รูป Omni Tower - รูปที่ 1/6
รูป Omni Tower - รูปที่ 2/6
รูป Omni Tower - รูปที่ 3/6
รูป Omni Tower - รูปที่ 4/6
รูป Omni Tower - รูปที่ 5/6
คอนโดมิเนียม

Omni Tower

ออมนิ ทาวเวอร์คลองเตย กรุงเทพมหานคร0.0/5
24ยูนิตขาย
27ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 27 ห้อง และประกาศขาย 24 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Omni Tower
คอนโดมิเนียม
คลองเตย กรุงเทพมหานคร
90
- เมตร
0
- บาท/ตร.ม.
1
34

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Ashton Asoke

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 947 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 139 ประกาศ

Life One Wireless

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Life One Wireless

มีคอนโดให้เช่า 964 ประกาศ

ขายคอนโด Life One Wireless

มีคอนโดขาย 231 ประกาศ

Noble Ploenchit

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Ploenchit

มีคอนโดให้เช่า 1,061 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Ploenchit

มีคอนโดขาย 406 ประกาศ

Edge Sukhumvit 23

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดให้เช่า 458 ประกาศ

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดขาย 171 ประกาศ

Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

มีคอนโดให้เช่า 214 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

มีคอนโดขาย 83 ประกาศ

The ESSE Asoke

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า The ESSE Asoke

มีคอนโดให้เช่า 479 ประกาศ

ขายคอนโด The ESSE Asoke

มีคอนโดขาย 146 ประกาศ

The Address Art Deco Chidlom

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า The Address Art Deco Chidlom

มีคอนโดให้เช่า 302 ประกาศ

ขายคอนโด The Address Art Deco Chidlom

มีคอนโดขาย 118 ประกาศ

Grand Park View

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Grand Park View

มีคอนโดให้เช่า 238 ประกาศ

ขายคอนโด Grand Park View

มีคอนโดขาย 44 ประกาศ

Circle Condominium

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Circle Condominium

มีคอนโดให้เช่า 208 ประกาศ

ขายคอนโด Circle Condominium

มีคอนโดขาย 75 ประกาศ

Noble Recole

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Recole

มีคอนโดให้เช่า 285 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Recole

มีคอนโดขาย 74 ประกาศ

BTS เพลินจิต

ห่างออกไป 890 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 5,776 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เพลินจิต

มีประกาศขาย 1,992 ประกาศ

BTS นานา

ห่างออกไป 550 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS นานา

มีประกาศให้เช่า 5,904 ประกาศ

ประกาศขาย BTS นานา

มีประกาศขาย 2,266 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 49,759 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,644 ประกาศ

รร.วัฒนาวิทยาลัย

ห่างออกไป 560 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 16,155 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศขาย 5,965 ประกาศ

รร.เซนต์โยเซฟ คอนเวนต์

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์โยเซฟ คอนเวนต์

มีประกาศให้เช่า 22,670 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 2.6 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 2.8 กม.

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

ห่างไป 4.6 กม.

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 6.5 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 51,920 ประกาศ

วิทยาลัยพยาบาลตำรวจ

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยพยาบาลตำรวจ

มีประกาศให้เช่า 15,868 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยพยาบาลตำรวจ

มีประกาศขาย 5,604 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 3.9 กม.

โรบินสัน สุขุมวิท

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 30,060 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,570 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 29,913 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,398 ประกาศ

วัน แบงค็อก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 35,654 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,587 ประกาศ

เซ็นทรัลเวิลด์

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัลเวิลด์

มีประกาศให้เช่า 32,852 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัลเวิลด์

มีประกาศขาย 11,926 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 6.3 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,606 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 15,980 ประกาศ

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.9 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.5 กม.

บิ๊กซี ราชดำริ

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 33,492 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,413 ประกาศ

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 22,647 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,395 ประกาศ

สถานเอกอัครราชทูตออสเตรเลีย

ห่างไป 2.5 กม.

จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศให้เช่า 19,475 ประกาศ

ประกาศขาย จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศขาย 6,677 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 36,831 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,157 ประกาศ

สวนลุมพินี

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า สวนลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 34,764 ประกาศ

ประกาศขาย สวนลุมพินี

มีประกาศขาย 13,392 ประกาศ

ถนนวิทยุ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิทยุ

มีประกาศให้เช่า 9,185 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิทยุ

มีประกาศขาย 3,444 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 39,194 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,060 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 42,371 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,566 ประกาศ

ถนนสาทรเหนือ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศให้เช่า 19,982 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศขาย 9,031 ประกาศ

สุขุมวิท 4

ห่างออกไป 490 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 4

มีประกาศให้เช่า 104 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 4

มีประกาศขาย 99 ประกาศ

รพ.จักษุรัตนิน

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 27,150 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 9,429 ประกาศ

รพ.จุฬาลงกรณ์

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศให้เช่า 13,067 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศขาย 5,231 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 42,711 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,504 ประกาศ

รพ.เมดพาร์ค

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.เมดพาร์ค

มีประกาศให้เช่า 13,384 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมดพาร์ค

มีประกาศขาย 4,709 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (27)

ดูประกาศทั้งหมด (27)
รูปภาพ #A124353 ✅ 6/1/69  ให้เช่า Omni Tower 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124353 ✅ 6/1/69 ให้เช่า Omni Tower 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
67 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124368 ✅ 13/10/68  ให้เช่า Omni Tower   📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124368 ✅ 13/10/68 ให้เช่า Omni Tower 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
56.25 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 17:00
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ออมนิ ทาวเวอร์ ใกล้ BTS นานา (ID 2738527)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ออมนิ ทาวเวอร์ ใกล้ BTS นานา (ID 2738527)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
65 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ออมนิ ทาวเวอร์ ใกล้ BTS นานา (ID 2809469)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ออมนิ ทาวเวอร์ ใกล้ BTS นานา (ID 2809469)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 33
50 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ออมนิ ทาวเวอร์ ใกล้ BTS นานา (ID 2090384)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ออมนิ ทาวเวอร์ ใกล้ BTS นานา (ID 2090384)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
67 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ออมนิ ทาวเวอร์ ใกล้ BTS นานา (ID 2452436)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ออมนิ ทาวเวอร์ ใกล้ BTS นานา (ID 2452436)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น High Floor
65 ตร.ม.
฿29,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ออมนิ ทาวเวอร์ ใกล้ BTS นานา (ID 825658)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ออมนิ ทาวเวอร์ ใกล้ BTS นานา (ID 825658)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
132 ตร.ม.
฿42,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2567)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ออมนิ ทาวเวอร์ ใกล้ BTS นานา (ID 2447509)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ออมนิ ทาวเวอร์ ใกล้ BTS นานา (ID 2447509)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
65 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:27
รูปภาพ เช่าคอนโด  ออมนิ ทาวเวอร์ BTS-อโศก คลองเตย เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-109839 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ออมนิ ทาวเวอร์ BTS-อโศก คลองเตย เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-109839 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
79 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/11/2567)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 12:46
รูปภาพ ✨✨ออมนิ ทาวเวอร์ ส่วนกลางจัดเต็ม ใกล้ BTS สถานีนานา

✨✨ออมนิ ทาวเวอร์ ส่วนกลางจัดเต็ม ใกล้ BTS สถานีนานา

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21-30
66 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 12:11
รูปภาพ ✨✨ออมนิ ทาวเวอร์ ส่วนกลางจัดเต็ม ใกล้ BTS สถานีนานา

✨✨ออมนิ ทาวเวอร์ ส่วนกลางจัดเต็ม ใกล้ BTS สถานีนานา

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20-30
66 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 12:11
รูปภาพ ✨✨ออมนิ ทาวเวอร์ ส่วนกลางจัดเต็ม ใกล้ BTS สถานีนานา

✨✨ออมนิ ทาวเวอร์ ส่วนกลางจัดเต็ม ใกล้ BTS สถานีนานา

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21-30
66 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 12:11
รูปภาพ 🏢 ให้เช่าคอนโด : Omni Tower (ออมนิ ทาวเวอร์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C6656

🏢 ให้เช่าคอนโด : Omni Tower (ออมนิ ทาวเวอร์) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C6656

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11-20
67 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 10:31
รูปภาพ P-47884 คอนโด 3 ห้องนอน วิวเมืองสวยใจกลางนานา! @ออมนิทาวเวอร์ สุขุมวิท นานา 40,000 บาท : เขตคลองเเตย | Line Id @easythaihome | 085-592-2897

P-47884 คอนโด 3 ห้องนอน วิวเมืองสวยใจกลางนานา! @ออมนิทาวเวอร์ สุขุมวิท นานา 40,000 บาท : เขตคลองเเตย | Line Id @easythaihome | 085-592-2897

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
105 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 09:10
รูปภาพ Code: KJ1658  ให้เช่า Omni Tower 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: KJ1658 ให้เช่า Omni Tower 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
79 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 08:12
รูปภาพ เช่า ออมนิ ทาวเวอร์ ห้องใหญ่ สวย พร้อมอยู่ ทำเลดี ใกล้ BTS นานา สนใจแอตไลน์ครับ@841qqlnr

เช่า ออมนิ ทาวเวอร์ ห้องใหญ่ สวย พร้อมอยู่ ทำเลดี ใกล้ BTS นานา สนใจแอตไลน์ครับ@841qqlnr

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
67 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 07:32
รูปภาพ 105.0 ตร.ม.  3 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน คลองเตย

105.0 ตร.ม. 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน คลองเตย

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
105 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 07:00
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ออมนิ ทาวเวอร์ BTS-อโศก คลองเตย เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-93130 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ออมนิ ทาวเวอร์ BTS-อโศก คลองเตย เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-93130 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
56.25 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/3/2567)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 05:03
รูปภาพ เช่าคอนโด  ออมนิ ทาวเวอร์ BTS-อโศก คลองเตย เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-105143 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ออมนิ ทาวเวอร์ BTS-อโศก คลองเตย เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-105143 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 19
98.98 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 05:03

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (24)

#A124354 ✅ 6/1/69  ขายคอนโด Omni Tower  📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124354 ✅ 6/1/69 ขายคอนโด Omni Tower 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
67 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿62,687 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 17:00
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ออมนิ ทาวเวอร์ ใกล้ BTS นานา (ID 2620255)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
75 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿60,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 14:49
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ออมนิ ทาวเวอร์ ใกล้ BTS นานา (ID 1840605)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 19
99 ตร.ม.
฿7,000,000
UPDATE !
(฿70,707 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 14:21
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ออมนิ ทาวเวอร์ ใกล้ BTS นานา (ID 1945204)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
110 ตร.ม.
฿7,000,000
UPDATE !
(฿63,636 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:13
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ออมนิ ทาวเวอร์ ใกล้ BTS นานา (ID 2874592)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
65 ตร.ม.
฿4,450,000
NEW !
(฿68,462 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ออมนิ ทาวเวอร์ ใกล้ BTS นานา (ID 2535449)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
67 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿62,687 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:09
105.0 ตร.ม.  3 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน คลองเตย

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
105 ตร.ม.
฿7,000,000
UPDATE !
(฿66,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 11:53
78.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตย

78.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตย

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 34
78 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿57,692 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 11:53
63.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตย

63.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตย

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
63 ตร.ม.
฿4,000,000
UPDATE !
(฿63,492 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 11:53
ขาย คอนโด Omni Tower สุขุมวิท นานา แบบ 1 ห้องนอน 57 ตรม ชั้นสูง เฟอร์นิเจอร์ครบ ใกล้ BTS นานา อโศก เพลินจิต One Bangkok Terminal 21: YA25S-003

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
57 ตร.ม.
฿2,790,000
UPDATE !
(฿48,947 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 09:39
ออมนิ ทาวเวอร์ จองด่วน!! คุ้มเกินคาด ใกล้ BTS สถานีนานา

ออมนิ ทาวเวอร์ จองด่วน!! คุ้มเกินคาด ใกล้ BTS สถานีนานา

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2x
72 ตร.ม.
฿6,100,000
NEW !
(฿84,722 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 09:18
ขาย Omni Tower 105 ตรม. 3 นอน 2 น้ำ ชั้น 15 สุขุมวิท ซ. 4 ใกล้ BTS นานา

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
105 ตร.ม.
฿7,000,000
UPDATE !
(฿66,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 08:02
[ขาย | ทำเลดีใจกลางสุขุมวิท P-145960] ออมนิทาวเวอร์ สุขุมวิท นานา เขตคลองเตย ใกล้ bts นานา 8,000,000 บาท Line @easythaihome 085-592-2897

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 19
98 ตร.ม.
฿8,000,000
UPDATE !
(฿81,633 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 01:10
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ออมนิ ทาวเวอร์ ใกล้ BTS นานา (ID 556550)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
76 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿85,526 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ออมนิ ทาวเวอร์ ใกล้ BTS นานา (ID 2180544)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
66 ตร.ม.
฿4,900,000
UPDATE !
(฿74,242 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ออมนิ ทาวเวอร์ ใกล้ BTS นานา (ID 1485534)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
56.25 ตร.ม.
฿5,000,000
UPDATE !
(฿88,889 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 07:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ออมนิ ทาวเวอร์ ใกล้ BTS นานา (ID 2084304)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 24
77 ตร.ม.
฿7,400,000
UPDATE !
(฿96,104 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ออมนิ ทาวเวอร์ ใกล้ BTS นานา (ID 556558)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
78 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿70,513 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ออมนิ ทาวเวอร์ ใกล้ BTS นานา (ID 1896708)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
56 ตร.ม.
฿5,000,000
UPDATE !
(฿89,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 07:09

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Omni Tower

แอชตัน อโศก
แอชตัน อโศก

Ashton Asoke

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Asoke947 ประกาศ
ขาย Ashton Asoke139 ประกาศ
ไลฟ์ วัน ไวร์เลส
ไลฟ์ วัน ไวร์เลส

Life One Wireless

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Life One Wireless964 ประกาศ
ขาย Life One Wireless231 ประกาศ
โนเบิล เพลินจิต
โนเบิล เพลินจิต

Noble Ploenchit

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Ploenchit1061 ประกาศ
ขาย Noble Ploenchit406 ประกาศ
เอดจ์ สุขุมวิท 23
เอดจ์ สุขุมวิท 23

Edge Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Edge Sukhumvit 23458 ประกาศ
ขาย Edge Sukhumvit 23171 ประกาศ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The ESSE Asoke479 ประกาศ
ขาย The ESSE Asoke146 ประกาศ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Grand Park View238 ประกาศ
ขาย Grand Park View44 ประกาศ
เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม
เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม

Circle Condominium

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Circle Condominium208 ประกาศ
ขาย Circle Condominium75 ประกาศ
โนเบิล รีโคล สุขุมวิท 19
โนเบิล รีโคล สุขุมวิท 19

Noble Recole

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Recole285 ประกาศ
ขาย Noble Recole74 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม