รูป Q House Condo Sukhumvit 79 - รูปที่ 1/8
รูป Q House Condo Sukhumvit 79 - รูปที่ 2/8
รูป Q House Condo Sukhumvit 79 - รูปที่ 3/8
รูป Q House Condo Sukhumvit 79 - รูปที่ 4/8
รูป Q House Condo Sukhumvit 79 - รูปที่ 5/8
คอนโดมิเนียม

Q House Condo Sukhumvit 79

คิว เฮ้าส์ คอนโด สุขุมวิท 79วัฒนา กรุงเทพมหานคร4.7/5
54ยูนิตขาย
161ยูนิตเช่า

Q.House Condo Sukhumvit 79 ตั้งอยู่ในทำเลที่มีศักยภาพสูง อยู่ห่างรถไฟฟ้าสถานีอ่อนนุชเพียง 280 เมตร ทำให้มีความสะดวกต่อการเดินทาง รูปแบบตัวอาคารเน้นการมองเห็นและเปิดมุมมองรอบด้าน ทำให้ตัวอาคารมีความโดดเด่น อาคารทรงตัว L ทำให้มีพื้นที่ด้านหน้าติดกับถนนสุขุมวิทมากที่สุด

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 161 ห้อง และประกาศขาย 54 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Q House Condo Sukhumvit 79

ชื่ออื่นๆ

  • คิว เฮาส์ สุขุมวิท 79
  • Q House Sukhumvit 79
  • Q House สุขุมวิท 79
  • คิว เฮ้าส์ อ่อนนุช
  • Q House Onnut
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
484
- เมตร
2014
45 บาท/ตร.ม.
1
27

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

IDEO Sukhumvit 93

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดให้เช่า 452 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดขาย 135 ประกาศ

Regent Home Sukhumvit 81

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home Sukhumvit 81

มีคอนโดให้เช่า 201 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home Sukhumvit 81

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

Life Sukhumvit 48

ห่างออกไป 850 เมตร

คอนโดให้เช่า Life Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 409 ประกาศ

ขายคอนโด Life Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 214 ประกาศ

The Base Park West Sukhumvit 77

ห่างออกไป 920 เมตร

คอนโดให้เช่า The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 224 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 154 ประกาศ

IDEO Mobi Sukhumvit

ห่างออกไป 410 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 298 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sukhumvit

มีคอนโดขาย 120 ประกาศ

Aspire Sukhumvit 48

ห่างออกไป 890 เมตร

คอนโดให้เช่า Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 364 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 179 ประกาศ

The Waterford Sukhumvit 50

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดให้เช่า 75 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

The Base Sukhumvit 77

ห่างออกไป 540 เมตร

คอนโดให้เช่า The Base Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 372 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 119 ประกาศ

WYNE Sukhumvit

ห่างออกไป 920 เมตร

คอนโดให้เช่า WYNE Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 191 ประกาศ

ขายคอนโด WYNE Sukhumvit

มีคอนโดขาย 77 ประกาศ

Lumpini Ville Sukhumvit 77

ห่างออกไป 900 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 72 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 31 ประกาศ

BTS อ่อนนุช

ห่างออกไป 180 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS อ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 8,482 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อ่อนนุช

มีประกาศขาย 3,443 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 4.5 กม.

วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก

ห่างไป 4.6 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,436 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,088 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 54,668 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,634 ประกาศ

แม็คโคร ฟู้ดเซอร์วิส สุขุมวิท 71

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 4 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

ห่างออกไป 430 เมตร

เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

ห่างออกไป 300 เมตร

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

มีประกาศให้เช่า 18,967 ประกาศ

ทรู ดิจิทัล พาร์ค

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศให้เช่า 9,616 ประกาศ

ประกาศขาย ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศขาย 3,313 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างไป 2.5 กม.

ตลาดอ่อนนุช

ห่างออกไป 410 เมตร

ประกาศให้เช่า ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 22,397 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,402 ประกาศ

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 34,863 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,717 ประกาศ

ซอยอ่อนนุช (สุขุมวิท 77)

ห่างออกไป 200 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยอ่อนนุช (สุขุมวิท 77)

มีประกาศให้เช่า 4,532 ประกาศ

สุขุมวิท 50

ห่างออกไป 80 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 50

มีประกาศให้เช่า 1,080 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 50

มีประกาศขาย 314 ประกาศ

สุขุมวิท 77/1

ห่างออกไป 50 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 77/1

มีประกาศให้เช่า 222 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 77/1

มีประกาศขาย 83 ประกาศ

สุขุมวิท 79

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 79

มีประกาศให้เช่า 201 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 79

มีประกาศขาย 79 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 38,567 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,128 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,025 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,552 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,065 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,778 ประกาศ

รพ.สุขุมวิท

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 23,931 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สุขุมวิท

มีประกาศขาย 8,853 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 26.45 - 32.40 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

4.7/5(7 รีวิวโครงการ)
Splus Agent

Splus Agent

02/05/2564

ติด BTS เดินทางสะดวก

(5)
Prompt You Real Estate

Prompt You Real Estate

27/04/2564

ใกล้แหล่งของกิน, เดินทางสะดวก, ส่วนกลางสวยมาก, แม่บ้าน รปภ. อัธยาศัยดี

(5)
Theresa S.

Theresa S.

27/04/2564

(5)
EAST LAND & HOME

EAST LAND & HOME

08/02/2564

คอนโดหรู ติดBTSอ่อนนุช แหล่งอาหาร หาของกินง่าย

(4)
Sa.zaAgentCondo

Sa.zaAgentCondo

08/02/2564

คอนโด ใกล้ รถไฟฟ้า อ่อนนุช เดินทางสะดวก ใกล้ โลตัส ใกล้ตลาดคอนเนอร์ ซึ่งเป็นตลาดที่มีร้านอาหารมากมายหลายประเภท

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (161)

ดูประกาศทั้งหมด (161)
รูปภาพ 🅵🅾️🆁 🆁🅴🅽🆃 𝗤 𝗛𝗼𝘂𝘀𝗲 𝗦𝘂𝗸𝗵𝘂𝗺𝘃𝗶𝘁 𝟳𝟵 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ  ขนาด 46 ตร.ม. 25,500 บาท / เดือนSTANDARD

🅵🅾️🆁 🆁🅴🅽🆃 𝗤 𝗛𝗼𝘂𝘀𝗲 𝗦𝘂𝗸𝗵𝘂𝗺𝘃𝗶𝘁 𝟳𝟵 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 46 ตร.ม. 25,500 บาท / เดือน

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
46 ตร.ม.
฿25,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/2/2566)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 08:13
รูปภาพ 🅵🅾️🆁 🆁🅴🅽🆃 𝗤 𝗛𝗼𝘂𝘀𝗲 𝗦𝘂𝗸𝗵𝘂𝗺𝘃𝗶𝘁 𝟳𝟵 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ  ขนาด 30 ตร.ม. 14,500 บาท / เดือนSTANDARD

🅵🅾️🆁 🆁🅴🅽🆃 𝗤 𝗛𝗼𝘂𝘀𝗲 𝗦𝘂𝗸𝗵𝘂𝗺𝘃𝗶𝘁 𝟳𝟵 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 30 ตร.ม. 14,500 บาท / เดือน

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿14,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 02:30
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คิวเฮ้าส์ สุขุมวิท 79 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 1527354)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คิวเฮ้าส์ สุขุมวิท 79 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 1527354)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
30.5 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คิวเฮ้าส์ สุขุมวิท 79 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2587596)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คิวเฮ้าส์ สุขุมวิท 79 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2587596)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
30.5 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คิวเฮ้าส์ สุขุมวิท 79 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2590154)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คิวเฮ้าส์ สุขุมวิท 79 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2590154)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
30.68 ตร.ม.
฿21,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คิวเฮ้าส์ สุขุมวิท 79 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2472689)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คิวเฮ้าส์ สุขุมวิท 79 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2472689)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
30.68 ตร.ม.
฿21,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คิวเฮ้าส์ สุขุมวิท 79 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2537403)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คิวเฮ้าส์ สุขุมวิท 79 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2537403)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
46.9 ตร.ม.
฿26,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คิวเฮ้าส์ สุขุมวิท 79 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2828613)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คิวเฮ้าส์ สุขุมวิท 79 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2828613)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
31 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คิวเฮ้าส์ สุขุมวิท 79 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2836444)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คิวเฮ้าส์ สุขุมวิท 79 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2836444)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
31 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิวเฮ้าส์ สุขุมวิท 79 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2614756)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิวเฮ้าส์ สุขุมวิท 79 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2614756)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
45 ตร.ม.
฿26,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิวเฮ้าส์ สุขุมวิท 79 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 1948455)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิวเฮ้าส์ สุขุมวิท 79 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 1948455)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
44 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คิวเฮ้าส์ สุขุมวิท 79 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2534827)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คิวเฮ้าส์ สุขุมวิท 79 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2534827)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
45 ตร.ม.
฿26,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คิวเฮ้าส์ สุขุมวิท 79 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2144207)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คิวเฮ้าส์ สุขุมวิท 79 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2144207)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
31 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คิวเฮ้าส์ สุขุมวิท 79 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 1611479)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คิวเฮ้าส์ สุขุมวิท 79 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 1611479)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
35 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิวเฮ้าส์ สุขุมวิท 79 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2130440)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิวเฮ้าส์ สุขุมวิท 79 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2130440)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
43 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คิวเฮ้าส์ สุขุมวิท 79 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2723157)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คิวเฮ้าส์ สุขุมวิท 79 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2723157)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
43 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:19
รูปภาพ #SC13323  📌 เช่า | 🟦🟨คิว เฮ้าส์ คอนโด สุขุมวิท 79🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

#SC13323  📌 เช่า | 🟦🟨คิว เฮ้าส์ คอนโด สุขุมวิท 79🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
30.5 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:09
รูปภาพ #SC13709 📌 เช่า | 🟦🟨คิว เฮ้าส์ คอนโด สุขุมวิท 79🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

#SC13709 📌 เช่า | 🟦🟨คิว เฮ้าส์ คอนโด สุขุมวิท 79🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
27 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:09
รูปภาพ  เช่าคอนโด 🌟 รีโนเวทใหม่ Q House Sukhumvit 79 ใกล้ BTS อ่อนนุช 2นอน 60ตรม 32k 🚀

เช่าคอนโด 🌟 รีโนเวทใหม่ Q House Sukhumvit 79 ใกล้ BTS อ่อนนุช 2นอน 60ตรม 32k 🚀

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2x
60 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:02

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (54)

ดูประกาศทั้งหมด (54)
#SC13323 📌 ขาย | 🟦🟨คิว เฮ้าส์ คอนโด สุขุมวิท 79​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
30.5 ตร.ม.
฿4,000,000
UPDATE !
(฿131,148 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:09
🏙️ ทำเลหายาก! ห้องแต่งครบ ราคาดี  Q House Sukhumvit 79 ใกล้ BTS อ่อนนุช

🏙️ ทำเลหายาก! ห้องแต่งครบ ราคาดี Q House Sukhumvit 79 ใกล้ BTS อ่อนนุช

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x
43.45 ตร.ม.
฿5,000,000
NEW !
(฿115,075 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:02
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คิวเฮ้าส์ สุขุมวิท 79 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 510561)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
31 ตร.ม.
฿3,690,000
UPDATE !
(฿119,032 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:49
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิวเฮ้าส์ สุขุมวิท 79 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 636023)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
60 ตร.ม.
฿9,500,000
UPDATE !
(฿158,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิวเฮ้าส์ สุขุมวิท 79 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2057392)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
60 ตร.ม.
฿8,600,000
UPDATE !
(฿143,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:52
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิวเฮ้าส์ สุขุมวิท 79 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 1118464)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 24
60 ตร.ม.
฿10,000,000
UPDATE !
(฿166,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:52
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิวเฮ้าส์ สุขุมวิท 79 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2648683)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
60 ตร.ม.
฿9,000,000
UPDATE !
(฿150,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:52
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิวเฮ้าส์ สุขุมวิท 79 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 875688)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
60 ตร.ม.
฿9,500,000
UPDATE !
(฿158,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:52
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คิวเฮ้าส์ สุขุมวิท 79 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2706941)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
30.5 ตร.ม.
฿4,000,000
UPDATE !
(฿131,148 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คิวเฮ้าส์ สุขุมวิท 79 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2828614)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
27 ตร.ม.
฿4,300,000
UPDATE !
(฿159,259 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:09
ขายคอนโด  คิวเฮ้าส์ สุขุมวิท 79 BTS-อ่อนนุช พระโขนง เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-16939 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ขายคอนโด คิวเฮ้าส์ สุขุมวิท 79 BTS-อ่อนนุช พระโขนง เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-16939 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
60 ตร.ม.
฿8,500,000
UPDATE !
(฿141,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 12:46
31.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

31.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
31 ตร.ม.
฿3,900,000
UPDATE !
(฿125,806 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:53
ขาย Q house Sukhumvit 79 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 43.50 ตารางเมตร

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
43.5 ตร.ม.
฿6,250,000
UPDATE !
(฿143,678 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:53
30.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

30.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿4,400,000
UPDATE !
(฿146,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:53
30.5 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

30.5 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
30.5 ตร.ม.
฿4,400,000
UPDATE !
(฿144,262 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:53
43.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

43.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
43 ตร.ม.
฿7,100,000
UPDATE !
(฿165,116 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:53
30.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

30.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
30 ตร.ม.
฿3,950,000
UPDATE !
(฿131,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:53
27.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน บางจาก

27.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน บางจาก

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
27 ตร.ม.
฿4,300,000
UPDATE !
(฿159,259 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:53
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ คิว เฮ้าส์ คอนโด สุขุมวิท 79 5892326

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
30.5 ตร.ม.
฿4,000,000
UPDATE !
(฿131,148 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:20

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Q House Condo Sukhumvit 79

ไอดีโอ สุขุมวิท 93
ไอดีโอ สุขุมวิท 93

IDEO Sukhumvit 93

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Sukhumvit 93452 ประกาศ
ขาย IDEO Sukhumvit 93135 ประกาศ
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 81
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 81

Regent Home Sukhumvit 81

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ สุขุมวิท 48
ไลฟ์ สุขุมวิท 48

Life Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Sukhumvit 48409 ประกาศ
ขาย Life Sukhumvit 48214 ประกาศ
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77

The Base Park West Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท

IDEO Mobi Sukhumvit

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Sukhumvit298 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Sukhumvit120 ประกาศ
แอสปาย สุขุมวิท 48

Aspire Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Sukhumvit 48364 ประกาศ
ขาย Aspire Sukhumvit 48179 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50

The Waterford Sukhumvit 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เดอะ เบส สุขุมวิท 77
เดอะ เบส สุขุมวิท 77

The Base Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ขาย The Base Sukhumvit 77119 ประกาศ
วายน์ สุขุมวิท
วายน์ สุขุมวิท

WYNE Sukhumvit

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า WYNE Sukhumvit191 ประกาศ
ขาย WYNE Sukhumvit77 ประกาศ
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77

Lumpini Ville Sukhumvit 77

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A