รูป Prestige Towers - รูปที่ 1/8
รูป Prestige Towers - รูปที่ 2/8
รูป Prestige Towers - รูปที่ 3/8
รูป Prestige Towers - รูปที่ 4/8
รูป Prestige Towers - รูปที่ 5/8
คอนโดมิเนียม

Prestige Towers

เพรสทีจ ทาวเวอร์วัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
14ยูนิตขาย
4ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 4 ห้อง และประกาศขาย 14 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Prestige Towers
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
112
1994
2
26

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Life Asoke

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 678 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 186 ประกาศ

Supalai Premier @ Asoke

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดให้เช่า 74 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดขาย 52 ประกาศ

Ashton Asoke

ห่างออกไป 700 เมตร

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 944 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 144 ประกาศ

Rhythm Asoke

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Asoke

มีคอนโดให้เช่า 313 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Asoke

มีคอนโดขาย 95 ประกาศ

Edge Sukhumvit 23

ห่างออกไป 610 เมตร

คอนโดให้เช่า Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดให้เช่า 473 ประกาศ

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดขาย 167 ประกาศ

IDEO Mobi Asoke

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Asoke

มีคอนโดให้เช่า 187 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Asoke

มีคอนโดขาย 81 ประกาศ

Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

มีคอนโดให้เช่า 196 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

มีคอนโดขาย 87 ประกาศ

Rhythm Asoke II

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Asoke II

มีคอนโดให้เช่า 159 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Asoke II

มีคอนโดขาย 63 ประกาศ

The ESSE Asoke

ห่างออกไป 650 เมตร

คอนโดให้เช่า The ESSE Asoke

มีคอนโดให้เช่า 512 ประกาศ

ขายคอนโด The ESSE Asoke

มีคอนโดขาย 154 ประกาศ

Chewathai Residence Asoke

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Chewathai Residence Asoke

มีคอนโดให้เช่า 166 ประกาศ

ขายคอนโด Chewathai Residence Asoke

มีคอนโดขาย 64 ประกาศ

MRT เพชรบุรี

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า MRT เพชรบุรี

มีประกาศให้เช่า 17,081 ประกาศ

ประกาศขาย MRT เพชรบุรี

มีประกาศขาย 6,199 ประกาศ

MRT สุขุมวิท

ห่างออกไป 710 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 12,485 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สุขุมวิท

มีประกาศขาย 5,096 ประกาศ

BTS อโศก

ห่างออกไป 860 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS อโศก

มีประกาศให้เช่า 11,106 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อโศก

มีประกาศขาย 4,581 ประกาศ

BTS พร้อมพงษ์

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 14,220 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 5,530 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 49,857 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 18,754 ประกาศ

รร.วัฒนาวิทยาลัย

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 16,175 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศขาย 6,268 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างออกไป 690 เมตร

รร.วัดปทุมวนาราม

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดปทุมวนาราม

มีประกาศให้เช่า 29,920 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดปทุมวนาราม

มีประกาศขาย 11,112 ประกาศ

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างออกไป 820 เมตร

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 6 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 51,804 ประกาศ

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 47,413 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 18,127 ประกาศ

วิทยาลัยพิบูลประชาสรรค์แผนกประถม

ห่างไป 4.2 กม.

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 3.2 กม.

โรบินสัน สุขุมวิท

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 30,053 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 11,135 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 29,880 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,956 ประกาศ

วัน แบงค็อก

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 35,610 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 14,003 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,941 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 17,491 ประกาศ

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.2 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.8 กม.

บิ๊กซี ราชดำริ

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 33,518 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,722 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 4.2 กม.

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 35,613 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 13,541 ประกาศ

จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

ห่างออกไป 710 เมตร

ประกาศให้เช่า จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศให้เช่า 19,446 ประกาศ

ประกาศขาย จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศขาย 7,103 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 36,911 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,901 ประกาศ

สวนลุมพินี

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า สวนลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 34,776 ประกาศ

ประกาศขาย สวนลุมพินี

มีประกาศขาย 13,757 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 32,047 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 12,205 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 42,418 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 15,383 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 68,436 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 26,044 ประกาศ

สุขุมวิท 23

ห่างออกไป 740 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 23

มีประกาศให้เช่า 1,027 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 23

มีประกาศขาย 469 ประกาศ

รพ.จักษุรัตนิน

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 27,097 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 9,974 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 42,710 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 15,509 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 50,509 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 18,918 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 44,001 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 16,652 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4

ประเภทแผนผังห้อง

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (4)

รูปภาพ A031727 Prestige Towers

A031727 Prestige Towers

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 5
174.49 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
รูปภาพ Prestige Tower - Great Value 2 Bedroom Condo in Popular Residential Area - BR15915CD

Prestige Tower - Great Value 2 Bedroom Condo in Popular Residential Area - BR15915CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
175 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 22:05
รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩  2 BR Condominium @Prestige Tower (AA32177)

🔼🔽 AccomA 📩 2 BR Condominium @Prestige Tower (AA32177)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
174.49 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 28/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2568 04:44

🔼🔽 AccomA 📩 Pet friendly 3 BR Condominium @Prestige Tower (AA44984)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
170 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 12/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/11/2568 09:40

ประกาศขายในโครงการ (14)

ขาย  ห้อง  3 ห้องนอน ที่ เพรสทิจ คอนโด ธนาซิตี้, ใกล้ Vero International School

ขาย ห้อง 3 ห้องนอน ที่ เพรสทิจ คอนโด ธนาซิตี้, ใกล้ Vero International School

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 11
260 ตร.ม.
฿17,900,000
UPDATE !
(฿68,846 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:30
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เพรสทีจ ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 882726)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 5
174.49 ตร.ม.
฿11,500,000
UPDATE !
(฿65,906 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:27
🏙 ห้องใหญ่ 3 ห้องนอน ราคาพิเศษ , Prestige Tower  ใกล้ MRT สุขุมวิท

🏙 ห้องใหญ่ 3 ห้องนอน ราคาพิเศษ , Prestige Tower ใกล้ MRT สุขุมวิท

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 1x
174.49 ตร.ม.
฿14,900,000
UPDATE !
(฿85,392 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:08
4 Bed 5 Bath 425 SQ.M Prestige Towers

4 Bed 5 Bath 425 SQ.M Prestige Towers

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
5 น้ำ
ชั้น 22
425 ตร.ม.
฿38,000,000
UPDATE !
(฿89,412 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
2 Bedroom 3 Bathroom 174 SQ.M Prestige Towers

2 Bedroom 3 Bathroom 174 SQ.M Prestige Towers

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 5
174.4 ตร.ม.
฿11,500,000
UPDATE !
(฿65,940 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
ขาย ห้องสวย ทำเลดี!! เพรสทีจ ทาวเวอร์ | Prestige Towers MD-25085312

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 9
174.49 ตร.ม.
฿13,900,000
UPDATE !
(฿79,661 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:42
A036310 Prestige Towers

A036310 Prestige Towers

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 5
174 ตร.ม.
฿10,800,000
NEW !
(฿62,069 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
🏙️ Prestige Towers The Dresden III (Asoke) ✨

🏙️ Prestige Towers The Dresden III (Asoke) ✨

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 10
174.5 ตร.ม.
฿13,900,000
UPDATE !
(฿79,656 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:35
LTH12181 – Prestige Tower FOR SALE Size 170 sqm. 3 beds 3 baths Near BTS Asok Station ONLY 13.9 MB

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 5+
170 ตร.ม.
฿13,900,000
UPDATE !
(฿81,765 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:18
LTH12551 - Prestige Towers Sukhumvit 23 Condo FOR SALE Size 174.5 sqm. 3 beds 4 baths Near BTS Ekkamai Station ONLY 14.9 MB

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 9+
174.5 ตร.ม.
฿14,900,000
UPDATE !
(฿85,387 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:18
เพรสทีจ ทาวเวอร์ ช้าหมดอด! ลดแรง ใกล้ MRT สถานีสุขุมวิท

เพรสทีจ ทาวเวอร์ ช้าหมดอด! ลดแรง ใกล้ MRT สถานีสุขุมวิท

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ชั้น x
250 ตร.ม.
฿18,750,000
(฿75,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/04/2569 08:08
🔼🔽 AccomA 📩  3 BR Condominium @Prestige Tower (AA38901)

🔼🔽 AccomA 📩 3 BR Condominium @Prestige Tower (AA38901)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 0
425 ตร.ม.
฿42,500,000
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/04/2569 10:30
🔼🔽 AccomA 📩 Spacious corner unit with modern white finishes and green-tile bathrooms (AA43454)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 0
174.49 ตร.ม.
฿13,900,000
(฿79,661 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/04/2569 10:00
🔼🔽 AccomA 📩  3 BR Condominium @Prestige Tower (AA10489)

🔼🔽 AccomA 📩 3 BR Condominium @Prestige Tower (AA10489)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 0
250 ตร.ม.
฿22,000,000
(฿88,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/03/2569 03:30

โครงการใกล้เคียง Prestige Towers

ไลฟ์ อโศก
ไลฟ์ อโศก

Life Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Asoke678 ประกาศ
ขาย Life Asoke186 ประกาศ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Asoke944 ประกาศ
ขาย Ashton Asoke144 ประกาศ
ริทึ่ม อโศก
ริทึ่ม อโศก

Rhythm Asoke

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Asoke313 ประกาศ
ขาย Rhythm Asoke95 ประกาศ
เอดจ์ สุขุมวิท 23
เอดจ์ สุขุมวิท 23

Edge Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Edge Sukhumvit 23473 ประกาศ
ขาย Edge Sukhumvit 23167 ประกาศ
ไอดีโอ โมบิ อโศก
ไอดีโอ โมบิ อโศก

IDEO Mobi Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Asoke187 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Asoke81 ประกาศ
ลุมพินี สวีท เพชรบุรี - มักกะสัน
ลุมพินี สวีท เพชรบุรี - มักกะสัน

Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม อโศก 2
ริทึ่ม อโศก 2

Rhythm Asoke II

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Asoke II159 ประกาศ
ขาย Rhythm Asoke II63 ประกาศ
ดิ เอส อโศก
ดิ เอส อโศก

The ESSE Asoke

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The ESSE Asoke512 ประกาศ
ขาย The ESSE Asoke154 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230