รูป Premier Thonglor - รูปที่ 1/9
รูป Premier Thonglor - รูปที่ 2/9
รูป Premier Thonglor - รูปที่ 3/9
รูป Premier Thonglor - รูปที่ 4/9
รูป Premier Thonglor - รูปที่ 5/9
คอนโดมิเนียม

Premier Thonglor

พรีเมียร์ ทองหล่อวัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
4ยูนิตขาย
7ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 7 ห้อง และประกาศขาย 4 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Premier Thonglor
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
60
2007
1
7

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 404 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 229 ประกาศ

Rhythm Ekkamai

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 373 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ekkamai

มีคอนโดขาย 131 ประกาศ

Taka Haus Ekkamai

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 159 ประกาศ

ขายคอนโด Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดขาย 91 ประกาศ

Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดให้เช่า 313 ประกาศ

ขายคอนโด Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดขาย 80 ประกาศ

Noble Remix

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Remix

มีคอนโดให้เช่า 601 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Remix

มีคอนโดขาย 269 ประกาศ

C Ekkamai

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า C Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 219 ประกาศ

ขายคอนโด C Ekkamai

มีคอนโดขาย 131 ประกาศ

The Waterford Diamond

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 254 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 64 ประกาศ

Thru Thonglor

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Thru Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 240 ประกาศ

ขายคอนโด Thru Thonglor

มีคอนโดขาย 59 ประกาศ

The Clover Thonglor

ห่างออกไป 760 เมตร

คอนโดให้เช่า The Clover Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 164 ประกาศ

ขายคอนโด The Clover Thonglor

มีคอนโดขาย 63 ประกาศ

Ivy Thonglor

ห่างออกไป 860 เมตร

คอนโดให้เช่า Ivy Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 351 ประกาศ

ขายคอนโด Ivy Thonglor

มีคอนโดขาย 122 ประกาศ

BTS ทองหล่อ

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 18,555 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ทองหล่อ

มีประกาศขาย 6,821 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 48,567 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,860 ประกาศ

รร.วิจิตรวิทยา

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศให้เช่า 10,911 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศขาย 3,993 ประกาศ

รร.ทอสี

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ทอสี

มีประกาศให้เช่า 16,857 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ทอสี

มีประกาศขาย 6,336 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 53,933 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,720 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างไป 2.7 กม.

รร.นานาชาติเอกมัย

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 20,134 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 7,824 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 3.3 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 45,920 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,183 ประกาศ

เจ อเวนิว ทองหล่อ

ห่างออกไป 500 เมตร

ประกาศให้เช่า เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 19,982 ประกาศ

ประกาศขาย เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,302 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.3 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.2 กม.

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างออกไป 760 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 44,566 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,528 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 34,565 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,847 ประกาศ

ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

มีประกาศให้เช่า 6,454 ประกาศ

ประกาศขาย ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

มีประกาศขาย 2,514 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 36,035 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,338 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 31,371 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,669 ประกาศ

สุขุมวิท ตอนกลาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท ตอนกลาง

มีประกาศให้เช่า 23,262 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท ตอนกลาง

มีประกาศขาย 8,554 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 41,304 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,424 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 66,369 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,606 ประกาศ

ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศให้เช่า 18,643 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศขาย 7,007 ประกาศ

ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

มีประกาศให้เช่า 19,995 ประกาศ

ทองหล่อ 11

ห่างออกไป 310 เมตร

ประกาศให้เช่า ทองหล่อ 11

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ทองหล่อ 11

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 41,488 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,561 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 49,120 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,804 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 34,681 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,806 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 42,797 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,600 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (7)

รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  พรีเมียร์ ทองหล่อ BTS-ทองหล่อ คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-144322 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด พรีเมียร์ ทองหล่อ BTS-ทองหล่อ คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-144322 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
57 ตร.ม.
฿31,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 12:46
รูปภาพ #S394 ให้เช่า Premier Thonglor  พรีเมียร์ ทองหล่อ  รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ  ชั้น5 ขนาด55.5ตรม

#S394 ให้เช่า Premier Thonglor พรีเมียร์ ทองหล่อ รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น5 ขนาด55.5ตรม

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
55.5 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:45
รูปภาพ #R5182 ให้เช่าคอนโด Premier Thonglor

#R5182 ให้เช่าคอนโด Premier Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
55.5 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:45
รูปภาพ 🦋🌼คุณปอ LuxuryCondo🦋🌼แอดไลน์ได้เลยนะคะ🦋พรีเมียร์ ทองหล่อ

🦋🌼คุณปอ LuxuryCondo🦋🌼แอดไลน์ได้เลยนะคะ🦋พรีเมียร์ ทองหล่อ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
60 ตร.ม.
฿34,999/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 08:13
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ พรีเมียร์ ทองหล่อ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 824943)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ พรีเมียร์ ทองหล่อ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 824943)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น null
83.25 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:38
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ พรีเมียร์ ทองหล่อ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2327503)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ พรีเมียร์ ทองหล่อ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2327503)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
56 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:38
รูปภาพ คอนโดให้เช่า 2 ห้องนอน ในโครงการ พรีเมียร์ ทองหล่อ 6208869

คอนโดให้เช่า 2 ห้องนอน ในโครงการ พรีเมียร์ ทองหล่อ 6208869

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
82 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 20:05

ประกาศขายในโครงการ (4)

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ พรีเมียร์ ทองหล่อ 6208869

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ พรีเมียร์ ทองหล่อ 6208869

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
82 ตร.ม.
฿2,750,000
UPDATE !
(฿33,537 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 11:20
🎉 ขายคอนโด พรีเมียร์ ทองหล่อ อาคาร 1 ชั้น 5 2 ห้องนอน ขนาด 82 ตรม ใกล้ BTS ทองหล่อ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
82 ตร.ม.
฿2,750,000
UPDATE !
(฿33,537 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 09:00
🔺 ขายคอนโด พรีเมียร์ ทองหล่อ อาคาร 1 ชั้น 5 2 ห้องนอน ขนาด 82 ตรม ใกล้ BTS ทองหล่อ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
82 ตร.ม.
฿2,750,000
UPDATE !
(฿33,537 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:00
DL26041000 ขายคอนโด พรีเมียร์ ทองหล่อ (Premier Thonglor) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663 LineID @655ebbvc

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
82 ตร.ม.
฿2,750,000
UPDATE !
(฿33,537 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:05

โครงการใกล้เคียง Premier Thonglor

ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม เอกมัย
ริทึ่ม เอกมัย

Rhythm Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ekkamai373 ประกาศ
ขาย Rhythm Ekkamai131 ประกาศ
ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย

Taka Haus Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Taka Haus Ekkamai 159 ประกาศ
ขาย Taka Haus Ekkamai 91 ประกาศ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Remix601 ประกาศ
ขาย Noble Remix269 ประกาศ
ซี เอกมัย
ซี เอกมัย

C Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า C Ekkamai 219 ประกาศ
ขาย C Ekkamai 131 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ทรู ทองหล่อ
ทรู ทองหล่อ

Thru Thonglor

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Thru Thonglor240 ประกาศ
ขาย Thru Thonglor59 ประกาศ
เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ

The Clover Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The Clover Thonglor164 ประกาศ
ขาย The Clover Thonglor63 ประกาศ
ไอวี่ ทองหล่อ
ไอวี่ ทองหล่อ

Ivy Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ivy Thonglor351 ประกาศ
ขาย Ivy Thonglor122 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play