รูป One Sukhumvit 52 - รูปที่ 1/11
รูป One Sukhumvit 52 - รูปที่ 2/11
รูป One Sukhumvit 52 - รูปที่ 3/11
รูป One Sukhumvit 52 - รูปที่ 4/11
รูป One Sukhumvit 52 - รูปที่ 5/11
คอนโดมิเนียม

One Sukhumvit 52

วัน สุขุมวิท 52 พระโขนง กรุงเทพมหานคร5.0/5
7ยูนิตขาย
10ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 10 ห้อง และประกาศขาย 7 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

One Sukhumvit 52
คอนโดมิเนียม
พระโขนง กรุงเทพมหานคร
95
2009
1
8
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

IDEO Sukhumvit 93

ห่างออกไป 940 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดให้เช่า 485 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดขาย 137 ประกาศ

Regent Home Sukhumvit 81

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home Sukhumvit 81

มีคอนโดให้เช่า 206 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home Sukhumvit 81

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

Life Sukhumvit 48

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Life Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 424 ประกาศ

ขายคอนโด Life Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 217 ประกาศ

The Base Park West Sukhumvit 77

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 230 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 159 ประกาศ

IDEO Mobi Sukhumvit

ห่างออกไป 290 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 306 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sukhumvit

มีคอนโดขาย 120 ประกาศ

Aspire Sukhumvit 48

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 378 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 182 ประกาศ

The Waterford Sukhumvit 50

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดให้เช่า 78 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

The Base Sukhumvit 77

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 394 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 121 ประกาศ

WYNE Sukhumvit

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า WYNE Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 194 ประกาศ

ขายคอนโด WYNE Sukhumvit

มีคอนโดขาย 78 ประกาศ

Lumpini Ville Sukhumvit 77

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 77 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

BTS อ่อนนุช

ห่างออกไป 280 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS อ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 8,930 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อ่อนนุช

มีประกาศขาย 3,540 ประกาศ

BTS บางจาก

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS บางจาก

มีประกาศให้เช่า 3,473 ประกาศ

ประกาศขาย BTS บางจาก

มีประกาศขาย 1,359 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 4.3 กม.

วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก

ห่างไป 4.4 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 47,864 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,281 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างไป 2.8 กม.

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 56,320 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,887 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 4.5 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

ห่างออกไป 490 เมตร

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

มีประกาศให้เช่า 19,798 ประกาศ

ทรู ดิจิทัล พาร์ค

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศให้เช่า 10,173 ประกาศ

ประกาศขาย ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศขาย 3,430 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างไป 3 กม.

ตลาดอ่อนนุช

ห่างออกไป 950 เมตร

ประกาศให้เช่า ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 23,021 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,483 ประกาศ

เขตพระโขนง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตพระโขนง

มีประกาศให้เช่า 5,236 ประกาศ

ประกาศขาย เขตพระโขนง

มีประกาศขาย 2,145 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 39,775 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,270 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 69,281 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,934 ประกาศ

สุขุมวิท 52

ห่างออกไป 200 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 52

มีประกาศให้เช่า 365 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 52

มีประกาศขาย 208 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 36,131 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,927 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(2 รีวิวโครงการ)
Areerat

Areerat

12/02/2564

อยู่บนถนนสุขุมวิท 52 ใกล้รถไฟฟ้า BTS อ่อนนุช, ทางด่วนพิเศษฉลองรัช, เทสโก้ โลตัส อ่อนนุช, บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช, ตลาดอ่อนนุช, Century the movie plaza อ่อนนุช, Bangkok Prep และ รพ.กล้วยน้ำไท เป็นคอนโด High Rise 9 ชั้น 1 อาคาร สิ่งอำนวยความสะดวกในโครงการครบครัน อาทิ โถงต้อนรับ, ห้องตู้จดหมาย, ฟิตเนส, สวนพักผ่อน, ที่จอดรถ, Access Card Control, กล้องวงจรปิด, ระบบรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชม

(5)
พชรดนัย เศรษฐหิรัญวาณิช

พชรดนัย เศรษฐหิรัญวาณิช

08/02/2564

ทำเลดี หาของกินง่าย

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (10)

รูปภาพ 🍀🍀 Prime condo location 🚆ให้เช่า📌 วัน สุขุมวิท 52(Line:@rent2022)BTS อ่อนนุช✨พร้อมเข้าอยู่🔖A11351

🍀🍀 Prime condo location 🚆ให้เช่า📌 วัน สุขุมวิท 52(Line:@rent2022)BTS อ่อนนุช✨พร้อมเข้าอยู่🔖A11351

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
50 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:21
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คอนโด วัน สุขุมวิท 52 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2881087)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คอนโด วัน สุขุมวิท 52 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2881087)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
50 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 9/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:09
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  คอนโด วัน สุขุมวิท 52 BTS-อ่อนนุช พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-59202 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด คอนโด วัน สุขุมวิท 52 BTS-อ่อนนุช พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-59202 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
47.3 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 12:46
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด วัน สุขุมวิท 52 อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 50.00 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส

ให้เช่าคอนโด วัน สุขุมวิท 52 อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 50.00 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
50 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 12:45

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
50 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 12:45
รูปภาพ P-48243 🌿 คอนโดทำเลดี ใกล้ BTS อ่อนนุช! คอนโดวัน สุขุมวิท 52 ห้องตกแต่งครบ พร้อมเครื่องซักผ้า เขตตลองเตย | Line Id @easythaihome | 085-592-2897

P-48243 🌿 คอนโดทำเลดี ใกล้ BTS อ่อนนุช! คอนโดวัน สุขุมวิท 52 ห้องตกแต่งครบ พร้อมเครื่องซักผ้า เขตตลองเตย | Line Id @easythaihome | 085-592-2897

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
50 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 11:30
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด วัน สุขุมวิท 52 คอนโดทำเลสะดวก ใกล้รถไฟฟ้า BTSอ่อนนุช 50ตรม. มีอ่างอาบน้ำ

ให้เช่าคอนโด วัน สุขุมวิท 52 คอนโดทำเลสะดวก ใกล้รถไฟฟ้า BTSอ่อนนุช 50ตรม. มีอ่างอาบน้ำ

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
50 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:33
รูปภาพ ให้เช่า วัน สุขุมวิท52. 1นอน 50ตร.ม. Line id: @pfagent

ให้เช่า วัน สุขุมวิท52. 1นอน 50ตร.ม. Line id: @pfagent

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
50 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/12/2566)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 04:24
รูปภาพ 💮ให้เช่าคอนโด Condo One Sukhumvit 52 ขนาด 50ตรม.ใกล้ BTS อ่อนนุช หัองแต่งสวย เฟอร์นิเจอร์ครบ เพียง 18000-

💮ให้เช่าคอนโด Condo One Sukhumvit 52 ขนาด 50ตรม.ใกล้ BTS อ่อนนุช หัองแต่งสวย เฟอร์นิเจอร์ครบ เพียง 18000-

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
50 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/11/2563)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 12:28
รูปภาพ A030527 Condo One Sukhumvit 52

A030527 Condo One Sukhumvit 52

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
48 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16

ประกาศขายในโครงการ (7)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คอนโด วัน สุขุมวิท 52 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2078847)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
50 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿90,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คอนโด วัน สุขุมวิท 52 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2695245)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
41.75 ตร.ม.
฿3,500,000
UPDATE !
(฿83,832 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:09
🔥คุ้มค่าราคาลดหนัก🔥 คอนโดลงทุนใกล้ BTS อ่อนนุช | ห้องรีโนเวท Low-Rise เงียบสงบ | ผลตอบแทนดี - U1678420

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
31 ตร.ม.
฿2,150,000
UPDATE !
(฿69,355 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:02
DL26030038 ขายคอนโด วัน สุขุมวิท 52	 (One Sukhumvit 52) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

DL26030038 ขายคอนโด วัน สุขุมวิท 52 (One Sukhumvit 52) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
47.75 ตร.ม.
฿3,500,000
UPDATE !
(฿73,298 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 06:04
Call : 081-844-1178 Condo One Sukhumvit 52 ห้องหัวมุม 48.69 ตารางเมตร 1 ห้องนอน 1 ห้องครัว ชั้น5 โลตัสอ่อนนุช และ BTS อ่อนนุช อยู่หน้าปากซอย

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
48.69 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿92,421 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 01:00
💙ขายขาดทุน คอนโด วัน สุขุมวิท 52 💙 +66 615802631 ดาว // Line id : @yps3670k

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
42 ตร.ม.
฿3,500,000
(฿83,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/03/2569 04:43
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คอนโด วัน สุขุมวิท 52 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 983717)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
31 ตร.ม.
฿2,500,000
UPDATE !
(฿80,645 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/11/2568 03:59

โครงการใกล้เคียง One Sukhumvit 52

ไอดีโอ สุขุมวิท 93
ไอดีโอ สุขุมวิท 93

IDEO Sukhumvit 93

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Sukhumvit 93485 ประกาศ
ขาย IDEO Sukhumvit 93137 ประกาศ
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 81
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 81

Regent Home Sukhumvit 81

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ สุขุมวิท 48
ไลฟ์ สุขุมวิท 48

Life Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Sukhumvit 48424 ประกาศ
ขาย Life Sukhumvit 48217 ประกาศ
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77

The Base Park West Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท

IDEO Mobi Sukhumvit

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Sukhumvit306 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Sukhumvit120 ประกาศ
แอสปาย สุขุมวิท 48

Aspire Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Sukhumvit 48378 ประกาศ
ขาย Aspire Sukhumvit 48182 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50

The Waterford Sukhumvit 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เดอะ เบส สุขุมวิท 77
เดอะ เบส สุขุมวิท 77

The Base Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ขาย The Base Sukhumvit 77121 ประกาศ
วายน์ สุขุมวิท
วายน์ สุขุมวิท

WYNE Sukhumvit

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า WYNE Sukhumvit194 ประกาศ
ขาย WYNE Sukhumvit78 ประกาศ
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77

Lumpini Ville Sukhumvit 77

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230