รูป Plum Condo Sukhumvit 62 - รูปที่ 1/26
รูป Plum Condo Sukhumvit 62 - รูปที่ 2/26
รูป Plum Condo Sukhumvit 62 - รูปที่ 3/26
รูป Plum Condo Sukhumvit 62 - รูปที่ 4/26
รูป Plum Condo Sukhumvit 62 - รูปที่ 5/26
คอนโดมิเนียม

Plum Condo Sukhumvit 62

พลัม คอนโด สุขุมวิท 62พระโขนง กรุงเทพมหานคร0.0/5
8ยูนิตขาย
139ยูนิตเช่า

พลัม คอนโด สุขุมวิท 62 Plum Condo Sukhumvit 62 พัฒนาโดย บริษัท พฤกษา เรียลเอสเตท จำกัด (มหาชน) จำนวน 1 อาคาร สูง 8 ชั้น 222 ยูนิต คอนโด Low-Rise 8 ชั้น ตั้งอยู่ในซอยสุขุมวิท 62 ใกล้รถไฟฟ้า 550 เมตร เดินทางสะดวก มีห้องพักให้เลือก 3 รูปแบบ ได้แก่ Studio เเละ 1-2 ห้องนอน สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการครบครัน -รถไฟฟ้า BTS บางจาก -ถนนสุขุมวิท -The Phyll สุขุมวิท 54, One Udomsuk, People Park, Century The Movie Plaza อ่อนนุช, ตลาดอุดมสุข , ตลาดอ่อนนุช, Gate Way เอกมัย , W-District -รร.นานาชาติ Anglo Singapore, เทคโนโลยีกรุงเทพ -รพ.รวมใจรักษ์ สุขุมวิท 62, รพ.กล้วยน้ำไท

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 139 ห้อง และประกาศขาย 8 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Plum Condo Sukhumvit 62
คอนโดมิเนียม
พระโขนง กรุงเทพมหานคร
222
2.5 เมตร
2022
- บาท/ตร.ม.
1
8
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

พฤกษา  logo

พฤกษา

698โครงการ
9398ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

IDEO Sukhumvit 93

ห่างออกไป 920 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดให้เช่า 484 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดขาย 137 ประกาศ

Regent Home Sukhumvit 97/1

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home Sukhumvit 97/1

มีคอนโดให้เช่า 80 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home Sukhumvit 97/1

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

Elio Del Ray

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Elio Del Ray

มีคอนโดให้เช่า 183 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Del Ray

มีคอนโดขาย 62 ประกาศ

IDEO Mobi Sukhumvit

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 289 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sukhumvit

มีคอนโดขาย 120 ประกาศ

THE LINE Sukhumvit 101

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า THE LINE Sukhumvit 101

มีคอนโดให้เช่า 478 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Sukhumvit 101

มีคอนโดขาย 148 ประกาศ

Elio Sukhumvit 64

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Elio Sukhumvit 64

มีคอนโดให้เช่า 27 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Sukhumvit 64

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

Whizdom Connect Sukhumvit

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Whizdom Connect Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 181 ประกาศ

ขายคอนโด Whizdom Connect Sukhumvit

มีคอนโดขาย 62 ประกาศ

The Tree Onnut Station

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Tree Onnut Station

มีคอนโดให้เช่า 90 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree Onnut Station

มีคอนโดขาย 36 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 50

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 50

มีคอนโดให้เช่า 321 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 50

มีคอนโดขาย 68 ประกาศ

Chambers On Nut Station

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Chambers On Nut Station

มีคอนโดให้เช่า 118 ประกาศ

ขายคอนโด Chambers On Nut Station

มีคอนโดขาย 38 ประกาศ

BTS บางจาก

ห่างออกไป 620 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS บางจาก

มีประกาศให้เช่า 3,456 ประกาศ

ประกาศขาย BTS บางจาก

มีประกาศขาย 1,360 ประกาศ

BTS ปุณณวิถี

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ปุณณวิถี

มีประกาศให้เช่า 3,761 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ปุณณวิถี

มีประกาศขาย 1,456 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 3.6 กม.

วิทยาลัยดุสิตธานี

ห่างไป 7.5 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศให้เช่า 9,796 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศขาย 3,726 ประกาศ

วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก

ห่างไป 3.5 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 47,657 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,255 ประกาศ

รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

มีประกาศให้เช่า 9,349 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

ห่างไป 2.4 กม.

เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

มีประกาศให้เช่า 19,664 ประกาศ

บิ๊กซี บางนา

ห่างไป 6 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี บางนา

มีประกาศให้เช่า 12,436 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี บางนา

มีประกาศขาย 4,480 ประกาศ

ตลาดอ่อนนุช

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ทรู ดิจิทัล พาร์ค

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศให้เช่า 10,074 ประกาศ

ประกาศขาย ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศขาย 3,414 ประกาศ

เขตพระโขนง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตพระโขนง

มีประกาศให้เช่า 5,206 ประกาศ

ประกาศขาย เขตพระโขนง

มีประกาศขาย 2,140 ประกาศ

ไบเทค บางนา

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า ไบเทค บางนา

มีประกาศให้เช่า 8,189 ประกาศ

ประกาศขาย ไบเทค บางนา

มีประกาศขาย 2,849 ประกาศ

ซอยปุณณวิถี (สุขุมวิท 101)

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

สุขุมวิท 62

ห่างออกไป 550 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 62

มีประกาศให้เช่า 368 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 62

มีประกาศขาย 79 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 68,911 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,864 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท 2

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท 2

มีประกาศให้เช่า 6,407 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท 2

มีประกาศขาย 2,044 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,960 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,904 ประกาศ

โรงพยาบาลสำโรงการแพทย์

ห่างไป 6.6 กม.

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 23.75 - 24.50 ตร.ม.

Studio floor plan

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (139)

ดูประกาศทั้งหมด (139)
รูปภาพ Plum condo sukhumvit 62 ☎️1 bed ‼️only 12500/month‼️ NOW AVAILABLE 🔆✅EXCLUSIVE

Plum condo sukhumvit 62 ☎️1 bed ‼️only 12500/month‼️ NOW AVAILABLE 🔆✅

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
29 ตร.ม.
฿12,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 11:00
รูปภาพ [RENT] ST0900 พลัม คอนโด สุขุมวิท 62   Plum Condo Sukhumvit 62      (แอดไลน์มี @นำหน้า LINE ID :  @idhomeland)

[RENT] ST0900 พลัม คอนโด สุขุมวิท 62 Plum Condo Sukhumvit 62 (แอดไลน์มี @นำหน้า LINE ID : @idhomeland)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
29 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:15
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ พลัมคอนโด สุขมวิท 62 ใกล้ BTS บางจาก (ID 2498192)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ พลัมคอนโด สุขมวิท 62 ใกล้ BTS บางจาก (ID 2498192)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
35 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:09
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ พลัมคอนโด สุขมวิท 62 ใกล้ BTS บางจาก (ID 2599988)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ พลัมคอนโด สุขมวิท 62 ใกล้ BTS บางจาก (ID 2599988)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:09
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ พลัมคอนโด สุขมวิท 62 ใกล้ BTS บางจาก (ID 2087120)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ พลัมคอนโด สุขมวิท 62 ใกล้ BTS บางจาก (ID 2087120)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
34.75 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:09
รูปภาพ 28.9 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ เช่าใน บางจาก

28.9 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ เช่าใน บางจาก

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28.9 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:02
รูปภาพ 🔥Plum Condo Sukhumvit 62 🔥ห้องใหม่ ราคาพิเศษ พร้อมเข้าอยู่ //สอบถามเพิ่มเติมที่ Lineofficial:@Promptyou3

🔥Plum Condo Sukhumvit 62 🔥ห้องใหม่ ราคาพิเศษ พร้อมเข้าอยู่ //สอบถามเพิ่มเติมที่ Lineofficial:@Promptyou3

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
26 ตร.ม.
฿9,300/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:00
รูปภาพ 📌Y025🔥ด่วน🔥ให้เช่าคอนโด พลัม สุขุมวิท62(Plum Condo Sukhumvit62)พร้อมเข้าอยู่ เดินทางสะดวก สิ่งอำนวยความสะดวกครบ📍

📌Y025🔥ด่วน🔥ให้เช่าคอนโด พลัม สุขุมวิท62(Plum Condo Sukhumvit62)พร้อมเข้าอยู่ เดินทางสะดวก สิ่งอำนวยความสะดวกครบ📍

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
30 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 06:53
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด พลัมคอนโด สุขุมวิท 62 อาคาร 1 ชั้น 8 สตูดิโอ ขนาด 24.00 ตรม ใกล้ Tesco Lotus อ่อนนุช

ให้เช่าคอนโด พลัมคอนโด สุขุมวิท 62 อาคาร 1 ชั้น 8 สตูดิโอ ขนาด 24.00 ตรม ใกล้ Tesco Lotus อ่อนนุช

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
24 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 06:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด พลัมคอนโด สุขุมวิท 62 อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ Tesco Lotus อ่อนนุช

ให้เช่าคอนโด พลัมคอนโด สุขุมวิท 62 อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ Tesco Lotus อ่อนนุช

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
30 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 06:45
รูปภาพ 🟢ห้องสวย!! พร้อมเข้าอยู่!! 🟢พลัม คอนโด สุขุมวิท 62 1 ห้องนอน ใกล้ BTS บางจาก สอบถาม📱ADD LINE @572aurac แอดมินตอบไว✨

🟢ห้องสวย!! พร้อมเข้าอยู่!! 🟢พลัม คอนโด สุขุมวิท 62 1 ห้องนอน ใกล้ BTS บางจาก สอบถาม📱ADD LINE @572aurac แอดมินตอบไว✨

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
29 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 06:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด พลัมคอนโด สุขุมวิท 62 อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ Tesco Lotus อ่อนนุช

🚩 ให้เช่าคอนโด พลัมคอนโด สุขุมวิท 62 อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ Tesco Lotus อ่อนนุช

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
29 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 06:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด พลัมคอนโด สุขุมวิท 62 อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ Tesco Lotus อ่อนนุช

🚩 ให้เช่าคอนโด พลัมคอนโด สุขุมวิท 62 อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ Tesco Lotus อ่อนนุช

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
29 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 06:30
รูปภาพ  ว่างพร้อมอยู่! พลัม สุขุมวิท62 . 1นอน 29ตร.ม. Line id: @pfagent

ว่างพร้อมอยู่! พลัม สุขุมวิท62 . 1นอน 29ตร.ม. Line id: @pfagent

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
29 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 06:25
รูปภาพ DL26030553 ให้เช่าคอนโด พลัม คอนโด สุขุมวิท 62 (Plum Condo Sukhumvit 62) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

DL26030553 ให้เช่าคอนโด พลัม คอนโด สุขุมวิท 62 (Plum Condo Sukhumvit 62) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
24.35 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 06:04
รูปภาพ 🎈#MT2602_123 🎈💥ด่วน💥ว่างชัวร์ รีบคลิก ก่อนหลุดมือ‼️ 𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁 1️⃣3️⃣k.🔥🔥#ใกล้BTSบางจาก คอนโด  พลัมสุขุมวิท62

🎈#MT2602_123 🎈💥ด่วน💥ว่างชัวร์ รีบคลิก ก่อนหลุดมือ‼️ 𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁 1️⃣3️⃣k.🔥🔥#ใกล้BTSบางจาก คอนโด พลัมสุขุมวิท62

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
29 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 06:03
รูปภาพ ✅ PUS107 ✅ Line : @p2nproperty

✅ PUS107 ✅ Line : @p2nproperty

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
24.35 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 06:02
รูปภาพ For rent: Plum condo skv62-Redy to move in near BTS Bang Chak

For rent: Plum condo skv62-Redy to move in near BTS Bang Chak

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
29 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 06:01
รูปภาพ  พลัม สุขุมวิท62 . 2นอน 35ตร.ม. Line id: @pfagent

พลัม สุขุมวิท62 . 2นอน 35ตร.ม. Line id: @pfagent

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
35 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 05:51

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (8)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ พลัมคอนโด สุขมวิท 62 ใกล้ BTS บางจาก (ID 1915718)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
30 ตร.ม.
฿3,200,000
UPDATE !
(฿106,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ พลัมคอนโด สุขมวิท 62 ใกล้ BTS บางจาก (ID 1388749)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
34.75 ตร.ม.
฿3,110,000
UPDATE !
(฿89,496 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:09
DL25120644 ขายคอนโด พลัม คอนโด สุขุมวิท 62 (Plum Condo Sukhumvit 62) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28 ตร.ม.
฿2,590,000
UPDATE !
(฿92,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 06:04
🏡 ขายคอนโด Plum Condo Sukhumvit 62 (พลัมคอนโด สุขุมวิท 62) คอนโด Low Rise ทำเลดีสุด ๆ 🚆 ใกล้ BTS บางจาก เพียง 500 เมตรเท่านั้น!

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28.94 ตร.ม.
฿2,400,000
UPDATE !
(฿82,930 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 12:30
ขายคอนโด พลัมคอนโด สุขุมวิท 62 อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ Tesco Lotus อ่อนนุช

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
29 ตร.ม.
฿2,850,000
UPDATE !
(฿98,276 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:30
ขาย Plum condo Sukhumvit 62 ( พลัมคอนโด สุขุมวิท 62 ) **ห้องมุม แต่งครบ Line ID: @ppagent

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
24.5 ตร.ม.
฿2,450,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 01:59

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿2,800,000
UPDATE !
(฿93,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 13:17
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ พลัมคอนโด สุขมวิท 62 ใกล้ BTS บางจาก (ID 1388743)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
28.94 ตร.ม.
฿2,610,000
UPDATE !
(฿90,187 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 13:17

โครงการใกล้เคียง Plum Condo Sukhumvit 62

ไอดีโอ สุขุมวิท 93
ไอดีโอ สุขุมวิท 93

IDEO Sukhumvit 93

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Sukhumvit 93484 ประกาศ
ขาย IDEO Sukhumvit 93137 ประกาศ
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 97/1
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 97/1

Regent Home Sukhumvit 97/1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เอลลิโอ เดลเรย์
เอลลิโอ เดลเรย์

Elio Del Ray

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า Elio Del Ray183 ประกาศ
ขาย Elio Del Ray62 ประกาศ
ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท

IDEO Mobi Sukhumvit

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Sukhumvit289 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Sukhumvit120 ประกาศ
เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101
เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101

THE LINE Sukhumvit 101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เอลลิโอ สุขุมวิท 64
เอลลิโอ สุขุมวิท 64

Elio Sukhumvit 64

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า Elio Sukhumvit 6427 ประกาศ
ขาย Elio Sukhumvit 6433 ประกาศ

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม สุขุมวิท 50
ริทึ่ม สุขุมวิท 50

Rhythm Sukhumvit 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Sukhumvit 50321 ประกาศ
ขาย Rhythm Sukhumvit 5068 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230