รูป Plum Condo Sukhumvit 97.1 - รูปที่ 1/14
รูป Plum Condo Sukhumvit 97.1 - รูปที่ 2/14
รูป Plum Condo Sukhumvit 97.1 - รูปที่ 3/14
รูป Plum Condo Sukhumvit 97.1 - รูปที่ 4/14
รูป Plum Condo Sukhumvit 97.1 - รูปที่ 5/14
คอนโดมิเนียม

Plum Condo Sukhumvit 97.1

พลัม คอนโด สุขุมวิท 97.1พระโขนง กรุงเทพมหานคร5.0/5
12ยูนิตขาย
77ยูนิตเช่า

พลัม คอนโด สุขุมวิท 97.1 Plum Condo Sukhumvit 97.1 พัฒนาโดย บริษัท พฤกษา เรียลเอสเตท จำกัด (มหาชน) คอนโดมิเนียม : 2 อาคาร 8 ชั้น 425 ยูนิต Plum Condo Sukhumvit 97.1 ตั้งอยู่ในซอยสุขุมวิท 97/1 แขวงบางจาก เขตพระโขนง สิ่งอำนวยความสะดวกในโครงการครบครัน คอนโดใกล้รถไฟฟ้า รวมถึงตลาดสดและ Community mall ที่อยู่ตรงข้าม โครงการมากมาย -Phyll , People Park, Habito Mall, Big C Extra อ่อนนุช, Seacon Square, Paradise Park -93 Market , 101 The Third Place, One Udomsuk, ตลาดอุดมสุข, ตลาดอ่อนนุช, ตลาดมหาสิน, ตลาดบางนา -รถไฟฟ้า BTS บางจาก เพียงแค่ 550 เมตร -ใกล้ทางด่วน สุขุมวิท

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 77 ห้อง และประกาศขาย 12 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Plum Condo Sukhumvit 97.1
คอนโดมิเนียม
พระโขนง กรุงเทพมหานคร
425
2.45 เมตร
2021
57 บาท/ตร.ม.
2
8
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

พฤกษา  logo

พฤกษา

698โครงการ
9282ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

IDEO Sukhumvit 93

ห่างออกไป 870 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดให้เช่า 482 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดขาย 135 ประกาศ

Regent Home Sukhumvit 81

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home Sukhumvit 81

มีคอนโดให้เช่า 194 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home Sukhumvit 81

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

Regent Home Sukhumvit 97/1

ห่างออกไป 440 เมตร

คอนโดให้เช่า Regent Home Sukhumvit 97/1

มีคอนโดให้เช่า 74 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home Sukhumvit 97/1

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

IDEO Mobi Sukhumvit

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 318 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sukhumvit

มีคอนโดขาย 119 ประกาศ

THE LINE Sukhumvit 101

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า THE LINE Sukhumvit 101

มีคอนโดให้เช่า 471 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Sukhumvit 101

มีคอนโดขาย 145 ประกาศ

Whizdom Connect Sukhumvit

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Whizdom Connect Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 166 ประกาศ

ขายคอนโด Whizdom Connect Sukhumvit

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

The Tree Onnut Station

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Tree Onnut Station

มีคอนโดให้เช่า 86 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree Onnut Station

มีคอนโดขาย 31 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 50

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 50

มีคอนโดให้เช่า 326 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 50

มีคอนโดขาย 69 ประกาศ

Chambers On Nut Station

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Chambers On Nut Station

มีคอนโดให้เช่า 114 ประกาศ

ขายคอนโด Chambers On Nut Station

มีคอนโดขาย 37 ประกาศ

The President Sukhumvit

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The President Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 93 ประกาศ

ขายคอนโด The President Sukhumvit

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

BTS บางจาก

ห่างออกไป 620 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS บางจาก

มีประกาศให้เช่า 3,419 ประกาศ

ประกาศขาย BTS บางจาก

มีประกาศขาย 1,318 ประกาศ

BTS ปุณณวิถี

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ปุณณวิถี

มีประกาศให้เช่า 3,676 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ปุณณวิถี

มีประกาศขาย 1,447 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 3.7 กม.

วิทยาลัยดุสิตธานี

ห่างไป 6.5 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศให้เช่า 9,581 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศขาย 3,638 ประกาศ

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 47,006 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,171 ประกาศ

วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก

ห่างไป 3.8 กม.

รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

มีประกาศให้เช่า 9,181 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

ห่างไป 2.4 กม.

เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

มีประกาศให้เช่า 19,367 ประกาศ

บิ๊กซี บางนา

ห่างไป 5.7 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี บางนา

มีประกาศให้เช่า 12,159 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี บางนา

มีประกาศขาย 4,415 ประกาศ

ตลาดอ่อนนุช

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ทรู ดิจิทัล พาร์ค

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศให้เช่า 9,955 ประกาศ

ประกาศขาย ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศขาย 3,373 ประกาศ

เขตพระโขนง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตพระโขนง

มีประกาศให้เช่า 5,124 ประกาศ

ประกาศขาย เขตพระโขนง

มีประกาศขาย 2,100 ประกาศ

สุขุมวิท 97

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 97

มีประกาศให้เช่า 96 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 97

มีประกาศขาย 26 ประกาศ

สุขุมวิท 97/1

ห่างออกไป 610 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 97/1

มีประกาศให้เช่า 169 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 97/1

มีประกาศขาย 57 ประกาศ

ซอยปุณณวิถี (สุขุมวิท 101)

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,939 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,672 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,521 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,801 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 22.00 - 23.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
PK PROPERTY

PK PROPERTY

01/09/2566

รีวิว พลัมคอนโด สุขุมวิท 97.1 คอนโดแต่งครบ พร้อมอยู่ เพียง 550 เมตร ถึง BTS บางจาก คอนโดใหม่ล่าสุดจาก พฤกษา เรียลเอสเตท โครงการนี้อยู่ภายในซอยสุขุมวิท 97/1 ซอยสามารถลัดไปยังอ่อนนุช และ ศรีนครินทร์ได้ ตัวโครงการห่างจากถนนสุขุมวิท และ รถไฟฟ้า BTS บางจาก เพียงแค่ 550 เมตร ใกล้ทางด่วน สุขุมวิท 62 เพียง 4 นาที เป็นทำเลที่ใกล้แหล่งงาน, สถานศึกษาชั้นนำ และ Community Mall ต่าง ๆ ที่ขยับขยายต่อออกมาจากย่านสุขุมวิทตอนกลางอย่างทองหล่อ-เอกมัย เป็นคอนโด Low-Rise 8 ชั้น 2 อาคาร พื้นที่โครงการประมาณ 3 ไร่ จำนวน 425 ยูนิต ไฮไลท์ของโครงการคือ พื้นที่ Co-working Space, Private Meeting Room, Social Lounge, สระว่ายน้ำยาว 25 เมตร พร้อม Jacuzzi นอกจากนี้ยังคำนึงถึงสุขภาพของคนเมืองด้วยการติดตั้งระบบ Air plus System ตัวกรองอากาศที่จะช่วยเพิ่มอากาศบริสุทธิ์ในพื้นที่ส่วนกลาง เพิ่มความสะดวกสบายด้วย Smart Locker

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (77)

ดูประกาศทั้งหมด (77)
รูปภาพ ให้เช่า! 🚪 Plum condo Sukhumvit 97/1EXCLUSIVE

ให้เช่า! 🚪 Plum condo Sukhumvit 97/1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 05:11
รูปภาพ #A124135 ✅ 1/4/69  ให้เช่า Plum Condo Sukhumvit 97/1📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124135 ✅ 1/4/69 ให้เช่า Plum Condo Sukhumvit 97/1📲📢สอบถาม ld line @condoboy

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
26.75 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 17:00
รูปภาพ #b4861 6/1/69  ให้เช่า คอนโด Plum Condo Sukhumvit 97/1📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#b4861 6/1/69 ให้เช่า คอนโด Plum Condo Sukhumvit 97/1📲📢สอบถาม ld line @condoboy

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 0
23 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 17:00
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด พลัมคอนโด สุขุมวิท 97.1 อาคาร A ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 23.00 ตรม ใกล้ Tesco Lotus อ่อนนุช

ให้เช่าคอนโด พลัมคอนโด สุขุมวิท 97.1 อาคาร A ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 23.00 ตรม ใกล้ Tesco Lotus อ่อนนุช

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
23 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:45
รูปภาพ Code: 26KJ839  ให้เช่า Plum Condo Sukhumvit 97.1 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: 26KJ839 ให้เช่า Plum Condo Sukhumvit 97.1 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
27 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:34
รูปภาพ Code: 26KJ1377  ให้เช่า Plum Condo Sukhumvit 97.1 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: 26KJ1377 ให้เช่า Plum Condo Sukhumvit 97.1 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
37 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:34
รูปภาพ 🍀🍀Prime condo location 🚆ให้เช่า📌 พลัม สุขุมวิท97/1 (Line:@rent2022)BTS อ่อนนุช ✨พร้อมเข้าอยู่🔖A10675

🍀🍀Prime condo location 🚆ให้เช่า📌 พลัม สุขุมวิท97/1 (Line:@rent2022)BTS อ่อนนุช ✨พร้อมเข้าอยู่🔖A10675

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
27 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:21
รูปภาพ 🎈 #OL2212_2011🎈💥ด่วน💥ว่าง 31 มี.ค69  รีบคลิก ก่อนหลุดมือ‼️ 𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁1️⃣1️⃣ k.🔥🔥#ใกล้BTSบางจากคอนโด   พลัมสุขุมวิท97/1

🎈 #OL2212_2011🎈💥ด่วน💥ว่าง 31 มี.ค69 รีบคลิก ก่อนหลุดมือ‼️ 𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁1️⃣1️⃣ k.🔥🔥#ใกล้BTSบางจากคอนโด พลัมสุขุมวิท97/1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
24 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:03
รูปภาพ 🎈#MY2411_012  🎈💥ด่วน💥ว่างชัวร์ รีบคลิก ก่อนหลุดมือ‼️ 𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁1️⃣3️⃣ k.🔥#ใกล้BTSบางจากคอนโด  พลัมสุขุมวิท97/1

🎈#MY2411_012 🎈💥ด่วน💥ว่างชัวร์ รีบคลิก ก่อนหลุดมือ‼️ 𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁1️⃣3️⃣ k.🔥#ใกล้BTSบางจากคอนโด พลัมสุขุมวิท97/1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
26.75 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:03
รูปภาพ 🎈#MT2602_014 🎈💥ด่วน💥ว่าง30 เม.ย 69 รีบคลิก ก่อนหลุดมือ‼️ 𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁1️⃣3️⃣ k.🔥🔥#ใกล้BTSบางจาก   คอนโด   พลัมสุขุมวิท97/1

🎈#MT2602_014 🎈💥ด่วน💥ว่าง30 เม.ย 69 รีบคลิก ก่อนหลุดมือ‼️ 𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁1️⃣3️⃣ k.🔥🔥#ใกล้BTSบางจาก คอนโด พลัมสุขุมวิท97/1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
27 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:03
รูปภาพ 🎈 #PC2404_006🎈💥ด่วน💥ว่างชัวร์ รีบคลิก ก่อนหลุดมือ‼️ 𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁 1️⃣3️⃣k.🔥#ใกล้BTSบางจาก คอนโด  พลัมสุขุมวิท97/1

🎈 #PC2404_006🎈💥ด่วน💥ว่างชัวร์ รีบคลิก ก่อนหลุดมือ‼️ 𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁 1️⃣3️⃣k.🔥#ใกล้BTSบางจาก คอนโด พลัมสุขุมวิท97/1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
25.5 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:03
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  พลัมคอนโด สุขุมวิท 97.1 BTS-บางจาก บางจาก เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-154420 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด พลัมคอนโด สุขุมวิท 97.1 BTS-บางจาก บางจาก เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-154420 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  พลัมคอนโด สุขุมวิท 97.1 BTS-บางจาก บางจาก เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-86417 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด พลัมคอนโด สุขุมวิท 97.1 BTS-บางจาก บางจาก เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-86417 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
26.75 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/10/2566)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 12:46
รูปภาพ 🎈 #MT2605_005 🎈💥ด่วน💥ว่างชัวร์ รีบคลิก ก่อนหลุดมือ‼️ 𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁 1️⃣3️⃣k.🔥#ใกล้BTSอ่อนนุช คอนโด   พลัมสุขุมวิท97/1

🎈 #MT2605_005 🎈💥ด่วน💥ว่างชัวร์ รีบคลิก ก่อนหลุดมือ‼️ 𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁 1️⃣3️⃣k.🔥#ใกล้BTSอ่อนนุช คอนโด พลัมสุขุมวิท97/1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 12:11
รูปภาพ BESTPRICE ให้เช่า Plum Condo Sukhumvit 97.1 ห้องสวย เฟอร์ครบ ราคาพิเศษ

BESTPRICE ให้เช่า Plum Condo Sukhumvit 97.1 ห้องสวย เฟอร์ครบ ราคาพิเศษ

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
31 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 12:00
รูปภาพ 🔥Plum condo Sukhumvit 97/1🔥ห้องใหม่ เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ //สอบถามเพิ่มเติม Lineofficial :@Promptyou3

🔥Plum condo Sukhumvit 97/1🔥ห้องใหม่ เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ //สอบถามเพิ่มเติม Lineofficial :@Promptyou3

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
26 ตร.ม.
฿9,300/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/8/2566)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:00
รูปภาพ 🔥Plum condo S  97/1 🔥ห้องใหม่ แต่งสวย เฟอร์นิเจอร์ครบ //สอบถามเพิ่มเติมที่ื Lineofficial:@Promptyou11

🔥Plum condo S 97/1 🔥ห้องใหม่ แต่งสวย เฟอร์นิเจอร์ครบ //สอบถามเพิ่มเติมที่ื Lineofficial:@Promptyou11

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
29 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/10/2566)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:00
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด พลัมคอนโด สุขุมวิท 97.1 อาคาร 1 ชั้น 4 สตูดิโอ ขนาด 26 ตรม ใกล้ Tesco Lotus อ่อนนุช

ให้เช่าคอนโด พลัมคอนโด สุขุมวิท 97.1 อาคาร 1 ชั้น 4 สตูดิโอ ขนาด 26 ตรม ใกล้ Tesco Lotus อ่อนนุช

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
26 ตร.ม.
฿12,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 10:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด พลัมคอนโด สุขุมวิท 97.1 อาคาร B ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ Tesco Lotus อ่อนนุช

ให้เช่าคอนโด พลัมคอนโด สุขุมวิท 97.1 อาคาร B ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ Tesco Lotus อ่อนนุช

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 10:45

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (12)

#A124136 ✅ 1/4/69  ขายคอนโด Plum Condo Sukhumvit 97/1📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124136 ✅ 1/4/69 ขายคอนโด Plum Condo Sukhumvit 97/1📲📢สอบถาม ld line @condoboy

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
26.75 ตร.ม.
฿2,450,000
UPDATE !
(฿91,589 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 17:00
🔴SI2507🟡 ขายถูกมาก 👍 Plum Condo Sukhumvit 97.1 💛🧡 ✅ แอดไลน์ @mproperty (มี @ ด้วยนะครับ)  แอดมินตอบไว

🔴SI2507🟡 ขายถูกมาก 👍 Plum Condo Sukhumvit 97.1 💛🧡 ✅ แอดไลน์ @mproperty (มี @ ด้วยนะครับ) แอดมินตอบไว

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
24.5 ตร.ม.
฿2,450,000
NEW !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 09:54
🎉 ขายคอนโด พลัมคอนโด สุขุมวิท 97.1 อาคาร A ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ Tesco Lotus อ่อนนุช

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
26 ตร.ม.
฿2,450,000
UPDATE !
(฿94,231 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 09:00
🚩 ขายคอนโด พลัมคอนโด สุขุมวิท 97.1 อาคาร A ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ Tesco Lotus อ่อนนุช

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
26 ตร.ม.
฿2,450,000
UPDATE !
(฿94,231 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:02
🔺 ขายคอนโด พลัมคอนโด สุขุมวิท 97.1 อาคาร A ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ Tesco Lotus อ่อนนุช

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
26 ตร.ม.
฿2,450,000
UPDATE !
(฿94,231 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:02
📌 ขายคอนโด พลัมคอนโด สุขุมวิท 97.1 อาคาร A ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ Tesco Lotus อ่อนนุช

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
26 ตร.ม.
฿2,450,000
UPDATE !
(฿94,231 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:00
ขายด่วน ✨ Plum Condo Sukhumvit 97.1 ✨ เดินทางสะดวกใกล้ BTS บางจาก

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
27 ตร.ม.
฿2,500,000
UPDATE !
(฿92,593 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 03:08
A033820 Plum Condo Sukhumvit 97.1

A033820 Plum Condo Sukhumvit 97.1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
26.74 ตร.ม.
฿2,400,000
UPDATE !
(฿89,753 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
A034283 Plum Condo Sukhumvit 97.1

A034283 Plum Condo Sukhumvit 97.1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
29.2 ตร.ม.
฿2,490,000
UPDATE !
(฿85,274 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 26.69 ตร.ม. ห้องชุด โครงการ พลัมคอนโด สุขุมวิท 97/1 กรุงเทพมหานคร พระโขนง กรุงเทพมหานคร 2.6M

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
26.69 ตร.ม.
฿2,560,000
UPDATE !
(฿95,916 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 05:46
✨ ขาย พลัมคอนโด สุขุมวิท 97.1 ✨   ราคา 2,450,000 บาท

✨ ขาย พลัมคอนโด สุขุมวิท 97.1 ✨ ราคา 2,450,000 บาท

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
27 ตร.ม.
฿2,450,000
(฿90,741 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 14:00
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 22.76 ตร.ม. ห้องชุด พลัม คอนโด สุขุมวิท 97/1 [ชั้น 7 อาคาร A] พระโขนง กรุงเทพมหานคร 2.2M

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
22.76 ตร.ม.
฿2,230,000
UPDATE !
(฿97,979 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:16

โครงการใกล้เคียง Plum Condo Sukhumvit 97.1

ไอดีโอ สุขุมวิท 93
ไอดีโอ สุขุมวิท 93

IDEO Sukhumvit 93

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Sukhumvit 93482 ประกาศ
ขาย IDEO Sukhumvit 93135 ประกาศ
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 81
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 81

Regent Home Sukhumvit 81

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 97/1
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 97/1

Regent Home Sukhumvit 97/1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท

IDEO Mobi Sukhumvit

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Sukhumvit318 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Sukhumvit119 ประกาศ
เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101
เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101

THE LINE Sukhumvit 101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม สุขุมวิท 50
ริทึ่ม สุขุมวิท 50

Rhythm Sukhumvit 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Sukhumvit 50326 ประกาศ
ขาย Rhythm Sukhumvit 5069 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play