รูป O2 Hip - รูปที่ 1/8
รูป O2 Hip - รูปที่ 2/8
รูป O2 Hip - รูปที่ 3/8
รูป O2 Hip - รูปที่ 4/8
รูป O2 Hip - รูปที่ 5/8
คอนโดมิเนียม

O2 Hip

โอทู ฮิปปทุมวัน กรุงเทพมหานคร0.0/5
11ยูนิตขาย
25ยูนิตเช่า

ห้องชุดดีไซน์หรูร่วมสมัยแนว Minimalism ผสมผสานกับแนว Contemporary Interior ตอบสนองไลฟสไตล์ของคนรุ่นใหม่ที่ชื่นชอบความสะดวกสบาย ด้วยรูปแบบการตกแต่งสถานที่สร้างให้ความรู้สึกเป็นส่วนตัว และปลอดโปร่ง พร้อมความเงียบสงบของธรรมชาติ แต่ยังมีวิถีชีวิตแบบคนเมืองที่อยู่ใกล้แหล่งสรรรพสินค้าชั้นนำ ได้แก่ ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัล ชิดลม และในย่านธุรกิจบนถนนเพลินจิต

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 25 ห้อง และประกาศขาย 11 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

O2 Hip
คอนโดมิเนียม
ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
48
2.7 เมตร
2010
80.00 บาท/ตร.ม.
1
7

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Ashton Asoke

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 936 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 142 ประกาศ

Life One Wireless

ห่างออกไป 450 เมตร

คอนโดให้เช่า Life One Wireless

มีคอนโดให้เช่า 909 ประกาศ

ขายคอนโด Life One Wireless

มีคอนโดขาย 219 ประกาศ

Noble Ploenchit

ห่างออกไป 430 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Ploenchit

มีคอนโดให้เช่า 1,055 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Ploenchit

มีคอนโดขาย 404 ประกาศ

Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

มีคอนโดให้เช่า 181 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

มีคอนโดขาย 73 ประกาศ

The ESSE Asoke

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า The ESSE Asoke

มีคอนโดให้เช่า 467 ประกาศ

ขายคอนโด The ESSE Asoke

มีคอนโดขาย 146 ประกาศ

The Address Art Deco Chidlom

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Address Art Deco Chidlom

มีคอนโดให้เช่า 335 ประกาศ

ขายคอนโด The Address Art Deco Chidlom

มีคอนโดขาย 113 ประกาศ

The Address Asoke

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า The Address Asoke

มีคอนโดให้เช่า 224 ประกาศ

ขายคอนโด The Address Asoke

มีคอนโดขาย 80 ประกาศ

Villa Asoke

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Villa Asoke

มีคอนโดให้เช่า 206 ประกาศ

ขายคอนโด Villa Asoke

มีคอนโดขาย 119 ประกาศ

Grand Park View

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Grand Park View

มีคอนโดให้เช่า 191 ประกาศ

ขายคอนโด Grand Park View

มีคอนโดขาย 44 ประกาศ

Circle Condominium

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Circle Condominium

มีคอนโดให้เช่า 199 ประกาศ

ขายคอนโด Circle Condominium

มีคอนโดขาย 79 ประกาศ

BTS เพลินจิต

ห่างออกไป 300 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 5,744 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เพลินจิต

มีประกาศขาย 1,995 ประกาศ

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

ห่างไป 3.2 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 2.8 กม.

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 5.9 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 31,679 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,682 ประกาศ

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 19,831 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,447 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 48,646 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 18,006 ประกาศ

รร.วัฒนาวิทยาลัย

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 15,855 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศขาย 6,045 ประกาศ

รร.เซนต์โยเซฟ คอนเวนต์

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์โยเซฟ คอนเวนต์

มีประกาศให้เช่า 22,152 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 3 กม.

โรบินสัน สุขุมวิท

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 29,443 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,781 ประกาศ

สยามเซ็นเตอร์

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศให้เช่า 14,824 ประกาศ

ประกาศขาย สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศขาย 4,944 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 29,273 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,595 ประกาศ

เดอะ แพลตตินัม แฟชั่นมอลล์

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 4.1 กม.

บิ๊กซี ราชดำริ

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 32,540 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,227 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 5.1 กม.

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

ห่างออกไป 460 เมตร

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 43,064 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศขาย 15,677 ประกาศ

เขตปทุมวัน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตปทุมวัน

มีประกาศให้เช่า 9,186 ประกาศ

ประกาศขาย เขตปทุมวัน

มีประกาศขาย 3,263 ประกาศ

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 34,636 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,936 ประกาศ

สยามดิสคัฟเวอรี่

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศให้เช่า 14,419 ประกาศ

ประกาศขาย สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศขาย 4,897 ประกาศ

ท่าเรือวิทยุ

ห่างออกไป 480 เมตร

ประกาศให้เช่า ท่าเรือวิทยุ

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือวิทยุ

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ท่าเรือชิดลม

ห่างออกไป 880 เมตร

ประกาศให้เช่า ท่าเรือชิดลม

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือชิดลม

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ท่าเรือประตูน้ำ

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าเรือประตูน้ำ

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือประตูน้ำ

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ถนนวิทยุ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิทยุ

มีประกาศให้เช่า 9,089 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิทยุ

มีประกาศขาย 3,470 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 41,204 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,512 ประกาศ

ถนนเพลินจิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 14,228 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพลินจิต

มีประกาศขาย 5,180 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 66,317 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,676 ประกาศ

ซอยนายเลิศ

ห่างออกไป 270 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยนายเลิศ

มีประกาศให้เช่า 105 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยนายเลิศ

มีประกาศขาย 59 ประกาศ

รพ.จักษุรัตนิน

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 26,444 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 9,515 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 41,515 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,672 ประกาศ

รพ.พญาไท 1

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท 1

มีประกาศให้เช่า 11,870 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท 1

มีประกาศขาย 3,996 ประกาศ

รพ.ราชวิถี

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ราชวิถี

มีประกาศให้เช่า 14,779 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ราชวิถี

มีประกาศขาย 5,388 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (25)

ดูประกาศทั้งหมด (25)
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โอทู ฮิป คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2836792)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โอทู ฮิป คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2836792)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
100 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โอทู ฮิป คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2483185)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โอทู ฮิป คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2483185)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น Low Floor
100 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โอทู ฮิป คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2891285)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โอทู ฮิป คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2891285)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
64 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:19
รูปภาพ O2 Hip 2 bedrooms, for rent

O2 Hip 2 bedrooms, for rent

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
99 ตร.ม.
฿68,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
รูปภาพ #R2984            ให้เช่า O2 Hip

#R2984 ให้เช่า O2 Hip

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
68 ตร.ม.
฿36,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ 💥CP-10464💥ว่าง ให้ เช่า โอทู ฮิป👉แอดไลน์ @be.easy

💥CP-10464💥ว่าง ให้ เช่า โอทู ฮิป👉แอดไลน์ @be.easy

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
100 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:52
รูปภาพ O2 Hip | Stylish 1 Bedroom Condo Near BTS Phloenchit - BR19910CD

O2 Hip | Stylish 1 Bedroom Condo Near BTS Phloenchit - BR19910CD

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
51 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:14
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โอทู ฮิป คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 385165)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โอทู ฮิป คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 385165)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
50 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โอทู ฮิป คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 405614)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โอทู ฮิป คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 405614)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
50 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/3/2567)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:27
รูปภาพ 1 Bedroom 1 Bathroom 51 SQ.M at O2 Hip

1 Bedroom 1 Bathroom 51 SQ.M at O2 Hip

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
51 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:00
รูปภาพ 2 Bed 2 Bath 100 SQ.M O2 Hip

2 Bed 2 Bath 100 SQ.M O2 Hip

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
100 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:00
รูปภาพ ให้เช่า O2 Hip เพลินจิต. 1นอน 50ตร.ม. Line id: @pfagent

ให้เช่า O2 Hip เพลินจิต. 1นอน 50ตร.ม. Line id: @pfagent

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
50 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/4/2566)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:02
รูปภาพ โอทูฮิป คอนโดมิเนียม ชั้น6 61ตร.ม ฿32,000

โอทูฮิป คอนโดมิเนียม ชั้น6 61ตร.ม ฿32,000

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
61 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/4/2564)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:24
รูปภาพ เช่า โอทู ฮิป 2 ห้องนอน สวย เฟอร์นิเจอร์ครบ ใกล้ BTS เพลินจิต สนใจแอตไลน์ครับ@841qqlnr

เช่า โอทู ฮิป 2 ห้องนอน สวย เฟอร์นิเจอร์ครบ ใกล้ BTS เพลินจิต สนใจแอตไลน์ครับ@841qqlnr

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
100 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/3/2567)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 07:44
รูปภาพ คอนโดให้เช่า ใกล้ BTS สุขุมวิท นานา เพลินจิต ชิดลม

คอนโดให้เช่า ใกล้ BTS สุขุมวิท นานา เพลินจิต ชิดลม

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
99.98 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/04/2569 05:15
รูปภาพ คอนโดให้เช่า ใกล้ BTS สุขุมวิท นานา เพลินจิต ชิดลม

คอนโดให้เช่า ใกล้ BTS สุขุมวิท นานา เพลินจิต ชิดลม

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
51.98 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 5/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/04/2569 02:29
รูปภาพ คอนโดให้เช่า ใกล้ BTS สุขุมวิท นานา เพลินจิต ชิดลม

คอนโดให้เช่า ใกล้ BTS สุขุมวิท นานา เพลินจิต ชิดลม

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
99.98 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 5/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 06/04/2569 06:41
รูปภาพ O2Hip 50 sq.m. Please add LINE ID @806qphgn o8415o5483

O2Hip 50 sq.m. Please add LINE ID @806qphgn o8415o5483

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
50 ตร.ม.
฿26,999/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 19/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/12/2568 10:11
รูปภาพ O2Hip 100 sq.m. Please add LINE ID @806qphgn o8415o5483

O2Hip 100 sq.m. Please add LINE ID @806qphgn o8415o5483

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
100 ตร.ม.
฿59,999/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 19/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/12/2568 08:48

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (11)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โอทู ฮิป คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2184984)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
99 ตร.ม.
฿16,000,000
UPDATE !
(฿161,616 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โอทู ฮิป คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2069641)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
100 ตร.ม.
฿17,000,000
UPDATE !
(฿170,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โอทู ฮิป คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 1854561)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
64 ตร.ม.
฿9,900,000
UPDATE !
(฿154,688 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
O2 Hip 1 bedroom, for sale

O2 Hip 1 bedroom, for sale

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
65 ตร.ม.
฿10,350,000
UPDATE !
(฿159,231 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
50.9 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ลุมพินี

50.9 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ลุมพินี

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
50.9 ตร.ม.
฿8,800,000
UPDATE !
(฿172,888 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
64.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ลุมพินี

64.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ลุมพินี

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
64 ตร.ม.
฿9,900,000
UPDATE !
(฿154,688 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
50.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ลุมพินี

50.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ลุมพินี

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
50 ตร.ม.
฿11,550,000
UPDATE !
(฿231,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
O2 Hip | Stylish 2 Bed Condo For Sale Near BTS Phloenchit - BR2778CD

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
100 ตร.ม.
฿17,000,000
NEW !
(฿170,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:14
✨ คอนโด Low Rise ย่านใจกลางเมือง เพื่อความสะดวกสบายในการใช้ชีวิต ✔

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น x
51 ตร.ม.
฿6,490,000
UPDATE !
(฿127,255 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 06:39
LTH10384–O2 Hip FOR SALE size 50 Sq.m. 1 beds 1 baths Near -BTS Ploenchit Station ONLY 8.5MB

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
50 ตร.ม.
฿8,500,000
UPDATE !
(฿170,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:18
DL26030165 ขายคอนโด โอทู ฮิป (O2 Hip) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
64 ตร.ม.
฿9,900,000
UPDATE !
(฿154,688 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:05

โครงการใกล้เคียง O2 Hip

แอชตัน อโศก
แอชตัน อโศก

Ashton Asoke

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Asoke936 ประกาศ
ขาย Ashton Asoke142 ประกาศ
ไลฟ์ วัน ไวร์เลส
ไลฟ์ วัน ไวร์เลส

Life One Wireless

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Life One Wireless909 ประกาศ
ขาย Life One Wireless219 ประกาศ
โนเบิล เพลินจิต
โนเบิล เพลินจิต

Noble Ploenchit

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Ploenchit1055 ประกาศ
ขาย Noble Ploenchit404 ประกาศ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The ESSE Asoke467 ประกาศ
ขาย The ESSE Asoke146 ประกาศ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า The Address Asoke224 ประกาศ
ขาย The Address Asoke80 ประกาศ
วิลล่า อโศก
วิลล่า อโศก

Villa Asoke

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Villa Asoke206 ประกาศ
ขาย Villa Asoke119 ประกาศ
แกรนด์ พาร์ค วิว
แกรนด์ พาร์ค วิว

Grand Park View

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Grand Park View191 ประกาศ
ขาย Grand Park View44 ประกาศ
เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม
เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม

Circle Condominium

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Circle Condominium199 ประกาศ
ขาย Circle Condominium79 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A