รูป My Hip Condo - รูปที่ 1/4
รูป My Hip Condo - รูปที่ 2/4
รูป My Hip Condo - รูปที่ 3/4
รูป My Hip Condo - รูปที่ 4/4
คอนโดมิเนียม

My Hip Condo

มาย ฮิป คอนโดเมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่4.5/5
5ยูนิตขาย
6ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 6 ห้อง และประกาศขาย 5 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

My Hip Condo
คอนโดมิเนียม
เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
328
3 เมตร
2014
30 บาท/ตร.ม.
3
7

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

dcondo Sign Chiangmai

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า dcondo Sign Chiangmai

มีคอนโดให้เช่า 18 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo Sign Chiangmai

มีคอนโดขาย 31 ประกาศ

Supalai Monte @ Viang Chiangmai

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Monte @ Viang Chiangmai

มีคอนโดให้เช่า 25 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Monte @ Viang Chiangmai

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

Supalai Monte 2 Chiangmai

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Monte 2 Chiangmai

มีคอนโดให้เช่า 32 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Monte 2 Chiangmai

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

dcondo rin Chiang Mai

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า dcondo rin Chiang Mai

มีคอนโดให้เช่า 20 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo rin Chiang Mai

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

Escent Chiangmai

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Escent Chiangmai

มีคอนโดให้เช่า 12 ประกาศ

ขายคอนโด Escent Chiangmai

มีคอนโดขาย 14 ประกาศ

The Treasure By my Hip

ห่างออกไป 460 เมตร

คอนโดให้เช่า The Treasure By my Hip

มีคอนโดให้เช่า 11 ประกาศ

ขายคอนโด The Treasure By my Hip

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

Punna Oasis 1

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Punna Oasis 1

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด Punna Oasis 1

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

Punna Oasis 2

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Punna Oasis 2

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Punna Oasis 2

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

One Plus Business Park 1

ห่างออกไป 950 เมตร

คอนโดให้เช่า One Plus Business Park 1

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด One Plus Business Park 1

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

One Plus Business Park 3

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า One Plus Business Park 3

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด One Plus Business Park 3

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.ปริ้นส์รอยแยลส์วิทยาลัย

ห่างไป 2.8 กม.

ม.พายัพวิทยาเขตแก้วนวรัฐ

ห่างไป 2.1 กม.

ม.พายัพวิทยาเขตแม่คาว

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

รพ.เทพปัญญา

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เทพปัญญา

มีประกาศให้เช่า 380 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เทพปัญญา

มีประกาศขาย 449 ประกาศ

รร.กาวิละวิทยาลัย

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.กาวิละวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 293 ประกาศ

ประกาศขาย รร.กาวิละวิทยาลัย

มีประกาศขาย 315 ประกาศ

รร.สารสาสน์วิเทศ เชียงใหม่

ห่างไป 2.4 กม.

รร.เทพบดินทร์วิทยา

ห่างไป 4.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เทพบดินทร์วิทยา

มีประกาศให้เช่า 633 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เทพบดินทร์วิทยา

มีประกาศขาย 1,043 ประกาศ

ตลาดเอื้องคำ

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดเอื้องคำ

มีประกาศให้เช่า 154 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดเอื้องคำ

มีประกาศขาย 166 ประกาศ

ตลาดต้นลำใย

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดต้นลำใย

มีประกาศให้เช่า 177 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดต้นลำใย

มีประกาศขาย 199 ประกาศ

ตลาดวังแก้ว

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดวังแก้ว

มีประกาศให้เช่า 307 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดวังแก้ว

มีประกาศขาย 345 ประกาศ

ตลาดสันป่าข่อย

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดสันป่าข่อย

มีประกาศให้เช่า 182 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสันป่าข่อย

มีประกาศขาย 206 ประกาศ

อินเด็กซ์ ลิฟวิ่งมอลล์ สาขาเชียงใหม่

ห่างออกไป 430 เมตร

เซ็นทรัล เฟสติวัล เชียงใหม่

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

บิ๊กซี ดอนจั่น

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ดอนจั่น

มีประกาศให้เช่า 130 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ดอนจั่น

มีประกาศขาย 145 ประกาศ

โฮมโปร สันทราย

ห่างไป 5.4 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร สันทราย

มีประกาศให้เช่า 363 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร สันทราย

มีประกาศขาย 453 ประกาศ

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

พรอมเมนาดา เชียงใหม่

ห่างไป 4.5 กม.

แม็คโคร เชียงใหม่

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร เชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 396 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร เชียงใหม่

มีประกาศขาย 446 ประกาศ

พิพิธภัณฑ์ภาพวาด 3 มิติ เชียงใหม่

ห่างไป 5.6 กม.

ขนส่งอาเขต เชียงใหม่

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า ขนส่งอาเขต เชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 358 ประกาศ

รพ.ค่ายกาวิละ

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ค่ายกาวิละ

มีประกาศให้เช่า 81 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ค่ายกาวิละ

มีประกาศขาย 101 ประกาศ

รพ.จินดาสิงหเนตร

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จินดาสิงหเนตร

มีประกาศให้เช่า 241 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จินดาสิงหเนตร

มีประกาศขาย 284 ประกาศ

รพ.นายแพทย์มนูแมนมนตรี

ห่างไป 2.9 กม.

รพ.กรุงเทพเชียงใหม่

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพเชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 429 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพเชียงใหม่

มีประกาศขาย 490 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รีวิวของโครงการ

4.5/5(2 รีวิวโครงการ)
Nok Qhome

Nok Qhome

27/04/2564

ห้องกว้าง มาก เพดานสูง3เมตร

(5)
ก้อยน้อย

ก้อยน้อย

11/02/2564

My Hip Condo 2-3-4 เชียงใหม่ คอนโดสุดยอดทำเลทอง Chiang Mai Business Park ใกล้มหาวิทยาลัยพายัพและเซ็นทรัลเฟสฯ เพียง 5 นาที และ 10 นาที จากสนามบินเชียงใหม่ สะดวกสบายกับ 3 สระว่ายน้ำและ 3 ฟิตเนส พร้อมด้วยที่จอดรถอย่างครบครันโล่ง โปร่ง สบาย ด้วยเพดานสูงกว่า 3 เมตร สิ่งอำนวยความสะดวก Lobby,Mailbox,สระว่ายน้ำ,ฟิตเนส,สวนหย่อม,ระบบรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชม. สถานที่สำคัญใกล้เคียง เซ็นทรัล เชียงใหม่,บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า,โฮมโปร เชียงใหม่,ถนนคนเดิน,ตลาด 3 แยกสันทราย,ม.พายัพ,รพ.กรุงเทพ,รพ.เทพปัญญา,ตลาดรวมโชค

(4)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (6)

รูปภาพ Myhip Condo2 บิสสิเนสพาร์ค 2ห้องนอน 2ห้องน้ำ ห้องมุม

Myhip Condo2 บิสสิเนสพาร์ค 2ห้องนอน 2ห้องน้ำ ห้องมุม

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
65 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/11/2564)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 07:00
รูปภาพ ปล่อยเช่า My hip2 คอนโด #พร้อมเข้าอยู่ ลดราคาเหลือ 11,000 บาทเท่านั้น ว่างพร้อมอยู่

ปล่อยเช่า My hip2 คอนโด #พร้อมเข้าอยู่ ลดราคาเหลือ 11,000 บาทเท่านั้น ว่างพร้อมอยู่

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น ุ4
42 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/8/2565)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 07:00
รูปภาพ ให้เช่า มายฮิป2 คอนโด ,1นอน 1น้ำ ,ใกล้บิ๊กซีเอ๊กตร้า

ให้เช่า มายฮิป2 คอนโด ,1นอน 1น้ำ ,ใกล้บิ๊กซีเอ๊กตร้า

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
41.6 ตร.ม.
฿11,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 02:03
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด 1 ห้องนอนหลังบิ๊กซีเอ๊กซ์ตร้าเชียงใหม่

ให้เช่าคอนโด 1 ห้องนอนหลังบิ๊กซีเอ๊กซ์ตร้าเชียงใหม่

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
35 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 20:47
รูปภาพ คอนโดมายฮิป 1 ห้องนอนให้เช่า หลังบิ๊กซีเอ๊กซ์ตร้า

คอนโดมายฮิป 1 ห้องนอนให้เช่า หลังบิ๊กซีเอ๊กซ์ตร้า

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
42 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/7/2566)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 20:44
รูปภาพ 🔥 คอนโดทำเลทอง ใกล้ Central Festival เชียงใหม่ เพียง 12,000/เดือน! 🏢✨🌿

🔥 คอนโดทำเลทอง ใกล้ Central Festival เชียงใหม่ เพียง 12,000/เดือน! 🏢✨🌿

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
42 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:23

ประกาศขายในโครงการ (5)

Penthouse ใจกลางเมือง | My Hip Condo 1 ห้องใหญ่ 96.94 ตรม. ใกล้ Central Festival & กงสุลอเมริกาใหม่

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
97 ตร.ม.
฿4,800,000
UPDATE !
(฿49,485 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 10:59
🏙️ ขายคอนโด My Hip 1 | CBP เชียงใหม่

🏙️ ขายคอนโด My Hip 1 | CBP เชียงใหม่

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
46.68 ตร.ม.
฿2,590,000
NEW !
(฿55,484 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 09:21
Condo for Sale My hip condo Chiang Mai

Condo for Sale My hip condo Chiang Mai

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
64 ตร.ม.
฿4,400,000
UPDATE !
(฿68,750 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:50
ขาย คอนโด มาย ฮิป ในโครงการบิสสิเนส พาร์ค ใกล้เซ็นทรัลเชียงใหม่ โทร 082-389-9314 บู

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
46.68 ตร.ม.
฿2,590,000
UPDATE !
(฿55,484 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 06:33
ขาย My Hip Condo 2ห้องนอนใหญ่ ในโครงการบิสเนสพาร์คเชียงใหม่ห้องใหม่พร้อมเข้าอยู่ได้เลย

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
96 ตร.ม.
฿4,799,000
(฿49,990 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 04/04/2569 03:28

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
ศุภาลัย มอนเต้ 2 เชียงใหม่
ศุภาลัย มอนเต้ 2 เชียงใหม่

Supalai Monte 2 Chiangmai

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
เช่า Escent Chiangmai12 ประกาศ
ขาย Escent Chiangmai14 ประกาศ
เดอะ เทรเชอร์ บาย มาย ฮิป

The Treasure By my Hip

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
ปันนา โอเอซิส 1

Punna Oasis 1

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
เช่า Punna Oasis 13 ประกาศ
ขาย Punna Oasis 19 ประกาศ
ปันนา โอเอซิส 2

Punna Oasis 2

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
เช่า Punna Oasis 21 ประกาศ
ขาย Punna Oasis 24 ประกาศ
วัน พลัส บิสสิเนส พาร์ค 1
วัน พลัส บิสสิเนส พาร์ค 1

One Plus Business Park 1

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
วัน พลัส บิสสิเนส พาร์ค 3
วัน พลัส บิสสิเนส พาร์ค 3

One Plus Business Park 3

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by