รูป Plus 67 - รูปที่ 1/11
รูป Plus 67 - รูปที่ 2/11
รูป Plus 67 - รูปที่ 3/11
รูป Plus 67 - รูปที่ 4/11
รูป Plus 67 - รูปที่ 5/11
คอนโดมิเนียม

Plus 67

พลัส 67วัฒนา กรุงเทพมหานคร5.0/5
19ยูนิตขาย
22ยูนิตเช่า

พลัส 67 Plus 67 พัฒนาโดย บริษัท แสนสิริ จำกัด (มหาชน) จำนวน 1 อาคาร สูง 9 ชั้น 121 ยูนิต คอนโด High 9 ชั้น ตั้งอยู่บนซอยสุขุมวิท 67 มีห้องพักให้เลือกแบบสตูดิโอ, 1 ห้องนอน, 2 ห้องนอน ขนาดเริ่มต้น 30.00 ตร.ม. ขึ้นไป สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการครบ สระว่ายน้ำระบบเกลือ, ฟิตเนส, สวนพักผ่อน เดินทางสะดวก ใกล้รถไฟฟ้า รายล้อมด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกรอบๆโครงการครบครัน -รถไฟฟ้า BTS พระโขนง -ทางด่วนเอกมัย -Gateway เอกมัย, เทสโก้ โลตัส, บิ๊กซี, เมเจอร์ เอกมัย, ดิ เอ็ม โพเรี่ยม, Major สุขุมวิท -สถานีขนส่งเอกมัย

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 22 ห้อง และประกาศขาย 19 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Plus 67
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
121
2004
30 บาท/ตร.ม.
1
9

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Aspire Rama 4

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 180 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rama 4

มีคอนโดขาย 91 ประกาศ

Life Sukhumvit 48

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Life Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 414 ประกาศ

ขายคอนโด Life Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 212 ประกาศ

The Base Park West Sukhumvit 77

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 216 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 144 ประกาศ

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดให้เช่า 80 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดขาย 23 ประกาศ

Rhythm Ekkamai

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 378 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ekkamai

มีคอนโดขาย 131 ประกาศ

Aspire Sukhumvit 48

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 349 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 176 ประกาศ

Taka Haus Ekkamai

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 157 ประกาศ

ขายคอนโด Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดขาย 96 ประกาศ

The Waterford Sukhumvit 50

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดให้เช่า 59 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดขาย 28 ประกาศ

WYNE Sukhumvit

ห่างออกไป 940 เมตร

คอนโดให้เช่า WYNE Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 172 ประกาศ

ขายคอนโด WYNE Sukhumvit

มีคอนโดขาย 81 ประกาศ

The Base Park East Sukhumvit 77

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Park East Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 136 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Park East Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 73 ประกาศ

BTS เอกมัย

ห่างออกไป 890 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 12,103 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เอกมัย

มีประกาศขาย 4,621 ประกาศ

BTS พระโขนง

ห่างออกไป 490 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS พระโขนง

มีประกาศให้เช่า 16,402 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พระโขนง

มีประกาศขาย 6,239 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.นานาชาติเอกมัย

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 20,230 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 7,898 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 2.4 กม.

รร.ทอสี

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ทอสี

มีประกาศให้เช่า 16,963 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ทอสี

มีประกาศขาย 6,407 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 54,075 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,866 ประกาศ

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,039 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,291 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

แม็คโคร ฟู้ดเซอร์วิส สุขุมวิท 71

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.3 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.4 กม.

เกตเวย์ เอกมัย

ห่างออกไป 800 เมตร

ประกาศให้เช่า เกตเวย์ เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 7,996 ประกาศ

ประกาศขาย เกตเวย์ เอกมัย

มีประกาศขาย 3,155 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 44,709 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,629 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ตลาดอ่อนนุช

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 34,648 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,931 ประกาศ

สุขุมวิท ชั้นนอก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศให้เช่า 13,597 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศขาย 5,094 ประกาศ

สุขุมวิท 67

ห่างออกไป 320 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 67

มีประกาศให้เช่า 46 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 67

มีประกาศขาย 54 ประกาศ

ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศให้เช่า 18,716 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศขาย 7,087 ประกาศ

ซอยปรีดี พนมยงค์ (สุขุมวิท 71)

ห่างออกไป 910 เมตร

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 38,295 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,080 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 66,332 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,669 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 49,277 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,932 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 34,768 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,915 ประกาศ

รพ.เทพธารินทร์

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศให้เช่า 22,076 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศขาย 8,266 ประกาศ

รพ.วิมุต-เทพธารินทร์ พระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3

ประเภทแผนผังห้อง

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
Budsabong Claichiem

Budsabong Claichiem

13/02/2564

อยู่บนซอยสุขุมวิท 67 ถนนสุขุมวิท ใกล้รถไฟฟ้า BTS พระโขนง ประมาณ 450 เมตร, รร.พระแม่มารีย์ พระโขนง, Gateway เอกมัย, เทสโก้ โลตัส, บิ๊กซี, เมเจอร์ เอกมัย, รร.ศรีวิกรม์, ม.กรุงเทพ วิทยาเขตกล้วยน้ำไท, Wells International School, รพ.สุขุมวิท และ รพ.กล้วยน้ำไท เป็นคอนโด High 9 ชั้น 1 อาคาร สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการครบครัน อาทิ โถงต้อนรับ, ห้องจดหมาย, สระว่ายน้ำระบบเกลือ, ฟิตเนส, สวนพักผ่อน, ประตูคีย์การ์ด, ลิฟท์โดยสาร, ที่จอดรถ, กล้องวงจรปิด, รปภ. 24 ชม.

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (22)

รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ พลัส 67 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2849011)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ พลัส 67 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2849011)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
49 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:09
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ พลัส 67 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2596039)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ พลัส 67 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2596039)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
49 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:09
รูปภาพ Vittorio 2 bedrooms, for rent

Vittorio 2 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
127 ตร.ม.
฿140,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
รูปภาพ Vittorio 2 bedrooms, for rent

Vittorio 2 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
101.74 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
รูปภาพ Vittorio 2 bedrooms, for rent

Vittorio 2 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
127 ตร.ม.
฿140,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
รูปภาพ Vittorio 2 bedrooms, for rent

Vittorio 2 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
127 ตร.ม.
฿140,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
รูปภาพ Vittorio 2 bedrooms, for rent

Vittorio 2 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
136 ตร.ม.
฿160,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
รูปภาพ Vittorio 2 bedrooms, for rent

Vittorio 2 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
137 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/1/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
รูปภาพ เช่าคอนโด  พลัส 67 BTS-พระโขนง พระโขนง เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-16676 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด พลัส 67 BTS-พระโขนง พระโขนง เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-16676 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
48 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  พลัส 67 BTS-พระโขนง พระโขนง เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-64259 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด พลัส 67 BTS-พระโขนง พระโขนง เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-64259 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
33 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  พลัส 67 BTS-พระโขนง พระโขนง เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-64225 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด พลัส 67 BTS-พระโขนง พระโขนง เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-64225 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
45 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด พลัส 67 อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 49.00 ตรม ใกล้ ดิ เอ็ม โพเรี่ยม

ให้เช่าคอนโด พลัส 67 อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 49.00 ตรม ใกล้ ดิ เอ็ม โพเรี่ยม

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
49 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:45
รูปภาพ #R1610             ให้เช่า Plus 67

#R1610 ให้เช่า Plus 67

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
49 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #R8575 🎉 040169 ให้เช่าคอนโด Plus 67 (Sukhumvit 67)

#R8575 🎉 040169 ให้เช่าคอนโด Plus 67 (Sukhumvit 67)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
48.22 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #S455 ให้เช่า Plus 67 (Sukhumvit67)   พลัส 67 (สุขุมวิท67)  รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ  ชั้น8 ขนาด55 ตรม

#S455 ให้เช่า Plus 67 (Sukhumvit67) พลัส 67 (สุขุมวิท67) รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น8 ขนาด55 ตรม

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
55 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #R8699 🎉 070169  ให้เช่าคอนโด Plus 67 (Sukhumvit 67)

#R8699 🎉 070169 ให้เช่าคอนโด Plus 67 (Sukhumvit 67)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
49 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #A124428 ✅ 10/2/69  ให้เช่า Plus 67 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124428 ✅ 10/2/69 ให้เช่า Plus 67 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
49 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124299 ✅ 4/1/69  ให้เช่า Plus 67 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124299 ✅ 4/1/69 ให้เช่า Plus 67 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
48.22 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 17:00
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ พลัส 67 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พระโขนง (ID 889946)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ พลัส 67 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พระโขนง (ID 889946)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
48 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/11/2567)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (19)

ขายคอนโด  พลัส 67 BTS-พระโขนง พระโขนง เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-120180 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ขายคอนโด พลัส 67 BTS-พระโขนง พระโขนง เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-120180 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
71 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿77,465 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
34.0 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนงเหนือ

34.0 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนงเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
34 ตร.ม.
฿3,117,000
UPDATE !
(฿91,676 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ พลัส 67 2011838

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ พลัส 67 2011838

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
55.25 ตร.ม.
฿4,350,000
UPDATE !
(฿78,733 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:20
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ พลัส 67 1632806

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ พลัส 67 1632806

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
48 ตร.ม.
฿3,190,000
UPDATE !
(฿66,458 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:20
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ พลัส 67 6083809

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ พลัส 67 6083809

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
70 ตร.ม.
฿6,300,000
UPDATE !
(฿90,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:20
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ พลัส 67 5618544

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ พลัส 67 5618544

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
48.25 ตร.ม.
฿3,980,000
UPDATE !
(฿82,487 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:20
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ พลัส 67 5697340

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ พลัส 67 5697340

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
48 ตร.ม.
฿4,750,000
UPDATE !
(฿98,958 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:20
🔥 ขายด่วน 🔥 Plus 67 (BTS พระโขนง) คอนโด Low-rise 9 ชั้น บรรยากาศเงียบสงบ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
72.31 ตร.ม.
฿6,200,000
UPDATE !
(฿85,742 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 16:49
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ พลัส 67 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2733611)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
47.5 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿94,737 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ พลัส 67 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2675923)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
48 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿87,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ พลัส 67 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2429721)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
48.22 ตร.ม.
฿3,616,500
UPDATE !
(฿75,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ พลัส 67 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พระโขนง (ID 1967875)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
49 ตร.ม.
฿3,690,000
UPDATE !
(฿75,306 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 47.78 ตร.ม. ห้องชุด พลัส 67 คอนโดมิเนียม พระโขนง กรุงเทพมหานคร 3.3M

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
47.78 ตร.ม.
฿3,280,000
UPDATE !
(฿68,648 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:17
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ พลัส 67 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2429693)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
33 ตร.ม.
฿2,475,000
UPDATE !
(฿75,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 13:17
🔥 𝐅𝐨𝐫 𝐒𝐚𝐥𝐞! 𝐏𝐥𝐮𝐬 𝟔𝟕 คอนโดในสุขุมวิท 𝟔𝟕 ขนาด 𝟐 ห้องนอน 𝟕𝟏 ตรม ชั้น 𝟔 🔥𝐯าย 𝟓.𝟗𝟓 ล้าน!

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
71 ตร.ม.
฿5,950,000
(฿83,803 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/04/2569 06:29
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ พลัส 67 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พระโขนง (ID 1998142)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
49 ตร.ม.
฿3,190,000
UPDATE !
(฿65,102 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/03/2569 05:43
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ พลัส 67 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2244876)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
33.28 ตร.ม.
฿2,090,000
UPDATE !
(฿62,800 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/11/2568 03:29

A033208 Plus 67

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
49 ตร.ม.
฿3,499,000
UPDATE !
(฿71,408 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54

A040068 Plus 67

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
48 ตร.ม.
฿3,600,000
UPDATE !
(฿75,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54

โครงการใกล้เคียง Plus 67

แอสปาย พระราม 4

Aspire Rama 4

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Rama 4180 ประกาศ
ขาย Aspire Rama 491 ประกาศ
ไลฟ์ สุขุมวิท 48
ไลฟ์ สุขุมวิท 48

Life Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Sukhumvit 48414 ประกาศ
ขาย Life Sukhumvit 48212 ประกาศ
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77

The Base Park West Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม เอกมัย
ริทึ่ม เอกมัย

Rhythm Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ekkamai378 ประกาศ
ขาย Rhythm Ekkamai131 ประกาศ
แอสปาย สุขุมวิท 48

Aspire Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Sukhumvit 48349 ประกาศ
ขาย Aspire Sukhumvit 48176 ประกาศ
ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย

Taka Haus Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Taka Haus Ekkamai 157 ประกาศ
ขาย Taka Haus Ekkamai 96 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50

The Waterford Sukhumvit 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
วายน์ สุขุมวิท
วายน์ สุขุมวิท

WYNE Sukhumvit

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า WYNE Sukhumvit172 ประกาศ
ขาย WYNE Sukhumvit81 ประกาศ
เดอะ เบส พาร์คอีสท์ สุขุมวิท 77
เดอะ เบส พาร์คอีสท์ สุขุมวิท 77

The Base Park East Sukhumvit 77

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230