รูป Quintara Phume Sukhumvit 39 - รูปที่ 1/13
รูป Quintara Phume Sukhumvit 39 - รูปที่ 2/13
รูป Quintara Phume Sukhumvit 39 - รูปที่ 3/13
รูป Quintara Phume Sukhumvit 39 - รูปที่ 4/13
รูป Quintara Phume Sukhumvit 39 - รูปที่ 5/13
คอนโดมิเนียม

Quintara Phume Sukhumvit 39

ควินทารา ภูม สุขุมวิท 39วัฒนา กรุงเทพมหานคร5.0/5
58ยูนิตขาย
164ยูนิตเช่า

ควินทารา ภูม สุขุมวิท 39 Quintara Phume Sukhumvit 39 พัฒนาโดย บริษัท อีสเทอร์น สตาร์ เรียล เอสเตท จำกัด (มหาชน) จำนวน 2 อาคาร สูง 8 ชั้น 323 ยูนิต Quintara Phume สุขุมวิท 39 Low Rise Condominium นิยามใหม่ของคอนโดมิเนียมจาก Eastern Star ที่ได้แรงบันดาลใจการออกแบบโครงการมาจาก “เรือนหมู่” ในการวางตัวอาคาร และผสานกลิ่นอายความเป็นไทยด้วยกราฟิกที่ถูกถอดแบบมาจากลายกนก ทางโครงการตกแต่งห้องแบบ Fully Fitted พร้อมระบบ Home Automation บนทำเลศักยภาพใจกลางเมือง โครงการตั้งอยู่ใน ซอยประชัญคดี สะดวกสบายทุกการเดินทาง -ใกล้รถไฟฟ้า BTS พร้อมพงษ์, MRT เพชรบุรี -ถนนสุขุมวิท, ถนนเพชรบุรี -ทางพิเศษฉลองรัช, ทางพิเศษศรีรัช และ ทางพิเศษเฉลิมมหานคร -EM District, Shinsen Fish Market, Fuji Supermarket, Nihommura Mall, The Common, J Avenue, Donki Mall -รร.วัฒนาวิทยาลัย, มศว. -รพ.สมิติเวช สุขุมวิท, รพ.คามิลเลียน -อุทยานเบญจสิริ

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 164 ห้อง และประกาศขาย 58 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Quintara Phume Sukhumvit 39
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
323
2.6 เมตร
2022
50 บาท/ตร.ม.
2
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

อีสเทอร์น สตาร์ logo

อีสเทอร์น สตาร์

16โครงการ
540ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Life Asoke

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 669 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 179 ประกาศ

Supalai Premier @ Asoke

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดให้เช่า 83 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดขาย 52 ประกาศ

Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 268 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

มีคอนโดขาย 105 ประกาศ

Ashton Asoke

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 983 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 144 ประกาศ

Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดให้เช่า 314 ประกาศ

ขายคอนโด Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดขาย 81 ประกาศ

Edge Sukhumvit 23

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดให้เช่า 466 ประกาศ

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดขาย 167 ประกาศ

I-House Laguna Garden

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า I-House Laguna Garden

มีคอนโดให้เช่า 63 ประกาศ

ขายคอนโด I-House Laguna Garden

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

IDEO Mobi Asoke

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Asoke

มีคอนโดให้เช่า 193 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Asoke

มีคอนโดขาย 80 ประกาศ

The ESSE Asoke

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า The ESSE Asoke

มีคอนโดให้เช่า 487 ประกาศ

ขายคอนโด The ESSE Asoke

มีคอนโดขาย 151 ประกาศ

The Waterford Diamond

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 265 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 66 ประกาศ

BTS พร้อมพงษ์

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 14,049 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 5,366 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 48,485 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,829 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 53,834 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,690 ประกาศ

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 6.6 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 50,230 ประกาศ

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 45,866 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,159 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 2.6 กม.

เจ อเวนิว ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 19,949 ประกาศ

ประกาศขาย เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,285 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.9 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.6 กม.

โรบินสัน สุขุมวิท

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 29,348 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,702 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 29,193 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,530 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 44,499 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,502 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างไป 2.9 กม.

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 34,494 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,823 ประกาศ

ท่าเรือวัดใหม่ช่องลม

ห่างออกไป 720 เมตร

จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศให้เช่า 18,907 ประกาศ

ประกาศขาย จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศขาย 6,757 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 35,980 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,317 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 31,335 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,646 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 41,185 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,403 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 66,247 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,572 ประกาศ

สุขุมวิท 39

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 39

มีประกาศให้เช่า 2,282 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 39

มีประกาศขาย 691 ประกาศ

รพ.จักษุรัตนิน

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 26,349 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 9,462 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 41,402 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,535 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 49,056 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,769 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 42,703 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,571 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 28.00 - 45.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
Viraporn Nugrak

Viraporn Nugrak

28/09/2566

The place is a quiet place to rest at night after a long day despite being in the middle of the Sukhumvit and shopping areas. It is a walkable distance to Italthai Tower, UFM Fuji supermarket and Tops Food Hall in Soi Sukhumvit 39. It is also reachable via boat service along Khlong Saen Saep. Hence, we can travel to Central World and Platinum via boat service, avoiding the bad traffic. However, it is also near Phrom Phong BTS, Asok BTS and Petchburi MRT stations.

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (164)

ดูประกาศทั้งหมด (164)
รูปภาพ #SC13851    📌   ให้เช่า | 🟦🟨ควินทารา ภูม สุขุมวิท 39​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

#SC13851    📌   ให้เช่า | 🟦🟨ควินทารา ภูม สุขุมวิท 39​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
31 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 16/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 15:09
รูปภาพ เช่าคอนโด 1 ห้องนอน Quintara Phume Sukhumvit 39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ เพียง 16,000 บาท/เดือน

เช่าคอนโด 1 ห้องนอน Quintara Phume Sukhumvit 39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ เพียง 16,000 บาท/เดือน

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30.64 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 14:59
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ควินทารา ภูม สุขุมวิท 39 อาคาร A ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 31.00 ตรม ใกล้ อิตัลไทย ทาวเวอร์

ให้เช่าคอนโด ควินทารา ภูม สุขุมวิท 39 อาคาร A ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 31.00 ตรม ใกล้ อิตัลไทย ทาวเวอร์

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
31 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 14:45
รูปภาพ Code: KJ4062  ให้เช่า Quintara Phume Sukhumvit 39 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: KJ4062 ให้เช่า Quintara Phume Sukhumvit 39 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
31 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 14:31
รูปภาพ Code: KJ9404  ให้เช่า Quintara Phume Sukhumvit 39 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: KJ9404 ให้เช่า Quintara Phume Sukhumvit 39 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
31 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 14:31
รูปภาพ 🍀🍀🍀 Exclusive Unit🌹🌹 ให้เช่า 📌 ควินทารา ภูม สุขุมวิท 39🌸 (Line:@rent2022) พร้อมอยู่ ✨A10457

🍀🍀🍀 Exclusive Unit🌹🌹 ให้เช่า 📌 ควินทารา ภูม สุขุมวิท 39🌸 (Line:@rent2022) พร้อมอยู่ ✨A10457

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
38.85 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 14:21
รูปภาพ 🔥 ราคาดีมาก! ปล่อยเช่า Quintara สุขุมวิท 39 ห้องสวย ชั้น 8 แต่งครบพร้อมอยู่ ทำเลใจกลางเมือง เชื่อมต่อสุขุมวิท-เพชรบุรีตัดใหม่ 🚗

🔥 ราคาดีมาก! ปล่อยเช่า Quintara สุขุมวิท 39 ห้องสวย ชั้น 8 แต่งครบพร้อมอยู่ ทำเลใจกลางเมือง เชื่อมต่อสุขุมวิท-เพชรบุรีตัดใหม่ 🚗

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
31 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 14:00
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ควินทารา ภูม สุขุมวิท 39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2113421)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ควินทารา ภูม สุขุมวิท 39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2113421)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
34.91 ตร.ม.
฿21,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ควินทารา ภูม สุขุมวิท 39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2105375)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ควินทารา ภูม สุขุมวิท 39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2105375)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
65 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:27
รูปภาพ 1 Bed 1 Bath 31 SQ.M Quintara Phume Sukhumvit 39

1 Bed 1 Bath 31 SQ.M Quintara Phume Sukhumvit 39

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
31 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:23
รูปภาพ Quintara Phume Sukhumvit 39 | 🚝ใกล้ BTSพร้อมพงษ์ #2026030614099#FC

Quintara Phume Sukhumvit 39 | 🚝ใกล้ BTSพร้อมพงษ์ #2026030614099#FC

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
31 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:01

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
31 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:01

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
31 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:01
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด : Quintara Phume Sukhumvit 39( MRT เพชรบุรี / BTS พร้อมพงษ์ )(Rt-01)

ให้เช่าคอนโด : Quintara Phume Sukhumvit 39( MRT เพชรบุรี / BTS พร้อมพงษ์ )(Rt-01)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
30.68 ตร.ม.
฿16,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 12:59
รูปภาพ For Rent : Quintara Phume Sukhumvit 39 Condominium(BTS Phrom Phong) (Rt-01)

For Rent : Quintara Phume Sukhumvit 39 Condominium(BTS Phrom Phong) (Rt-01)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
31 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 12:59
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด Quintara Phume Sukhumvit 39 (Rt-01)

ให้เช่าคอนโด Quintara Phume Sukhumvit 39 (Rt-01)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
31 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 12:59
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ควินทารา ภูม สุขุมวิท 39 BTS-พร้อมพงษ์ คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-116002 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ควินทารา ภูม สุขุมวิท 39 BTS-พร้อมพงษ์ คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-116002 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
39 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  ควินทารา ภูม สุขุมวิท 39 BTS-พร้อมพงษ์ คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-148740 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ควินทารา ภูม สุขุมวิท 39 BTS-พร้อมพงษ์ คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-148740 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
38.8 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 12:46
รูปภาพ 📌 ด่วน‼️ ให้เช่า ทำเลดี ฟังก์ชั่นครบ พร้อมเข้าอยู่ ✅ คอนโด ควินทารา ภูม สุขุมวิท 39 MD-26086135

📌 ด่วน‼️ ให้เช่า ทำเลดี ฟังก์ชั่นครบ พร้อมเข้าอยู่ ✅ คอนโด ควินทารา ภูม สุขุมวิท 39 MD-26086135

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
38.85 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 12:29

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (58)

ดูประกาศทั้งหมด (58)
💎 Quintara Phume Sukhumvit 39 ห้องสวย ราคาต่ำกว่าตลาด ใกล้ Bts พร้อมพงษ์

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น x
54 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿120,370 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 15:02
✨ ขาย ควินทารา ภูม สุขุมวิท 39 ✨ราคา 3,660,000 บาท

✨ ขาย ควินทารา ภูม สุขุมวิท 39 ✨ราคา 3,660,000 บาท

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6-10
31 ตร.ม.
฿3,660,000
UPDATE !
(฿118,065 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 14:00
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ควินทารา ภูม สุขุมวิท 39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2661343)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
54 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿120,370 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:59
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ควินทารา ภูม สุขุมวิท 39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 824103)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
38 ตร.ม.
฿4,010,000
UPDATE !
(฿105,526 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:59
🔥MD-26028926 Rare Item ห้องสวย ราคาต่ำกว่าตลาด ควินทารา ภูม สุขุมวิท 39 รีบจองก่อนหลุด 🔥

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5-10
30 ตร.ม.
฿3,500,000
UPDATE !
(฿116,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 12:29
46.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

46.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
46 ตร.ม.
฿5,690,000
UPDATE !
(฿123,696 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 11:53
34.8 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

34.8 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
34.8 ตร.ม.
฿3,600,000
UPDATE !
(฿103,448 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 11:53
38.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

38.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
38 ตร.ม.
฿4,400,000
UPDATE !
(฿115,789 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 11:53
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 30.61 ตร.ม. ควินทารา ภูมิ สุขุมวิท 39

1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 30.61 ตร.ม. ควินทารา ภูมิ สุขุมวิท 39

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
30.6 ตร.ม.
฿3,240,000
UPDATE !
(฿105,882 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 11:53
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 34.98 ตร.ม. ควินทารา ภูมิ สุขุมวิท 39

1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 34.98 ตร.ม. ควินทารา ภูมิ สุขุมวิท 39

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
34.9 ตร.ม.
฿3,290,000
UPDATE !
(฿94,269 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 11:53
34.9 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

34.9 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
34.9 ตร.ม.
฿3,400,000
UPDATE !
(฿97,421 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 11:53
1 ห้องนอน 38.84 ตร.ม ควินทารา ภูม สุขุมวิท 39

1 ห้องนอน 38.84 ตร.ม ควินทารา ภูม สุขุมวิท 39

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
38.8 ตร.ม.
฿3,800,000
UPDATE !
(฿97,938 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 11:53
2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 55.39 ตร.ม. ควินทารา ภูมิ สุขุมวิท 39

2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 55.39 ตร.ม. ควินทารา ภูมิ สุขุมวิท 39

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
55.3 ตร.ม.
฿6,920,000
UPDATE !
(฿125,136 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 11:53
30.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

30.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿3,790,000
UPDATE !
(฿126,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 11:53
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 30.68 ตร.ม. ควินทารา ภูมิ สุขุมวิท 39

1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 30.68 ตร.ม. ควินทารา ภูมิ สุขุมวิท 39

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
30.6 ตร.ม.
฿3,340,000
UPDATE !
(฿109,150 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 11:53
54.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

54.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
54 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿120,370 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 11:53

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Quintara Phume Sukhumvit 39

ไลฟ์ อโศก
ไลฟ์ อโศก

Life Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Asoke669 ประกาศ
ขาย Life Asoke179 ประกาศ
ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก
ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก

Supalai Premier @ Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา
ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา

Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
แอชตัน อโศก
แอชตัน อโศก

Ashton Asoke

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Asoke983 ประกาศ
ขาย Ashton Asoke144 ประกาศ
นิช ไพรด์ ทองหล่อ - เพชรบุรี
นิช ไพรด์ ทองหล่อ - เพชรบุรี

Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เอดจ์ สุขุมวิท 23
เอดจ์ สุขุมวิท 23

Edge Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Edge Sukhumvit 23466 ประกาศ
ขาย Edge Sukhumvit 23167 ประกาศ
ไอ-เฮาส์ ลากูน่า การ์เด้น

I-House Laguna Garden

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ โมบิ อโศก
ไอดีโอ โมบิ อโศก

IDEO Mobi Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Asoke193 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Asoke80 ประกาศ
ดิ เอส อโศก
ดิ เอส อโศก

The ESSE Asoke

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The ESSE Asoke487 ประกาศ
ขาย The ESSE Asoke151 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play