รูป Prime Mansion Sukhumvit 31 - รูปที่ 1/5
รูป Prime Mansion Sukhumvit 31 - รูปที่ 2/5
รูป Prime Mansion Sukhumvit 31 - รูปที่ 3/5
รูป Prime Mansion Sukhumvit 31 - รูปที่ 4/5
รูป Prime Mansion Sukhumvit 31 - รูปที่ 5/5
คอนโดมิเนียม

Prime Mansion Sukhumvit 31

ไพร์ม แมนชั่น สุขุมวิท 31วัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
13ยูนิตขาย
27ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 27 ห้อง และประกาศขาย 13 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Prime Mansion Sukhumvit 31
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
70
- เมตร
2008
40 บาท/ตร.ม.
1
15

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Life Asoke

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 651 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 178 ประกาศ

Supalai Premier @ Asoke

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดให้เช่า 101 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดขาย 43 ประกาศ

Ashton Asoke

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 943 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 146 ประกาศ

Edge Sukhumvit 23

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดให้เช่า 456 ประกาศ

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดขาย 168 ประกาศ

IDEO Mobi Asoke

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Asoke

มีคอนโดให้เช่า 197 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Asoke

มีคอนโดขาย 77 ประกาศ

The ESSE Asoke

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า The ESSE Asoke

มีคอนโดให้เช่า 473 ประกาศ

ขายคอนโด The ESSE Asoke

มีคอนโดขาย 150 ประกาศ

The Address Asoke

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า The Address Asoke

มีคอนโดให้เช่า 236 ประกาศ

ขายคอนโด The Address Asoke

มีคอนโดขาย 88 ประกาศ

Villa Asoke

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Villa Asoke

มีคอนโดให้เช่า 199 ประกาศ

ขายคอนโด Villa Asoke

มีคอนโดขาย 113 ประกาศ

Grand Park View

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Grand Park View

มีคอนโดให้เช่า 191 ประกาศ

ขายคอนโด Grand Park View

มีคอนโดขาย 45 ประกาศ

Noble Refine

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Refine

มีคอนโดให้เช่า 388 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Refine

มีคอนโดขาย 103 ประกาศ

MRT เพชรบุรี

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า MRT เพชรบุรี

มีประกาศให้เช่า 16,837 ประกาศ

ประกาศขาย MRT เพชรบุรี

มีประกาศขาย 5,844 ประกาศ

MRT สุขุมวิท

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า MRT สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 12,334 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สุขุมวิท

มีประกาศขาย 4,871 ประกาศ

BTS อโศก

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า BTS อโศก

มีประกาศให้เช่า 11,014 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อโศก

มีประกาศขาย 4,393 ประกาศ

BTS พร้อมพงษ์

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 14,103 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 5,311 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 49,036 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,787 ประกาศ

รร.วัฒนาวิทยาลัย

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 15,859 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศขาย 6,004 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างออกไป 500 เมตร

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 54,876 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,841 ประกาศ

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 6.4 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 51,386 ประกาศ

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,581 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,250 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 2.7 กม.

โรบินสัน สุขุมวิท

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 29,627 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,660 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 29,466 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,493 ประกาศ

วัน แบงค็อก

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 35,081 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,794 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,266 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,575 ประกาศ

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.9 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.6 กม.

บิ๊กซี ราชดำริ

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 33,112 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,614 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 4.6 กม.

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 34,958 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,829 ประกาศ

จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศให้เช่า 19,228 ประกาศ

ประกาศขาย จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศขาย 6,724 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 36,257 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,279 ประกาศ

สวนลุมพินี

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า สวนลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 34,249 ประกาศ

ประกาศขาย สวนลุมพินี

มีประกาศขาย 13,606 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 31,672 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,584 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 41,948 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,717 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,382 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,835 ประกาศ

สุขุมวิท 31

ห่างออกไป 710 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 31

มีประกาศให้เช่า 925 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 31

มีประกาศขาย 380 ประกาศ

รพ.จักษุรัตนิน

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 26,769 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 9,505 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 42,176 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,633 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 49,820 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,814 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 43,542 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,660 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (27)

ดูประกาศทั้งหมด (27)
รูปภาพ Prime Mansion Sukhumvit 31 3 bedrooms, for rent

Prime Mansion Sukhumvit 31 3 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
173.86 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:06
รูปภาพ Prime Mansion Sukhumvit 31 2 bedrooms, for rent

Prime Mansion Sukhumvit 31 2 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
120 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:06
รูปภาพ Prime Mansion Sukhumvit 31 3 bedrooms, for rent

Prime Mansion Sukhumvit 31 3 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
220 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:06
รูปภาพ Prime Mansion Sukhumvit 31 2 bedrooms, for rent

Prime Mansion Sukhumvit 31 2 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
149.98 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:06
รูปภาพ Prime Mansion Sukhumvit 31 2 bedrooms, for rent

Prime Mansion Sukhumvit 31 2 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
156.82 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:06
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไพรม แมนชั่น สุขุมวิท 31 คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 2874433)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไพรม แมนชั่น สุขุมวิท 31 คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 2874433)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
118 ตร.ม.
฿58,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:38
รูปภาพ LTH9424 – Prime Mansion 31 FOR RENT size 150 sq.m. 2 beds 2 baths near BTS Phrom Phong station ONLY 75k/month

LTH9424 – Prime Mansion 31 FOR RENT size 150 sq.m. 2 beds 2 baths near BTS Phrom Phong station ONLY 75k/month

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5+
150 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 08:14
รูปภาพ LTH12048 – Prime Mansion Sukhumvit 31 FOR RENT Size 110 sqm. 2 beds 3 baths Near BTS Phrom Phong Station ONLY 59K/Month

LTH12048 – Prime Mansion Sukhumvit 31 FOR RENT Size 110 sqm. 2 beds 3 baths Near BTS Phrom Phong Station ONLY 59K/Month

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 2+
110 ตร.ม.
฿59,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 08:14
รูปภาพ LTH12828 - Condo for rent คอนโด ให้เช่า ไพรม์แมนชั่น 31 Size 118 sqm. 2 beds 2 baths Near BTS Phrom Phong Station ONLY 58K/Month

LTH12828 - Condo for rent คอนโด ให้เช่า ไพรม์แมนชั่น 31 Size 118 sqm. 2 beds 2 baths Near BTS Phrom Phong Station ONLY 58K/Month

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5+
118 ตร.ม.
฿58,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 08:14
รูปภาพ LTH5252 – Prime Mansion Sukhumvit 31 FOR RENT 2 beds 2 baths size 136 Sq.M. Nearby BTS Phrom Phong station ONLY 79k/Month

LTH5252 – Prime Mansion Sukhumvit 31 FOR RENT 2 beds 2 baths size 136 Sq.M. Nearby BTS Phrom Phong station ONLY 79k/Month

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 0
136 ตร.ม.
฿79,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 08:14
รูปภาพ Code: KJ6438  ให้เช่า Prime Mansion Sukhumvit 31 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: KJ6438 ให้เช่า Prime Mansion Sukhumvit 31 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น -
250 ตร.ม.
฿110,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 08:12
รูปภาพ #S306 Prime Mansion sukhumvit 31  ไพร์ม แมนชั่น สุขุมวิท31 รูปแบบห้อง 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ  ชั้น8

#S306 Prime Mansion sukhumvit 31 ไพร์ม แมนชั่น สุขุมวิท31 รูปแบบห้อง 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ชั้น8

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
80 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:45
รูปภาพ #S604 ให้เช่า Prime Mansion sukhumvit 31  ไพร์ม แมนชั่น สุขุมวิท31  รูปแบบห้อง 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ  ชั้น6 ขนาด 250 ตรม

#S604 ให้เช่า Prime Mansion sukhumvit 31 ไพร์ม แมนชั่น สุขุมวิท31 รูปแบบห้อง 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ชั้น6 ขนาด 250 ตรม

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 6
250 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:45
รูปภาพ Prime Mansion - Spacious 3 Bedroom Condo in Sukhumvit 31 - BR1797CD

Prime Mansion - Spacious 3 Bedroom Condo in Sukhumvit 31 - BR1797CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น -
248 ตร.ม.
฿85,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:21
รูปภาพ Prime Mansion - Light & Airy 2 Bed For Condo in Phrom Phong - BR17159CD

Prime Mansion - Light & Airy 2 Bed For Condo in Phrom Phong - BR17159CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
118 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:21
รูปภาพ A031732 Prime Mansion Sukhumvit 31

A031732 Prime Mansion Sukhumvit 31

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
108 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16
รูปภาพ A031733 Prime Mansion Sukhumvit 31

A031733 Prime Mansion Sukhumvit 31

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 7
140 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16
รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩 Prime Mansion 4 Sukhumvit 31 Condominium

🔼🔽 AccomA 📩 Prime Mansion 4 Sukhumvit 31 Condominium

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
175 ตร.ม.
฿90,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 15/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/04/2569 05:30
รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩 Pet friendly 2 BR Condominium @Prime Mansion Sukhumvit 31 (AA22130)

🔼🔽 AccomA 📩 Pet friendly 2 BR Condominium @Prime Mansion Sukhumvit 31 (AA22130)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 0
80.78 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 20/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/01/2569 18:11

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (13)

Prime Mansion Sukhumvit 31 3 bedrooms, for sale

Prime Mansion Sukhumvit 31 3 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
190 ตร.ม.
฿26,500,000
UPDATE !
(฿139,474 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:06
Prime Mansion Sukhumvit 31 2 bedrooms, for sale

Prime Mansion Sukhumvit 31 2 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
129 ตร.ม.
฿19,000,000
UPDATE !
(฿147,287 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:06
Prime Mansion Sukhumvit 31 2 bedrooms, for sale

Prime Mansion Sukhumvit 31 2 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
80 ตร.ม.
฿12,000,000
UPDATE !
(฿150,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:06

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
118 ตร.ม.
฿18,900,000
NEW !
(฿160,169 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48
80.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

80.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
80 ตร.ม.
฿11,900,000
UPDATE !
(฿148,750 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 11:53
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไพรม แมนชั่น สุขุมวิท 31 คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 824084)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 6
156.82 ตร.ม.
฿24,000,000
UPDATE !
(฿153,042 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไพรม แมนชั่น สุขุมวิท 31 คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 513931)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
80 ตร.ม.
฿11,900,000
UPDATE !
(฿148,750 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:09
DL26011146 ขายคอนโด ไพร์ม แมนชั่น สุขุมวิท 31 (Prime Mansion Sukhumvit 31) ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 5
248 ตร.ม.
฿25,000,000
UPDATE !
(฿100,806 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 04:30
LTH11934 – Prime Mansion Sukhumvit 31 FOR SALE Size 80 sqm. 2 beds 2 baths Near BTS Phrom Phong Station ONLY 11.9 MB

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7+
80 ตร.ม.
฿11,900,000
UPDATE !
(฿148,750 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 04:18
ขายคอนโด Prime Mansion Sukhumvit 31 🐶Pet Friendly ห้องมุม ตกแต่งใหม่ พร้อมอยู่

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น x
157 ตร.ม.
฿17,500,000
UPDATE !
(฿111,465 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:02
🔥 สำหรับขาย !! เลี้ยงสัตว์ได้, ทำเลทอง, ห้องไซส์ใหญ่ !! 🔥 Code C20260100056...Prime Mansion Sukhumvit 31, 3 นอน, 3 น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1-9
248 ตร.ม.
฿26,500,000
UPDATE !
(฿106,855 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:06
ขาย Prime Mansion Sukhumvit 31 ห้องสวย เฟอร์ครบ ใจกลางสุขุมวิท เดินทางสะดวก | Code: DS2067 Line: @Dstay

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 5-10
248 ตร.ม.
฿25,790,000
UPDATE !
(฿103,992 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 11:35

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1-9
248 ตร.ม.
฿26,500,000
(฿106,855 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/03/2569 14:37

โครงการใกล้เคียง Prime Mansion Sukhumvit 31

ไลฟ์ อโศก
ไลฟ์ อโศก

Life Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Asoke651 ประกาศ
ขาย Life Asoke178 ประกาศ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Asoke943 ประกาศ
ขาย Ashton Asoke146 ประกาศ
เอดจ์ สุขุมวิท 23
เอดจ์ สุขุมวิท 23

Edge Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Edge Sukhumvit 23456 ประกาศ
ขาย Edge Sukhumvit 23168 ประกาศ
ไอดีโอ โมบิ อโศก
ไอดีโอ โมบิ อโศก

IDEO Mobi Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Asoke197 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Asoke77 ประกาศ
ดิ เอส อโศก
ดิ เอส อโศก

The ESSE Asoke

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The ESSE Asoke473 ประกาศ
ขาย The ESSE Asoke150 ประกาศ
ดิ แอดเดรส อโศก
ดิ แอดเดรส อโศก

The Address Asoke

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า The Address Asoke236 ประกาศ
ขาย The Address Asoke88 ประกาศ
วิลล่า อโศก
วิลล่า อโศก

Villa Asoke

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Villa Asoke199 ประกาศ
ขาย Villa Asoke113 ประกาศ
แกรนด์ พาร์ค วิว
แกรนด์ พาร์ค วิว

Grand Park View

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Grand Park View191 ประกาศ
ขาย Grand Park View45 ประกาศ
โนเบิล รีไฟน์
โนเบิล รีไฟน์

Noble Refine

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Refine388 ประกาศ
ขาย Noble Refine103 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A