รูป My Condo Sukhumvit 81 - รูปที่ 1/15
รูป My Condo Sukhumvit 81 - รูปที่ 2/15
รูป My Condo Sukhumvit 81 - รูปที่ 3/15
รูป My Condo Sukhumvit 81 - รูปที่ 4/15
รูป My Condo Sukhumvit 81 - รูปที่ 5/15
คอนโดมิเนียม

My Condo Sukhumvit 81

มาย คอนโด สุขุมวิท 81พระโขนง กรุงเทพมหานคร4.3/5
27ยูนิตขาย
56ยูนิตเช่า

มาย คอนโด สุขุมวิท 81 My Condo Sukhumvit 81 พัฒนาโดย บริษัท พลัส พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด คอนโดมีเนียม : 1 อาคาร 8 ชั้น 146 ยูนิต My Condo Sukhumvit 81 ตั้งอยู่ภายในซอยสุขุมวิท 81 ถนนสุขุมวิท แขวงบางจาก เขตบางจาก กทม. เดินทางสะดวก ใกล้รถไฟฟ้า และทางด่วน ภายในอาคารมีสิ่งอำนวยความสะดวก เช่น ฟิตเนส สวน เป็นต้น ใกล้กันยังมีสถานที่อำนวยความสะดวกสบาย เช่น ร้านค้า ร้านอาหาร ศูนย์การค้า ห้างสรรพสินค้าชั้นนำ และแหล่งช้อปปิ้งต่างๆ -รร.นานาชาติเอกมัย ,รพ.กล้วยน้ำไท ,รพ.สุขุมวิท -Big C , Lotus’s อ่อนนุช ,The Phyll ,Century The Movie Plaza -ใกล้รถไฟฟ้า BTS อ่อนนุช -ทางด่วนรามอินทรา-อาจณรงค์

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 56 ห้อง และประกาศขาย 27 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

My Condo Sukhumvit 81
คอนโดมิเนียม
พระโขนง กรุงเทพมหานคร
146
- เมตร
2009
- บาท/ตร.ม.
1
8
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

IDEO Sukhumvit 93

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดให้เช่า 477 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดขาย 137 ประกาศ

Regent Home Sukhumvit 81

ห่างออกไป 550 เมตร

คอนโดให้เช่า Regent Home Sukhumvit 81

มีคอนโดให้เช่า 195 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home Sukhumvit 81

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

Regent Home Sukhumvit 97/1

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home Sukhumvit 97/1

มีคอนโดให้เช่า 75 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home Sukhumvit 97/1

มีคอนโดขาย 36 ประกาศ

Life Sukhumvit 48

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Life Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 435 ประกาศ

ขายคอนโด Life Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 213 ประกาศ

The Base Park West Sukhumvit 77

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 235 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 158 ประกาศ

IDEO Mobi Sukhumvit

ห่างออกไป 180 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 327 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sukhumvit

มีคอนโดขาย 122 ประกาศ

Aspire Sukhumvit 48

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 371 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 178 ประกาศ

The Waterford Sukhumvit 50

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดให้เช่า 70 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดขาย 31 ประกาศ

The Base Sukhumvit 77

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 385 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 116 ประกาศ

WYNE Sukhumvit

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า WYNE Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 187 ประกาศ

ขายคอนโด WYNE Sukhumvit

มีคอนโดขาย 81 ประกาศ

BTS อ่อนนุช

ห่างออกไป 340 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS อ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 8,822 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อ่อนนุช

มีประกาศขาย 3,506 ประกาศ

BTS บางจาก

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS บางจาก

มีประกาศให้เช่า 3,431 ประกาศ

ประกาศขาย BTS บางจาก

มีประกาศขาย 1,344 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 4.4 กม.

วิทยาลัยดุสิตธานี

ห่างไป 7 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศให้เช่า 9,642 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศขาย 3,675 ประกาศ

วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก

ห่างไป 4.5 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 47,311 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,287 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 55,609 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,880 ประกาศ

ทรู ดิจิทัล พาร์ค

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศให้เช่า 10,007 ประกาศ

ประกาศขาย ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศขาย 3,410 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างไป 3.1 กม.

เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

ห่างออกไป 550 เมตร

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

มีประกาศให้เช่า 19,511 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ตลาดอ่อนนุช

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

เขตพระโขนง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตพระโขนง

มีประกาศให้เช่า 5,138 ประกาศ

ประกาศขาย เขตพระโขนง

มีประกาศขาย 2,125 ประกาศ

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 35,461 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,866 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 39,279 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,337 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 68,420 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,858 ประกาศ

ซอยอ่อนนุช (สุขุมวิท 77)

ห่างออกไป 780 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยอ่อนนุช (สุขุมวิท 77)

มีประกาศให้เช่า 4,736 ประกาศ

สุขุมวิท 81

ห่างออกไป 260 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 81

มีประกาศให้เช่า 692 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 81

มีประกาศขาย 219 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,753 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,881 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

4.3/5(4 รีวิวโครงการ)
Sarintip Yosphaisansoonthorn

Sarintip Yosphaisansoonthorn

20/12/2565

เดิน 3 นาที ถึง BTS / โลตัส / ห้างเมเจอร์ (มีโรงหนัง มีตลาดนัด) สุดเลยชอบ สะดวก ห้องใหม่ กว้าง สะอาด ปลอดภัยดี แนะนำ!

(5)
Nut

Nut

13/02/2564

ใกล้โลตัสอ่อนนุช ถนนกว้าง เดินทางสะดวก เดิน 5 นาทีถึง BTS อ่อนนุช

(4)
Dee Asset

Dee Asset

11/02/2564

เป็นคอนโด ทำเลดี ตั้งอยู่บนถนน สุขุมวิท ห่างจาก bts อ่อนนุช เพียง 300 เมตร เดินทางสะดวกสบาย ใกล้ ห้าง Lotus สะดวกมากๆ อยู่ใกล้จุดขึ้น - ลง ทางด่วน สุขุมวิท 50 ร้านอาหารเยอะมาก รวมทั้ง Century , BIG C

(4)
JoAgent

JoAgent

07/02/2564

ใกล้ BTSอ่อนนุช เดินทางสะดวก

(4)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (56)

ดูประกาศทั้งหมด (56)
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด มาย คอนโด สุขุมวิท 81 อาคาร 1 ชั้น 5 สตูดิโอ ขนาด 25.00 ตรม ใกล้ BTS อ่อนนุช

ให้เช่าคอนโด มาย คอนโด สุขุมวิท 81 อาคาร 1 ชั้น 5 สตูดิโอ ขนาด 25.00 ตรม ใกล้ BTS อ่อนนุช

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
25 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 10:45
รูปภาพ เช่าคอนโด My Condo Sukhumvit 81/มาย คอนโด สุขุมวิท 81 (E6903002) ID Line : @condo101

เช่าคอนโด My Condo Sukhumvit 81/มาย คอนโด สุขุมวิท 81 (E6903002) ID Line : @condo101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
35 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 10:01
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด มาย คอนโด สุขุมวิท 81 อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ BTS อ่อนนุช

📌 ให้เช่าคอนโด มาย คอนโด สุขุมวิท 81 อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ BTS อ่อนนุช

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
35 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 09:30
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด มาย คอนโด สุขุมวิท 81 อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ BTS อ่อนนุช

📌 ให้เช่าคอนโด มาย คอนโด สุขุมวิท 81 อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ BTS อ่อนนุช

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
34 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 09:30
รูปภาพ 💙 Hot Price 💙ให้เช่า/For RENT คอนโด My Condo Sukhumvit 81 (มาย คอนโด สุขุมวิท 81)

💙 Hot Price 💙ให้เช่า/For RENT คอนโด My Condo Sukhumvit 81 (มาย คอนโด สุขุมวิท 81)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
35 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 09:25
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด มาย คอนโด สุขุมวิท 81 อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ BTS อ่อนนุช

🔺 ให้เช่าคอนโด มาย คอนโด สุขุมวิท 81 อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ BTS อ่อนนุช

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
34 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:30
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด มาย คอนโด สุขุมวิท 81 อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ BTS อ่อนนุช

🔺 ให้เช่าคอนโด มาย คอนโด สุขุมวิท 81 อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ BTS อ่อนนุช

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
35 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:30
รูปภาพ [RENT] ST0831 มาย คอนโด สุขุมวิท 81   My Condo Sukhumvit 81       (แอดไลน์มี @นำหน้า LINE ID :  @idhomeland)

[RENT] ST0831 มาย คอนโด สุขุมวิท 81 My Condo Sukhumvit 81 (แอดไลน์มี @นำหน้า LINE ID : @idhomeland)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
35 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:25
รูปภาพ #SC13002     📌   ให้เช่า | 🟦🟨มาย คอนโด สุขุมวิท 81​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

#SC13002     📌   ให้เช่า | 🟦🟨มาย คอนโด สุขุมวิท 81​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
35 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:18
รูปภาพ เช่าคอนโด My Condo Sukhumvit 81/มาย คอนโด สุขุมวิท 81 (F6902029) ID Line : @pccenter

เช่าคอนโด My Condo Sukhumvit 81/มาย คอนโด สุขุมวิท 81 (F6902029) ID Line : @pccenter

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
25 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:05
รูปภาพ ✅ MCSK107 ✅ Line : @p2nproperty

✅ MCSK107 ✅ Line : @p2nproperty

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
35 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:02
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด My Condo สุขุมวิท 81 ห้องรีโนเวทใหม่ ใกล้ BTS อ่อนนุช 300 ม.

ให้เช่า คอนโด My Condo สุขุมวิท 81 ห้องรีโนเวทใหม่ ใกล้ BTS อ่อนนุช 300 ม.

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
35 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 07:44
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด มาย คอนโด สุขุมวิท 81 อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ BTS อ่อนนุช

🚩 ให้เช่าคอนโด มาย คอนโด สุขุมวิท 81 อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ BTS อ่อนนุช

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
35 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 07:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด มาย คอนโด สุขุมวิท 81 อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ BTS อ่อนนุช

🚩 ให้เช่าคอนโด มาย คอนโด สุขุมวิท 81 อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ BTS อ่อนนุช

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
34 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 07:30
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด มาย คอนโด สุขุมวิท 81 อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ BTS อ่อนนุช

ให้เช่าคอนโด มาย คอนโด สุขุมวิท 81 อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ BTS อ่อนนุช

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
35 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 06:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด มาย คอนโด สุขุมวิท 81 อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ BTS อ่อนนุช

ให้เช่าคอนโด มาย คอนโด สุขุมวิท 81 อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ BTS อ่อนนุช

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
34 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 06:45

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
34 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 06:45

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
34 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 06:45
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด มาย คอนโด สุขุมวิท 81 อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ BTS อ่อนนุช

🎉 ให้เช่าคอนโด มาย คอนโด สุขุมวิท 81 อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ BTS อ่อนนุช

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
34 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 06:30

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (27)

ดูประกาศทั้งหมด (27)
ขายคอนโด มาย คอนโด สุขุมวิท 81 อาคาร 1 ชั้น 5 สตูดิโอ ขนาด 24 ตรม ใกล้ BTS อ่อนนุช

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
24 ตร.ม.
฿1,550,000
UPDATE !
(฿64,583 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 10:30
ขาย My condo Sukhumvit 81 ห้องสตูดิโอ ห้องไม่เคยอยู่ ใกล้ BTS อ่อนนุช สนใจแอดไลน์ @best_condo

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-10
25 ตร.ม.
฿1,890,000
UPDATE !
(฿75,600 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 10:30
P-129619 คอนโดแต่งสวย มายคอนโด สุขุมวิท 81 วิวสวน! ใกล้ BTS อ่อนนุช ราคาดี! Line Id: @easythaihome 085-592-2897

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
34 ตร.ม.
฿2,500,000
UPDATE !
(฿73,529 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 09:40
🔥 ขายพร้อมผู้เช่า!! ทำเลดี, เหมาะแก่การลงทุน!! 🔥 Code C20230200691..........My Condo Sukhumvit 81, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-9
34.81 ตร.ม.
฿2,400,000
UPDATE !
(฿68,946 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:17
ขาย My Condo Sukhumvit 81 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 34.81 ตารางเมตร

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
34.8 ตร.ม.
฿2,590,000
UPDATE !
(฿74,425 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
35.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

35.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
35 ตร.ม.
฿3,500,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
35.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

35.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
35 ตร.ม.
฿3,000,000
UPDATE !
(฿85,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
Shock price for sell a My Condo Sukhumvit 81 🔥🔥🔥

Shock price for sell a My Condo Sukhumvit 81 🔥🔥🔥

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4+
25 ตร.ม.
฿1,680,000
UPDATE !
(฿67,200 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:46
[ขายด่วน! ห้องสตูดิโอ เฟอร์ฯ ครบพร้อมอยู่] P-89422 | มายคอนโด สุขุมวิท 81 | ชั้น 7 วิวเมือง | [1,900,000] | Line @easythaihome | 085-592-2897

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 น้ำ
ชั้น 7
27 ตร.ม.
฿1,900,000
UPDATE !
(฿70,370 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 05:40
P-34825 🏢ต้องการขายคอนโด มายคอนโด สุขุมวิท 81 Sukhumvit 81 Alley, Bang Chak, Phra Khanong, Bangkok

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
34 ตร.ม.
฿2,480,000
UPDATE !
(฿72,941 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 01:40
✨ ขาย มายคอนโด สุขุมวิท 81 ✨    ราคา 4,390,000 บาท

✨ ขาย มายคอนโด สุขุมวิท 81 ✨ ราคา 4,390,000 บาท

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6-10
55 ตร.ม.
฿4,390,000
UPDATE !
(฿79,818 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 14:00
A033754  My Condo Sukhumvit 81

A033754 My Condo Sukhumvit 81

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
35 ตร.ม.
฿2,499,000
UPDATE !
(฿71,400 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
ขาย My condo sukhumvit 81 🚝 .BTS อ่อนนุช สนใจแอดไลน์ spoywink

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-10
25 ตร.ม.
฿1,890,000
UPDATE !
(฿75,600 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:00
ขายคอนโด My Condo Sukhumvit 81 แต่งครบ พร้อมลากกระเป๋าเข้าอยู่ ใกล้ BTS อ่อนนุชเพียง 250 ม.(SW001965)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
34.42 ตร.ม.
฿2,800,000
UPDATE !
(฿81,348 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 03:32
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มายคอนโด สุขุมวิท 81 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 883074)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
54 ตร.ม.
฿5,000,000
UPDATE !
(฿92,593 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:09
My Condo Sukhumvit 81 | 🚝ใกล้ BTS อ่อนนุช เพียง 300 เมตร #2026032614259#FC

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
24.5 ตร.ม.
฿1,550,000
UPDATE !
(฿63,265 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 14:01

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
24.5 ตร.ม.
฿1,550,000
UPDATE !
(฿63,265 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 14:01
My Condo Sukhumvit 81 | 🚝ใกล้ BTS อ่อนนุช เพียง 7 นาทีเดิน ห้องตกแต่งรีโนเวทใหม่ #2026050414497#FC

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
24.5 ตร.ม.
฿1,890,000
UPDATE !
(฿77,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 14:01
My Condo Sukhumvit 81 | 🚝ใกล้ BTS อ่อนนุช เพียง 300 เมตร ใกล้ห้างสรรพสินค้า 3 แห่ง เซนจูรี่ โลตัส บิ๊กซี #2026032614259#FC

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
24.5 ตร.ม.
฿1,550,000
UPDATE !
(฿63,265 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 14:01

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง My Condo Sukhumvit 81

ไอดีโอ สุขุมวิท 93
ไอดีโอ สุขุมวิท 93

IDEO Sukhumvit 93

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Sukhumvit 93477 ประกาศ
ขาย IDEO Sukhumvit 93137 ประกาศ
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 81
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 81

Regent Home Sukhumvit 81

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 97/1
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 97/1

Regent Home Sukhumvit 97/1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ สุขุมวิท 48
ไลฟ์ สุขุมวิท 48

Life Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Sukhumvit 48435 ประกาศ
ขาย Life Sukhumvit 48213 ประกาศ
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77

The Base Park West Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท

IDEO Mobi Sukhumvit

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Sukhumvit327 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Sukhumvit122 ประกาศ
แอสปาย สุขุมวิท 48

Aspire Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Sukhumvit 48371 ประกาศ
ขาย Aspire Sukhumvit 48178 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50

The Waterford Sukhumvit 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เดอะ เบส สุขุมวิท 77
เดอะ เบส สุขุมวิท 77

The Base Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ขาย The Base Sukhumvit 77116 ประกาศ
วายน์ สุขุมวิท
วายน์ สุขุมวิท

WYNE Sukhumvit

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า WYNE Sukhumvit187 ประกาศ
ขาย WYNE Sukhumvit81 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A