รูป Regal Sathon - Naradhiwas - รูปที่ 1/5
รูป Regal Sathon - Naradhiwas - รูปที่ 2/5
รูป Regal Sathon - Naradhiwas - รูปที่ 3/5
รูป Regal Sathon - Naradhiwas - รูปที่ 4/5
รูป Regal Sathon - Naradhiwas - รูปที่ 5/5
คอนโดมิเนียม

Regal Sathon - Naradhiwas

รีเกิล สาทร - นราธิวาสสาทร กรุงเทพมหานคร0.0/5
23ยูนิตขาย
54ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 54 ห้อง และประกาศขาย 23 ห้อง

สาทร กรุงเทพมหานคร
260
2.75 เมตร
2021
58 บาท/ตร.ม.
1
28

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Knightsbridge Prime Sathorn

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 667 ประกาศ

ขายคอนโด Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดขาย 224 ประกาศ

Fuse Chan - Sathorn

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Fuse Chan - Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 71 ประกาศ

ขายคอนโด Fuse Chan - Sathorn

มีคอนโดขาย 87 ประกาศ

The Trust Residence Ratchada - Rama 3

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า The Trust Residence Ratchada - Rama 3

มีคอนโดให้เช่า 33 ประกาศ

ขายคอนโด The Trust Residence Ratchada - Rama 3

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

The Seed Mingle

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า The Seed Mingle

มีคอนโดให้เช่า 126 ประกาศ

ขายคอนโด The Seed Mingle

มีคอนโดขาย 66 ประกาศ

Nara 9

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Nara 9

มีคอนโดให้เช่า 200 ประกาศ

ขายคอนโด Nara 9

มีคอนโดขาย 87 ประกาศ

Supalai Lite Ratchada - Naradhiwas - Sathon

ห่างออกไป 860 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai Lite Ratchada - Naradhiwas - Sathon

มีคอนโดให้เช่า 39 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Lite Ratchada - Naradhiwas - Sathon

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

Lumpini Place Ratchada - Sathu

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Ratchada - Sathu

มีคอนโดให้เช่า 48 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Ratchada - Sathu

มีคอนโดขาย 41 ประกาศ

Lumpini Place Water Cliff

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Water Cliff

มีคอนโดให้เช่า 21 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Water Cliff

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

The Room Sathorn - St.Louis

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Room Sathorn - St.Louis

มีคอนโดให้เช่า 42 ประกาศ

ขายคอนโด The Room Sathorn - St.Louis

มีคอนโดขาย 69 ประกาศ

Quad Sathon

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Quad Sathon

มีคอนโดให้เช่า 8 ประกาศ

ขายคอนโด Quad Sathon

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ห่างไป 2.7 กม.

รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศให้เช่า 15,077 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศขาย 7,182 ประกาศ

รร.พณิชยการสีลม

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศให้เช่า 16,711 ประกาศ

ประกาศขาย รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศขาย 7,537 ประกาศ

รร.เซนต์เทเรซ่า

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศให้เช่า 17,556 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศขาย 7,751 ประกาศ

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 15,571 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,287 ประกาศ

วิทยาลัยพยาบาลเซนต์หลุยส์

ห่างไป 2.6 กม.

ม.เทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

เทสโก้โลตัส พระราม 3

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 37,990 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 15,635 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 4.3 กม.

เทสโก้โลตัส บางปะกอก

ห่างไป 8.8 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศให้เช่า 9,517 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศขาย 4,760 ประกาศ

แม็คโคร สาทร

ห่างออกไป 640 เมตร

ประกาศให้เช่า แม็คโคร สาทร

มีประกาศให้เช่า 6,616 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร สาทร

มีประกาศขาย 3,284 ประกาศ

เซ็นทรัล พระราม 3

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 7,144 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พระราม 3

มีประกาศขาย 3,879 ประกาศ

วัน แบงค็อก

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 35,003 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,190 ประกาศ

ตลาดสวนพลู

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดสวนพลู

มีประกาศให้เช่า 9,058 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสวนพลู

มีประกาศขาย 4,302 ประกาศ

เขตยานนาวา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตยานนาวา

มีประกาศให้เช่า 2,060 ประกาศ

ประกาศขาย เขตยานนาวา

มีประกาศขาย 1,384 ประกาศ

เขตสาทร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตสาทร

มีประกาศให้เช่า 5,491 ประกาศ

ประกาศขาย เขตสาทร

มีประกาศขาย 2,545 ประกาศ

สวนลุมพินี

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า สวนลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 34,154 ประกาศ

ประกาศขาย สวนลุมพินี

มีประกาศขาย 12,993 ประกาศ

สีลม สาธร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สีลม สาธร

มีประกาศให้เช่า 12,351 ประกาศ

ประกาศขาย สีลม สาธร

มีประกาศขาย 6,232 ประกาศ

มาร์เก็ต เพลส นางลิ้นจี่

ห่างออกไป 880 เมตร

ล้ง 1919

ห่างไป 5.8 กม.

ประกาศให้เช่า ล้ง 1919

มีประกาศให้เช่า 33,091 ประกาศ

ประกาศขาย ล้ง 1919

มีประกาศขาย 13,013 ประกาศ

ถนนจันทน์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนจันทน์

มีประกาศให้เช่า 2,430 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนจันทน์

มีประกาศขาย 1,421 ประกาศ

ถนนพระราม 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 3

มีประกาศให้เช่า 9,052 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 3

มีประกาศขาย 4,239 ประกาศ

ถนนนราธิวาสราชนครินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสาทรเหนือ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศให้เช่า 19,624 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศขาย 8,828 ประกาศ

รพ.เซนต์หลุยส์

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 15,869 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,401 ประกาศ

รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

มีประกาศให้เช่า 42,498 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

มีประกาศขาย 16,590 ประกาศ

รพ.บีเอ็นเอช

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บีเอ็นเอช

มีประกาศให้เช่า 20,938 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บีเอ็นเอช

มีประกาศขาย 8,817 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 25.80 - 26.17 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (54)

ดูประกาศทั้งหมด (54)
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ รีเกิล สาทร - นราธิวาส ใกล้ ถนนนราธิวาสราชนครินทร์ (ID 2855850)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ รีเกิล สาทร - นราธิวาส ใกล้ ถนนนราธิวาสราชนครินทร์ (ID 2855850)

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
45 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 11:19
รูปภาพ เช่ารีเกิล สาทร - นราธิวาส สวย ถูก พร้อมอยู่ ใกล้ เซ็นทรัล พระราม 3 สนใจแอตไลน์ครับ@841qqlnr

เช่ารีเกิล สาทร - นราธิวาส สวย ถูก พร้อมอยู่ ใกล้ เซ็นทรัล พระราม 3 สนใจแอตไลน์ครับ@841qqlnr

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12a
33 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 10:03
รูปภาพ เช่า รีเกิล สาทร - นราธิวาส สวย ถูก พร้อมอยู่ ใกล้ BRT ถนนจันทร์ สนใจแอตไลน์ครับ@841qqlnr

เช่า รีเกิล สาทร - นราธิวาส สวย ถูก พร้อมอยู่ ใกล้ BRT ถนนจันทร์ สนใจแอตไลน์ครับ@841qqlnr

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
33 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 10:03
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด รีเกิล สาทร - นราธิวาส อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 50 ตรม ใกล้ แม็คโคร สาทร

🎉 ให้เช่าคอนโด รีเกิล สาทร - นราธิวาส อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 50 ตรม ใกล้ แม็คโคร สาทร

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
50 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 09:30
รูปภาพ 🙂ห้องพร้อมอยู่ 🙂 Regal สาทร นราธิวาส 2 ห้องนอน BTS ช่องนนทรี

🙂ห้องพร้อมอยู่ 🙂 Regal สาทร นราธิวาส 2 ห้องนอน BTS ช่องนนทรี

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
40 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 08:43
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด รีเกิล สาทร - นราธิวาส อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 50 ตรม ใกล้ แม็คโคร สาทร

🎊 ให้เช่าคอนโด รีเกิล สาทร - นราธิวาส อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 50 ตรม ใกล้ แม็คโคร สาทร

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
50 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 08:30
รูปภาพ ❤🔴Line @mwcondo📲🚨รีเกิล สาทร - นราธิวาส

❤🔴Line @mwcondo📲🚨รีเกิล สาทร - นราธิวาส

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
34 ตร.ม.
฿18,999/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/11/2567)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 08:08
รูปภาพ ❤แอดมินวิว วิว❤กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴📲รีเกิล สาทร - นราธิวาส

❤แอดมินวิว วิว❤กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴📲รีเกิล สาทร - นราธิวาส

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35.1 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/3/2567)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 08:08
รูปภาพ #Z2502💥230968🔥ให้เช่าคอนโด Regal Sathon-Naradhiwas

#Z2502💥230968🔥ให้เช่าคอนโด Regal Sathon-Naradhiwas

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
32 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 07:45
รูปภาพ #R9090 🎉 310169 ให้เช่าคอนโด Regal Condo Sathon - Naradhiwas

#R9090 🎉 310169 ให้เช่าคอนโด Regal Condo Sathon - Naradhiwas

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
37 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 07:45
รูปภาพ #S3837 ให้เช่า Regal Sathorn-Narathiwas

#S3837 ให้เช่า Regal Sathorn-Narathiwas

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
32 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 07:45
รูปภาพ #S2544 ให้เช่า Regal Condo Sathorn-Narathiwas

#S2544 ให้เช่า Regal Condo Sathorn-Narathiwas

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
33 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 07:45
รูปภาพ #R2652 ให้เช่า Regal Condo Sathon - Naradhiwas

#R2652 ให้เช่า Regal Condo Sathon - Naradhiwas

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
35 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 07:45
รูปภาพ #S683 ให้เช่า Regal Sathon-Naradhiwas  รีเกิล สาทร-นราธิวาส  รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ  ชั้น22 ขนาด33ตรม

#S683 ให้เช่า Regal Sathon-Naradhiwas รีเกิล สาทร-นราธิวาส รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น22 ขนาด33ตรม

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
33 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 07:45
รูปภาพ #R3068 ให้เช่า Regal Condo Sathon - Naradhiwas

#R3068 ให้เช่า Regal Condo Sathon - Naradhiwas

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
35 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 07:45
รูปภาพ #A211 For rent Regal Condo - Sathorn Naradhiwas

#A211 For rent Regal Condo - Sathorn Naradhiwas

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
37 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 07:45
รูปภาพ #A256 For rent Regal Sathon-Naradhiwas

#A256 For rent Regal Sathon-Naradhiwas

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
35 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 07:45
รูปภาพ #S2259 ให้เช่า Regal Condo Sathorn-Narathiwas

#S2259 ให้เช่า Regal Condo Sathorn-Narathiwas

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
33 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 07:45
รูปภาพ #R3455  ให้เช่าคอนโด Regal Sathon-Naradhiwas

#R3455 ให้เช่าคอนโด Regal Sathon-Naradhiwas

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
34 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 07:45

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (23)

📌 ขายคอนโด รีเกิล สาทร - นราธิวาส อาคาร 1 ชั้น 14 1 ห้องนอน ขนาด 32.00 ตรม ใกล้ แม็คโคร สาทร

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
32 ตร.ม.
฿4,640,000
UPDATE !
(฿145,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 10:00
🎉 ขายคอนโด รีเกิล สาทร - นราธิวาส อาคาร 1 ชั้น 14 1 ห้องนอน ขนาด 32.00 ตรม ใกล้ แม็คโคร สาทร

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
32 ตร.ม.
฿4,640,000
UPDATE !
(฿145,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 09:08
🚩 ขายคอนโด รีเกิล สาทร - นราธิวาส อาคาร 1 ชั้น 14 1 ห้องนอน ขนาด 32.00 ตรม ใกล้ แม็คโคร สาทร

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
32 ตร.ม.
฿4,640,000
UPDATE !
(฿145,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 07:01
🔺 ขายคอนโด รีเกิล สาทร - นราธิวาส อาคาร 1 ชั้น 14 1 ห้องนอน ขนาด 32.00 ตรม ใกล้ แม็คโคร สาทร

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
32 ตร.ม.
฿4,640,000
UPDATE !
(฿145,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 06:00
🏢 ขายคอนโด : Regal Sathon - Naradhiwas (รีเกิล สาทร - นราธิวาส)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C13126

🏢 ขายคอนโด : Regal Sathon - Naradhiwas (รีเกิล สาทร - นราธิวาส) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C13126

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5-10
32 ตร.ม.
฿4,200,000
NEW !
(฿131,250 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 04:55
ขายด่วน ✨ Regal Sathon - Naradhiwas ✨ เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ใกล้ BTS ช่องนนทรี

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
33 ตร.ม.
฿3,700,000
UPDATE !
(฿112,121 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 03:08
ขายด่วน🔥🔥 คอนโดทำเลดี ราคาพิเศษ โครงการ รีเกิล สาทร - นราธิวาส MD-95318

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
40 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿137,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 02:30
#A124277 ✅ 1/4/68  ขายคอนโด Regal Sathon - Naradhiwas 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124277 ✅ 1/4/68 ขายคอนโด Regal Sathon - Naradhiwas 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
33 ตร.ม.
฿3,950,000
UPDATE !
(฿119,697 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 17:00
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ รีเกิล สาทร - นราธิวาส ใกล้ ถนนนราธิวาสราชนครินทร์ (ID 2547751)

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
33 ตร.ม.
฿3,700,000
UPDATE !
(฿112,121 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 14:49
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ รีเกิล สาทร - นราธิวาส ใกล้ ถนนนราธิวาสราชนครินทร์ (ID 2480570)

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
33 ตร.ม.
฿3,700,000
UPDATE !
(฿112,121 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 14:49
2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 47.88 ตร.ม. รีเกิล สาทร-นราธิวาส

2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 47.88 ตร.ม. รีเกิล สาทร-นราธิวาส

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
47.8 ตร.ม.
฿6,069,533
UPDATE !
(฿126,978 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 11:53
37.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ทุ่งมหาเมฆ

37.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ทุ่งมหาเมฆ

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
37 ตร.ม.
฿4,900,000
UPDATE !
(฿132,432 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 11:53
32.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ทุ่งมหาเมฆ

32.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ทุ่งมหาเมฆ

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
32 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿171,875 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 11:53
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ รีเกิล สาทร - นราธิวาส ใกล้ ถนนนราธิวาสราชนครินทร์ (ID 1838398)

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
32 ตร.ม.
฿4,600,000
UPDATE !
(฿143,750 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ รีเกิล สาทร - นราธิวาส ใกล้ ถนนนราธิวาสราชนครินทร์ (ID 2082586)

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
33 ตร.ม.
฿3,800,000
UPDATE !
(฿115,152 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 07:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ รีเกิล สาทร - นราธิวาส ใกล้ ถนนนราธิวาสราชนครินทร์ (ID 845985)

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
40 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿137,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ รีเกิล สาทร - นราธิวาส ใกล้ ถนนนราธิวาสราชนครินทร์ (ID 878184)

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
33.4 ตร.ม.
฿4,300,000
UPDATE !
(฿128,743 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ รีเกิล สาทร - นราธิวาส ใกล้ ถนนนราธิวาสราชนครินทร์ (ID 1931913)

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
35 ตร.ม.
฿4,390,000
UPDATE !
(฿125,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 07:09
ขายคอนโด รีเกิล สาทร-นราธิวาส ชั้น 8 ทำเลดี เดินทางสะดวก

ขายคอนโด รีเกิล สาทร-นราธิวาส ชั้น 8 ทำเลดี เดินทางสะดวก

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
35.1 ตร.ม.
฿3,990,000
UPDATE !
(฿113,675 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 02:02

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Regal Sathon - Naradhiwas

สาทร กรุงเทพมหานคร
ขาย Fuse Chan - Sathorn87 ประกาศ
เดอะ ทรัสต์  เรสซิเด้นซ์ รัชดา - พระราม 3
เดอะ ทรัสต์  เรสซิเด้นซ์ รัชดา - พระราม 3

The Trust Residence Ratchada - Rama 3

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
เดอะ ซี้ด มิงเกิล
เดอะ ซี้ด มิงเกิล

The Seed Mingle

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า The Seed Mingle126 ประกาศ
ขาย The Seed Mingle66 ประกาศ
นารา ไนน์
นารา ไนน์

Nara 9

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า Nara 9200 ประกาศ
ขาย Nara 987 ประกาศ
ศุภาลัย ไลท์ รัชดาฯ - นราธิวาส - สาทร
ศุภาลัย ไลท์ รัชดาฯ - นราธิวาส - สาทร

Supalai Lite Ratchada - Naradhiwas - Sathon

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า Quad Sathon8 ประกาศ
ขาย Quad Sathon9 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230