รูป My Condo Sukhumvit 52 - รูปที่ 1/12
รูป My Condo Sukhumvit 52 - รูปที่ 2/12
รูป My Condo Sukhumvit 52 - รูปที่ 3/12
รูป My Condo Sukhumvit 52 - รูปที่ 4/12
รูป My Condo Sukhumvit 52 - รูปที่ 5/12
คอนโดมิเนียม

My Condo Sukhumvit 52

มาย คอนโด สุขุมวิท 52พระโขนง กรุงเทพมหานคร4.5/5
20ยูนิตขาย
41ยูนิตเช่า

มาย คอนโด สุขุมวิท 52 My Condo Sukhumvit 52 พัฒนาโดย บริษัท แสนสิริ จำกัด (มหาชน) จำนวน 1 อาคาร สูง 8 ชั้น 147 ยูนิต คอนโด Low Rise 8 ชั้น ตั้งอยู่บนถนนสุขุมวิท 52 มีห้องพักให้เลือกแบบ Studio และ 1-2 ห้องนอน สิ่งอำนวยความสะดวกในโครงการครบครัน -รถไฟฟ้า BTS อ่อนนุช -ทางด่วนพิเศษฉลองรัช -เทสโก้ โลตัส อ่อนนุช, บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช, ตลาดอ่อนนุช, Century the movie plaza อ่อนนุช -รพ.กล้วยน้ำไท, สถานีขนส่งเอกมัย, ท้องฟ้าจำลอง -มหาวิทยาลัยกรุงเทพ

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 41 ห้อง และประกาศขาย 20 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

My Condo Sukhumvit 52
คอนโดมิเนียม
พระโขนง กรุงเทพมหานคร
147
- เมตร
2009
- บาท/ตร.ม.
1
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

พลัส พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด

5โครงการ
73ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

IDEO Sukhumvit 93

ห่างออกไป 910 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดให้เช่า 459 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดขาย 133 ประกาศ

Regent Home Sukhumvit 81

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home Sukhumvit 81

มีคอนโดให้เช่า 186 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home Sukhumvit 81

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

Life Sukhumvit 48

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Life Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 420 ประกาศ

ขายคอนโด Life Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 212 ประกาศ

The Base Park West Sukhumvit 77

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 228 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 148 ประกาศ

IDEO Mobi Sukhumvit

ห่างออกไป 260 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 310 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sukhumvit

มีคอนโดขาย 118 ประกาศ

Aspire Sukhumvit 48

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 354 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 173 ประกาศ

The Waterford Sukhumvit 50

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดให้เช่า 63 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดขาย 31 ประกาศ

The Base Sukhumvit 77

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 361 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 113 ประกาศ

WYNE Sukhumvit

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า WYNE Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 179 ประกาศ

ขายคอนโด WYNE Sukhumvit

มีคอนโดขาย 78 ประกาศ

Lumpini Ville Sukhumvit 77

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 78 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

BTS อ่อนนุช

ห่างออกไป 240 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS อ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 8,520 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อ่อนนุช

มีประกาศขาย 3,388 ประกาศ

BTS บางจาก

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS บางจาก

มีประกาศให้เช่า 3,297 ประกาศ

ประกาศขาย BTS บางจาก

มีประกาศขาย 1,278 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 4.3 กม.

วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก

ห่างไป 4.4 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,421 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,013 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 54,612 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,528 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 4.5 กม.

เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

ห่างออกไป 450 เมตร

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

มีประกาศให้เช่า 18,971 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

ห่างออกไป 940 เมตร

ทรู ดิจิทัล พาร์ค

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศให้เช่า 9,543 ประกาศ

ประกาศขาย ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศขาย 3,259 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างไป 3 กม.

ตลาดอ่อนนุช

ห่างออกไป 910 เมตร

ประกาศให้เช่า ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

เขตพระโขนง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตพระโขนง

มีประกาศให้เช่า 4,924 ประกาศ

ประกาศขาย เขตพระโขนง

มีประกาศขาย 2,024 ประกาศ

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 22,489 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,396 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 38,580 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,152 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 66,930 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,314 ประกาศ

สุขุมวิท 52

ห่างออกไป 170 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 52

มีประกาศให้เช่า 352 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 52

มีประกาศขาย 208 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,061 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,687 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

4.5/5(6 รีวิวโครงการ)
nook ky

nook ky

07/05/2569

เดินทางสะดวก เดินถึงรถไฟฟ้า หาอะไรทานง่ายติดโลตัสเลย

(5)
Nut

Nut

13/02/2564

ใกล้รถไฟฟ้า BTS อ่อนนุช, ทางด่วนพิเศษฉลองรัช, เทสโก้ โลตัส อ่อนนุช บรรยากาศดี น่าอยู่

(4)
Daran  Phawanatthanasorn

Daran Phawanatthanasorn

13/02/2564

ใกล้รถไฟฟ้า BTS อ่อนนุช, ทางด่วนพิเศษฉลองรัช, เทสโก้ โลตัส อ่อนนุช, บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช, ตลาดอ่อนนุช, Century the movie plaza อ่อนนุช, Bangkok Prep และ รพ.กล้วยน้ำไท

(4)
Areerat

Areerat

12/02/2564

My Condo สุขุมวิท 52 อยู่บนถนนสุขุมวิท 52 ใกล้รถไฟฟ้า BTS อ่อนนุช, ทางด่วนพิเศษฉลองรัช, เทสโก้ โลตัส อ่อนนุช, บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช, ตลาดอ่อนนุช, Century the movie plaza อ่อนนุช, Bangkok Prep และ รพ.กล้วยน้ำไท เป็นคอนโด Low Rise 8 ชั้น 1 อาคาร สิ่งอำนวยความสะดวกในโครงการครบครัน อาทิ โถงต้อนรับ, ห้องตู้จดหมาย, สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, สวนพักผ่อน, ที่จอดรถ, Access Card Control, กล้องวงจรปิด, ที่จอดรถ, ระบบรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชม

(5)
Dee Asset

Dee Asset

11/02/2564

เป็นคอนโด ทำเลดี ตั้งอยู่บนถนน สุขุมวิท ห่างจาก bts อ่อนนุช เพียง 300 เมตร เดินทางสะดวกสบาย ติด ห้าง Lotus สะดวกมากๆ อยู่ใกล้จุดขึ้น - ลง ทางด่วน สุขุมวิท 50 ร้านอาหารเยอะมาก รวมทั้ง Century , BIG C

(4)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (41)

ดูประกาศทั้งหมด (41)
รูปภาพ Condo for rent : My Condo Sukhumvit 52

Condo for rent : My Condo Sukhumvit 52

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
35 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:14
รูปภาพ Condo for Rent: My Condo Sukhumvit 52 Near BTS On Nut

Condo for Rent: My Condo Sukhumvit 52 Near BTS On Nut

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
37 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:14
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด มายคอนโด สุขุมวิท 52 อาคาร 1 ชั้น 8 สตูดิโอ ขนาด 25 ตรม ใกล้ ศูนย์การค้ามาร์เก็ตพลัส

📌 ให้เช่าคอนโด มายคอนโด สุขุมวิท 52 อาคาร 1 ชั้น 8 สตูดิโอ ขนาด 25 ตรม ใกล้ ศูนย์การค้ามาร์เก็ตพลัส

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
25 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 09:30
รูปภาพ เช่าคอนโด My Condo Sukhumvit 52/มาย คอนโด สุขุมวิท 52 (F6812065)  ID Line : @condo44

เช่าคอนโด My Condo Sukhumvit 52/มาย คอนโด สุขุมวิท 52 (F6812065) ID Line : @condo44

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1
70 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 09:00
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด มายคอนโด สุขุมวิท 52 อาคาร 1 ชั้น 8 สตูดิโอ ขนาด 25 ตรม ใกล้ ศูนย์การค้ามาร์เก็ตพลัส

🔺 ให้เช่าคอนโด มายคอนโด สุขุมวิท 52 อาคาร 1 ชั้น 8 สตูดิโอ ขนาด 25 ตรม ใกล้ ศูนย์การค้ามาร์เก็ตพลัส

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
25 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 08:30
รูปภาพ เช่าคอนโด My Condo Sukhumvit 52/มาย คอนโด สุขุมวิท 52 (F6903001) ID Line : @pccenter

เช่าคอนโด My Condo Sukhumvit 52/มาย คอนโด สุขุมวิท 52 (F6903001) ID Line : @pccenter

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
24.5 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 08:05
รูปภาพ #Z443 ให้เช่า My Condo Sukhumvit 52

#Z443 ให้เช่า My Condo Sukhumvit 52

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
25.42 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z4800💥 020369 🔥ให้เช่าคอนโด My Condo Sukhumvit 52

#Z4800💥 020369 🔥ให้เช่าคอนโด My Condo Sukhumvit 52

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
24.5 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:45
รูปภาพ #N161 ให้เช่าคอนโด มาย คอนโด สุขุมวิท 52

#N161 ให้เช่าคอนโด มาย คอนโด สุขุมวิท 52

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
25 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z2450💥180968🔥ให้เช่าคอนโด My Condo Sukhumvit 52

#Z2450💥180968🔥ให้เช่าคอนโด My Condo Sukhumvit 52

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
24.5 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:45
รูปภาพ #R4234  ให้เช่าคอนโด My Condo Sukhumvit 52

#R4234 ให้เช่าคอนโด My Condo Sukhumvit 52

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
25 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z667 ให้เช่าคอนโด My Condo Sukhumvit 52

#Z667 ให้เช่าคอนโด My Condo Sukhumvit 52

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
35.4 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:45
รูปภาพ #R2786 ให้เช่า My Condo Sukhumvit 52

#R2786 ให้เช่า My Condo Sukhumvit 52

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
25 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:45
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด มายคอนโด สุขุมวิท 52 อาคาร 1 ชั้น 8 สตูดิโอ ขนาด 25 ตรม ใกล้ ศูนย์การค้ามาร์เก็ตพลัส

🚩 ให้เช่าคอนโด มายคอนโด สุขุมวิท 52 อาคาร 1 ชั้น 8 สตูดิโอ ขนาด 25 ตรม ใกล้ ศูนย์การค้ามาร์เก็ตพลัส

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
25 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด มายคอนโด สุขุมวิท 52 อาคาร 1 ชั้น 8 สตูดิโอ ขนาด 25 ตรม ใกล้ ศูนย์การค้ามาร์เก็ตพลัส

🎉 ให้เช่าคอนโด มายคอนโด สุขุมวิท 52 อาคาร 1 ชั้น 8 สตูดิโอ ขนาด 25 ตรม ใกล้ ศูนย์การค้ามาร์เก็ตพลัส

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
25 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 06:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด มายคอนโด สุขุมวิท 52 อาคาร 1 ชั้น 8 สตูดิโอ ขนาด 25 ตรม ใกล้ ศูนย์การค้ามาร์เก็ตพลัส

🎊 ให้เช่าคอนโด มายคอนโด สุขุมวิท 52 อาคาร 1 ชั้น 8 สตูดิโอ ขนาด 25 ตรม ใกล้ ศูนย์การค้ามาร์เก็ตพลัส

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
25 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 05:30
รูปภาพ เช่าคอนโด  มาย คอนโด สุขุมวิท 52 BTS-อ่อนนุช บางจาก เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-14314 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด มาย คอนโด สุขุมวิท 52 BTS-อ่อนนุช บางจาก เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-14314 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
36 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 05:03
รูปภาพ เช่าคอนโด  มาย คอนโด สุขุมวิท 52 BTS-อ่อนนุช บางจาก เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-14312 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด มาย คอนโด สุขุมวิท 52 BTS-อ่อนนุช บางจาก เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-14312 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
35 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/1/2567)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 05:03
รูปภาพ เช่าคอนโด  มาย คอนโด สุขุมวิท 52 BTS-อ่อนนุช บางจาก เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-56043 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด มาย คอนโด สุขุมวิท 52 BTS-อ่อนนุช บางจาก เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-56043 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
60 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/6/2567)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 05:03

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (20)

70.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

70.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
70 ตร.ม.
฿6,290,000
UPDATE !
(฿89,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:53
✅ คอนโดทำเลดี ใกล้ BTS อ่อนนุช วิวรถไฟฟ้า ราคาดีสุดในโครงการ  ✅ My Condo Sukhumvit 52 (มาย คอนโด สุขุมวิท 52)

✅ คอนโดทำเลดี ใกล้ BTS อ่อนนุช วิวรถไฟฟ้า ราคาดีสุดในโครงการ ✅ My Condo Sukhumvit 52 (มาย คอนโด สุขุมวิท 52)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
22.42 ตร.ม.
฿2,000,000
UPDATE !
(฿89,206 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:00
🚩 ขายคอนโด มายคอนโด สุขุมวิท 52 อาคาร 1 ชั้น 3 สตูดิโอ ขนาด 25 ตรม ใกล้ ศูนย์การค้ามาร์เก็ตพลัส

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
25 ตร.ม.
฿1,990,000
UPDATE !
(฿79,600 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 10:01
📌 ขายคอนโด มายคอนโด สุขุมวิท 52 อาคาร 1 ชั้น 3 สตูดิโอ ขนาด 25 ตรม ใกล้ ศูนย์การค้ามาร์เก็ตพลัส

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
25 ตร.ม.
฿1,990,000
UPDATE !
(฿79,600 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 08:00
ขายถูก My Condo สุขุมวิท 52 สตูดิโอ 25 ตรม. เพียง 150 ม. จาก BTS อ่อนนุช เฟอร์นิเจอร์พร้อมอยู่

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
24.87 ตร.ม.
฿2,200,000
UPDATE !
(฿88,460 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 05:00
คอนโดสวย ตกแต่งครบ ติดรถไฟฟ้าสถานีอ่อนนุช ราคาเบาเบาๆเพียง2.19

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
25 ตร.ม.
฿2,190,000
UPDATE !
(฿87,600 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 04:59
LTH13998 – Condo for Sale | My Condo Sukhumvit 52 | 70 sqm | 1 Bed 2 Baths | Near BTS On Nut | 6.6 MB | คอนโดขาย มาย คอนโด สุขุมวิท 52

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 0
70 ตร.ม.
฿6,600,000
UPDATE !
(฿94,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 04:18
✨ ขาย มาย คอนโด สุขุมวิท 52 ✨  ราคา 4,459,000 บาท

✨ ขาย มาย คอนโด สุขุมวิท 52 ✨ ราคา 4,459,000 บาท

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6-10
54 ตร.ม.
฿4,459,000
UPDATE !
(฿82,574 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 14:00
P-42250 ต้องการขายคอนโด มายคอนโด สุขุมวิท 52 Phra Khanong Tai, Phra Khanong, Bangkok Line Id @easythaihome 085-592-2897

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
37 ตร.ม.
฿3,300,000
UPDATE !
(฿89,189 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:45
📌 ด่วน‼️ ขายปลดภาระ ✅ คอนโด มาย คอนโด สุขุมวิท 52 ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ MD-77246

�� ด่วน‼️ ขายปลดภาระ ✅ คอนโด มาย คอนโด สุขุมวิท 52 ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ MD-77246

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5-10
54 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿83,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 07:12
DL25120607 ขายคอนโด มาย คอนโด สุขุมวิท 52 (My Condo Sukhumvit 52) ใกล้ BTS อ่อนนุช พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
70 ตร.ม.
฿6,000,000
UPDATE !
(฿85,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 04:20
DL26020555 ขายคอนโด มาย คอนโด สุขุมวิท 52 (My Condo Sukhumvit 52) ใกล้ BTS อ่อนนุช พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
25 ตร.ม.
฿2,000,000
UPDATE !
(฿80,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 04:20
DL26041184 ขายคอนโด มาย คอนโด สุขุมวิท 52 (My Condo Sukhumvit 52) ใกล้ BTS อ่อนนุช พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
25 ตร.ม.
฿1,990,000
UPDATE !
(฿79,600 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 04:20
ขาย มายคอนโด สุขุมวิท 52 BTS อ่อนนุช Tel. 099-998-3897

ขาย มายคอนโด สุขุมวิท 52 BTS อ่อนนุช Tel. 099-998-3897

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
35 ตร.ม.
฿3,000,000
UPDATE !
(฿85,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 03:34
P014 ขาย My Condo สุขุมวิท 52 ใกล้โลตัส อ่อนนุช เดินไป BTSอ่อนนุชได้เลย ขนาด 37 ตรม. 1นอน 1น้ำ

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
37 ตร.ม.
฿3,300,000
UPDATE !
(฿89,189 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 02:15
A040034 My Condo Sukhumvit 52

A040034 My Condo Sukhumvit 52

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
25.42 ตร.ม.
฿2,090,000
UPDATE !
(฿82,219 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ มายคอนโด สุขุมวิท 52 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2631269)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
70 ตร.ม.
฿6,000,000
UPDATE !
(฿85,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:09
ขายคอนโด My Condo สุขุมวิท 52 ใกล้ BTS อ่อนนุช เพียง 100 เมตร

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
25 ตร.ม.
฿1,990,000
(฿79,600 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 04:47
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ มายคอนโด สุขุมวิท 52 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2315646)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
24.5 ตร.ม.
฿2,300,000
UPDATE !
(฿93,878 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 13:17

โครงการใกล้เคียง My Condo Sukhumvit 52

ไอดีโอ สุขุมวิท 93
ไอดีโอ สุขุมวิท 93

IDEO Sukhumvit 93

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Sukhumvit 93459 ประกาศ
ขาย IDEO Sukhumvit 93133 ประกาศ
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 81
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 81

Regent Home Sukhumvit 81

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ สุขุมวิท 48
ไลฟ์ สุขุมวิท 48

Life Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Sukhumvit 48420 ประกาศ
ขาย Life Sukhumvit 48212 ประกาศ
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77

The Base Park West Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท

IDEO Mobi Sukhumvit

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Sukhumvit310 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Sukhumvit118 ประกาศ
แอสปาย สุขุมวิท 48

Aspire Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Sukhumvit 48354 ประกาศ
ขาย Aspire Sukhumvit 48173 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50

The Waterford Sukhumvit 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เดอะ เบส สุขุมวิท 77
เดอะ เบส สุขุมวิท 77

The Base Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ขาย The Base Sukhumvit 77113 ประกาศ
วายน์ สุขุมวิท
วายน์ สุขุมวิท

WYNE Sukhumvit

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า WYNE Sukhumvit179 ประกาศ
ขาย WYNE Sukhumvit78 ประกาศ
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77

Lumpini Ville Sukhumvit 77

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230