รูป Q Prasarnmit - รูปที่ 1/6
รูป Q Prasarnmit - รูปที่ 2/6
รูป Q Prasarnmit - รูปที่ 3/6
รูป Q Prasarnmit - รูปที่ 4/6
รูป Q Prasarnmit - รูปที่ 5/6
คอนโดมิเนียม

Q Prasarnmit

คิว ประสานมิตรวัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
13ยูนิตขาย
54ยูนิตเช่า

คิว ประสานมิตร Q Prasarnmit พัฒนาโดย บริษัท อนันดา ดีเวลลอปเม้นท์ จํากัด (มหาชน) จำนวน 1 อาคาร สูง 7 ชั้น 76 ยูนิต คอนโด Low-Rise 7 ชั้น โครงการตั้งอยู่ในซอยสุขุมวิท 31 สู่พื้นที่กว้าง ณ ใจกลางเมืองที่แวดล้อมไปด้วยความสงบเงียบและเป็นส่วนตัว ให้คุณและครอบครัวได้คืนห้วงเวลาแห่งความสุขและอบอุ่น พร้อมเชื่อมต่อสู่แหล่งธุรกิจ และศูนย์การค้าย่านสุขุมวิทได้อย่างสะดวก สะท้อนบทสรุปแห่งความสำเร็จตั้งแต่ก้าวแรกของครอบครัวคุณด้วยวิถีแห่งการอยู่อาศัยที่ตอบโจทย์การใช้ชีวิตที่มากกว่า -รถไฟฟ้า BTS พร้อมพงษ์ -รถไฟฟ้า BTS อโศก -รถไฟฟ้า MRT สุขุมวิท -Terminal 21, EmQuartier, Emporium, โรบินสัน สุขุมวิท, Korean Town, K Village -สวนเบญจสิริ, สวนเบญจกิติ, สวนชูวิทย์, ศูนย์ประชุมแห่งชาติสิริกิติ์ -รพ.สมิติเวช สุขุมวิท, รพ.กรุงเทพ, รพ.พระราม 9, รพ.สุขุมวิท

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 54 ห้อง และประกาศขาย 13 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Q Prasarnmit
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
76
2.7 เมตร
2019
100 บาท/ตร.ม.
1
7
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Life Asoke

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 653 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 169 ประกาศ

Supalai Premier @ Asoke

เดินประมาณ 11 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดให้เช่า 76 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดขาย 49 ประกาศ

Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 286 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

มีคอนโดขาย 97 ประกาศ

Ashton Asoke

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 941 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 139 ประกาศ

The LINE Asoke - Ratchada

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า The LINE Asoke - Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 387 ประกาศ

ขายคอนโด The LINE Asoke - Ratchada

มีคอนโดขาย 116 ประกาศ

Rhythm Asoke

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Asoke

มีคอนโดให้เช่า 315 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Asoke

มีคอนโดขาย 94 ประกาศ

Edge Sukhumvit 23

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดให้เช่า 467 ประกาศ

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดขาย 166 ประกาศ

I-House Laguna Garden

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า I-House Laguna Garden

มีคอนโดให้เช่า 55 ประกาศ

ขายคอนโด I-House Laguna Garden

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

IDEO Mobi Asoke

ห่างออกไป 820 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Asoke

มีคอนโดให้เช่า 185 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Asoke

มีคอนโดขาย 75 ประกาศ

IDEO Mobi Rama 9

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Rama 9

มีคอนโดให้เช่า 216 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Rama 9

มีคอนโดขาย 135 ประกาศ

MRT เพชรบุรี

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า MRT เพชรบุรี

มีประกาศให้เช่า 16,707 ประกาศ

ประกาศขาย MRT เพชรบุรี

มีประกาศขาย 5,894 ประกาศ

MRT สุขุมวิท

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า MRT สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 12,263 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สุขุมวิท

มีประกาศขาย 4,927 ประกาศ

BTS อโศก

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า BTS อโศก

มีประกาศให้เช่า 10,916 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อโศก

มีประกาศขาย 4,428 ประกาศ

BTS พร้อมพงษ์

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 13,946 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 5,342 ประกาศ

แอร์พอร์ต ลิงค์ มักกะสัน

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างออกไป 720 เมตร

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 5.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 32,226 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,764 ประกาศ

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 5.7 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 50,831 ประกาศ

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,422 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,310 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 48,923 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,939 ประกาศ

รร.วัฒนาวิทยาลัย

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 15,896 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศขาย 6,020 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างออกไป 170 เมตร

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 54,562 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,957 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 3.3 กม.

โรบินสัน สุขุมวิท

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 29,505 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,706 ประกาศ

โรบินสัน รัชดาภิเษก

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 18,821 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 7,024 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 29,322 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,521 ประกาศ

วัน แบงค็อก

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 35,036 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,443 ประกาศ

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.5 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.2 กม.

บิ๊กซี ราชดำริ

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 33,013 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,164 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 3.9 กม.

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 34,894 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,926 ประกาศ

ท่าเรือวัดใหม่ช่องลม

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ท่าเรือประสานมิตร

ห่างออกไป 600 เมตร

ประกาศให้เช่า ท่าเรือประสานมิตร

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือประสานมิตร

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ท่าเรืออโศก

ห่างออกไป 920 เมตร

ประกาศให้เช่า ท่าเรืออโศก

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรืออโศก

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

อาคารอิตัลไทย ทาวเวอร์

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 26,117 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 9,761 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 41,662 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,536 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนพระราม 9

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 9

มีประกาศให้เช่า 21,145 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 9

มีประกาศขาย 7,797 ประกาศ

สุขุมวิท 31

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 31

มีประกาศให้เช่า 879 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 31

มีประกาศขาย 393 ประกาศ

สุขุมวิท 23

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 23

มีประกาศให้เช่า 1,012 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 23

มีประกาศขาย 461 ประกาศ

รพ.จักษุรัตนิน

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 26,586 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 9,520 ประกาศ

รพ.พระราม 9

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 41,900 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,708 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 49,495 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,972 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 43,127 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,750 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (54)

ดูประกาศทั้งหมด (54)
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คิว ประสานมิตร ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2362604)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คิว ประสานมิตร ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2362604)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4th
38 ตร.ม.
฿28,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิว ประสานมิตร ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 1807754)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิว ประสานมิตร ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 1807754)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
70 ตร.ม.
฿52,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คิว ประสานมิตร ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 1540779)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คิว ประสานมิตร ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 1540779)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
32 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  คิว ประสานมิตร BTS-พร้อมพงษ์ คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-108034 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด คิว ประสานมิตร BTS-พร้อมพงษ์ คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-108034 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
38 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  คิว ประสานมิตร BTS-พร้อมพงษ์ คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-134398 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด คิว ประสานมิตร BTS-พร้อมพงษ์ คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-134398 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
70 ตร.ม.
฿52,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:46
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด คิว ประสานมิตร อาคาร 1 ชั้น 2 2 ห้องนอน ขนาด 70 ตรม ใกล้ มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ให้เช่าคอนโด คิว ประสานมิตร อาคาร 1 ชั้น 2 2 ห้องนอน ขนาด 70 ตรม ใกล้ มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
70 ตร.ม.
฿52,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:45
รูปภาพ เช่าคอนโด Q Prasarnmit/คิว ประสานมิตร (G6904008) ID Line : @condo65

เช่าคอนโด Q Prasarnmit/คิว ประสานมิตร (G6904008) ID Line : @condo65

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
38 ตร.ม.
฿33,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:02
รูปภาพ A035237 Q Prasarnmit

A035237 Q Prasarnmit

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
38 ตร.ม.
฿33,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
รูปภาพ A035025 Q Prasarnmit

A035025 Q Prasarnmit

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
70 ตร.ม.
฿52,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
รูปภาพ เช่าคอนโด Q Prasarnmit/คิว ประสานมิตร (E6904055) ID Line : @condo101

เช่าคอนโด Q Prasarnmit/คิว ประสานมิตร (E6904055) ID Line : @condo101

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
70 ตร.ม.
฿52,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:02
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด คิว ประสานมิตร อาคาร 1 ชั้น 2 2 ห้องนอน ขนาด 70 ตรม ใกล้ มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

📌 ให้เช่าคอนโด คิว ประสานมิตร อาคาร 1 ชั้น 2 2 ห้องนอน ขนาด 70 ตรม ใกล้ มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
70 ตร.ม.
฿52,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด คิว ประสานมิตร อาคาร 1 ชั้น 1 1 ห้องนอน ขนาด 38.00 ตรม ใกล้ มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

🎊 ให้เช่าคอนโด คิว ประสานมิตร อาคาร 1 ชั้น 1 1 ห้องนอน ขนาด 38.00 ตรม ใกล้ มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
38 ตร.ม.
฿33,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:30
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด คิว ประสานมิตร อาคาร 1 ชั้น 1 1 ห้องนอน ขนาด 38.00 ตรม ใกล้ มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

📌 ให้เช่าคอนโด คิว ประสานมิตร อาคาร 1 ชั้น 1 1 ห้องนอน ขนาด 38.00 ตรม ใกล้ มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
38 ตร.ม.
฿33,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:30
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด คิว ประสานมิตร อาคาร 1 ชั้น 2 2 ห้องนอน ขนาด 70 ตรม ใกล้ มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

🔺 ให้เช่าคอนโด คิว ประสานมิตร อาคาร 1 ชั้น 2 2 ห้องนอน ขนาด 70 ตรม ใกล้ มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
70 ตร.ม.
฿52,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:30
รูปภาพ ✅ QPSM102 ✅ Line : @p2nproperty

✅ QPSM102 ✅ Line : @p2nproperty

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
38 ตร.ม.
฿33,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:02
รูปภาพ #R2808 ให้เช่า     Q Prasarnmit

#R2808 ให้เช่า Q Prasarnmit

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
38 ตร.ม.
฿29,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #A079 condo for rent Q Prasarnmit

#A079 condo for rent Q Prasarnmit

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
70 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/6/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #A099 For rent Condo Q Prasarnmit

#A099 For rent Condo Q Prasarnmit

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
60 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #S2667    ให้เช่า Q Prasarnmit

#S2667 ให้เช่า Q Prasarnmit

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
38 ตร.ม.
฿25,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (13)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คิว ประสานมิตร ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2100972)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
38 ตร.ม.
฿6,900,000
UPDATE !
(฿181,579 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:29
2 Bedroom 2 Bathroom 60 SQ.M Q Prasarnmit

2 Bedroom 2 Bathroom 60 SQ.M Q Prasarnmit

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
60 ตร.ม.
฿8,460,000
UPDATE !
(฿141,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
📌 ด่วน‼️ ขาย คอนโด ราคาดี ✅ คอนโด คิว ประสานมิตร ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ MD-95033

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1-5
60 ตร.ม.
฿8,200,000
UPDATE !
(฿136,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:42
ขายคอนโด Q Prasarnmit 2 ห้องนอน ห้องมุม วิวสวน เฟอร์ฯครบพร้อมอยู่ เดินทางสะดวก ใกล้ MRT เพชรบุรี (SW001874)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
60 ตร.ม.
฿8,300,000
UPDATE !
(฿138,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:16
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิว ประสานมิตร ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 1387990)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
60 ตร.ม.
฿9,400,000
UPDATE !
(฿156,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:52
✨ความลงตัวของดีไซน์และความสบาย รอคุณอยู่ที่ Q Prasarnmit

✨ความลงตัวของดีไซน์และความสบาย รอคุณอยู่ที่ Q Prasarnmit

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น xx
60 ตร.ม.
฿8,150,000
UPDATE !
(฿135,833 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 06:39
LTH11276-Q Prasarnmit FOR SALE Size 60 sqm. 2 bed 2 bath BTS Phrom Phong Station ONLY 8.652 MB

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1+
60 ตร.ม.
฿8,652,000
UPDATE !
(฿144,200 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:18
P0015  ขาย ! Q Prasarnmit สุขุมวิท 31 ใกล้ BTS พร้อมพงศ์ พื้นที่ใช้สอยกว้างขวาง

P0015 ขาย ! Q Prasarnmit สุขุมวิท 31 ใกล้ BTS พร้อมพงศ์ พื้นที่ใช้สอยกว้างขวาง

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
60 ตร.ม.
฿8,450,000
UPDATE !
(฿140,833 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:09
ขายคิว ประสานมิตร ห้องสวย แต่งหรูหรา พร้อมอยู่ ใจกลางถนนสุขุมวิท ใกล้ มศว.สนใจแอตไลน์ครับ@841qqlnr

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
60 ตร.ม.
฿9,400,000
(฿156,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 02:55
ขายคอนโด คิว ประสานมิตร ใกล้ MRT สุขุมวิท สนใจต่อรอง @condobkk  (มี @) รหัส H32936

ขายคอนโด คิว ประสานมิตร ใกล้ MRT สุขุมวิท สนใจต่อรอง @condobkk (มี @) รหัส H32936

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
60 ตร.ม.
฿8,200,000
(฿136,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 06:21
📲Line ID @556ryccg 🚎2 ห้องนอน 60 ตรม ชั้น 2 วิวสวน คิว ประสานมิตร สุขุมวิท31 เฟอร์นิเจอร์ครบ ใกล้ MRTเพชรบุรี BTSอโศก

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
60 ตร.ม.
฿8,200,000
(฿136,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/04/2569 09:00
Foreigner Quota ขายคอนโด Q Prasarnmit ราคา 8,446,000 บาท [JZs250709]

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
60 ตร.ม.
฿8,446,000
(฿140,767 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/04/2569 10:06

โครงการใกล้เคียง Q Prasarnmit

ไลฟ์ อโศก
ไลฟ์ อโศก

Life Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Asoke653 ประกาศ
ขาย Life Asoke169 ประกาศ
ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก
ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก

Supalai Premier @ Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา
ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา

Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
แอชตัน อโศก
แอชตัน อโศก

Ashton Asoke

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Asoke941 ประกาศ
ขาย Ashton Asoke139 ประกาศ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Asoke315 ประกาศ
ขาย Rhythm Asoke94 ประกาศ
เอดจ์ สุขุมวิท 23
เอดจ์ สุขุมวิท 23

Edge Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Edge Sukhumvit 23467 ประกาศ
ขาย Edge Sukhumvit 23166 ประกาศ
ไอ-เฮาส์ ลากูน่า การ์เด้น

I-House Laguna Garden

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ โมบิ อโศก
ไอดีโอ โมบิ อโศก

IDEO Mobi Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Asoke185 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Asoke75 ประกาศ
ไอดีโอ โมบิ พระราม 9

IDEO Mobi Rama 9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Rama 9216 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Rama 9135 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play