🔥12.2 MB🔥 - 1 นอน ห้องแต่งสวยๆ 65.61 ตร.ม. ทำเลดี BTS ราชดำริ และ MRT สีลม ใกล้ สวนลุม 120 ม. ที่คอนโด Noble Ambience Sarasin / ขายคอนโด

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5916991

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔥12.2 MB🔥 - 1 นอน ห้องแต่งสวยๆ 65.61 ตร.ม. ทำเลดี  BTS ราชดำริ และ MRT สีลม ใกล้ สวนลุม 120 ม. ที่คอนโด Noble Ambience Sarasin / ขายคอนโด - รูปที่ 1/10
รูป 🔥12.2 MB🔥 - 1 นอน ห้องแต่งสวยๆ 65.61 ตร.ม. ทำเลดี  BTS ราชดำริ และ MRT สีลม ใกล้ สวนลุม 120 ม. ที่คอนโด Noble Ambience Sarasin / ขายคอนโด - รูปที่ 2/10
รูป 🔥12.2 MB🔥 - 1 นอน ห้องแต่งสวยๆ 65.61 ตร.ม. ทำเลดี  BTS ราชดำริ และ MRT สีลม ใกล้ สวนลุม 120 ม. ที่คอนโด Noble Ambience Sarasin / ขายคอนโด - รูปที่ 3/10
รูป 🔥12.2 MB🔥 - 1 นอน ห้องแต่งสวยๆ 65.61 ตร.ม. ทำเลดี  BTS ราชดำริ และ MRT สีลม ใกล้ สวนลุม 120 ม. ที่คอนโด Noble Ambience Sarasin / ขายคอนโด - รูปที่ 4/10
รูป 🔥12.2 MB🔥 - 1 นอน ห้องแต่งสวยๆ 65.61 ตร.ม. ทำเลดี  BTS ราชดำริ และ MRT สีลม ใกล้ สวนลุม 120 ม. ที่คอนโด Noble Ambience Sarasin / ขายคอนโด - รูปที่ 5/10
รูป 🔥12.2 MB🔥 - 1 นอน ห้องแต่งสวยๆ 65.61 ตร.ม. ทำเลดี  BTS ราชดำริ และ MRT สีลม ใกล้ สวนลุม 120 ม. ที่คอนโด Noble Ambience Sarasin / ขายคอนโด - รูปที่ 6/10
รูป 🔥12.2 MB🔥 - 1 นอน ห้องแต่งสวยๆ 65.61 ตร.ม. ทำเลดี  BTS ราชดำริ และ MRT สีลม ใกล้ สวนลุม 120 ม. ที่คอนโด Noble Ambience Sarasin / ขายคอนโด - รูปที่ 7/10
รูป 🔥12.2 MB🔥 - 1 นอน ห้องแต่งสวยๆ 65.61 ตร.ม. ทำเลดี  BTS ราชดำริ และ MRT สีลม ใกล้ สวนลุม 120 ม. ที่คอนโด Noble Ambience Sarasin / ขายคอนโด - รูปที่ 8/10
รูป 🔥12.2 MB🔥 - 1 นอน ห้องแต่งสวยๆ 65.61 ตร.ม. ทำเลดี  BTS ราชดำริ และ MRT สีลม ใกล้ สวนลุม 120 ม. ที่คอนโด Noble Ambience Sarasin / ขายคอนโด - รูปที่ 9/10
รูป 🔥12.2 MB🔥 - 1 นอน ห้องแต่งสวยๆ 65.61 ตร.ม. ทำเลดี  BTS ราชดำริ และ MRT สีลม ใกล้ สวนลุม 120 ม. ที่คอนโด Noble Ambience Sarasin / ขายคอนโด - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
12,200,000 (185,947 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 5
65.61 ตร.ม.

โนเบิล แอมเบียนส์ สารสิน ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🔥FREEHOLD ในโซนราชดำริ แค่ 12.2 ล้าน🔥

ขายคอนโด Noble Ambience Sarasin (โนเบิล แอมเบียนส์ สารสิน) ทำเลดี BTS ราชดำริ และ MRT สีลม

- 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ มีอ่างอาบน้ำ

- 65.61 ตร.ม.

- วิวเมือง

- เฟอร์นิเจอร์พร้อม เครื่องใช้ไฟฟ้าพร้อม เข้าอยู่

- มีเครื่องดูดควัน ทำอาหารได้

- คอนโดใกล้ BTS ราชดำริ 700 ม. และ MRT สีลม 800 ม.

- ใกล้สวนลุมพินี เพียง 120 ม.

** เรายินดีบริการ Live สด Video ห้องที่ท่านสนใจ โดยไม่ต้องมาดูด้วยตนเอง เพียงแค่นัดเวลากับเรา

https://bit.ly/3rrti1r

รหัสทรัพย์ : C260310004

Serve Service Solution

For more information :

T : (66) 2 252 9955

M : (66) 87 696 8665

LINE : @ServePM (สนใจเช่าซื้อ คลิ๊กลิ้งค์ได้เลยค่ะ https://bit.ly/43ffEg5)

สนใจซื้อคอนโด ขายคอนโด เช่าคอนโด หรือดูทรัพย์อื่นๆ เพิ่มเติ

ให้เรา Serve Service Solution ผู้เชี่ยวชาญด้านอสังหาริมทรัพย์ ดูแลคุณ

• Noble Ambience Sarasin
  • 12,200,000 (185,947 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 5
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 65.61 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ โนเบิล แอมเบียนส์ สารสิน

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอชตัน จุฬา - สีลม
Ashton Chula - Silom

1.5 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

คอนโดให้เช่า Ashton Chula - Silom

มีคอนโดให้เช่า 587 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Chula - Silom

มีคอนโดขาย 200 ประกาศ

logo โครงการ โนเบิล เพลินจิต
Noble Ploenchit

1.9 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

logo โครงการ คิว หลังสวน
Q Langsuan

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

logo โครงการ ทเวนตี้เอท ชิดลม
28 Chidlom

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

logo โครงการ ลุมพินี พาร์ค วิว
Lumpini Park View

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ พรีเว่ บาย แสนสิริ