รูป Pearl Garden - รูปที่ 1/7
รูป Pearl Garden - รูปที่ 2/7
รูป Pearl Garden - รูปที่ 3/7
รูป Pearl Garden - รูปที่ 4/7
รูป Pearl Garden - รูปที่ 5/7
คอนโดมิเนียม

Pearl Garden

เพิร์ล การ์เด้นบางรัก กรุงเทพมหานคร0.0/5
5ยูนิตขาย
29ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 29 ห้อง และประกาศขาย 5 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Pearl Garden
คอนโดมิเนียม
บางรัก กรุงเทพมหานคร
69
1999
1
16

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Ashton Chula - Silom

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Chula - Silom

มีคอนโดให้เช่า 620 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Chula - Silom

มีคอนโดขาย 210 ประกาศ

IDEO Q Chula - Samyan

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Q Chula - Samyan

มีคอนโดให้เช่า 345 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Chula - Samyan

มีคอนโดขาย 119 ประกาศ

Supalai Premier Si Phraya - Samyan

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier Si Phraya - Samyan

มีคอนโดให้เช่า 131 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier Si Phraya - Samyan

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

Knightsbridge Prime Sathorn

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 693 ประกาศ

ขายคอนโด Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดขาย 246 ประกาศ

The Seed Mingle

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Seed Mingle

มีคอนโดให้เช่า 125 ประกาศ

ขายคอนโด The Seed Mingle

มีคอนโดขาย 64 ประกาศ

The Address Sathorn

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Address Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 333 ประกาศ

ขายคอนโด The Address Sathorn

มีคอนโดขาย 159 ประกาศ

Nara 9

ห่างออกไป 930 เมตร

คอนโดให้เช่า Nara 9

มีคอนโดให้เช่า 218 ประกาศ

ขายคอนโด Nara 9

มีคอนโดขาย 93 ประกาศ

Ashton Silom

ห่างออกไป 910 เมตร

คอนโดให้เช่า Ashton Silom

มีคอนโดให้เช่า 290 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Silom

มีคอนโดขาย 148 ประกาศ

Centric Sathorn - Saint Louis

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Centric Sathorn - Saint Louis

มีคอนโดให้เช่า 164 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Sathorn - Saint Louis

มีคอนโดขาย 79 ประกาศ

Rhythm Sathorn - Narathiwas

ห่างออกไป 840 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Sathorn - Narathiwas

มีคอนโดให้เช่า 112 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sathorn - Narathiwas

มีคอนโดขาย 39 ประกาศ

MRT ลุมพินี

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า MRT ลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 4,839 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ลุมพินี

มีประกาศขาย 2,051 ประกาศ

MRT สีลม

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า MRT สีลม

มีประกาศให้เช่า 6,114 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สีลม

มีประกาศขาย 2,454 ประกาศ

MRT สามย่าน

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า MRT สามย่าน

มีประกาศให้เช่า 5,314 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สามย่าน

มีประกาศขาย 2,133 ประกาศ

BTS ศาลาแดง

ห่างออกไป 750 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ศาลาแดง

มีประกาศให้เช่า 5,796 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ศาลาแดง

มีประกาศขาย 2,363 ประกาศ

BTS ช่องนนทรี

ห่างออกไป 540 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ช่องนนทรี

มีประกาศให้เช่า 4,897 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ช่องนนทรี

มีประกาศขาย 2,093 ประกาศ

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศให้เช่า 15,412 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศขาย 7,329 ประกาศ

รร.พณิชยการสีลม

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศให้เช่า 17,066 ประกาศ

ประกาศขาย รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศขาย 7,666 ประกาศ

รร.เซนต์เทเรซ่า

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศให้เช่า 17,961 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศขาย 7,903 ประกาศ

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

ห่างไป 2 กม.

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 15,927 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,441 ประกาศ

วิทยาลัยสารพัดช่างธนบุรี

ห่างไป 4.1 กม.

โรบินสัน สีลม

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สีลม

มีประกาศให้เช่า 11,523 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สีลม

มีประกาศขาย 4,770 ประกาศ

เซ็นทรัล พระราม 3

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 7,230 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พระราม 3

มีประกาศขาย 4,089 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 5.1 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 23,194 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,651 ประกาศ

โรบินสัน บางรัก

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน บางรัก

มีประกาศให้เช่า 10,372 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน บางรัก

มีประกาศขาย 4,787 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,738 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,257 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 4.2 กม.

บิ๊กซี ราชดำริ

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 33,691 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,421 ประกาศ

แม็คโคร สาทร

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร สาทร

มีประกาศให้เช่า 6,694 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร สาทร

มีประกาศขาย 3,455 ประกาศ

ตลาดสวนพลู

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดสวนพลู

มีประกาศให้เช่า 9,279 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสวนพลู

มีประกาศขาย 4,486 ประกาศ

เขตบางรัก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางรัก

มีประกาศให้เช่า 6,700 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางรัก

มีประกาศขาย 2,830 ประกาศ

ชาญอิสสระ ทาวเวอร์

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า ชาญอิสสระ ทาวเวอร์

มีประกาศให้เช่า 3,858 ประกาศ

ประกาศขาย ชาญอิสสระ ทาวเวอร์

มีประกาศขาย 1,501 ประกาศ

เอไอเอ สาทร ทาวเวอร์

ห่างออกไป 860 เมตร

ประกาศให้เช่า เอไอเอ สาทร ทาวเวอร์

มีประกาศให้เช่า 5,124 ประกาศ

ประกาศขาย เอไอเอ สาทร ทาวเวอร์

มีประกาศขาย 2,386 ประกาศ

อาคารสาทรธานี ทาวเวอร์

ห่างออกไป 380 เมตร

อาคารรัจนาการ

ห่างออกไป 540 เมตร

ประกาศให้เช่า อาคารรัจนาการ

มีประกาศให้เช่า 5,768 ประกาศ

ประกาศขาย อาคารรัจนาการ

มีประกาศขาย 2,596 ประกาศ

ถนนสีลม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสีลม

มีประกาศให้เช่า 8,498 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสีลม

มีประกาศขาย 3,605 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 39,446 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,361 ประกาศ

ถนนนราธิวาสราชนครินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสุรวงศ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุรวงศ์

มีประกาศให้เช่า 12,545 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุรวงศ์

มีประกาศขาย 5,397 ประกาศ

รพ.จุฬาลงกรณ์

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศให้เช่า 13,151 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศขาย 5,190 ประกาศ

รพ.กรุงเทพคริสเตียน

ห่างออกไป 730 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 10,966 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศขาย 4,640 ประกาศ

รพ.เลิดสิน

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เลิดสิน

มีประกาศให้เช่า 10,913 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เลิดสิน

มีประกาศขาย 4,876 ประกาศ

รพ.เซนต์หลุยส์

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 16,207 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,546 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (29)

ดูประกาศทั้งหมด (29)
รูปภาพ Pearl Garden 2 bedrooms, for rent

Pearl Garden 2 bedrooms, for rent

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
107.06 ตร.ม.
฿53,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:06
รูปภาพ Pearl Garden 2 bedrooms, for rent

Pearl Garden 2 bedrooms, for rent

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
160.28 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:06
รูปภาพ เพิร์ล การ์เด้นท์ ลดหนักจัดเต็ม ใกล้ BTS สถานีช่องนนทรี

เพิร์ล การ์เด้นท์ ลดหนักจัดเต็ม ใกล้ BTS สถานีช่องนนทรี

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น x
67.43 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 12:11
รูปภาพ LTH10217 – Pearl Garden Condo FOR RENT size 175 Sq. m. 3 beds 2 baths Near BTS Chongnonsi Station ONLY 75k/month

LTH10217 – Pearl Garden Condo FOR RENT size 175 Sq. m. 3 beds 2 baths Near BTS Chongnonsi Station ONLY 75k/month

บางรัก กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
175 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/4/2567)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 08:14
รูปภาพ  เช่าคอนโด ⚡️ Pearl Garden ใกล้ BTS ช่องนนทรี 2นอน 107.06ตรม 55k ห้องสวยเฟอร์ครบ🛋️

เช่าคอนโด ⚡️ Pearl Garden ใกล้ BTS ช่องนนทรี 2นอน 107.06ตรม 55k ห้องสวยเฟอร์ครบ🛋️

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น x
107.06 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:30
รูปภาพ Pearl Garden - Cozy 2 Bedroom Condo For Rent in Silom - BR15682CD

Pearl Garden - Cozy 2 Bedroom Condo For Rent in Silom - BR15682CD

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
71 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 01:39
รูปภาพ Pearl Garden - Charming 2 Bedroom Condo in Silom Area - BR9837CD

Pearl Garden - Charming 2 Bedroom Condo in Silom Area - BR9837CD

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
107 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 01:39
รูปภาพ Pearl Garden - Chic 1 Bedroom Condo For Rent in Silom Area - BR18736CD

Pearl Garden - Chic 1 Bedroom Condo For Rent in Silom Area - BR18736CD

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
67 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 01:39
รูปภาพ Pearl Garden | Spacious 2 Bedroom Condo For Rent in Silom - BR61086CD

Pearl Garden | Spacious 2 Bedroom Condo For Rent in Silom - BR61086CD

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
92 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 01:39
รูปภาพ Pearl Garden - Impressive  2 Bedroom Condo in Silom - BR15216CD

Pearl Garden - Impressive 2 Bedroom Condo in Silom - BR15216CD

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
146 ตร.ม.
฿85,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 01:39
รูปภาพ Pearl Garden | Spacious 2 Bedroom Condo For Rent in Sathorn - BR2315CD

Pearl Garden | Spacious 2 Bedroom Condo For Rent in Sathorn - BR2315CD

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
107 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 01:39
รูปภาพ PM037666✨Flash Deal ✨ Pearl Garden Sathorn (2Bed 2Bath 107SQM.) พร้อมอยู่ ! เพียง 55,000 บาทต่อเดือน Tel.0981315848 @propmatch

PM037666✨Flash Deal ✨ Pearl Garden Sathorn (2Bed 2Bath 107SQM.) พร้อมอยู่ ! เพียง 55,000 บาทต่อเดือน Tel.0981315848 @propmatch

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1-10
107 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:45
รูปภาพ A035065 Pearl Garden

A035065 Pearl Garden

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
107 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คอนโด เพิร์ล การ์เด้น ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 1963456)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คอนโด เพิร์ล การ์เด้น ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 1963456)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 6
70 ตร.ม.
฿37,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:38
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คอนโด เพิร์ล การ์เด้น ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 1932800)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คอนโด เพิร์ล การ์เด้น ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 1932800)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
70 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:38
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คอนโด เพิร์ล การ์เด้น ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 1284185)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คอนโด เพิร์ล การ์เด้น ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 1284185)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 14
146 ตร.ม.
฿85,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:38
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คอนโด เพิร์ล การ์เด้น ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 847777)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คอนโด เพิร์ล การ์เด้น ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 847777)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 14
146 ตร.ม.
฿85,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/1/2566)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:38
รูปภาพ A031712 Pearl Garden

A031712 Pearl Garden

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
70 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16
รูปภาพ A031713 Pearl Garden

A031713 Pearl Garden

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
80 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (5)

✨ ขาย เพิร์ล การ์เด้น ✨  ราคา 25,000,000 บาท

✨ ขาย เพิร์ล การ์เด้น ✨ ราคา 25,000,000 บาท

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 10+
146 ตร.ม.
฿25,000,000
UPDATE !
(฿171,233 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 14:00
✨ ขาย เพิร์ล การ์เด้น ✨  ราคา 21,000,000 บาท

✨ ขาย เพิร์ล การ์เด้น ✨ ราคา 21,000,000 บาท

บางรัก กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1-5
175 ตร.ม.
฿21,000,000
UPDATE !
(฿120,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 14:00
✨ ขาย เพิร์ล การ์เด้น ✨  ราคา 25,000,000 บาท

✨ ขาย เพิร์ล การ์เด้น ✨ ราคา 25,000,000 บาท

บางรัก กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1-5
175 ตร.ม.
฿25,000,000
UPDATE !
(฿142,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 14:00
🎯 ขายคอนโด - Pearl Garden ใกล้ Bts พร้อมพงษ์ สุขุมวิท 24

🎯 ขายคอนโด - Pearl Garden ใกล้ Bts พร้อมพงษ์ สุขุมวิท 24

บางรัก กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น x
174 ตร.ม.
฿24,990,000
UPDATE !
(฿143,621 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 15:02
Pearl Garden | Stunning 3 Bedroom Duplex Condo in Sathorn - BR17979CD

บางรัก กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
244 ตร.ม.
฿36,600,000
UPDATE !
(฿150,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 01:39

โครงการใกล้เคียง Pearl Garden

แอชตัน จุฬา - สีลม
แอชตัน จุฬา - สีลม

Ashton Chula - Silom

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Chula - Silom620 ประกาศ
ขาย Ashton Chula - Silom210 ประกาศ
ไอดีโอ คิว จุฬา - สามย่าน
ไอดีโอ คิว จุฬา - สามย่าน

IDEO Q Chula - Samyan

บางรัก กรุงเทพมหานคร
ขาย IDEO Q Chula - Samyan119 ประกาศ

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า The Seed Mingle125 ประกาศ
ขาย The Seed Mingle64 ประกาศ
ดิ แอดเดรส สาทร
ดิ แอดเดรส สาทร

The Address Sathorn

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า The Address Sathorn333 ประกาศ
ขาย The Address Sathorn159 ประกาศ
นารา ไนน์
นารา ไนน์

Nara 9

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า Nara 9218 ประกาศ
ขาย Nara 993 ประกาศ
แอชตัน สีลม
แอชตัน สีลม

Ashton Silom

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Silom290 ประกาศ
ขาย Ashton Silom148 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230