รูป Reflection Jomtien Beach Pattaya - รูปที่ 1/25
รูป Reflection Jomtien Beach Pattaya - รูปที่ 2/25
รูป Reflection Jomtien Beach Pattaya - รูปที่ 3/25
รูป Reflection Jomtien Beach Pattaya - รูปที่ 4/25
รูป Reflection Jomtien Beach Pattaya - รูปที่ 5/25
คอนโดมิเนียม

Reflection Jomtien Beach Pattaya

รีเฟล็คชั่น จอมเทียน บีช พัทยาสัตหีบ ชลบุรี0.0/5
76ยูนิตขาย
49ยูนิตเช่า

A New Chapter of Luxurious Livingสัมผัสประสบการณ์พักผ่อนที่เหนือกว่า กับ Reflection Jomtien Beach Pattayaคอนโดมิเนียมหรูติดหาด ที่โดดเด่นด้วยการออกแบบสถาปัตยกรรม พร้อมตกแต่งด้วยดีไซน์ร่วมสมัย ให้บรรยากาศอบอุ่น สดชื่นและผ่อนคลาย รายล้อมด้วยแหล่งไลฟ์สไตล์มากมาย ตอบรับการพักผ่อนในสไตล์ ที่แตกต่างได้อย่างแท้จริง

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 49 ห้อง และประกาศขาย 76 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Reflection Jomtien Beach Pattaya
คอนโดมิเนียม
สัตหีบ ชลบุรี
334
3 เมตร
2013
50 บาท/ตร.ม.
2
42,55

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Seaview Jomtien

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Seaview Jomtien

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Seaview Jomtien

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

Lumpini Park Beach Jomtien

ห่างออกไป 690 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Park Beach Jomtien

มีคอนโดให้เช่า 25 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park Beach Jomtien

มีคอนโดขาย 66 ประกาศ

The Venetian Signature Pattaya

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Venetian Signature Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด The Venetian Signature Pattaya

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

Espana Condo Resort Pattaya

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Espana Condo Resort Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 37 ประกาศ

ขายคอนโด Espana Condo Resort Pattaya

มีคอนโดขาย 83 ประกาศ

Nam Talay Condominium

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Nam Talay Condominium

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Nam Talay Condominium

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

Veranda Residences Pattaya

ห่างออกไป 950 เมตร

คอนโดให้เช่า Veranda Residences Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 22 ประกาศ

ขายคอนโด Veranda Residences Pattaya

มีคอนโดขาย 46 ประกาศ

Aeras

ห่างออกไป 860 เมตร

คอนโดให้เช่า Aeras

มีคอนโดให้เช่า 18 ประกาศ

ขายคอนโด Aeras

มีคอนโดขาย 66 ประกาศ

Trio gems

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Trio gems

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Trio gems

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

La Santir Condo

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า La Santir Condo

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด La Santir Condo

มีคอนโดขาย 30 ประกาศ

The Feelture Pattaya

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Feelture Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 10 ประกาศ

ขายคอนโด The Feelture Pattaya

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ไม่มีสถานศึกษาใกล้เคียง

ตลาดน้ำ 4 ภาค พัทยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ตลาดน้ำ 4 ภาค พัทยา

มีประกาศให้เช่า 499 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดน้ำ 4 ภาค พัทยา

มีประกาศขาย 1,400 ประกาศ

ไทวัสดุ พัทยาใต้

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า ไทวัสดุ พัทยาใต้

มีประกาศให้เช่า 1,281 ประกาศ

ประกาศขาย ไทวัสดุ พัทยาใต้

มีประกาศขาย 4,169 ประกาศ

บางละมุง ชลบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศให้เช่า 2,130 ประกาศ

ประกาศขาย บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศขาย 6,387 ประกาศ

พัทยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า พัทยา

มีประกาศให้เช่า 2,178 ประกาศ

ประกาศขาย พัทยา

มีประกาศขาย 6,506 ประกาศ

ถนนจอมเทียนสาย 2

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนจอมเทียนสาย 2

มีประกาศให้เช่า 745 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนจอมเทียนสาย 2

มีประกาศขาย 2,151 ประกาศ

ถนนจอมเทียนสาย 1

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนจอมเทียนสาย 1

มีประกาศให้เช่า 807 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนจอมเทียนสาย 1

มีประกาศขาย 2,286 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
Facility 15
Facility 16
Facility 17

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 60.21 - 62.60 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (49)

ดูประกาศทั้งหมด (49)
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ รีเฟล็คชั่น จอมเทียน บีช พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 2768059)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ รีเฟล็คชั่น จอมเทียน บีช พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 2768059)

สัตหีบ ชลบุรี
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 10
217 ตร.ม.
฿110,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 08:49
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ รีเฟล็คชั่น จอมเทียน บีช พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 1569308)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ รีเฟล็คชั่น จอมเทียน บีช พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 1569308)

สัตหีบ ชลบุรี
3 นอน
5 น้ำ
ชั้น 40
217 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 08:19
รูปภาพ คอนโด 4-ห้องนอน ที่ รีเฟล็คชั่น จอมเทียน บีช พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 2033649)

คอนโด 4-ห้องนอน ที่ รีเฟล็คชั่น จอมเทียน บีช พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 2033649)

สัตหีบ ชลบุรี
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 10
217 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 08:19
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ รีเฟล็คชั่น จอมเทียน บีช พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 867299)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ รีเฟล็คชั่น จอมเทียน บีช พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 867299)

สัตหีบ ชลบุรี
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 20
217 ตร.ม.
฿95,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 08:19
รูปภาพ คอนโด 4-ห้องนอน ที่ รีเฟล็คชั่น จอมเทียน บีช พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 1466904)

คอนโด 4-ห้องนอน ที่ รีเฟล็คชั่น จอมเทียน บีช พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 1466904)

สัตหีบ ชลบุรี
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 29
240.4 ตร.ม.
฿130,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 08:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ รีเฟล็คชั่น จอมเทียน บีช พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 2578784)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ รีเฟล็คชั่น จอมเทียน บีช พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 2578784)

สัตหีบ ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
110 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 08:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ รีเฟล็คชั่น จอมเทียน บีช พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 2087706)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ รีเฟล็คชั่น จอมเทียน บีช พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 2087706)

สัตหีบ ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
116 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ รีเฟล็คชั่น จอมเทียน บีช พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 2635843)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ รีเฟล็คชั่น จอมเทียน บีช พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 2635843)

สัตหีบ ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
62 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:59
รูปภาพ คอนโด 2 นอน วิวเมือง at Reflection Jomtien Beach Pattaya ในพัทยา (ID 1143046)

คอนโด 2 นอน วิวเมือง at Reflection Jomtien Beach Pattaya ในพัทยา (ID 1143046)

สัตหีบ ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 36
106 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ รีเฟล็คชั่น จอมเทียน บีช พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 2833746)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ รีเฟล็คชั่น จอมเทียน บีช พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 2833746)

สัตหีบ ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
115 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ รีเฟล็คชั่น จอมเทียน บีช พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 2555783)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ รีเฟล็คชั่น จอมเทียน บีช พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 2555783)

สัตหีบ ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
116 ตร.ม.
฿49,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ รีเฟล็คชั่น จอมเทียน บีช พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 2048490)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ รีเฟล็คชั่น จอมเทียน บีช พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 2048490)

สัตหีบ ชลบุรี
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 25
218 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ รีเฟล็คชั่น จอมเทียน บีช พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 2876982)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ รีเฟล็คชั่น จอมเทียน บีช พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 2876982)

สัตหีบ ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
60 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ รีเฟล็คชั่น จอมเทียน บีช พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 1000505)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ รีเฟล็คชั่น จอมเทียน บีช พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 1000505)

สัตหีบ ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 35
116.04 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:27
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ รีเฟล็คชั่น จอมเทียน บีช พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 1557838)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ รีเฟล็คชั่น จอมเทียน บีช พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 1557838)

สัตหีบ ชลบุรี
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 2
214 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ รีเฟล็คชั่น จอมเทียน บีช พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 1607000)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ รีเฟล็คชั่น จอมเทียน บีช พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 1607000)

สัตหีบ ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
60 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ รีเฟล็คชั่น จอมเทียน บีช พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 2832995)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ รีเฟล็คชั่น จอมเทียน บีช พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 2832995)

สัตหีบ ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
6 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ รีเฟล็คชั่น จอมเทียน บีช พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 2758514)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ รีเฟล็คชั่น จอมเทียน บีช พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 2758514)

สัตหีบ ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
62 ตร.ม.
฿29,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ รีเฟล็คชั่น จอมเทียน บีช พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 1104051)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ รีเฟล็คชั่น จอมเทียน บีช พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 1104051)

สัตหีบ ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
136 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:27

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (76)

ดูประกาศทั้งหมด (76)

สัตหีบ ชลบุรี
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 29
240.4 ตร.ม.
฿36,000,000
UPDATE !
(฿149,750 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 08:49
คอนโด 4-ห้องนอน ที่ รีเฟล็คชั่น จอมเทียน บีช พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 1908887)

สัตหีบ ชลบุรี
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 29-30
240.4 ตร.ม.
฿36,000,000
UPDATE !
(฿149,750 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 08:49
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ รีเฟล็คชั่น จอมเทียน บีช พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 2801514)

สัตหีบ ชลบุรี
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 37
217 ตร.ม.
฿26,500,000
UPDATE !
(฿122,120 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 08:49
Reflection Jomtien 1ห้องนอน ถูกสุดในตลาด ชั้นสูง วิวทะเล

Reflection Jomtien 1ห้องนอน ถูกสุดในตลาด ชั้นสูง วิวทะเล

สัตหีบ ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
60 ตร.ม.
฿6,290,000
UPDATE !
(฿104,833 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 08:45
Reflection Jomtien ชั้นสูง วิวทะเล 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ โควต้าต่างชาติ ราคาพิเศษ

สัตหีบ ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
60 ตร.ม.
฿5,990,000
UPDATE !
(฿99,833 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 08:44
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ รีเฟล็คชั่น จอมเทียน บีช พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 2727825)

สัตหีบ ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 31
114 ตร.ม.
฿17,900,000
UPDATE !
(฿157,018 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 08:14
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ รีเฟล็คชั่น จอมเทียน บีช พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 2661458)

สัตหีบ ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 19
102.93 ตร.ม.
฿15,000,000
UPDATE !
(฿145,730 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 08:14
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ รีเฟล็คชั่น จอมเทียน บีช พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 2678653)

สัตหีบ ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20
102 ตร.ม.
฿14,990,000
UPDATE !
(฿146,961 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 08:14
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ รีเฟล็คชั่น จอมเทียน บีช พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 997215)

สัตหีบ ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 40
102.93 ตร.ม.
฿17,900,000
UPDATE !
(฿173,905 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 08:14

สัตหีบ ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
60 ตร.ม.
฿7,250,000
UPDATE !
(฿120,833 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 08:14
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ รีเฟล็คชั่น จอมเทียน บีช พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 2136862)

สัตหีบ ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 40
60.21 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿124,564 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 08:14
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ รีเฟล็คชั่น จอมเทียน บีช พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 2715451)

สัตหีบ ชลบุรี
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 36
217 ตร.ม.
฿28,000,000
UPDATE !
(฿129,032 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 08:14
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ รีเฟล็คชั่น จอมเทียน บีช พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 1169086)

สัตหีบ ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 40
103 ตร.ม.
฿17,500,000
UPDATE !
(฿169,903 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 08:14
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ รีเฟล็คชั่น จอมเทียน บีช พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 993324)

สัตหีบ ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 36
116.04 ตร.ม.
฿18,000,000
UPDATE !
(฿155,119 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 08:14
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ รีเฟล็คชั่น จอมเทียน บีช พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 2198419)

สัตหีบ ชลบุรี
1 นอน
2 น้ำ
102 ตร.ม.
฿11,900,000
UPDATE !
(฿116,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 08:14
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ รีเฟล็คชั่น จอมเทียน บีช พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 2488431)

สัตหีบ ชลบุรี
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 22
217 ตร.ม.
฿35,000,000
UPDATE !
(฿161,290 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 08:14

สัตหีบ ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 35
116.04 ตร.ม.
฿16,000,000
UPDATE !
(฿137,883 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 08:14

สัตหีบ ชลบุรี
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 10
217 ตร.ม.
฿38,000,000
UPDATE !
(฿175,115 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:29
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ รีเฟล็คชั่น จอมเทียน บีช พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 1144391)

สัตหีบ ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 36
116.04 ตร.ม.
฿18,000,000
UPDATE !
(฿155,119 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:09

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Reflection Jomtien Beach Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Aeras18 ประกาศ
ขาย Aeras66 ประกาศ

Trio gems

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Trio gems1 ประกาศ
ขาย Trio gems8 ประกาศ
ลา ซานเทียร์

La Santir Condo

บางละมุง ชลบุรี
เช่า La Santir Condo3 ประกาศ
ขาย La Santir Condo30 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by