รูป IRIS Westgate Bangyai - รูปที่ 1/17
รูป IRIS Westgate Bangyai - รูปที่ 2/17
รูป IRIS Westgate Bangyai - รูปที่ 3/17
รูป IRIS Westgate Bangyai - รูปที่ 4/17
รูป IRIS Westgate Bangyai - รูปที่ 5/17
คอนโดมิเนียม

IRIS Westgate Bangyai

ไอริส เวสท์เกต บางใหญ่บางบัวทอง นนทบุรี4.8/5
30ยูนิตขาย
64ยูนิตเช่า

ไลฟ์สไตล์การใช้ชีวิตแบบ Freedom ที่ตอบโจทย์ทุกการใช้ชีวิตที่ลงตัว รายล้อมด้วยธรรมชาติและสีสันความทันสมัย พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกในโครงการและบริเวณใกล้เคียงอย่างครบครัน การดีไซน์เน้นนความเรียบหรู มี 3 type 8 แบบ เลือกได้ตามสไตล์ที่เป็นคุณ

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 64 ห้อง และประกาศขาย 30 ห้อง

บางบัวทอง นนทบุรี
900
2.6 เมตร
2016
40.00 บาท/ตร.ม.
5
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Plum Condo Bangyai Station

ห่างออกไป 560 เมตร

คอนโดให้เช่า Plum Condo Bangyai Station

มีคอนโดให้เช่า 72 ประกาศ

ขายคอนโด Plum Condo Bangyai Station

มีคอนโดขาย 42 ประกาศ

The Square Bangyai

ห่างออกไป 780 เมตร

คอนโดให้เช่า The Square Bangyai

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด The Square Bangyai

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

The Midd Bangyai

ห่างออกไป 750 เมตร

คอนโดให้เช่า The Midd Bangyai

มีคอนโดให้เช่า 32 ประกาศ

ขายคอนโด The Midd Bangyai

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

City Station Bangyai

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า City Station Bangyai

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด City Station Bangyai

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Bangyai City Condo A8

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Bangyai City Condo A8

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Bangyai City Condo A8

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Bang Yai City Center Condo

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Bang Yai City Center Condo

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Bang Yai City Center Condo

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Pong Udom Condominium

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Pong Udom Condominium

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Pong Udom Condominium

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Bangyai Condotown

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Bangyai Condotown

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Bangyai Condotown

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

MRT คลองบางไผ่

ห่างออกไป 530 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT คลองบางไผ่

มีประกาศให้เช่า 143 ประกาศ

ประกาศขาย MRT คลองบางไผ่

มีประกาศขาย 85 ประกาศ

MRT ตลาดบางใหญ่

ห่างออกไป 940 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT ตลาดบางใหญ่

มีประกาศให้เช่า 486 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ตลาดบางใหญ่

มีประกาศขาย 166 ประกาศ

รร.กสิณธรเซนต์ปีเตอร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

แม็คโคร บางบัวทอง

ห่างไป 5.1 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร บางบัวทอง

มีประกาศให้เช่า 187 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร บางบัวทอง

มีประกาศขาย 99 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า บางใหญ่

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

บิ๊กซี รัตนาธิเบศร์

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี รัตนาธิเบศร์

มีประกาศให้เช่า 572 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี รัตนาธิเบศร์

มีประกาศขาย 194 ประกาศ

โฮมโปร รัตนาธิเบศร์

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร รัตนาธิเบศร์

มีประกาศให้เช่า 572 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร รัตนาธิเบศร์

มีประกาศขาย 194 ประกาศ

อีเกีย บางใหญ่

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า อีเกีย บางใหญ่

มีประกาศให้เช่า 517 ประกาศ

ประกาศขาย อีเกีย บางใหญ่

มีประกาศขาย 174 ประกาศ

เซ็นทรัล พลาซ่า เวสต์เกต

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

บางบัวทอง นนทบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า บางบัวทอง นนทบุรี

มีประกาศให้เช่า 570 ประกาศ

ประกาศขาย บางบัวทอง นนทบุรี

มีประกาศขาย 194 ประกาศ

เดอะ สแควร์ บางใหญ่

ห่างออกไป 860 เมตร

ประกาศให้เช่า เดอะ สแควร์ บางใหญ่

มีประกาศให้เช่า 517 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ สแควร์ บางใหญ่

มีประกาศขาย 175 ประกาศ

บิ๊กซี บางใหญ่

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี บางใหญ่

มีประกาศให้เช่า 572 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี บางใหญ่

มีประกาศขาย 194 ประกาศ

รพ.เกษมราษฎร์ รัตนาธิเบศร์

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

รพ.ชลลดา

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ชลลดา

มีประกาศให้เช่า 71 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ชลลดา

มีประกาศขาย 32 ประกาศ

รพ.การุณเวชรัตนาธิเบศร์

ห่างไป 3.1 กม.

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 25.92 - 41.90 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

4.8/5(14 รีวิวโครงการ)
Alisa

Alisa

02/05/2564

สิ่งอำนวยความสะดวก สิ่งอำนวยความสะดวกที่ Iris Westgate (ไอริส เวสท์เกต) รวมทั้ง ลิฟท์ ที่จอดรถ การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง กล้องวงจรปิด สระว่ายนำ้ ฟิตเนส สวนหย่อม / พื้นที่จัดบาร์บีคิว ร้านค้าในโครงการ wi-fi ค่าส่วนกลาง ฿40 ต่อ ตรม.

(5)
richmantoy

richmantoy

02/05/2564

(5)
family_style

family_style

02/05/2564

(5)
chill

chill

02/05/2564

(5)
TUM

TUM

01/05/2564

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (64)

ดูประกาศทั้งหมด (64)
รูปภาพ ให้เช่า ไอริส เวสท์เกต บางใหญ่ มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่า ไอริส เวสท์เกต บางใหญ่ มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

บางบัวทอง นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
24 ตร.ม.
฿6,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/9/2564)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:48
รูปภาพ 🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก  Code: 26KJ1446  ให้เช่า IRIS Westgate Bangyai ✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก Code: 26KJ1446 ให้เช่า IRIS Westgate Bangyai ✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

บางบัวทอง นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
26 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:39
รูปภาพ 🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก Code: 26KJ2131  ให้เช่า IRIS Westgate Bangyai 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก Code: 26KJ2131 ให้เช่า IRIS Westgate Bangyai 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

บางบัวทอง นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
26 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:39
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ดิ ไอริส บางใหญ่ อาคาร 5 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 33.00 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล เวสต์เกท

ให้เช่าคอนโด ดิ ไอริส บางใหญ่ อาคาร 5 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 33.00 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล เวสต์เกท

บางบัวทอง นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
33 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 06:45
รูปภาพ 🦋RB23449 ให้เช่าถูกมาก📢ไอริส เวสท์เกต บางใหญ่👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB23449 ให้เช่าถูกมาก📢ไอริส เวสท์เกต บางใหญ่👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางบัวทอง นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
40.91 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 06:44
รูปภาพ 🦋RB23697 ให้เช่าถูกมาก📢ไอริส เวสท์เกต บางใหญ่👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB23697 ให้เช่าถูกมาก📢ไอริส เวสท์เกต บางใหญ่👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางบัวทอง นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
26 ตร.ม.
฿6,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 06:44
รูปภาพ 🦋RB24413 ให้เช่าถูกมาก📢ไอริส เวสท์เกต บางใหญ่👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB24413 ให้เช่าถูกมาก📢ไอริส เวสท์เกต บางใหญ่👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางบัวทอง นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
26 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 06:44
รูปภาพ 🦋RB20400 ให้เช่าถูกมาก📢ไอริส เวสท์เกต บางใหญ่👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB20400 ให้เช่าถูกมาก📢ไอริส เวสท์เกต บางใหญ่👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางบัวทอง นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
33.31 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 06:44
รูปภาพ 🦋RB20669 ให้เช่าถูกมาก📢ดิ ไอริส เวสท์เกต👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB20669 ให้เช่าถูกมาก📢ดิ ไอริส เวสท์เกต👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางบัวทอง นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
26 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 06:44
รูปภาพ 🦋RB20915 ให้เช่าถูกมาก📢ดิ ไอริส เวสท์เกต👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB20915 ให้เช่าถูกมาก📢ดิ ไอริส เวสท์เกต👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางบัวทอง นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
26 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 06:44
รูปภาพ 🦋RB21639 ให้เช่าถูกมาก📢ดิ ไอริส เวสท์เกต👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB21639 ให้เช่าถูกมาก📢ดิ ไอริส เวสท์เกต👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางบัวทอง นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
33.61 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 06:44
รูปภาพ 🦋RB24418 ให้เช่าถูกมาก📢ไอริส เวสท์เกต บางใหญ่👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB24418 ให้เช่าถูกมาก📢ไอริส เวสท์เกต บางใหญ่👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางบัวทอง นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
26 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 06:44
รูปภาพ 🦋RB22971 ให้เช่าถูกมาก📢ดิ ไอริส เวสท์เกต👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB22971 ให้เช่าถูกมาก📢ดิ ไอริส เวสท์เกต👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางบัวทอง นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
28 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 06:44
รูปภาพ 🦋RB23020 ให้เช่าถูกมาก📢ดิ ไอริส เวสท์เกต👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB23020 ให้เช่าถูกมาก📢ดิ ไอริส เวสท์เกต👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางบัวทอง นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
26 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 06:44
รูปภาพ 🦋RB23026 ให้เช่าถูกมาก📢ดิ ไอริส เวสท์เกต👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB23026 ให้เช่าถูกมาก📢ดิ ไอริส เวสท์เกต👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางบัวทอง นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
26 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 06:44
รูปภาพ 🦋RB23517 ให้เช่าถูกมาก📢ไอริส เวสท์เกต บางใหญ่👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB23517 ให้เช่าถูกมาก📢ไอริส เวสท์เกต บางใหญ่👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางบัวทอง นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
26 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 06:44
รูปภาพ 🦋RB23832 ให้เช่าถูกมาก📢ไอริส เวสท์เกต บางใหญ่👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB23832 ให้เช่าถูกมาก📢ไอริส เวสท์เกต บางใหญ่👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางบัวทอง นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
26 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 06:44
รูปภาพ 🔮RB23020 ให้เช่าถูกมาก👍ดิ ไอริส เวสท์เกต✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB23020 ให้เช่าถูกมาก👍ดิ ไอริส เวสท์เกต✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางบัวทอง นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
26 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 03:58
รูปภาพ 🔮RB23517 ให้เช่าถูกมาก👍ไอริส เวสท์เกต บางใหญ่✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB23517 ให้เช่าถูกมาก👍ไอริส เวสท์เกต บางใหญ่✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางบัวทอง นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
26 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 03:58

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (30)

ดูประกาศทั้งหมด (30)
Iris westgate  1.19 ล้านบาท เท่านั้น PREMIUM

Iris westgate 1.19 ล้านบาท เท่านั้น

บางบัวทอง นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
25.92 ตร.ม.
฿1,190,000
UPDATE !
(฿45,910 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/04/2569 13:31
🏢 ขายคอนโด : IRIS Westgate Bangyai (ไอริส เวสท์เกต บางใหญ่)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10580

🏢 ขายคอนโด : IRIS Westgate Bangyai (ไอริส เวสท์เกต บางใหญ่) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10580

บางบัวทอง นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5-10
26 ตร.ม.
฿1,390,000
UPDATE !
(฿53,462 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 03:26
Rhythm Sukhumvit 36-38 2 bedrooms, for sale

Rhythm Sukhumvit 36-38 2 bedrooms, for sale

บางบัวทอง นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
78 ตร.ม.
฿11,900,000
UPDATE !
(฿152,564 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:06
🔥ขายคอนโดราคาดีห้องมินิมอลโคซี่✅ ไอริส เวสท์เกต บางใหญ่ IRIS Westgate Bangyai | MRT สายสีม่วง

บางบัวทอง นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
25.92 ตร.ม.
฿1,900,000
UPDATE !
(฿73,302 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 11:02
📍ด่วน!! ขาย ไอริส เวสต์เกต บางใหญ่ >> ห้องสวย ตกแต่งให่ ใกล้รถไฟฟ้า💕💕💕

บางบัวทอง นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
25.92 ตร.ม.
฿1,390,000
UPDATE !
(฿53,627 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 03:02
JK2 6076737 : ไอริส เวสท์เกต บางใหญ่

JK2 6076737 : ไอริส เวสท์เกต บางใหญ่

บางบัวทอง นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
25.92 ตร.ม.
฿1,088,640
UPDATE !
(฿42,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 02:02
BB 15820 : ไอริส เวสเกต ใกล้ MRT คลองบางไผ่

BB 15820 : ไอริส เวสเกต ใกล้ MRT คลองบางไผ่

บางบัวทอง นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
25.92 ตร.ม.
฿1,530,000
UPDATE !
(฿59,028 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 02:02
ขาย Iris Westgate 26 ตรม. ชั้น 6 เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมอยู่

ขาย Iris Westgate 26 ตรม. ชั้น 6 เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมอยู่

บางบัวทอง นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
25 ตร.ม.
฿1,500,000
UPDATE !
(฿60,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 08:02
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 29.62 ตร.ม. ห้องชุด โครงการ ดิ ไอริส บางใหญ่ นนทบุรี บางบัวทอง นนทบุรี 1.6M

บางบัวทอง นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
29.62 ตร.ม.
฿1,630,000
NEW !
(฿55,030 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 05:46
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 25.92 ตร.ม. โครงการ ดิ ไอริส บางใหญ่ นนทบุรี บางบัวทอง นนทบุรี 1.6M

บางบัวทอง นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
25.92 ตร.ม.
฿1,650,000
NEW !
(฿63,657 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 05:45
A033880 The Iris westgate

A033880 The Iris westgate

บางบัวทอง นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
25 ตร.ม.
฿1,000,000
UPDATE !
(฿40,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 25.92 ตร.ม. ห้องชุด ดิ ไอริส บางใหญ่ [ชั้น 2 อาคาร 4] บางบัวทอง นนทบุรี 1.2M

บางบัวทอง นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
25.92 ตร.ม.
฿1,210,000
UPDATE !
(฿46,682 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:17
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 33.4 ตร.ม. ห้องชุด ดิ ไอริส บางใหญ่ [ชั้น 5 อาคาร 4] บางบัวทอง นนทบุรี 1.7M

บางบัวทอง นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
33.4 ตร.ม.
฿1,680,000
UPDATE !
(฿50,299 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:16
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 25.72 ตร.ม. ห้องชุด ดิ ไอริส บางใหญ่ [ชั้น 8 อาคาร 4 ] บางบัวทอง นนทบุรี 1.3M

บางบัวทอง นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
25.72 ตร.ม.
฿1,270,000
UPDATE !
(฿49,378 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:16
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 33.55 ตร.ม. ห้องชุด ดิ ไอริส บางใหญ่ [ชั้น 8 อาคาร 4] บางบัวทอง นนทบุรี 2.1M

บางบัวทอง นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
33.55 ตร.ม.
฿2,150,000
UPDATE !
(฿64,083 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:16
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 36.93 ตร.ม. ห้องชุด ดิ ไอริส บางใหญ่ [ชั้น 5 อาคาร 4] บางบัวทอง นนทบุรี 1.9M

บางบัวทอง นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
36.93 ตร.ม.
฿1,950,000
UPDATE !
(฿52,803 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:16
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 25.92 ตร.ม. ห้องชุด ดิ ไอริส บางใหญ่ [ชั้น 7 อาคาร 4] บางบัวทอง นนทบุรี 1.6M

บางบัวทอง นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
25.92 ตร.ม.
฿1,610,000
UPDATE !
(฿62,114 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:16
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 25.92 ตร.ม. ห้องชุด ดิ ไอริส บางใหญ่ [ชั้น 5 อาคาร 4] บางบัวทอง นนทบุรี 1.4M

บางบัวทอง นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
25.92 ตร.ม.
฿1,450,000
UPDATE !
(฿55,941 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:15
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 29.61 ตร.ม. ห้องชุด ดิ ไอริส บางใหญ่ [ชั้น 1 อาคาร 3] บางบัวทอง นนทบุรี 1.6M

บางบัวทอง นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
29.61 ตร.ม.
฿1,600,000
UPDATE !
(฿54,036 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:15

บางบัวทอง นนทบุรี
ขาย The Square Bangyai7 ประกาศ
เดอะ มิดด์ บางใหญ่

The Midd Bangyai

บางบัวทอง นนทบุรี
เช่า The Midd Bangyai32 ประกาศ
ขาย The Midd Bangyai11 ประกาศ
ซิตี้ สเตชั่น บางใหญ่

City Station Bangyai

บางใหญ่ นนทบุรี
คอนโดบางใหญ่ซิตี้ A8

Bangyai City Condo A8

บางบัวทอง นนทบุรี
เช่า Bangyai Condotown0 ประกาศ
ขาย Bangyai Condotown0 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by