รูป Palm Hills Condominium - รูปที่ 1/3
รูป Palm Hills Condominium - รูปที่ 2/3
รูป Palm Hills Condominium - รูปที่ 3/3
คอนโดมิเนียม

Palm Hills Condominium

ปาล์มฮิลส์ คอนโดมิเนียมชะอำ เพชรบุรี0.0/5
23ยูนิตขาย
1ยูนิตเช่า

ปาล์มฮิลส์ คอนโดมิเนียม

โครงการตั้งอยู่ทำเลศักยภาพ การคมนาคมสะดวกสบาย ติดถนนใหญ่สายหลัก

ใกล้แหล่งชุมชนเหมาะแก่เป็นแหล่งที่อยู่อาศัย

ใกล้แหล่งอำนวยความสะดวก

  • เวเนเซียหัวหิน
  • ท่าอากาศยานหัวหิน
  • โรงพยาบาลหัวหิน

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 1 ห้อง และประกาศขาย 23 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Palm Hills Condominium
คอนโดมิเนียม
ชะอำ เพชรบุรี
-
-
0
0

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Ashton Chula - Silom

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Chula - Silom

มีคอนโดให้เช่า 605 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Chula - Silom

มีคอนโดขาย 283 ประกาศ

IDEO Q Chula - Samyan

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Q Chula - Samyan

มีคอนโดให้เช่า 334 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Chula - Samyan

มีคอนโดขาย 193 ประกาศ

Noble Ploenchit

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Ploenchit

มีคอนโดให้เช่า 1,068 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Ploenchit

มีคอนโดขาย 407 ประกาศ

Wish @ Samyan

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Wish @ Samyan

มีคอนโดให้เช่า 57 ประกาศ

ขายคอนโด Wish @ Samyan

มีคอนโดขาย 79 ประกาศ

Q Langsuan

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Q Langsuan

มีคอนโดให้เช่า 159 ประกาศ

ขายคอนโด Q Langsuan

มีคอนโดขาย 56 ประกาศ

28 Chidlom

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า 28 Chidlom

มีคอนโดให้เช่า 477 ประกาศ

ขายคอนโด 28 Chidlom

มีคอนโดขาย 78 ประกาศ

The Met Sathorn

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า The Met Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 228 ประกาศ

ขายคอนโด The Met Sathorn

มีคอนโดขาย 67 ประกาศ

Lumpini Park View

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Park View

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park View

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Noble Ambience Sarasin

ห่างออกไป 240 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Ambience Sarasin

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Ambience Sarasin

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

Prive by Sansiri

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Prive by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 23 ประกาศ

ขายคอนโด Prive by Sansiri

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

MRT สีลม

ห่างออกไป 790 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT สีลม

มีประกาศให้เช่า 6,116 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สีลม

มีประกาศขาย 2,502 ประกาศ

MRT สามย่าน

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า MRT สามย่าน

มีประกาศให้เช่า 5,310 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สามย่าน

มีประกาศขาย 2,397 ประกาศ

BTS ราชดำริ

ห่างออกไป 400 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 3,828 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ราชดำริ

มีประกาศขาย 1,441 ประกาศ

BTS ศาลาแดง

ห่างออกไป 930 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ศาลาแดง

มีประกาศให้เช่า 5,797 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ศาลาแดง

มีประกาศขาย 2,413 ประกาศ

BTS สยาม

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า BTS สยาม

มีประกาศให้เช่า 2,512 ประกาศ

ประกาศขาย BTS สยาม

มีประกาศขาย 985 ประกาศ

BTS ชิดลม

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ชิดลม

มีประกาศให้เช่า 5,968 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ชิดลม

มีประกาศขาย 1,978 ประกาศ

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 20,857 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 8,028 ประกาศ

ม.ราชภัฏวไลยอลงกรณ์ ศูนย์กรุงเทพ

ห่างไป 3.2 กม.

วิทยาลัยพยาบาลตำรวจ

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยพยาบาลตำรวจ

มีประกาศให้เช่า 16,130 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยพยาบาลตำรวจ

มีประกาศขาย 5,763 ประกาศ

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ห่างไป 2.9 กม.

รร.เซนต์เทเรซ่า

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศให้เช่า 18,011 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศขาย 8,147 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 50,082 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,927 ประกาศ

รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศให้เช่า 15,462 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศขาย 7,546 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 6.1 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 23,320 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 10,076 ประกาศ

สยามเซ็นเตอร์

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศให้เช่า 15,544 ประกาศ

ประกาศขาย สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศขาย 5,439 ประกาศ

โรบินสัน สีลม

ห่างออกไป 870 เมตร

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สีลม

มีประกาศให้เช่า 11,516 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สีลม

มีประกาศขาย 4,973 ประกาศ

เดอะ แพลตตินัม แฟชั่นมอลล์

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,896 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,316 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 4.2 กม.

บิ๊กซี ราชดำริ

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 33,864 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,730 ประกาศ

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 44,576 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศขาย 16,148 ประกาศ

ตลาดโบ๊เบ๊

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดโบ๊เบ๊

มีประกาศให้เช่า 12,244 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดโบ๊เบ๊

มีประกาศขาย 4,468 ประกาศ

ตลาดสวนพลู

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดสวนพลู

มีประกาศให้เช่า 9,305 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสวนพลู

มีประกาศขาย 4,563 ประกาศ

เขตปทุมวัน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตปทุมวัน

มีประกาศให้เช่า 9,515 ประกาศ

ประกาศขาย เขตปทุมวัน

มีประกาศขาย 3,541 ประกาศ

สยามดิสคัฟเวอรี่

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศให้เช่า 15,127 ประกาศ

ประกาศขาย สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศขาย 5,396 ประกาศ

สถานเอกอัครราชทูตออสเตรเลีย

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 37,078 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,347 ประกาศ

ประตูน้ำ

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า ประตูน้ำ

มีประกาศให้เช่า 15,611 ประกาศ

ประกาศขาย ประตูน้ำ

มีประกาศขาย 5,892 ประกาศ

ถนนวิทยุ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิทยุ

มีประกาศให้เช่า 9,307 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิทยุ

มีประกาศขาย 3,489 ประกาศ

ถนนพญาไท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพญาไท

มีประกาศให้เช่า 15,333 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพญาไท

มีประกาศขาย 5,795 ประกาศ

ถนนสุรวงศ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุรวงศ์

มีประกาศให้เช่า 12,567 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุรวงศ์

มีประกาศขาย 5,615 ประกาศ

ถนนสาทรเหนือ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศให้เช่า 20,093 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศขาย 9,265 ประกาศ

รพ.กรุงเทพคริสเตียน

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 10,977 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศขาย 4,864 ประกาศ

รพ.จุฬาลงกรณ์

ห่างออกไป 610 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศให้เช่า 13,127 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศขาย 5,401 ประกาศ

รพ.ตำรวจ

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ตำรวจ

มีประกาศให้เช่า 32,730 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ตำรวจ

มีประกาศขาย 12,537 ประกาศ

รพ.เซนต์หลุยส์

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 16,260 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,765 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศขายในโครงการ (17)

175.0 ตร.ม.  3 ห้องนอน  3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ชะอำ

175.0 ตร.ม. 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ชะอำ

ชะอำ เพชรบุรี
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 2
175 ตร.ม.
฿8,000,000
UPDATE !
(฿45,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:53
118.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ชะอำ

118.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ชะอำ

ชะอำ เพชรบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
118 ตร.ม.
฿4,700,000
UPDATE !
(฿39,831 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:53
135.6 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ชะอำ

135.6 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ชะอำ

ชะอำ เพชรบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1
135.6 ตร.ม.
฿4,800,000
UPDATE !
(฿35,398 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:53
172.0 ตร.ม.  3 ห้องนอน  3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ชะอำ

172.0 ตร.ม. 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ชะอำ

ชะอำ เพชรบุรี
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 2
172 ตร.ม.
฿9,500,000
UPDATE !
(฿55,233 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:53
175.0 ตร.ม.  3 ห้องนอน  3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ชะอำ

175.0 ตร.ม. 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ชะอำ

ชะอำ เพชรบุรี
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 2
175 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿31,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:53
150.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ชะอำ

150.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ชะอำ

ชะอำ เพชรบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
150 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿50,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:53
262.0 ตร.ม.  3 ห้องนอน  3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ชะอำ

262.0 ตร.ม. 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ชะอำ

ชะอำ เพชรบุรี
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1
262 ตร.ม.
฿6,900,000
UPDATE !
(฿26,336 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:53
คอนโดริมกอล์ฟวิวสนามกอล์ฟ 252 ตร.ม. 3 นอน 3 น้ำ

คอนโดริมกอล์ฟวิวสนามกอล์ฟ 252 ตร.ม. 3 นอน 3 น้ำ

ชะอำ เพชรบุรี
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1
252 ตร.ม.
฿10,900,000
UPDATE !
(฿43,254 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:53
130.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ชะอำ

130.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ชะอำ

ชะอำ เพชรบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
130 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿42,308 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:53
175.0 ตร.ม.  3 ห้องนอน  3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ชะอำ

175.0 ตร.ม. 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ชะอำ

ชะอำ เพชรบุรี
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 2
175 ตร.ม.
฿5,900,000
UPDATE !
(฿33,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:53
130.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน ชะอำ

130.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน ชะอำ

ชะอำ เพชรบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
130 ตร.ม.
฿4,900,000
UPDATE !
(฿37,692 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:53
175.0 ตร.ม.  3 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน ชะอำ

175.0 ตร.ม. 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน ชะอำ

ชะอำ เพชรบุรี
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
175 ตร.ม.
฿7,450,000
UPDATE !
(฿42,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:53
170.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ชะอำ

170.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ชะอำ

ชะอำ เพชรบุรี
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1
170 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿44,118 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:53
130.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ชะอำ

130.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ชะอำ

ชะอำ เพชรบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
130 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿57,692 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:53
175.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ชะอำ

175.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ชะอำ

ชะอำ เพชรบุรี
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 2
175 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿42,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:53
175.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ชะอำ

175.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ชะอำ

ชะอำ เพชรบุรี
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 3
175 ตร.ม.
฿8,500,000
UPDATE !
(฿48,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:53
175.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ชะอำ

175.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ชะอำ

ชะอำ เพชรบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
175 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿37,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:53

โครงการใกล้เคียง Palm Hills Condominium

แอชตัน จุฬา - สีลม
แอชตัน จุฬา - สีลม

Ashton Chula - Silom

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Chula - Silom605 ประกาศ
ขาย Ashton Chula - Silom283 ประกาศ
ไอดีโอ คิว จุฬา - สามย่าน
ไอดีโอ คิว จุฬา - สามย่าน

IDEO Q Chula - Samyan

บางรัก กรุงเทพมหานคร
ขาย IDEO Q Chula - Samyan193 ประกาศ
โนเบิล เพลินจิต
โนเบิล เพลินจิต

Noble Ploenchit

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Ploenchit1068 ประกาศ
ขาย Noble Ploenchit407 ประกาศ
วิช แอท สามย่าน
วิช แอท สามย่าน

Wish @ Samyan

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Wish @ Samyan57 ประกาศ
ขาย Wish @ Samyan79 ประกาศ
คิว หลังสวน

Q Langsuan

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Q Langsuan159 ประกาศ
ขาย Q Langsuan56 ประกาศ
ทเวนตี้เอท ชิดลม
ทเวนตี้เอท ชิดลม

28 Chidlom

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า 28 Chidlom477 ประกาศ
ขาย 28 Chidlom78 ประกาศ
เดอะ เม็ท สาทร

The Met Sathorn

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า The Met Sathorn228 ประกาศ
ขาย The Met Sathorn67 ประกาศ
ลุมพินี พาร์ค วิว
ลุมพินี พาร์ค วิว

Lumpini Park View

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Lumpini Park View9 ประกาศ
ขาย Lumpini Park View0 ประกาศ

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Prive by Sansiri23 ประกาศ
ขาย Prive by Sansiri5 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A