence 2

ห่างไป 4.5 กม.

คอนโดให้เช่า Tawanna Residence 2

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Tawanna Residence 2

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Piboon Condoville

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Piboon Condoville

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Piboon Condoville

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

สถานีรถไฟฟ้าจตุจักร

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า สถานีรถไฟฟ้าจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 90 ประกาศ

วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีศรีธัญญา

ห่างไป 6.4 กม.

วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีบำราศนราดูร

ห่างไป 6.8 กม.

วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีนนทบุรี

ห่างไป 7.4 กม.

ม.เทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ (มจพ.)

ห่างไป 4.6 กม.

รร.พณิชยการสันติราษฎร์

ห่างไป 5.8 กม.

รร.สตรีวรนาถบางเขน

ห่างไป 5.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศให้เช่า 13,061 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศขาย 5,019 ประกาศ

รร.ราชนันทาจารย์ สามเสนวิทยาลัย 2

ห่างไป 2.5 กม.

รร.วัดเวตวันธรรมมาวาส

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดเวตวันธรรมมาวาส

มีประกาศให้เช่า 2,763 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ลาดพร้าว

ห่างไป 7.2 กม.

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

ห่างไป 6.6 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 14,807 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 5,930 ประกาศ

เทสโก้โลตัส รัตนาธิเบศร์

ห่างไป 7.7 กม.

เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

มีประกาศให้เช่า 11,884 ประกาศ

ตลาดบองมาร์เช่

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดบองมาร์เช่

มีประกาศให้เช่า 6,015 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดบองมาร์เช่

มีประกาศขาย 1,987 ประกาศ

ตลาดนัดจตุจักร

ห่างไป 6.1 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 12,439 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศขาย 4,679 ประกาศ

ตลาดประชานิเวศน์ 1

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดประชานิเวศน์ 1

มีประกาศให้เช่า 6,175 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดประชานิเวศน์ 1

มีประกาศขาย 1,960 ประกาศ

เซ็นทรัล ลาดพร้าว

ห่างไป 5.2 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 6,895 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 2,019 ประกาศ

เดอะ มอลล์ งามวงศ์วาน

ห่างไป 4.9 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ งามวงศ์วาน

มีประกาศให้เช่า 3,197 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ งามวงศ์วาน

มีประกาศขาย 1,569 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ รัชโยธิน

ห่างไป 5 กม.

เขตจตุจักร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 10,707 ประกาศ

ประกาศขาย เขตจตุจักร

มีประกาศขาย 3,692 ประกาศ

สำนักงานคณะกรรมการอาหารและยา

ห่างไป 4.9 กม.

บางลำภู(บางโพ)

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า บางลำภู(บางโพ)

มีประกาศให้เช่า 8,549 ประกาศ

ประกาศขาย บางลำภู(บางโพ)

มีประกาศขาย 3,708 ประกาศ

การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค (กฟภ.)

ห่างไป 5.8 กม.

สวนรถไฟ

ห่างไป 5.7 กม.

ประกาศให้เช่า สวนรถไฟ

มีประกาศให้เช่า 6,144 ประกาศ

ประกาศขาย สวนรถไฟ

มีประกาศขาย 1,817 ประกาศ

ถนนกรุงเทพฯ-นนทบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนกรุงเทพฯ-นนทบุรี

มีประกาศให้เช่า 2,031 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนกรุงเทพฯ-นนทบุรี

มีประกาศขาย 1,170 ประกาศ

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 26,122 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 9,768 ประกาศ

ถนนวิภาวดีรังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 16,232 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 5,955 ประกาศ

ถนนประชาชื่น

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนประชาชื่น

มีประกาศให้เช่า 3,037 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนประชาชื่น

มีประกาศขาย 1,611 ประกาศ

รพ.วิภาวดี

ห่างไป 5.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วิภาวดี

มีประกาศให้เช่า 3,453 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิภาวดี

มีประกาศขาย 1,442 ประกาศ

รพ.เกษมราษฎร์ ประชาชื่น

ห่างไป 2 กม.

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (1)

รูปภาพ ห้องว่าง🔴🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎รีเจ้นท์ โฮม 6/2 ประชาชื่น

ห้องว่าง🔴🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎รีเจ้นท์ โฮม 6/2 ประชาชื่น

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
32 ตร.ม.
฿5,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:51

ประกาศขายในโครงการ (12)

#A124195 ✅ 3/1/68  ขายคอนโด Regent Home 6/2 Prachacheun📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124195 ✅ 3/1/68 ขายคอนโด Regent Home 6/2 Prachacheun📲📢สอบถาม ld line @condoboy

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
31 ตร.ม.
฿1,190,000
UPDATE !
(฿38,387 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 17:42
P-1362✅ห้องสวยพร้อมอยู่ ✅Regent Home 6/2 Prachachuen เพียง 1.2 ล้านบาท ✅*0659174222*

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
31 ตร.ม.
฿1,200,000
UPDATE !
(฿38,710 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 17:04
ขายคอนโด รีเจ้นท์ โฮม 6/2 ประชาชื่น อาคาร D ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ MRT บางซ่อน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿1,190,000
UPDATE !
(฿39,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:30
🚩 ขายคอนโด รีเจ้นท์ โฮม 6/2 ประชาชื่น อาคาร C ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ MRT บางซ่อน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿1,290,000
UPDATE !
(฿43,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:00
🔺 ขายคอนโด รีเจ้นท์ โฮม 6/2 ประชาชื่น อาคาร C ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ MRT บางซ่อน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿1,290,000
UPDATE !
(฿43,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:00
🎉 ขายคอนโด รีเจ้นท์ โฮม 6/2 ประชาชื่น อาคาร C ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ MRT บางซ่อน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿1,290,000
UPDATE !
(฿43,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:00
#b4797 1/4/69  ขายคอนโด Regent home 6/2 Prachachuen📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#b4797 1/4/69 ขายคอนโด Regent home 6/2 Prachachuen📲📢สอบถาม ld line @condoboy

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
31 ตร.ม.
฿1,200,000
UPDATE !
(฿38,710 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
#b4842 15/4/69  ขาย  Regent Home 6/2 Prachacheun  📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#b4842 15/4/69 ขาย Regent Home 6/2 Prachacheun 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿1,290,000
UPDATE !
(฿43,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
ขายรีเจ้นท์โฮม 6/2 ประชาชื่น ห้องกว้างราคาล้านต้นๆ  Yield 7% /ปี  ห้องกว้าง ครัวแยก เข้าออกได้หลายเส้นทาง

ขายรีเจ้นท์โฮม 6/2 ประชาชื่น ห้องกว้างราคาล้านต้นๆ Yield 7% /ปี ห้องกว้าง ครัวแยก เข้าออกได้หลายเส้นทาง

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
31.23 ตร.ม.
฿1,600,000
UPDATE !
(฿51,233 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 04:10
SC0484💛ขายโครงการ รีเจ้นท์ โฮม 6/2 ประชาชื่น 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
32 ตร.ม.
฿1,190,000
UPDATE !
(฿37,188 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:11
✨ ขาย รีเจ้นท์ โฮม 6/2 ประชาชื่น ✨  💰 ราคา 1,290,000 บาท

✨ ขาย รีเจ้นท์ โฮม 6/2 ประชาชื่น ✨ 💰 ราคา 1,290,000 บาท

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
30 ตร.ม.
฿1,290,000
(฿43,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/04/2569 09:49
🔥เจ้าของขายเองค่ะ ✨ คอนโด รีเจ้นท์โฮม 6/2 ห้องสวย รีโนเวทใหม่ พร้อมเข้าอยู่

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
31 ตร.ม.
฿1,290,000
(฿41,613 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 04/04/2569 14:25

โครงการใกล้เคียง Regent Home 6/2 Prachacheun

ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา - ประชาชื่น
ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา - ประชาชื่น

Supalai Veranda Ratchavipha - Prachachuen

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
ยู ดีไลท์ 3 ประชาชื่น - บางซื่อ
ยู ดีไลท์ 3 ประชาชื่น - บางซื่อ

U Delight 3 Prachachuen - Bang Sue

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ยู ดีไลท์ 2 แอท บางซื่อ สเตชั่น
ยู ดีไลท์ 2 แอท บางซื่อ สเตชั่น

U Delight 2 @ Bang Sue Station

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
รีเจ้นท์ โฮม 6/1 ประชาชื่น

Regent Home 6/1 Prachacheun

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เมโทร สกาย บางซื่อ - ประชาชื่น
เมโทร สกาย บางซื่อ - ประชาชื่น

Metro Sky Bangsue - Prachachuen

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
ตวันนา เรสซิเดนส์ 1

Tawanna Residence 1

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ตวันนา เรสซิเดนซ์ 2

Tawanna Residence 2

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
พิบูลย์ คอนโดวิลล์

Piboon Condoville

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
เช่า Piboon Condoville2 ประกาศ
ขาย Piboon Condoville2 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by