คอนโดมิเนียม

Plum Condo Bangyai Station

พลัม คอนโด บางใหญ่ สเตชั่นบางใหญ่ นนทบุรี4.7/5
45ยูนิตขาย
68ยูนิตเช่า

คอนโดใกล้รถไฟฟ้า เพียง 400 เมตร จากสถานีคลองบางไผ่ พร้อมสิ่งอำนวยความความสะดวกภายในโครงการ ทั้งสระว่ายน้ำ ฟิตเนส ห้องอ่านหนังสือ ล็อบบี้ 2 ชั้น และพื้นที่สีเขียวกว่า 4 ไร่

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 68 ห้อง และประกาศขาย 45 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Plum Condo Bangyai Station
คอนโดมิเนียม
บางใหญ่ นนทบุรี
1,870
2.55 เมตร
2016
35 บาท/ตร.ม.
7
8
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

พฤกษา  logo

พฤกษา

698โครงการ
9304ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

IRIS Westgate Bangyai

ห่างออกไป 560 เมตร

คอนโดให้เช่า IRIS Westgate Bangyai

มีคอนโดให้เช่า 63 ประกาศ

ขายคอนโด IRIS Westgate Bangyai

มีคอนโดขาย 30 ประกาศ

The Square Bangyai

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Square Bangyai

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด The Square Bangyai

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

The Midd Bangyai

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Midd Bangyai

มีคอนโดให้เช่า 33 ประกาศ

ขายคอนโด The Midd Bangyai

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

City Station Bangyai

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า City Station Bangyai

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด City Station Bangyai

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Bangyai City Condo A8

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Bangyai City Condo A8

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Bangyai City Condo A8

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Bang Yai City Center Condo

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Bang Yai City Center Condo

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Bang Yai City Center Condo

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Bangyai Condotown

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Bangyai Condotown

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Bangyai Condotown

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

MRT คลองบางไผ่

ห่างออกไป 590 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT คลองบางไผ่

มีประกาศให้เช่า 140 ประกาศ

ประกาศขาย MRT คลองบางไผ่

มีประกาศขาย 84 ประกาศ

MRT ตลาดบางใหญ่

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า MRT ตลาดบางใหญ่

มีประกาศให้เช่า 478 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ตลาดบางใหญ่

มีประกาศขาย 165 ประกาศ

รร.กสิณธรเซนต์ปีเตอร์

ห่างไป 2.6 กม.

โลตัส โกเฟรช หมู่บ้านพฤกษา 3

ห่างไป 7.4 กม.

แม็คโคร บางบัวทอง

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร บางบัวทอง

มีประกาศให้เช่า 181 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร บางบัวทอง

มีประกาศขาย 98 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า บางใหญ่

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

บิ๊กซี รัตนาธิเบศร์

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี รัตนาธิเบศร์

มีประกาศให้เช่า 555 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี รัตนาธิเบศร์

มีประกาศขาย 193 ประกาศ

อีเกีย บางใหญ่

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า อีเกีย บางใหญ่

มีประกาศให้เช่า 504 ประกาศ

ประกาศขาย อีเกีย บางใหญ่

มีประกาศขาย 173 ประกาศ

เซ็นทรัล พลาซ่า เวสต์เกต

ห่างไป 2.1 กม.

บางบัวทอง นนทบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า บางบัวทอง นนทบุรี

มีประกาศให้เช่า 552 ประกาศ

ประกาศขาย บางบัวทอง นนทบุรี

มีประกาศขาย 193 ประกาศ

เดอะ สแควร์ บางใหญ่

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ สแควร์ บางใหญ่

มีประกาศให้เช่า 504 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ สแควร์ บางใหญ่

มีประกาศขาย 174 ประกาศ

บิ๊กซี บางใหญ่

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี บางใหญ่

มีประกาศให้เช่า 555 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี บางใหญ่

มีประกาศขาย 193 ประกาศ

รพ.เกษมราษฎร์ รัตนาธิเบศร์

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

รพ.การุณเวชรัตนาธิเบศร์

ห่างไป 3.4 กม.

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

4.7/5(15 รีวิวโครงการ)
Alisa

Alisa

02/05/2564

“ใหญ่” ทั้งสระว่ายน้ำ ฟิตเนส ล็อบบี้สูงกว่า 5 เมตร ห้องอ่านหนังสือ และพื้นที่สีเขียวกว่า 4 ไร่ “ใหม่” ด้วยดีไซน์ครบฟังก์ชัน แบบใหม่ ทั้ง 1 ห้องนอน และ 2 ห้องชุดรวมกัน พร้อมระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม. “ใกล้” เพียง 550 เมตรจากสถานีรถไฟฟ้าคลองบางไผ่ 1 สถานีจากห้างเซ็นทรัล เวสท์เกต สะดวกสบายใกล้บิ๊กซี และตลาดบางใหญ่

(5)
richmantoy

richmantoy

02/05/2564

(5)
family_style

family_style

02/05/2564

(5)
chill

chill

02/05/2564

(5)
TUM

TUM

01/05/2564

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (68)

ดูประกาศทั้งหมด (68)
รูปภาพ #b4831 12/12/68   ให้เช่าคอนโด Plum condo บางใหญ่📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#b4831 12/12/68 ให้เช่าคอนโด Plum condo บางใหญ่📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางใหญ่ นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
1 ตร.ม.
฿5,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 17:00
รูปภาพ ให้เช่า พลัม คอนโด บางใหญ่ สเตชั่น 1 ห้องนอน ชั้น 2 อาคาร A ใกล้ Big C Extra บางใหญ่

ให้เช่า พลัม คอนโด บางใหญ่ สเตชั่น 1 ห้องนอน ชั้น 2 อาคาร A ใกล้ Big C Extra บางใหญ่

บางใหญ่ นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
23 ตร.ม.
฿5,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:45
รูปภาพ 🦋RB23270 ให้เช่าถูกมาก📢พลัม คอนโด บางใหญ่ สเตชั่น👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB23270 ให้เช่าถูกมาก📢พลัม คอนโด บางใหญ่ สเตชั่น👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางใหญ่ นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
24 ตร.ม.
฿6,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:02
รูปภาพ 🦋RB23871 ให้เช่าถูกมาก📢พลัม คอนโด บางใหญ่ สเตชั่น👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB23871 ให้เช่าถูกมาก📢พลัม คอนโด บางใหญ่ สเตชั่น👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางใหญ่ นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
23 ตร.ม.
฿6,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:02
รูปภาพ 🛑LINE ID @cutecondo มี@🛑 พลัมบางใหญ่ 2 ห้องนอน 10,000 ว่าง✅ ตอบไว

🛑LINE ID @cutecondo มี@🛑 พลัมบางใหญ่ 2 ห้องนอน 10,000 ว่าง✅ ตอบไว

บางใหญ่ นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
45 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:08
รูปภาพ พลัมคอนโดบางใหญ่ติดสถานีสายสีม่วงคลองบางไผ่ แค่ 250 เมตร ตึก F เฟส 2 ที่จอดรถเยอะ

พลัมคอนโดบางใหญ่ติดสถานีสายสีม่วงคลองบางไผ่ แค่ 250 เมตร ตึก F เฟส 2 ที่จอดรถเยอะ

บางใหญ่ นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
23 ตร.ม.
฿5,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/11/2564)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:01
รูปภาพ P583 ให้เช่าคอนโด Plum Condo Bangyai Station (พลัม คอนโด บางใหญ่ สเตชั่น) ใกล้MRTสายสีม่วง เฟอร์ครบ ราคาพิเศษสุด

P583 ให้เช่าคอนโด Plum Condo Bangyai Station (พลัม คอนโด บางใหญ่ สเตชั่น) ใกล้MRTสายสีม่วง เฟอร์ครบ ราคาพิเศษสุด

บางใหญ่ นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
23 ตร.ม.
฿5,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 12:29
รูปภาพ WS ให้ เช่า คอนโด plum condo บางใหญ่ station 2นอน2น้ำ​  46 ตรม. ตึกE ชั้น6 พร้อมเฟอร์

WS ให้ เช่า คอนโด plum condo บางใหญ่ station 2นอน2น้ำ​ 46 ตรม. ตึกE ชั้น6 พร้อมเฟอร์

บางใหญ่ นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
46 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:58
รูปภาพ ให้ เช่า คอนโด พลัมคอนโด บางใหญ่ สเตชั่น ตึก E ชั้น 4 23 ตรม

ให้ เช่า คอนโด พลัมคอนโด บางใหญ่ สเตชั่น ตึก E ชั้น 4 23 ตรม

บางใหญ่ นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
23 ตร.ม.
฿5,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:58
รูปภาพ ใกล้รถไฟฟ้า และรถประจำทาง ใกล้แหล่งของกิน  พลัม บางใหญ่

ใกล้รถไฟฟ้า และรถประจำทาง ใกล้แหล่งของกิน พลัม บางใหญ่

บางใหญ่ นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
24 ตร.ม.
฿5,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:01
รูปภาพ 🔮RB23871 ให้เช่าถูกมาก👍พลัม คอนโด บางใหญ่ สเตชั่น✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB23871 ให้เช่าถูกมาก👍พลัม คอนโด บางใหญ่ สเตชั่น✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางใหญ่ นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
23 ตร.ม.
฿6,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 10:54
รูปภาพ 🔮RB23270 ให้เช่าถูกมาก👍พลัม คอนโด บางใหญ่ สเตชั่น✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB23270 ให้เช่าถูกมาก👍พลัม คอนโด บางใหญ่ สเตชั่น✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางใหญ่ นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
24 ตร.ม.
฿6,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 10:54
รูปภาพ #Z2315💥050668🔥ให้เช่าคอนโด Plum Condo Bang Yai Station

#Z2315💥050668🔥ให้เช่าคอนโด Plum Condo Bang Yai Station

บางใหญ่ นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
45 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:45
รูปภาพ 🔥🔥🔥 ให้เช่าคอนโด Plum บางใหญ่ (( 5999 ต่อเดือน / ตึกติดสระว่ายน้ำ / ห้องสวยมาก )) ห่าง MRT คลองบางไผ่ 300 ม

🔥🔥🔥 ให้เช่าคอนโด Plum บางใหญ่ (( 5999 ต่อเดือน / ตึกติดสระว่ายน้ำ / ห้องสวยมาก )) ห่าง MRT คลองบางไผ่ 300 ม

บางใหญ่ นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
25 ตร.ม.
฿5,999/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:08
รูปภาพ 🔔รวมคอนโดนนนทบุรีให้เช่า🔔⚠️🛋️🛌พลัมคอนโด บางใหญ่

🔔รวมคอนโดนนนทบุรีให้เช่า🔔⚠️🛋️🛌พลัมคอนโด บางใหญ่

บางใหญ่ นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
23 ตร.ม.
฿5,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/1/2567)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:35
รูปภาพ 🙋🏼💎🙋🏼💥แอดไลน์นัดดูห้องได้เลย📲พลัม คอนโด บางใหญ่ สเตชั่น

🙋🏼💎🙋🏼💥แอดไลน์นัดดูห้องได้เลย📲พลัม คอนโด บางใหญ่ สเตชั่น

บางใหญ่ นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
46 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:35
รูปภาพ 🔔รวมคอนโดนนนทบุรีให้เช่า🔔⚠️🛋️🛌Plum Condo Bangyai Station

🔔รวมคอนโดนนนทบุรีให้เช่า🔔⚠️🛋️🛌Plum Condo Bangyai Station

บางใหญ่ นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
23 ตร.ม.
฿5,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:35
รูปภาพ 📢📢 ให้เช่าคอนโด พลัม บางใหญ่ (คลองถนน) (2ห้องนอน 2ห้องน้ำ ขนาด 49ตรม.) *มีเครื่องซักผ้า* ครบพร้อมเข้าอยู่

📢📢 ให้เช่าคอนโด พลัม บางใหญ่ (คลองถนน) (2ห้องนอน 2ห้องน้ำ ขนาด 49ตรม.) *มีเครื่องซักผ้า* ครบพร้อมเข้าอยู่

บางใหญ่ นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
49 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:10

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (45)

ดูประกาศทั้งหมด (45)
: Plum Condo   บางใหญ่ สเตชั่น

: Plum Condo บางใหญ่ สเตชั่น

บางใหญ่ นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
23 ตร.ม.
฿1,090,000
UPDATE !
(฿47,391 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 15:15
ขายคอนโด พลัม คอนโด บางใหญ่ สเตชั่น อาคาร C ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 23 ตรม ใกล้ Big C Extra บางใหญ่

บางใหญ่ นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
23 ตร.ม.
฿1,090,000
UPDATE !
(฿47,391 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:30
คอนโดมิเนียม 46.23 ตร.ม. พลัม คอนโด บางใหญ่ สเตชั่น เฟส 2 บางบัวทอง นนทบุรี 1.3M

บางใหญ่ นนทบุรี
46.23 ตร.ม.
฿1,803,000
UPDATE !
(฿39,001 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:39
คอนโดมิเนียม 46.23 ตร.ม. พลัม คอนโด บางใหญ่ สเตชั่น เฟส 2 บางบัวทอง นนทบุรี 1.8M

บางใหญ่ นนทบุรี
46.23 ตร.ม.
฿2,404,000
UPDATE !
(฿52,001 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:39
คอนโดมิเนียม 23.05 ตร.ม. พลัมคอนโด บางใหญ่ สเตชั่น เฟส 2 บางบัวทอง นนทบุรี 803,000

บางใหญ่ นนทบุรี
23.05 ตร.ม.
฿1,084,000
UPDATE !
(฿47,028 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:39
คอนโดมิเนียม 23.05 ตร.ม. พลัมคอนโด บางใหญ่ สเตชั่น เฟส 2 บางบัวทอง นนทบุรี 934,000

บางใหญ่ นนทบุรี
23.05 ตร.ม.
฿934,000
UPDATE !
(฿40,521 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:39
คอนโดมิเนียม 23.05 ตร.ม. พลัม คอนโด บางใหญ่ สเตชั่น บางบัวทอง นนทบุรี 681,000

บางใหญ่ นนทบุรี
23.05 ตร.ม.
฿865,000
UPDATE !
(฿37,527 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:39
คอนโดมิเนียม 23.05 ตร.ม. พลัม คอนโด บางใหญ่ สเตชั่น บางบัวทอง นนทบุรี 899,000

บางใหญ่ นนทบุรี
23.05 ตร.ม.
฿899,000
UPDATE !
(฿39,002 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:39
คอนโดมิเนียม 46.23 ตร.ม. พลัม คอนโด บางใหญ่ สเตชั่น เฟส 2 บางบัวทอง นนทบุรี 1.7M

บางใหญ่ นนทบุรี
46.23 ตร.ม.
฿2,127,000
UPDATE !
(฿46,009 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:39
ขายคอนโด พลัม คอนโด บางใหญ่ สเตชั่น อาคาร C ชั้น 3 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 46.00 ตรม ใกล้ Big C Extra บางใหญ่

บางใหญ่ นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
46 ตร.ม.
฿1,990,000
UPDATE !
(฿43,261 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 12:00
WS ขาย คอนโด พลัมคอนโด บางใหญ่ สเตชั่น ตึก F ชั้น 4 พร้อมผู้เช่า 23 ตรม ใกล้ MRT คลองบางไผ่

บางใหญ่ นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
23 ตร.ม.
฿980,000
UPDATE !
(฿42,609 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:56
📌 ขายคอนโด พลัม คอนโด บางใหญ่ สเตชั่น อาคาร A ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 23.00 ตรม ใกล้ Big C Extra บางใหญ่

บางใหญ่ นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
23 ตร.ม.
฿1,300,000
NEW !
(฿56,522 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 10:00
🏢 ขายคอนโด : Plum Condo Bangyai Station (พลัม คอนโด บางใหญ่ สเตชั่น)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12133

🏢 ขายคอนโด : Plum Condo Bangyai Station (พลัม คอนโด บางใหญ่ สเตชั่น) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12133

บางใหญ่ นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
46.23 ตร.ม.
฿2,600,000
UPDATE !
(฿56,241 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:37
🏢 ขายคอนโด : Plum Condo Bangyai Station (พลัม คอนโด บางใหญ่ สเตชั่น)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C13155

🏢 ขายคอนโด : Plum Condo Bangyai Station (พลัม คอนโด บางใหญ่ สเตชั่น) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C13155

บางใหญ่ นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
23 ตร.ม.
฿1,500,000
UPDATE !
(฿65,217 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:37
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ พลัม คอนโด บางใหญ่ สเตชั่น MD-25085127

บางใหญ่ นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
22.34 ตร.ม.
฿1,350,000
UPDATE !
(฿60,430 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:45
ขาย พลัม บางใหญ่  เลขที่ 8/845

ขาย พลัม บางใหญ่ เลขที่ 8/845

บางใหญ่ นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
23.05 ตร.ม.
฿1,350,000
UPDATE !
(฿58,568 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 05:01
💥SL-2886💥ด่วน ขายคอนโด พลัม คอนโด บางใหญ่ สเตชั่น👉แอดไลน์ @rangrak

บางใหญ่ นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
23.05 ตร.ม.
฿1,250,000
UPDATE !
(฿54,230 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 03:34
💥SL-2887💥ขายคอนโด พลัม คอนโด บางใหญ่ สเตชั่น👉แอดไลน์ @rangrak

บางใหญ่ นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
23.05 ตร.ม.
฿1,100,000
UPDATE !
(฿47,722 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 03:34
💥SL-7310💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี พลัม คอนโด บางใหญ่ สเตชั่น👉แอดไลน์ @mastercondo

บางใหญ่ นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
23.05 ตร.ม.
฿1,190,000
UPDATE !
(฿51,627 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 03:34

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Plum Condo Bangyai Station

ไอริส เวสท์เกต บางใหญ่
ไอริส เวสท์เกต บางใหญ่

IRIS Westgate Bangyai

บางบัวทอง นนทบุรี
เดอะ สแควร์ บางใหญ่

The Square Bangyai

บางบัวทอง นนทบุรี
ขาย The Square Bangyai7 ประกาศ
เดอะ มิดด์ บางใหญ่

The Midd Bangyai

บางบัวทอง นนทบุรี
เช่า The Midd Bangyai33 ประกาศ
ขาย The Midd Bangyai11 ประกาศ
ซิตี้ สเตชั่น บางใหญ่

City Station Bangyai

บางใหญ่ นนทบุรี
คอนโดบางใหญ่ซิตี้ A8

Bangyai City Condo A8

บางใหญ่ นนทบุรี

Bang Yai City Center Condo

บางบัวทอง นนทบุรี
บางใหญ่ คอนโดทาวน์

Bangyai Condotown

บางบัวทอง นนทบุรี
เช่า Bangyai Condotown0 ประกาศ
ขาย Bangyai Condotown0 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by