รูป Quintara Treehaus Sukhumvit 42 - รูปที่ 1/4
รูป Quintara Treehaus Sukhumvit 42 - รูปที่ 2/4
รูป Quintara Treehaus Sukhumvit 42 - รูปที่ 3/4
รูป Quintara Treehaus Sukhumvit 42 - รูปที่ 4/4
คอนโดมิเนียม

Quintara Treehaus Sukhumvit 42

ควินทารา ทรีเฮาส์ สุขุมวิท 42คลองเตย กรุงเทพมหานคร5.0/5
30ยูนิตขาย
54ยูนิตเช่า

ควินทารา ทรีเฮาส์ สุขุมวิท 42 Quintara Treehaus Sukhumvit 42 พัฒนาโดย บริษัท อีสเทอร์น สตาร์ เรียล เอสเตท จำกัด (มหาชน) จำนวน 2 อาคาร สูง 8 ชั้น 304 ยูนิต ตัวโครงการตั้งอยู่ในซอยบาร์โบส 2 ถนนสุขุมวิท 42 ใช้ชีวิต ใกล้ชิดธรรมชาติ ในความเป็นส่วนตัวใจกลางเมือง บรรยากาศร่มรื่นไปด้วยพื้นที่สีเขียวทั่วโครงการ สวนพักผ่อนชั้นดาดฟ้า พร้อมระบบรักษาความปลอดภัยพรีเมียมตลอด 24 ชม. เดินทางสะดวกสบาย รายล้อมด้วยแหล่งอำนวยความสะดวก -รถไฟฟ้า BTS เอกมัย -ถนนสุขุมวิท, พระราม 4, ถนนกล้วยน้ำไท -ทางพิเศษเฉลิมมหานคร -Gateway เอกมัย, Major เอกมัย, Park Lane, สวนเพลิน มาร์เก็ต, The Commons, Emporium -รพ.สุขุมวิท, รพ.กล้วยน้ำไท

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 54 ห้อง และประกาศขาย 30 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Quintara Treehaus Sukhumvit 42

ชื่ออื่นๆ

  • QUINTARA TREEHAUS สุขุมวิท 42
  • QUINTARA TREEHAUS SUKHUMVIT 42
คอนโดมิเนียม
คลองเตย กรุงเทพมหานคร
304
2.6 เมตร
2020
55 บาท/ตร.ม.
2
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

อีสเทอร์น สตาร์ logo

อีสเทอร์น สตาร์

16โครงการ
525ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Aspire Rama 4

ห่างออกไป 940 เมตร

คอนโดให้เช่า Aspire Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 191 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rama 4

มีคอนโดขาย 101 ประกาศ

Life Sukhumvit 48

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Life Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 420 ประกาศ

ขายคอนโด Life Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 210 ประกาศ

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

ห่างออกไป 700 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดให้เช่า 83 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดขาย 23 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 414 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 226 ประกาศ

Rhythm Ekkamai

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 377 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ekkamai

มีคอนโดขาย 130 ประกาศ

Aspire Sukhumvit 48

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 377 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 174 ประกาศ

The Waterford Sukhumvit 50

ห่างไป 2.8 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดให้เช่า 65 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

WYNE Sukhumvit

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า WYNE Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 177 ประกาศ

ขายคอนโด WYNE Sukhumvit

มีคอนโดขาย 81 ประกาศ

Noble Remix

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Remix

มีคอนโดให้เช่า 606 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Remix

มีคอนโดขาย 269 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 42

ห่างออกไป 520 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดให้เช่า 344 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดขาย 171 ประกาศ

BTS เอกมัย

ห่างออกไป 610 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 12,226 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เอกมัย

มีประกาศขาย 4,592 ประกาศ

BTS พระโขนง

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS พระโขนง

มีประกาศให้เช่า 16,627 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พระโขนง

มีประกาศขาย 6,233 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.นานาชาติเอกมัย

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 20,415 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 7,836 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 2 กม.

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 49,092 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,894 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 54,742 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,789 ประกาศ

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างออกไป 930 เมตร

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,631 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,238 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

แม็คโคร ฟู้ดเซอร์วิส สุขุมวิท 71

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.2 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.3 กม.

เกตเวย์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เกตเวย์ เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 8,078 ประกาศ

ประกาศขาย เกตเวย์ เอกมัย

มีประกาศขาย 3,141 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,172 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,554 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างออกไป 930 เมตร

ตลาดอ่อนนุช

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 22,552 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,501 ประกาศ

สุขุมวิท ชั้นนอก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศให้เช่า 13,720 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศขาย 5,061 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 38,736 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 14,999 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,472 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,718 ประกาศ

ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

ห่างออกไป 690 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศให้เช่า 18,885 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศขาย 7,023 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 49,783 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,839 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างออกไป 350 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,232 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,842 ประกาศ

รพ.เทพธารินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศให้เช่า 22,255 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศขาย 8,190 ประกาศ

รพ.วิมุต-เทพธารินทร์ พระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 29 - 40 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(2 รีวิวโครงการ)
Nanni S.

Nanni S.

27/04/2564

โครงการใหม่ มีความเป็นส่วนตัวและความปลอดภัยสูง เดินจากเกตเวย์เอกมัยแค่เพียง600เมตร

(5)
CONDORENTAL

CONDORENTAL

04/02/2564

โครงการใหม่ ให้บรรยากาศเหมือนพักโรงแรม แต่มีความสะดวกสบายในการเดินทาง ใกล้bts

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (54)

ดูประกาศทั้งหมด (54)
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ควินทารา ทรีเฮาส์ สุขุมวิท 42 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2008885)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ควินทารา ทรีเฮาส์ สุขุมวิท 42 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2008885)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
32 ตร.ม.
฿21,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 15:19
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด ควินทารา ทรีเฮาส์ สุขุมวิท 42 BTS เอกมัย BTS Ekkamai 600 เมตร ราคา 32,000 บาทต่อเดือน

ให้เช่า คอนโด ควินทารา ทรีเฮาส์ สุขุมวิท 42 BTS เอกมัย BTS Ekkamai 600 เมตร ราคา 32,000 บาทต่อเดือน

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น .
46 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 20/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 15:14
รูปภาพ 📌 ด่วน‼️ ให้เช่า ทำเลดี ฟังก์ชั่นครบ พร้อมเข้าอยู่ ✅ คอนโด ควินทารา ทรีเฮาส์ สุขุมวิท 42 MD-26086134

📌 ด่วน‼️ ให้เช่า ทำเลดี ฟังก์ชั่นครบ พร้อมเข้าอยู่ ✅ คอนโด ควินทารา ทรีเฮาส์ สุขุมวิท 42 MD-26086134

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
32 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:12
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ควินทารา ทรีเฮาส์ สุขุมวิท 42 BTS-พระโขนง พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-144871 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ควินทารา ทรีเฮาส์ สุขุมวิท 42 BTS-พระโขนง พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-144871 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
32 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 12:46
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ควินทารา ทรีเฮาส์ สุขุมวิท 42 อาคาร 1 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 46.00 ตรม ใกล้ Gateway เอกมัย

ให้เช่าคอนโด ควินทารา ทรีเฮาส์ สุขุมวิท 42 อาคาร 1 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 46.00 ตรม ใกล้ Gateway เอกมัย

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
46 ตร.ม.
฿34,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 12:45
รูปภาพ ให้เช่าห้องพัก 1 ห้องนอนพร้อมเฟอร์นิเจอร์ครบครัน ในโครงการ Quintara Treehaus Sukhumvit 42 เดินไปสถานี BTS เอกมัยได้

ให้เช่าห้องพัก 1 ห้องนอนพร้อมเฟอร์นิเจอร์ครบครัน ในโครงการ Quintara Treehaus Sukhumvit 42 เดินไปสถานี BTS เอกมัยได้

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
33 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 12:01
รูปภาพ ✨Quintara Treehaus Sukhumvit 42 ✨ คอนโดให้เช่า ราคาสุดพิเศษ!!📢📢

✨Quintara Treehaus Sukhumvit 42 ✨ คอนโดให้เช่า ราคาสุดพิเศษ!!📢📢

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
32 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 12:01
รูปภาพ ให้เช่า Quintara 42 1นอนวิวสระ แต่งครบ

ให้เช่า Quintara 42 1นอนวิวสระ แต่งครบ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
40 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 12:00
รูปภาพ เช่าคอนโด Quintara Treehaus Sukhumvit 42/ควินทารา ทรีเฮาส์ สุขุมวิท 42 (E6803083)  ID Line : @condo101

เช่าคอนโด Quintara Treehaus Sukhumvit 42/ควินทารา ทรีเฮาส์ สุขุมวิท 42 (E6803083) ID Line : @condo101

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
46 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 10:00
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด ควินทารา ทรีเฮาส์ สุขุมวิท 42 อาคาร 1 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 46.00 ตรม ใกล้ Gateway เอกมัย

🔺 ให้เช่าคอนโด ควินทารา ทรีเฮาส์ สุขุมวิท 42 อาคาร 1 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 46.00 ตรม ใกล้ Gateway เอกมัย

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
46 ตร.ม.
฿34,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 09:30
รูปภาพ คอนโดหรูใจกลางพระโขนง สุขุมวิท 42 พื้นที่ 41 ตร.ม. 1 ห้องนอน

คอนโดหรูใจกลางพระโขนง สุขุมวิท 42 พื้นที่ 41 ตร.ม. 1 ห้องนอน

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
41 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 09:09
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด ควินทารา ทรีเฮาส์ สุขุมวิท 42 อาคาร 1 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 46.00 ตรม ใกล้ Gateway เอกมัย

🚩 ให้เช่าคอนโด ควินทารา ทรีเฮาส์ สุขุมวิท 42 อาคาร 1 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 46.00 ตรม ใกล้ Gateway เอกมัย

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
46 ตร.ม.
฿34,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:30
รูปภาพ 2 Bed 46 SQ.M Quintara Treehaus Sukhumvit 42

2 Bed 46 SQ.M Quintara Treehaus Sukhumvit 42

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
46 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 15/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:15
รูปภาพ ✅ QTTH103 ✅ Line : @p2nproperty

✅ QTTH103 ✅ Line : @p2nproperty

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
46 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:02
รูปภาพ Code: 26KJ1110  ให้เช่า Quintara Treehaus Sukhumvit 42 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: 26KJ1110 ให้เช่า Quintara Treehaus Sukhumvit 42 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
46 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:56
รูปภาพ Low Rise 2 ห้องนอน 🏙️(For Rent/ให้เช่า) Quintara Treehaus Sukhumvit 42 / ควินธารา สุขุมวิท 42

Low Rise 2 ห้องนอน 🏙️(For Rent/ให้เช่า) Quintara Treehaus Sukhumvit 42 / ควินธารา สุขุมวิท 42

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
46 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:55
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด ควินทารา ทรีเฮาส์ สุขุมวิท 42 อาคาร 1 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 46.00 ตรม ใกล้ Gateway เอกมัย

🎉 ให้เช่าคอนโด ควินทารา ทรีเฮาส์ สุขุมวิท 42 อาคาร 1 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 46.00 ตรม ใกล้ Gateway เอกมัย

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
46 ตร.ม.
฿34,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:30
รูปภาพ K0037 ให้เช่า ควินทารา ทรีเฮาส์ สุขุมวิท 42 2 ห้องนอน BTS ทองหล่อ

K0037 ให้เช่า ควินทารา ทรีเฮาส์ สุขุมวิท 42 2 ห้องนอน BTS ทองหล่อ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
46 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:26
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ควินทารา ทรีเฮาส์ สุขุมวิท 42 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2093589)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ควินทารา ทรีเฮาส์ สุขุมวิท 42 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2093589)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
32.2 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (30)

ดูประกาศทั้งหมด (30)
🔥 ขายพร้อมผู้เช่า!!🔥 Code C20240200444..........Quintara Treehaus Sukhumvit 42, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-9
29.6 ตร.ม.
฿4,190,000
UPDATE !
(฿141,554 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:58
🔥 Quintara Treehaus Sukhumvit 42 🔥 ขายคอนโด 1ห้องนอน ราคาพิเศษ!!

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
32 ตร.ม.
฿3,500,000
UPDATE !
(฿109,375 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 12:01
29.6 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

29.6 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
29.6 ตร.ม.
฿3,990,000
UPDATE !
(฿134,797 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 11:53
32.1 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

32.1 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2 Tower B
32.1 ตร.ม.
฿5,000,000
UPDATE !
(฿155,763 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 11:53
55.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

55.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
55 ตร.ม.
฿8,950,000
UPDATE !
(฿162,727 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 11:53
32.1 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

32.1 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
32.1 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿140,187 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 11:53
32.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

32.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
32 ตร.ม.
฿4,100,000
UPDATE !
(฿128,125 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 11:53
40.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

40.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
40 ตร.ม.
฿6,400,000
UPDATE !
(฿160,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 11:53
P-121569 ต้องการขายคอนโด ควินทารา ทรีเฮาส์ สุขุมวิท 42 Khwaeng Phra Khanong, Khet Khlong Toei, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-2897

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
32 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿140,625 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 09:10
🔺 ขายคอนโด ควินทารา ทรีเฮาส์ สุขุมวิท 42 อาคาร A ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ Gateway เอกมัย

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
29 ตร.ม.
฿3,990,000
UPDATE !
(฿137,586 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 09:01
📌 ขายคอนโด ควินทารา ทรีเฮาส์ สุขุมวิท 42 อาคาร A ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ Gateway เอกมัย

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
29 ตร.ม.
฿3,990,000
UPDATE !
(฿137,586 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:01
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ควินทารา ทรีเฮาส์ สุขุมวิท 42 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2040451)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
46.11 ตร.ม.
฿6,990,000
UPDATE !
(฿151,594 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ควินทารา ทรีเฮาส์ สุขุมวิท 42 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2146437)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
46.11 ตร.ม.
฿6,990,000
UPDATE !
(฿151,594 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
🎉 ขายคอนโด ควินทารา ทรีเฮาส์ สุขุมวิท 42 อาคาร A ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ Gateway เอกมัย

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
29 ตร.ม.
฿3,990,000
UPDATE !
(฿137,586 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 06:00
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ควินทารา ทรีเฮาส์ สุขุมวิท 42 1723950

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
30 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿150,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 05:39
ขายคอนโด Quintara Treehaus Sukhumvit 42 คอนโด low rise ย่านเอกมัย ที่มีความเป็นส่วนตัวสูง และมีระบบความปลอดภัยดีมาก- SW002939

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
29 ตร.ม.
฿3,999,000
UPDATE !
(฿137,897 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:34
A035501 Quintara Treehaus Sukhumvit 42

A035501 Quintara Treehaus Sukhumvit 42

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1
55.52 ตร.ม.
฿7,500,000
NEW !
(฿135,086 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:26
🔥ราคาดี 4.1 ลบ🔥- 1 นอน ห้องสวย บนทำเลดีๆ คอนโดใกล้ BTS เอกมัย 600 ม. ที่  Quintara Treehaus Sukhumvit 42 / ขายคอนโด

🔥ราคาดี 4.1 ลบ🔥- 1 นอน ห้องสวย บนทำเลดีๆ คอนโดใกล้ BTS เอกมัย 600 ม. ที่ Quintara Treehaus Sukhumvit 42 / ขายคอนโด

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
31.68 ตร.ม.
฿4,100,000
UPDATE !
(฿129,419 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:22

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Quintara Treehaus Sukhumvit 42

แอสปาย พระราม 4

Aspire Rama 4

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Rama 4191 ประกาศ
ขาย Aspire Rama 4101 ประกาศ
ไลฟ์ สุขุมวิท 48
ไลฟ์ สุขุมวิท 48

Life Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Sukhumvit 48420 ประกาศ
ขาย Life Sukhumvit 48210 ประกาศ
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม เอกมัย
ริทึ่ม เอกมัย

Rhythm Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ekkamai377 ประกาศ
ขาย Rhythm Ekkamai130 ประกาศ
แอสปาย สุขุมวิท 48

Aspire Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Sukhumvit 48377 ประกาศ
ขาย Aspire Sukhumvit 48174 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50

The Waterford Sukhumvit 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
วายน์ สุขุมวิท
วายน์ สุขุมวิท

WYNE Sukhumvit

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า WYNE Sukhumvit177 ประกาศ
ขาย WYNE Sukhumvit81 ประกาศ
โนเบิล รีมิกซ์
โนเบิล รีมิกซ์

Noble Remix

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Remix606 ประกาศ
ขาย Noble Remix269 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 42

Rhythm Sukhumvit 42

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Sukhumvit 42344 ประกาศ
ขาย Rhythm Sukhumvit 42171 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A