รูป Reference Ekkamai  - รูปที่ 1/18
รูป Reference Ekkamai  - รูปที่ 2/18
รูป Reference Ekkamai  - รูปที่ 3/18
รูป Reference Ekkamai  - รูปที่ 4/18
รูป Reference Ekkamai  - รูปที่ 5/18
คอนโดมิเนียม

Reference Ekkamai

เรฟเฟอเรนซ์ เอกมัย วัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
19ยูนิตขาย
0ยูนิตเช่า

เรฟเฟอเรนซ์ เอกมัย 

ดีไซน์คอนโดใหม่ จาก SC ASSET บนทำเลใจกลาง”เอกมัย” 

ภายใต้เเนวคิด “private in public” ที่ Colonnade Gallery มีเอกลัษณ์เฉพาะ ให้ความเป็นส่วนตัว 

และเป็นพื้นที่ที่ตอบโจทย์การอยู่อาศัย ด้วยการออกแบบอย่างใส่ใจในรายละเอียด 

ทั้งพื้นที่ภายในและภายนอก ให้มีความสงบร่มรื่น กับ Floating Oasis 

ที่จะพาทุกคนปลดปล่อยอารมณ์ไปกับบรรยากาศที่ผ่อนคลายในทุกวัน เริ่ม 5.99 ล้าน*

• โรงเรียนนานาชาติบางกอกเพรพ
  • โรงเรียนนานาชาติบางกอก พรีแพราธอรี แอนด์ เซ็กเคินเดอรี  
  • โรงพยาบาลสุขุมวิท
  • โรงพยาบาลสมิติเวช สุขุมวิท
  • โรงพยาบาลคามิลเลียน
  • โรงพยาบาลกรุงเทพ

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 0 ห้อง และประกาศขาย 19 ห้อง

ประกาศเช่า (0)
ประกาศขาย (19)

รายละเอียดโครงการ

Reference Ekkamai
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
396
2027
1
44
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

SC ASSET logo

SC ASSET

169โครงการ
1823ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 407 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 229 ประกาศ

Rhythm Ekkamai

ห่างออกไป 710 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 375 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ekkamai

มีคอนโดขาย 128 ประกาศ

Taka Haus Ekkamai

ห่างออกไป 660 เมตร

คอนโดให้เช่า Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 157 ประกาศ

ขายคอนโด Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดขาย 96 ประกาศ

Noble Remix

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Remix

มีคอนโดให้เช่า 596 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Remix

มีคอนโดขาย 269 ประกาศ

C Ekkamai

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า C Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 222 ประกาศ

ขายคอนโด C Ekkamai

มีคอนโดขาย 131 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 42

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดให้เช่า 338 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดขาย 174 ประกาศ

The Waterford Diamond

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 254 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 62 ประกาศ

Life @ Sukhumvit 65

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Life @ Sukhumvit 65

มีคอนโดให้เช่า 194 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Sukhumvit 65

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

The Clover Thonglor

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Clover Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 162 ประกาศ

ขายคอนโด The Clover Thonglor

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

Ivy Thonglor

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Ivy Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 348 ประกาศ

ขายคอนโด Ivy Thonglor

มีคอนโดขาย 126 ประกาศ

BTS ทองหล่อ

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 18,514 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ทองหล่อ

มีประกาศขาย 6,933 ประกาศ

BTS เอกมัย

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 12,044 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เอกมัย

มีประกาศขาย 4,605 ประกาศ

BTS พระโขนง

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า BTS พระโขนง

มีประกาศให้เช่า 16,269 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พระโขนง

มีประกาศขาย 6,225 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 48,378 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,970 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 3.4 กม.

รร.วิจิตรวิทยา

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศให้เช่า 10,848 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศขาย 4,036 ประกาศ

รร.ทอสี

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ทอสี

มีประกาศให้เช่า 16,830 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ทอสี

มีประกาศขาย 6,428 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

รร.นานาชาติเอกมัย

เดินประมาณ 11 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 20,072 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 7,923 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 2.3 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 4.2 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 45,622 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,254 ประกาศ

เจ อเวนิว ทองหล่อ

ห่างออกไป 940 เมตร

ประกาศให้เช่า เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 19,918 ประกาศ

ประกาศขาย เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,370 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างออกไป 200 เมตร

แม็คโคร ฟู้ดเซอร์วิส สุขุมวิท 71

ห่างไป 2.2 กม.

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.5 กม.

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างออกไป 270 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 44,344 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,605 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 34,509 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,920 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 31,205 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,746 ประกาศ

สุขุมวิท ชั้นนอก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศให้เช่า 13,502 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศขาย 5,103 ประกาศ

ดิ เอ็มควอเทียร์

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศให้เช่า 40,578 ประกาศ

ประกาศขาย ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศขาย 15,322 ประกาศ

สวนเบญจสิริ

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจสิริ

มีประกาศให้เช่า 30,379 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจสิริ

มีประกาศขาย 11,417 ประกาศ

ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศให้เช่า 18,625 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศขาย 7,103 ประกาศ

ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

มีประกาศให้เช่า 19,945 ประกาศ

เอกมัย 1

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เอกมัย 1

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย เอกมัย 1

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

เอกมัย 10

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เอกมัย 10

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย เอกมัย 10

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 65,691 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,647 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 48,849 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,901 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 34,404 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,882 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 42,614 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,715 ประกาศ

รพ.เทพธารินทร์

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศให้เช่า 21,840 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศขาย 8,243 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 34.55 - 37.16 ตร.ม.

1 Bedroom floor plan

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศขายในโครงการ (19)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เรฟเฟอเรนซ์ เอกมัย ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1908589)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
34.55 ตร.ม.
฿7,964,000
UPDATE !
(฿230,507 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:24
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เรฟเฟอเรนซ์ เอกมัย ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2693650)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
34.55 ตร.ม.
฿8,300,000
UPDATE !
(฿240,232 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:24
Call : 092-926-2956 Condo Reference Ekkamai 147.43 ตารางเมตร 3-Bedroom Plus Combined Unit ทั้งชั้นมีห้องเดียว เดินออกมาจากห้องมี Pocket Garden ส่วนตัว

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 42
147.43 ตร.ม.
฿30,900,000
UPDATE !
(฿209,591 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:00
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เรฟเฟอเรนซ์ เอกมัย ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1878074)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
34.55 ตร.ม.
฿5,990,000
UPDATE !
(฿173,372 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 04:49
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เรฟเฟอเรนซ์ เอกมัย ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2557266)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
68 ตร.ม.
฿15,700,000
UPDATE !
(฿230,882 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 03:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เรฟเฟอเรนซ์ เอกมัย ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2879166)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
34.55 ตร.ม.
฿8,500,000
UPDATE !
(฿246,020 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 03:09
เรฟเฟอเรนซ์ เอกมัย 🌟PN-00007314🌟

เรฟเฟอเรนซ์ เอกมัย 🌟PN-00007314🌟

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 23
69.27 ตร.ม.
฿15,474,000
UPDATE !
(฿223,387 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 02:03
✨ ขาย เรฟเฟอเรนซ์ เอกมัย✨💰 ราคา 6,090,000 บาท

✨ ขาย เรฟเฟอเรนซ์ เอกมัย✨💰 ราคา 6,090,000 บาท

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
34 ตร.ม.
฿6,090,000
UPDATE !
(฿179,118 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00
Reference Ekkamai 2 bedrooms, for sale

Reference Ekkamai 2 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
68.26 ตร.ม.
฿16,500,000
UPDATE !
(฿241,723 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
HOT DEAL ! 1 Bed 34.55 SQ.M Ekkamai BTS Station

HOT DEAL ! 1 Bed 34.55 SQ.M Ekkamai BTS Station

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
34.5 ตร.ม.
฿6,090,000
UPDATE !
(฿176,522 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
HOT DEAL ! 1 Bedroom Condo in Ekkamai Road

HOT DEAL ! 1 Bedroom Condo in Ekkamai Road

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
34.5 ตร.ม.
฿6,490,000
UPDATE !
(฿188,116 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
HOT DEAL ! Condo in Prime Area Ekkamai Road

HOT DEAL ! Condo in Prime Area Ekkamai Road

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
34.5 ตร.ม.
฿6,490,000
UPDATE !
(฿188,116 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
A035983 Reference Ekkamai

A035983 Reference Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
35 ตร.ม.
฿6,708,000
NEW !
(฿191,657 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
Last 9 Units!! 🎊 Reference Ekkamai

Last 9 Units!! 🎊 Reference Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-44
35 ตร.ม.
฿6,000,000
UPDATE !
(฿171,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
ขายคอนโด มือ 1 จากโครงการ Reference Ekkamai  | ติดต่อฝ่ายขาย : 061-6598997- Line OA : @Newlight (มี@)

ขายคอนโด มือ 1 จากโครงการ Reference Ekkamai | ติดต่อฝ่ายขาย : 061-6598997- Line OA : @Newlight (มี@)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11-20
34.55 ตร.ม.
฿6,090,000
(฿176,266 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 01/05/2569 04:59
ขายคอนโดฯ Reference Ekkamai ห้องมุม สวย ชั้น 18 (เจ้าของขายเอง) รับเอเจ้นท์ครับ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
34.72 ตร.ม.
฿6,690,000
(฿192,684 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/04/2569 00:38
📲Line ID @556ryccg 🎁คอนโดเอกมัย 68.26ตรม 2 ห้องนอน ชั้น38 Reference Ekkamai ติดถนนเอกมัย พร้อมเฟอร์นิเจอร์ ใกล้BTSเอกมัย 1กม

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 38
68.26 ตร.ม.
฿14,800,000
(฿216,818 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/04/2569 09:00
ซื้อตรงกับโครงการ ดีลพิเศษ ห้องสุดท้าย Reference Ekkamai !! เพียง 6.19 ลบ. ขนาด 35 ตรม. นัดชมโครงการด่วนโทร

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3+
35 ตร.ม.
฿6,190,000
(฿176,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/03/2569 12:11
Reference Ekkamai 1 bedroom, for sale

Reference Ekkamai 1 bedroom, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
34.55 ตร.ม.
฿8,100,000
UPDATE !
(฿234,443 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00

โครงการใกล้เคียง Reference Ekkamai

ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม เอกมัย
ริทึ่ม เอกมัย

Rhythm Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ekkamai375 ประกาศ
ขาย Rhythm Ekkamai128 ประกาศ
ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย

Taka Haus Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Taka Haus Ekkamai 157 ประกาศ
ขาย Taka Haus Ekkamai 96 ประกาศ
โนเบิล รีมิกซ์
โนเบิล รีมิกซ์

Noble Remix

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Remix596 ประกาศ
ขาย Noble Remix269 ประกาศ
ซี เอกมัย
ซี เอกมัย

C Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า C Ekkamai 222 ประกาศ
ขาย C Ekkamai 131 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 42

Rhythm Sukhumvit 42

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Sukhumvit 42338 ประกาศ
ขาย Rhythm Sukhumvit 42174 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ แอท สุขุมวิท 65
ไลฟ์ แอท สุขุมวิท 65

Life @ Sukhumvit 65

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Life @ Sukhumvit 65194 ประกาศ
ขาย Life @ Sukhumvit 6535 ประกาศ
เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ

The Clover Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The Clover Thonglor162 ประกาศ
ขาย The Clover Thonglor65 ประกาศ
ไอวี่ ทองหล่อ
ไอวี่ ทองหล่อ

Ivy Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ivy Thonglor348 ประกาศ
ขาย Ivy Thonglor126 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน