รูป Na Veera Phahol - Ari - รูปที่ 1/6
รูป Na Veera Phahol - Ari - รูปที่ 2/6
รูป Na Veera Phahol - Ari - รูปที่ 3/6
รูป Na Veera Phahol - Ari - รูปที่ 4/6
รูป Na Veera Phahol - Ari - รูปที่ 5/6
คอนโดมิเนียม

Na Veera Phahol - Ari

ณ วีรา พหล - อารีย์พญาไท กรุงเทพมหานคร0.0/5
8ยูนิตขาย
15ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 15 ห้อง และประกาศขาย 8 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Na Veera Phahol - Ari
คอนโดมิเนียม
พญาไท กรุงเทพมหานคร
78
2.5 เมตร
2020
55 บาท/ตร.ม.
1
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

M Jatujak

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า M Jatujak

มีคอนโดให้เช่า 270 ประกาศ

ขายคอนโด M Jatujak

มีคอนโดขาย 108 ประกาศ

THE LINE Phahon - Pradipat

ห่างออกไป 790 เมตร

คอนโดให้เช่า THE LINE Phahon - Pradipat

มีคอนโดให้เช่า 335 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Phahon - Pradipat

มีคอนโดขาย 93 ประกาศ

Rhythm Phahol - Ari

ห่างออกไป 450 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Phahol - Ari

มีคอนโดให้เช่า 242 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Phahol - Ari

มีคอนโดขาย 114 ประกาศ

Onyx Phaholyothin

ห่างออกไป 770 เมตร

คอนโดให้เช่า Onyx Phaholyothin

มีคอนโดให้เช่า 85 ประกาศ

ขายคอนโด Onyx Phaholyothin

มีคอนโดขาย 47 ประกาศ

U Delight @ Jatujak Station

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า U Delight @ Jatujak Station

มีคอนโดให้เช่า 90 ประกาศ

ขายคอนโด U Delight @ Jatujak Station

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

Lumpini Place Phahol - Saphankhwai

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Phahol - Saphankhwai

มีคอนโดให้เช่า 22 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Phahol - Saphankhwai

มีคอนโดขาย 28 ประกาศ

The Editor Saphan Khwai

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Editor Saphan Khwai

มีคอนโดให้เช่า 122 ประกาศ

ขายคอนโด The Editor Saphan Khwai

มีคอนโดขาย 36 ประกาศ

Centric Ari Station

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Centric Ari Station

มีคอนโดให้เช่า 97 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Ari Station

มีคอนโดขาย 55 ประกาศ

IDEO Phaholyothin - Chatujak

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Phaholyothin - Chatujak

มีคอนโดให้เช่า 125 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Phaholyothin - Chatujak

มีคอนโดขาย 87 ประกาศ

Life @ Phahon - Ari

ห่างออกไป 520 เมตร

คอนโดให้เช่า Life @ Phahon - Ari

มีคอนโดให้เช่า 37 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Phahon - Ari

มีคอนโดขาย 18 ประกาศ

BTS อารีย์

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS อารีย์

มีประกาศให้เช่า 1,670 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อารีย์

มีประกาศขาย 557 ประกาศ

ม.สวนดุสิต

ห่างไป 5.9 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สวนดุสิต

มีประกาศให้เช่า 12,627 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สวนดุสิต

มีประกาศขาย 4,815 ประกาศ

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 32,314 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,701 ประกาศ

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 20,161 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,898 ประกาศ

วิทยาลัยป้องกันราชอาณาจักร (วปอ.)

ห่างไป 2.8 กม.

รร.สามเสนวิทยาลัย

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 14,187 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศขาย 5,927 ประกาศ

รร.กุนนทีรุทธารามวิทยาคม

ห่างไป 4 กม.

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

ห่างไป 5.7 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 15,197 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 5,952 ประกาศ

บิ๊กซี สะพานควาย

ห่างออกไป 920 เมตร

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศให้เช่า 9,205 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศขาย 3,721 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 5 กม.

เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

มีประกาศให้เช่า 12,148 ประกาศ

ตลาดนัดจตุจักร

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 12,638 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศขาย 4,695 ประกาศ

ตลาด อ.ต.ก.

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศให้เช่า 11,992 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศขาย 4,485 ประกาศ

โรบินสัน รัชดาภิเษก

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 18,844 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 6,882 ประกาศ

เขตพญาไท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 3,503 ประกาศ

ประกาศขาย เขตพญาไท

มีประกาศขาย 1,467 ประกาศ

กระทรวงการคลัง

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงการคลัง

มีประกาศให้เช่า 7,890 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงการคลัง

มีประกาศขาย 2,986 ประกาศ

อาคารไอบีเอ็ม

ห่างออกไป 900 เมตร

ประกาศให้เช่า อาคารไอบีเอ็ม

มีประกาศให้เช่า 1,579 ประกาศ

ประกาศขาย อาคารไอบีเอ็ม

มีประกาศขาย 494 ประกาศ

ซอยอารีย์

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยอารีย์

มีประกาศให้เช่า 2,737 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยอารีย์

มีประกาศขาย 1,055 ประกาศ

บางลำภู(บางโพ)

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า บางลำภู(บางโพ)

มีประกาศให้เช่า 8,738 ประกาศ

ประกาศขาย บางลำภู(บางโพ)

มีประกาศขาย 3,724 ประกาศ

ถนนอินทามระ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนอินทามระ

มีประกาศให้เช่า 2,151 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนอินทามระ

มีประกาศขาย 1,289 ประกาศ

ถนนพระราม 6

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 6

มีประกาศให้เช่า 11,833 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 6

มีประกาศขาย 4,573 ประกาศ

ถนนวิภาวดีรังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 16,455 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 6,006 ประกาศ

ถนนพหลโยธิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 19,780 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพหลโยธิน

มีประกาศขาย 6,733 ประกาศ

พหลโยธิน 14

ห่างออกไป 240 เมตร

ประกาศให้เช่า พหลโยธิน 14

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย พหลโยธิน 14

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.พญาไท พหลโยธิน

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท พหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 4,464 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท พหลโยธิน

มีประกาศขาย 1,864 ประกาศ

รพ.พญาไท 2

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท 2

มีประกาศให้เช่า 5,357 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท 2

มีประกาศขาย 1,787 ประกาศ

รพ.วิชัยยุทธ

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วิชัยยุทธ

มีประกาศให้เช่า 7,631 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิชัยยุทธ

มีประกาศขาย 2,906 ประกาศ

รพ.วิมุต

ห่างออกไป 450 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.วิมุต

มีประกาศให้เช่า 1,993 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิมุต

มีประกาศขาย 945 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 23.13 - 29.69 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (15)

รูปภาพ ห้องอัพเดต💥🔔⚠️🏘️⚡️กดปุ่มแอดไลน์💥ณ วีรา พหล - อารีย์

ห้องอัพเดต💥🔔⚠️🏘️⚡️กดปุ่มแอดไลน์💥ณ วีรา พหล - อารีย์

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
29 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:02
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด ณ วีรา พหลฯ-อารีย์ อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ La Villa อารีย์

🔺 ให้เช่าคอนโด ณ วีรา พหลฯ-อารีย์ อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ La Villa อารีย์

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
29 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 09:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด ณ วีรา พหลฯ-อารีย์ อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ La Villa อารีย์

🚩 ให้เช่าคอนโด ณ วีรา พหลฯ-อารีย์ อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ La Villa อารีย์

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
29 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 08:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด ณ วีรา พหลฯ-อารีย์ อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ La Villa อารีย์

🎊 ให้เช่าคอนโด ณ วีรา พหลฯ-อารีย์ อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ La Villa อารีย์

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
29 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 06:30
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด ณ วีรา พหลฯ-อารีย์ อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ La Villa อารีย์

📌 ให้เช่าคอนโด ณ วีรา พหลฯ-อารีย์ อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ La Villa อารีย์

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
29 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 05:30
รูปภาพ เช่าคอนโด  ณ วีรา พหลฯ - อารีย์ สามเสนใน เขต พญาไท กรุงเทพ CX-127025 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ณ วีรา พหลฯ - อารีย์ สามเสนใน เขต พญาไท กรุงเทพ CX-127025 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
23.5 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 05:03
รูปภาพ 🔥 ทำเลอารีย์ ห้องสวย ครบ พร้อมเข้าอยู่! 🔥 ให้เช่า ณ วีรา พหลฯ-อารีย์ คอนโดทำเลฮอต ใกล้แหล่งไลฟ์สไตล์ คาเฟ่เพียบ อยู่สบายสุดๆ ☕✨

🔥 ทำเลอารีย์ ห้องสวย ครบ พร้อมเข้าอยู่! 🔥 ให้เช่า ณ วีรา พหลฯ-อารีย์ คอนโดทำเลฮอต ใกล้แหล่งไลฟ์สไตล์ คาเฟ่เพียบ อยู่สบายสุดๆ ☕✨

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28 ตร.ม.
฿13,480/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 02:00
รูปภาพ 🩵Na Veera Phahol - Ari 🩵 @ian569 /please contract us🌸

🩵Na Veera Phahol - Ari 🩵 @ian569 /please contract us🌸

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
23 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 08:24
รูปภาพ #K265 ให้เช่า คอนโด ณ วีรา พหลฯ-อารีย์ ห่างบีทีเอส อาร์ย 700 เมตร✨

#K265 ให้เช่า คอนโด ณ วีรา พหลฯ-อารีย์ ห่างบีทีเอส อาร์ย 700 เมตร✨

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
26 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:45
รูปภาพ #S3609 ให้เช่า Na Veera Phahol-Ari

#S3609 ให้เช่า Na Veera Phahol-Ari

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
23.29 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:45
รูปภาพ #S1950 ให้เช่า Na Veraa Phahol-Ari

#S1950 ให้เช่า Na Veraa Phahol-Ari

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
29 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:45
รูปภาพ #S2267 ให้เช่า Na Veera Phahol-Ari

#S2267 ให้เช่า Na Veera Phahol-Ari

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
23.5 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:45
รูปภาพ ห้ามพลาด🔥🔥ปล่อยเช่า คอนโดทำเลดี ราคาพิเศษ โครงการ ณ วีรา พหลฯ - อารีย์ MD-95357

ห้ามพลาด🔥🔥ปล่อยเช่า คอนโดทำเลดี ราคาพิเศษ โครงการ ณ วีรา พหลฯ - อารีย์ MD-95357

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
23.5 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 05:15
รูปภาพ M1181 คอนโดให้เช่า ณ วีรา พหล อารีย์ ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ ราคาพิเศษ

M1181 คอนโดให้เช่า ณ วีรา พหล อารีย์ ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ ราคาพิเศษ

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
26.34 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/2/2564)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 09:15

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28 ตร.ม.
฿13,480/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 06:00

ประกาศขายในโครงการ (8)

🔥 ขายพร้อมผู้เช่า !! ห้องอยู่ทางทิศใต้ !! 🔥 Code C20240800004..........Na Veera Phahol-Ari, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-9
28 ตร.ม.
฿2,920,000
UPDATE !
(฿104,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:06
27.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สามเสนใน

27.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สามเสนใน

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
27 ตร.ม.
฿3,100,000
UPDATE !
(฿114,815 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:53
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ณ วีรา พหล-อารีย์ ใกล้ BTS สะพานควาย (ID 2744468)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
29.5 ตร.ม.
฿3,079,700
UPDATE !
(฿104,397 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
Condo For Sell Rent Na Veera Phahol Ari Good Location BTS Ari 750m.-Na Veera Phahol Ari

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
29.5 ตร.ม.
฿3,079,700
UPDATE !
(฿104,397 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/04/2569 10:14

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-9
28 ตร.ม.
฿29,200,000
(฿1,042,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/03/2569 14:37
Na Veera Phahol - Ari 1 bedroom, for sale

Na Veera Phahol - Ari 1 bedroom, for sale

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
29.09 ตร.ม.
฿3,790,000
UPDATE !
(฿130,285 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00
Na Veera Phahol - Ari 1 bedroom, for sale

Na Veera Phahol - Ari 1 bedroom, for sale

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
31.9 ตร.ม.
฿4,190,000
UPDATE !
(฿131,348 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00

โครงการใกล้เคียง Na Veera Phahol - Ari

เอ็ม จตุจักร
เอ็ม จตุจักร

M Jatujak

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า M Jatujak270 ประกาศ
ขาย M Jatujak108 ประกาศ

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Phahol - Ari242 ประกาศ
ขาย Rhythm Phahol - Ari114 ประกาศ
ออนเน็กซ์ พหลโยธิน
ออนเน็กซ์ พหลโยธิน

Onyx Phaholyothin

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า Onyx Phaholyothin85 ประกาศ
ขาย Onyx Phaholyothin47 ประกาศ

พญาไท กรุงเทพมหานคร
ขาย Centric Ari Station55 ประกาศ

พญาไท กรุงเทพมหานคร
ขาย Life @ Phahon - Ari18 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน