รูป Navin Court - รูปที่ 1/9
รูป Navin Court - รูปที่ 2/9
รูป Navin Court - รูปที่ 3/9
รูป Navin Court - รูปที่ 4/9
รูป Navin Court - รูปที่ 5/9
คอนโดมิเนียม

Navin Court

นาวิน คอร์ทปทุมวัน กรุงเทพมหานคร0.0/5
20ยูนิตขาย
22ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 22 ห้อง และประกาศขาย 20 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Navin Court
คอนโดมิเนียม
ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
77
2000
1
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Ashton Asoke

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 968 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 141 ประกาศ

Life One Wireless

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Life One Wireless

มีคอนโดให้เช่า 976 ประกาศ

ขายคอนโด Life One Wireless

มีคอนโดขาย 222 ประกาศ

Noble Ploenchit

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Ploenchit

มีคอนโดให้เช่า 1,075 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Ploenchit

มีคอนโดขาย 407 ประกาศ

Edge Sukhumvit 23

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดให้เช่า 480 ประกาศ

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดขาย 167 ประกาศ

The ESSE Asoke

ห่างไป 2.7 กม.

คอนโดให้เช่า The ESSE Asoke

มีคอนโดให้เช่า 512 ประกาศ

ขายคอนโด The ESSE Asoke

มีคอนโดขาย 147 ประกาศ

The Address Art Deco Chidlom

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Address Art Deco Chidlom

มีคอนโดให้เช่า 357 ประกาศ

ขายคอนโด The Address Art Deco Chidlom

มีคอนโดขาย 113 ประกาศ

Grand Park View

ห่างไป 2.8 กม.

คอนโดให้เช่า Grand Park View

มีคอนโดให้เช่า 196 ประกาศ

ขายคอนโด Grand Park View

มีคอนโดขาย 46 ประกาศ

Noble Recole

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Recole

มีคอนโดให้เช่า 286 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Recole

มีคอนโดขาย 81 ประกาศ

15 Sukhumvit Residences

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า 15 Sukhumvit Residences

มีคอนโดให้เช่า 59 ประกาศ

ขายคอนโด 15 Sukhumvit Residences

มีคอนโดขาย 89 ประกาศ

Hyde Sukhumvit 11

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Hyde Sukhumvit 11

มีคอนโดให้เช่า 76 ประกาศ

ขายคอนโด Hyde Sukhumvit 11

มีคอนโดขาย 111 ประกาศ

MRT ลุมพินี

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า MRT ลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 4,897 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ลุมพินี

มีประกาศขาย 2,023 ประกาศ

BTS เพลินจิต

ห่างออกไป 830 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 5,975 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เพลินจิต

มีประกาศขาย 2,016 ประกาศ

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

ห่างไป 3.2 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 3.4 กม.

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

ห่างไป 3.2 กม.

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 6.5 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 52,661 ประกาศ

รร.เซนต์เทเรซ่า

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศให้เช่า 18,150 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศขาย 7,883 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 50,361 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 18,334 ประกาศ

รร.วัฒนาวิทยาลัย

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 16,409 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศขาย 6,137 ประกาศ

รร.เซนต์โยเซฟ คอนเวนต์

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์โยเซฟ คอนเวนต์

มีประกาศให้เช่า 23,111 ประกาศ

โรบินสัน สีลม

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สีลม

มีประกาศให้เช่า 11,669 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สีลม

มีประกาศขาย 4,751 ประกาศ

โรบินสัน สุขุมวิท

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 30,419 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,977 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 30,252 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,778 ประกาศ

เดอะ แพลตตินัม แฟชั่นมอลล์

ห่างไป 2.5 กม.

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 5.4 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,980 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,328 ประกาศ

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 4 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.9 กม.

บิ๊กซี ราชดำริ

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 34,056 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,434 ประกาศ

เขตปทุมวัน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตปทุมวัน

มีประกาศให้เช่า 9,625 ประกาศ

ประกาศขาย เขตปทุมวัน

มีประกาศขาย 3,305 ประกาศ

สถานเอกอัครราชทูตออสเตรเลีย

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 37,275 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,639 ประกาศ

สวนลุมพินี

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า สวนลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 35,242 ประกาศ

ประกาศขาย สวนลุมพินี

มีประกาศขาย 13,443 ประกาศ

ประตูน้ำ

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า ประตูน้ำ

มีประกาศให้เช่า 15,726 ประกาศ

ประกาศขาย ประตูน้ำ

มีประกาศขาย 5,732 ประกาศ

ถนนวิทยุ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิทยุ

มีประกาศให้เช่า 9,432 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิทยุ

มีประกาศขาย 3,531 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 39,861 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,375 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 43,142 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,912 ประกาศ

ถนนสาทรเหนือ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศให้เช่า 20,268 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศขาย 9,075 ประกาศ

รพ.จักษุรัตนิน

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 27,527 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 9,759 ประกาศ

รพ.จุฬาลงกรณ์

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศให้เช่า 13,311 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศขาย 5,172 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 43,277 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 15,078 ประกาศ

รพ.เมดพาร์ค

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เมดพาร์ค

มีประกาศให้เช่า 13,373 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมดพาร์ค

มีประกาศขาย 4,890 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4

ประเภทแผนผังห้อง

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (22)

รูปภาพ #A124430 ✅ 14/12/68  ให้เช่า Navin Court 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124430 ✅ 14/12/68 ให้เช่า Navin Court 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
53 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ Navin Court 2 bedrooms, for rent

Navin Court 2 bedrooms, for rent

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
122 ตร.ม.
฿53,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
รูปภาพ Navin Court 2 bedrooms, for rent

Navin Court 2 bedrooms, for rent

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
148 ตร.ม.
฿58,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
รูปภาพ LTH15264 – Spacious Condo for Sale Phloen Chit | City Lifestyle Best Value | Near BTS Phloen Chit | 15.9 MB | คอนโดขาย เพลินจิต ห้องกว้าง คุ้มค่า ใกล้ BTS เพลินจิต

LTH15264 – Spacious Condo for Sale Phloen Chit | City Lifestyle Best Value | Near BTS Phloen Chit | 15.9 MB | คอนโดขาย เพลินจิต ห้องกว้าง คุ้มค่า ใกล้ BTS เพลินจิต

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 0
122.7 ตร.ม.
฿15,900,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:14
รูปภาพ #S2405     ให้เช่า Navin Court

#S2405 ให้เช่า Navin Court

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
90 ตร.ม.
฿36,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #R8173   🎉141268 ให้เช่าคอนโด Navin Court  63 (Ruam Rudi 3)

#R8173 🎉141268 ให้เช่าคอนโด Navin Court 63 (Ruam Rudi 3)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
53 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ (F2512058) ให้เช่า คอนโด นาวิน คอร์ท  ชั้น 7 ขนาด 53 ตร.ม.

(F2512058) ให้เช่า คอนโด นาวิน คอร์ท ชั้น 7 ขนาด 53 ตร.ม.

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
53 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 04:15
รูปภาพ Navin Court | Bright and Airy 2 Bedroom Condo For Rent - BR60509CD

Navin Court | Bright and Airy 2 Bedroom Condo For Rent - BR60509CD

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
148 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:14
รูปภาพ Navin Court | Charming 3 Bed Condo For Rent in Phloenchit - BR60510CD

Navin Court | Charming 3 Bed Condo For Rent in Phloenchit - BR60510CD

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
181 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:14
รูปภาพ 🔥 สำหรับเช่า !! ห้องไซส์ใหญ่ !! 🔥 Code C20230200743..........Navin Court, 2 ห้องนอน, 3 ห้องน้ำ, แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่📣📣

🔥 สำหรับเช่า !! ห้องไซส์ใหญ่ !! 🔥 Code C20230200743..........Navin Court, 2 ห้องนอน, 3 ห้องน้ำ, แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่📣📣

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 5-15
122 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:58
รูปภาพ เช่า คอนโด Navin Court เพลินจิต 1 นอน 53ตรม 23k BTS เดินสบาย | ห้องสวย ทำเลดี ราคาคุ้ม! | โทร คุณเจษ 089-987-2251 LINE: @hatcheryagent

เช่า คอนโด Navin Court เพลินจิต 1 นอน 53ตรม 23k BTS เดินสบาย | ห้องสวย ทำเลดี ราคาคุ้ม! | โทร คุณเจษ 089-987-2251 LINE: @hatcheryagent

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
53 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 14/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 13:01
รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩  3 BR Condominium @Navin Court (AA34379)

🔼🔽 AccomA 📩 3 BR Condominium @Navin Court (AA34379)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 0
171.2 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 28/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/04/2569 05:30
รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩  3 BR Condominium @Navin Court (AA39924)

🔼🔽 AccomA 📩 3 BR Condominium @Navin Court (AA39924)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
171.2 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 28/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/04/2569 05:30
รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩  3 BR Condominium @Navin Court (AA32243)

🔼🔽 AccomA 📩 3 BR Condominium @Navin Court (AA32243)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 0
171.2 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 30/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/04/2569 05:30
รูปภาพ Navin Court 2 bedrooms, for rent

Navin Court 2 bedrooms, for rent

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
89 ตร.ม.
฿33,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/1/2567)
เลื่อนประกาศ : 19/09/2568 07:00
รูปภาพ Navin Court 2 bedrooms, for rent

Navin Court 2 bedrooms, for rent

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
68 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/09/2568 07:00
รูปภาพ Navin Court 2 bedrooms, for rent

Navin Court 2 bedrooms, for rent

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
80 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/1/2567)
เลื่อนประกาศ : 19/09/2568 07:00
รูปภาพ Navin Court 2 bedrooms, for rent

Navin Court 2 bedrooms, for rent

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
68.9 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/2/2567)
เลื่อนประกาศ : 19/09/2568 07:00
รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩 Newly renovated 2 BR Condominium @Navin Court (AA44330)

🔼🔽 AccomA 📩 Newly renovated 2 BR Condominium @Navin Court (AA44330)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 0
128 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 31/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 31/07/2568 09:40

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (20)

คอนโด 7-ห้องนอน ที่ นาวิน คอร์ท คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2868663)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
7 นอน
8 น้ำ
ชั้น 8
419.1 ตร.ม.
฿46,101,000
UPDATE !
(฿110,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ นาวิน คอร์ท คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 1784694)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
69 ตร.ม.
฿9,660,000
NEW !
(฿140,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ นาวิน คอร์ท คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2357412)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
122.7 ตร.ม.
฿15,900,000
UPDATE !
(฿129,584 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:52
122.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ลุมพินี

122.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ลุมพินี

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 6
122 ตร.ม.
฿14,500,000
UPDATE !
(฿118,852 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
181.0 ตร.ม.  3 ห้องนอน  3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ลุมพินี

181.0 ตร.ม. 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ลุมพินี

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 6
181 ตร.ม.
฿29,400,000
UPDATE !
(฿162,431 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
69.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ลุมพินี

69.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ลุมพินี

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
69 ตร.ม.
฿9,660,000
UPDATE !
(฿140,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
419.1 ตร.ม.  7 ห้องนอน  8 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ลุมพินี

419.1 ตร.ม. 7 ห้องนอน 8 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ลุมพินี

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
7 นอน
8 น้ำ
ชั้น 8
419.1 ตร.ม.
฿46,101,000
UPDATE !
(฿110,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
📌 ขายคอนโด นาวิน คอร์ท อาคาร 1 ชั้น 8 2 ห้องนอน ขนาด 69 ตรม ใกล้ ออลซีซั่นส์เพลส

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
69 ตร.ม.
฿9,600,000
UPDATE !
(฿139,130 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:01
A035913 Navin Court

A035913 Navin Court

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
69 ตร.ม.
฿9,600,000
NEW !
(฿139,130 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
🔺 ขายคอนโด นาวิน คอร์ท อาคาร 1 ชั้น 8 2 ห้องนอน ขนาด 69 ตรม ใกล้ ออลซีซั่นส์เพลส

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
69 ตร.ม.
฿9,600,000
UPDATE !
(฿139,130 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 10:00
🎉 ขายคอนโด นาวิน คอร์ท อาคาร 1 ชั้น 8 2 ห้องนอน ขนาด 69 ตรม ใกล้ ออลซีซั่นส์เพลส

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
69 ตร.ม.
฿9,600,000
UPDATE !
(฿139,130 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:00

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 0
1 ตร.ม.
฿15,900,000
UPDATE !
(฿15,900,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:18
LTH10707–Navin Court FOR SALE 2 beds 2 baths size 69 Sq.m. Near BTS Phloen Chit Station ONLY 8.6 MB

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10+
69 ตร.ม.
฿8,600,000
UPDATE !
(฿124,638 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:18
ขายคอนโด ซอยร่วมฤดี Navin Court Condominium ห้องสวย เฟอร์นิเจอร์ครบ - SW001768

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
69 ตร.ม.
฿9,660,000
UPDATE !
(฿140,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:34
ขาย คอนโด Navin Court (นาวิน คอร์ท) 68 ตรม 2 นอน 2 น้ำ ชั้น 8 วิวเมือง จอดรถได้ 1 คัน

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
68 ตร.ม.
฿9,600,000
UPDATE !
(฿141,176 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 02:02
นาวิน คอร์ท คอนโดมิเนียม

นาวิน คอร์ท คอนโดมิเนียม

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น x
69 ตร.ม.
฿9,600,000
NEW !
(฿139,130 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 09:27
🚩 ขายคอนโด นาวิน คอร์ท อาคาร 1 ชั้น 8 2 ห้องนอน ขนาด 69 ตรม ใกล้ ออลซีซั่นส์เพลส

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
69 ตร.ม.
฿9,600,000
UPDATE !
(฿139,130 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 09:00
🏠✨ นาวิน คอร์ท | ขายคอนโด 2 ห้องนอน (HBH-ST-154)

🏠✨ นาวิน คอร์ท | ขายคอนโด 2 ห้องนอน (HBH-ST-154)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
122.7 ตร.ม.
฿13,900,000
UPDATE !
(฿113,284 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 03:08
VLM 1121 Foreign Ownership (Foreign Quota)  Exclusive Penthouse for Sale  Navin Court Condominium (Low-Rise)

VLM 1121 Foreign Ownership (Foreign Quota) Exclusive Penthouse for Sale Navin Court Condominium (Low-Rise)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
7 นอน
8 น้ำ
ชั้น 8
419.1 ตร.ม.
฿46,101,000
(฿110,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 03:49

โครงการใกล้เคียง Navin Court

แอชตัน อโศก
แอชตัน อโศก

Ashton Asoke

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Asoke968 ประกาศ
ขาย Ashton Asoke141 ประกาศ
ไลฟ์ วัน ไวร์เลส
ไลฟ์ วัน ไวร์เลส

Life One Wireless

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Life One Wireless976 ประกาศ
ขาย Life One Wireless222 ประกาศ
โนเบิล เพลินจิต
โนเบิล เพลินจิต

Noble Ploenchit

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Ploenchit1075 ประกาศ
ขาย Noble Ploenchit407 ประกาศ
เอดจ์ สุขุมวิท 23
เอดจ์ สุขุมวิท 23

Edge Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Edge Sukhumvit 23480 ประกาศ
ขาย Edge Sukhumvit 23167 ประกาศ
ดิ เอส อโศก
ดิ เอส อโศก

The ESSE Asoke

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The ESSE Asoke512 ประกาศ
ขาย The ESSE Asoke147 ประกาศ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Grand Park View196 ประกาศ
ขาย Grand Park View46 ประกาศ
โนเบิล รีโคล สุขุมวิท 19
โนเบิล รีโคล สุขุมวิท 19

Noble Recole

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Recole286 ประกาศ
ขาย Noble Recole81 ประกาศ
15 สุขุมวิท เรสซิเดนซ์
15 สุขุมวิท เรสซิเดนซ์

15 Sukhumvit Residences

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ไฮด์ สุขุมวิท 11
ไฮด์ สุขุมวิท 11

Hyde Sukhumvit 11

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Hyde Sukhumvit 1176 ประกาศ
ขาย Hyde Sukhumvit 11111 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A