รูป QUINTARA MHy'ZEN PHROM PHONG - รูปที่ 1/13
รูป QUINTARA MHy'ZEN PHROM PHONG - รูปที่ 2/13
รูป QUINTARA MHy'ZEN PHROM PHONG - รูปที่ 3/13
รูป QUINTARA MHy'ZEN PHROM PHONG - รูปที่ 4/13
รูป QUINTARA MHy'ZEN PHROM PHONG - รูปที่ 5/13
คอนโดมิเนียม

QUINTARA MHy'ZEN PHROM PHONG

ควินทารา มาย'เซน พร้อมพงษ์วัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
14ยูนิตขาย
51ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 51 ห้อง และประกาศขาย 14 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

QUINTARA MHy'ZEN PHROM PHONG
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
276
2023
2
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

อีสเทอร์น สตาร์ logo

อีสเทอร์น สตาร์

16โครงการ
517ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Supalai Premier @ Asoke

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดให้เช่า 111 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดขาย 45 ประกาศ

Ashton Asoke

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 963 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 140 ประกาศ

Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดให้เช่า 320 ประกาศ

ขายคอนโด Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดขาย 78 ประกาศ

Edge Sukhumvit 23

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดให้เช่า 457 ประกาศ

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดขาย 169 ประกาศ

I-House Laguna Garden

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า I-House Laguna Garden

มีคอนโดให้เช่า 54 ประกาศ

ขายคอนโด I-House Laguna Garden

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

IDEO Mobi Asoke

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Asoke

มีคอนโดให้เช่า 214 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Asoke

มีคอนโดขาย 80 ประกาศ

The ESSE Asoke

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า The ESSE Asoke

มีคอนโดให้เช่า 477 ประกาศ

ขายคอนโด The ESSE Asoke

มีคอนโดขาย 145 ประกาศ

The Waterford Diamond

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 249 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 59 ประกาศ

Thru Thonglor

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Thru Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 238 ประกาศ

ขายคอนโด Thru Thonglor

มีคอนโดขาย 60 ประกาศ

The Clover Thonglor

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Clover Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 166 ประกาศ

ขายคอนโด The Clover Thonglor

มีคอนโดขาย 64 ประกาศ

BTS พร้อมพงษ์

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 14,415 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 5,262 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 49,962 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,642 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 55,768 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,656 ประกาศ

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 6.6 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 52,250 ประกาศ

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 47,380 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,086 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 2.6 กม.

เจ อเวนิว ทองหล่อ

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 20,541 ประกาศ

ประกาศขาย เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,211 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.9 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.6 กม.

โรบินสัน สุขุมวิท

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 30,171 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,560 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 30,002 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,386 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 46,088 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,440 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างไป 2.9 กม.

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 35,551 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,725 ประกาศ

ท่าเรือวัดใหม่ช่องลม

ห่างออกไป 740 เมตร

ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

มีประกาศให้เช่า 6,769 ประกาศ

ประกาศขาย ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

มีประกาศขาย 2,533 ประกาศ

จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศให้เช่า 19,563 ประกาศ

ประกาศขาย จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศขาย 6,678 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 36,956 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,138 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 42,646 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,556 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 68,474 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,629 ประกาศ

สุขุมวิท 39

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 39

มีประกาศให้เช่า 2,324 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 39

มีประกาศขาย 688 ประกาศ

รพ.จักษุรัตนิน

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 27,268 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 9,430 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 42,890 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,497 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 50,638 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,700 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 44,305 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,526 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (51)

ดูประกาศทั้งหมด (51)
รูปภาพ เช่าคอนโด Quintara Mhy Zen สุขุมวิท 39 — ห้องใหม่ ทำเลทอง ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ เพียง 13,500 บาท/เดือนPREMIUM

เช่าคอนโด Quintara Mhy Zen สุขุมวิท 39 — ห้องใหม่ ทำเลทอง ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ เพียง 13,500 บาท/เดือน

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
21.63 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 28/04/2569 04:59
รูปภาพ เช่าคอนโด  ควินทารา มาย’เซน พร้อมพงษ์ BTS-อโศก คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-149822 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ควินทารา มาย’เซน พร้อมพงษ์ BTS-อโศก คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-149822 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
23 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 05:03
รูปภาพ เช่าคอนโด  ควินทารา มาย’เซน พร้อมพงษ์ BTS-อโศก คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-126070 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ควินทารา มาย’เซน พร้อมพงษ์ BTS-อโศก คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-126070 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
23 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 05:03
รูปภาพ เช่าคอนโด  ควินทารา มาย’เซน พร้อมพงษ์ BTS-อโศก คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-145498 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ควินทารา มาย’เซน พร้อมพงษ์ BTS-อโศก คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-145498 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
21 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 05:03
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ควินทารา มายเซน พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2446655)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ควินทารา มายเซน พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2446655)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
32.22 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 04:59
รูปภาพ 🔮RB23042 ให้เช่าถูกมาก👍ควินทารา มาย'เซน พร้อมพงษ์✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB23042 ให้เช่าถูกมาก👍ควินทารา มาย'เซน พร้อมพงษ์✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
21 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 03:58
รูปภาพ 🔮RB24217 ให้เช่าถูกมาก👍ควินทารา มาย'เซน พร้อมพงษ์✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB24217 ให้เช่าถูกมาก👍ควินทารา มาย'เซน พร้อมพงษ์✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
23 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 03:58
รูปภาพ ห้ามพลาด🔥🔥ปล่อยเช่า คอนโดทำเลดี ราคาพิเศษ ควินทารา มาย'เซน พร้อมพงษ์ MD-26086335

ห้ามพลาด🔥🔥ปล่อยเช่า คอนโดทำเลดี ราคาพิเศษ ควินทารา มาย'เซน พร้อมพงษ์ MD-26086335

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
22 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 03:52
รูปภาพ ว่างพร้อมอยู่! Quintara. สตูดิโอ 22ตร.ม. Line id: @pfagent

ว่างพร้อมอยู่! Quintara. สตูดิโอ 22ตร.ม. Line id: @pfagent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
22 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 03:22
รูปภาพ Condo for rent :   Quintara MHy’ZEN Phrom Phong((BTS Phrom Phong ))  MK-02 line @livingbkk

Condo for rent : Quintara MHy’ZEN Phrom Phong((BTS Phrom Phong )) MK-02 line @livingbkk

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
22 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 02:45
รูปภาพ 📍  Quintara Mhy Zen Phrom Phong ควินทารา มายเซน พร้อมพงษ์ | ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ ห้องใหม่ พร้อมเข้าอยู่

📍 Quintara Mhy Zen Phrom Phong ควินทารา มายเซน พร้อมพงษ์ | ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ ห้องใหม่ พร้อมเข้าอยู่

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
22 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 01:30
รูปภาพ #A124194 ✅ 30/12/68  ให้เช่า QUINTARA MHy'ZEN PHROM PHONG📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124194 ✅ 30/12/68 ให้เช่า QUINTARA MHy'ZEN PHROM PHONG📲📢สอบถาม ld line @condoboy

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
22 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124134 ✅ 29/11/68  ให้เช่า QUINTARA MHy'ZEN PHROM PHONG📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124134 ✅ 29/11/68 ให้เช่า QUINTARA MHy'ZEN PHROM PHONG📲📢สอบถาม ld line @condoboy

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
22 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124159 ✅ 28/1/69  ให้เช่า QUINTARA MHy'ZEN PHROM PHONG📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124159 ✅ 28/1/69 ให้เช่า QUINTARA MHy'ZEN PHROM PHONG📲📢สอบถาม ld line @condoboy

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
22 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124234 ✅ 31/1/69  ให้เช่า QUINTARA MHy'ZEN PHROM PHONG📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124234 ✅ 31/1/69 ให้เช่า QUINTARA MHy'ZEN PHROM PHONG📲📢สอบถาม ld line @condoboy

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
21 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 17:00
รูปภาพ 🔥ด่วน!!!🔥ห้องสวย ราคาดี เฟอร์ครบ 🎯ให้เช่า พร้อมเข้าอยู่ 🎯Quintara MHy’ZEN  สุขุมวิท/พร้อมพงษ์  ✅Studio ✅23sq.m. ✨LINE : tng.first

🔥ด่วน!!!🔥ห้องสวย ราคาดี เฟอร์ครบ 🎯ให้เช่า พร้อมเข้าอยู่ 🎯Quintara MHy’ZEN สุขุมวิท/พร้อมพงษ์ ✅Studio ✅23sq.m. ✨LINE : tng.first

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 1-5
23 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 15:24
รูปภาพ #SC12933​​​  📌 เช่า | 🟦🟨 ควินทารา มาย'เซน พร้อมพงษ์🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

#SC12933​​​  📌 เช่า | 🟦🟨 ควินทารา มาย'เซน พร้อมพงษ์🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
21 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 15:09
รูปภาพ 🤝🏻RB24217 ให้เช่าถูกมาก👍ควินทารา มาย'เซน พร้อมพงษ์ ✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🤝🏻RB24217 ให้เช่าถูกมาก👍ควินทารา มาย'เซน พร้อมพงษ์ ✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
23 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 14:57
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ควินทารา มาย’เซน พร้อมพงษ์ อาคาร B ชั้น 2 สตูดิโอ ขนาด 22.00 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์

ให้เช่าคอนโด ควินทารา มาย’เซน พร้อมพงษ์ อาคาร B ชั้น 2 สตูดิโอ ขนาด 22.00 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
22 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 14:45

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (14)

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ควินทารา มายเซน พร้อมพงษ์ 5988073

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
30.09 ตร.ม.
฿4,600,000
UPDATE !
(฿152,875 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 02:33
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ควินทารา มายเซน พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2577388)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
22 ตร.ม.
฿244,000,000
UPDATE !
(฿11,090,909 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ควินทารา มายเซน พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1334690)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30.67 ตร.ม.
฿4,360,000
UPDATE !
(฿142,158 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:59
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ควินทารา มายเซน พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1334689)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
24.98 ตร.ม.
฿3,710,000
UPDATE !
(฿148,519 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:59
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ควินทารา มายเซน พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1334692)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
60 ตร.ม.
฿8,480,000
UPDATE !
(฿141,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:59
คอนโดใหม่ใจกลางกรุงเทพฯ เพียง 2.9 ล้านบาท - QUINTARA MHy’ ZEN PHROM PHONG

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
21.6 ตร.ม.
฿2,900,000
UPDATE !
(฿134,259 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 11:53
24.7 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

24.7 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
24.7 ตร.ม.
฿3,410,000
UPDATE !
(฿138,057 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 11:53
60.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

60.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
60 ตร.ม.
฿8,340,000
UPDATE !
(฿139,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 11:53
32.2 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

32.2 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
32.2 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿139,752 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 11:53
33.9 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

33.9 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
33.9 ตร.ม.
฿4,670,000
UPDATE !
(฿137,758 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 11:53
ขาย Quintara MHy’ZEN Phrom Phong ใกล้ BTS พร้อมพงษ์, EmQuatier และย่านธุรกิจอโศก

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
23 ตร.ม.
฿3,400,000
UPDATE !
(฿147,826 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 03:01
ขาย Quintara MHy’ZEN Phrom Phong ใกล้ BTS พร้อมพงษ์, เอ็มควอเทียร์ และอโศก CBD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30.66 ตร.ม.
฿3,900,000
UPDATE !
(฿127,202 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 03:01

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
44 ตร.ม.
฿5,750,000
UPDATE !
(฿130,682 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 03:01
Quintara Mhy Zen ห้องมุม 1 ห้องนอน วิวสวน ทำเลพร้อมพงษ์ ราคาพิเศษเพียง 3.39 ล้านบาท

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
30.38 ตร.ม.
฿3,390,000
(฿111,587 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/03/2569 07:22

โครงการใกล้เคียง QUINTARA MHy'ZEN PHROM PHONG

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Asoke963 ประกาศ
ขาย Ashton Asoke140 ประกาศ
นิช ไพรด์ ทองหล่อ - เพชรบุรี
นิช ไพรด์ ทองหล่อ - เพชรบุรี

Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เอดจ์ สุขุมวิท 23
เอดจ์ สุขุมวิท 23

Edge Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Edge Sukhumvit 23457 ประกาศ
ขาย Edge Sukhumvit 23169 ประกาศ
ไอ-เฮาส์ ลากูน่า การ์เด้น

I-House Laguna Garden

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ โมบิ อโศก
ไอดีโอ โมบิ อโศก

IDEO Mobi Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Asoke214 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Asoke80 ประกาศ
ดิ เอส อโศก
ดิ เอส อโศก

The ESSE Asoke

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The ESSE Asoke477 ประกาศ
ขาย The ESSE Asoke145 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ทรู ทองหล่อ
ทรู ทองหล่อ

Thru Thonglor

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Thru Thonglor238 ประกาศ
ขาย Thru Thonglor60 ประกาศ
เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ

The Clover Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The Clover Thonglor166 ประกาศ
ขาย The Clover Thonglor64 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play