รูป MULBERRY GROVE SUKHUMVIT - รูปที่ 1/11
รูป MULBERRY GROVE SUKHUMVIT - รูปที่ 2/11
รูป MULBERRY GROVE SUKHUMVIT - รูปที่ 3/11
รูป MULBERRY GROVE SUKHUMVIT - รูปที่ 4/11
รูป MULBERRY GROVE SUKHUMVIT - รูปที่ 5/11
คอนโดมิเนียม

MULBERRY GROVE SUKHUMVIT

มัลเบอร์รี่ โกรฟ สุขุมวิทวัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
11ยูนิตขาย
0ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 0 ห้อง และประกาศขาย 11 ห้อง

ประกาศเช่า (0)
ประกาศขาย (11)

รายละเอียดโครงการ

MULBERRY GROVE SUKHUMVIT
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
287
3 เมตร
2023
95 บาท/ตร.ม.
1
37

โครงการนี้พัฒนาโดย

MQDC logo

MQDC

21โครงการ
1835ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Aspire Rama 4

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 194 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rama 4

มีคอนโดขาย 92 ประกาศ

Life Sukhumvit 48

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Life Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 423 ประกาศ

ขายคอนโด Life Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 215 ประกาศ

The Base Park West Sukhumvit 77

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 233 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 157 ประกาศ

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดให้เช่า 85 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดขาย 23 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 405 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 235 ประกาศ

Rhythm Ekkamai

ห่างออกไป 740 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 383 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ekkamai

มีคอนโดขาย 129 ประกาศ

Aspire Sukhumvit 48

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 371 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 176 ประกาศ

Taka Haus Ekkamai

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 157 ประกาศ

ขายคอนโด Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดขาย 85 ประกาศ

The Waterford Sukhumvit 50

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดให้เช่า 72 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

WYNE Sukhumvit

ห่างออกไป 900 เมตร

คอนโดให้เช่า WYNE Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 191 ประกาศ

ขายคอนโด WYNE Sukhumvit

มีคอนโดขาย 81 ประกาศ

BTS เอกมัย

ห่างออกไป 320 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 12,373 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เอกมัย

มีประกาศขาย 4,504 ประกาศ

BTS พระโขนง

ห่างออกไป 440 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS พระโขนง

มีประกาศให้เช่า 16,794 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พระโขนง

มีประกาศขาย 6,208 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

รร.นานาชาติเอกมัย

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 20,585 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 7,773 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 49,283 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,685 ประกาศ

รร.ทอสี

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ทอสี

มีประกาศให้เช่า 17,253 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ทอสี

มีประกาศขาย 6,293 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 55,091 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,696 ประกาศ

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,836 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,115 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

แม็คโคร ฟู้ดเซอร์วิส สุขุมวิท 71

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.8 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.9 กม.

เกตเวย์ เอกมัย

ห่างออกไป 530 เมตร

ประกาศให้เช่า เกตเวย์ เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 8,158 ประกาศ

ประกาศขาย เกตเวย์ เอกมัย

มีประกาศขาย 3,097 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,422 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,445 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างออกไป 700 เมตร

ตลาดอ่อนนุช

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 35,136 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,723 ประกาศ

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 22,617 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,435 ประกาศ

สุขุมวิท ชั้นนอก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศให้เช่า 13,862 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศขาย 4,990 ประกาศ

ดิ เอ็มควอเทียร์

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศให้เช่า 41,340 ประกาศ

ประกาศขาย ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศขาย 15,070 ประกาศ

สุขุมวิท 65

ห่างออกไป 60 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 65

มีประกาศให้เช่า 74 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 65

มีประกาศขาย 110 ประกาศ

ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

ห่างออกไป 460 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศให้เช่า 19,082 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศขาย 6,931 ประกาศ

ซอยปรีดี พนมยงค์ (สุขุมวิท 71)

ห่างออกไป 860 เมตร

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 38,930 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,224 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,738 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,583 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 50,054 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,703 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,394 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,753 ประกาศ

รพ.เทพธารินทร์

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศให้เช่า 22,352 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศขาย 8,107 ประกาศ

รพ.วิมุต-เทพธารินทร์ พระราม 4

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 47.00 - 56.50 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศขายในโครงการ (11)

1 ห้องนอน 47.5 ตร.ม. มัลเบอร์รี่ โกรฟ สุขุมวิท

1 ห้องนอน 47.5 ตร.ม. มัลเบอร์รี่ โกรฟ สุขุมวิท

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
47.5 ตร.ม.
฿13,260,000
UPDATE !
(฿279,158 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
2 ห้องนอน 89.5 ตร.ม. มัลเบอร์รี่ โกรฟ สุขุมวิท

2 ห้องนอน 89.5 ตร.ม. มัลเบอร์รี่ โกรฟ สุขุมวิท

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
89.5 ตร.ม.
฿25,980,000
UPDATE !
(฿290,279 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
2 ห้องนอน 112.5 ตร.ม. มัลเบอร์รี่ โกรฟ สุขุมวิท

2 ห้องนอน 112.5 ตร.ม. มัลเบอร์รี่ โกรฟ สุขุมวิท

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20
112.5 ตร.ม.
฿34,510,000
UPDATE !
(฿306,756 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
2 ห้องนอน 96ตร.ม. มัลเบอร์รี่ โกรฟ สุขุมวิท

2 ห้องนอน 96ตร.ม. มัลเบอร์รี่ โกรฟ สุขุมวิท

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
96 ตร.ม.
฿27,410,000
UPDATE !
(฿285,521 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
1 ห้องนอน 56.5ตร.ม. มัลเบอร์รี่ โกรฟ สุขุมวิท

1 ห้องนอน 56.5ตร.ม. มัลเบอร์รี่ โกรฟ สุขุมวิท

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
56.5 ตร.ม.
฿16,070,000
UPDATE !
(฿284,425 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ มัลเบอร์รี่ โกรฟ สุขุมวิท 5752817

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 33
162 ตร.ม.
฿66,000,000
UPDATE !
(฿407,407 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:20
Mulberry Grove Sukhumvit 1 bedroom, for sale

Mulberry Grove Sukhumvit 1 bedroom, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
56.5 ตร.ม.
฿15,000,000
UPDATE !
(฿265,487 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:02
Mulberry Grove Sukhumvit 3 bedrooms, for sale

Mulberry Grove Sukhumvit 3 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
5 น้ำ
ชั้น 1x+
216.5 ตร.ม.
฿82,880,000
UPDATE !
(฿382,818 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:02
Mulberry Grove Sukhumvit 2 bedrooms, for sale

Mulberry Grove Sukhumvit 2 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
114 ตร.ม.
฿31,900,000
UPDATE !
(฿279,825 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:02
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ มัลเบอร์รี่ โกรฟ สุขุมวิท ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1297751)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
47.5 ตร.ม.
฿18,103,000
UPDATE !
(฿381,116 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ มัลเบอร์รี่ โกรฟ สุขุมวิท ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1297753)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
56.5 ตร.ม.
฿15,980,000
UPDATE !
(฿282,832 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48

โครงการใกล้เคียง MULBERRY GROVE SUKHUMVIT

แอสปาย พระราม 4

Aspire Rama 4

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Rama 4194 ประกาศ
ขาย Aspire Rama 492 ประกาศ
ไลฟ์ สุขุมวิท 48
ไลฟ์ สุขุมวิท 48

Life Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Sukhumvit 48423 ประกาศ
ขาย Life Sukhumvit 48215 ประกาศ
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77

The Base Park West Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม เอกมัย
ริทึ่ม เอกมัย

Rhythm Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ekkamai383 ประกาศ
ขาย Rhythm Ekkamai129 ประกาศ
แอสปาย สุขุมวิท 48

Aspire Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Sukhumvit 48371 ประกาศ
ขาย Aspire Sukhumvit 48176 ประกาศ
ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย

Taka Haus Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Taka Haus Ekkamai 157 ประกาศ
ขาย Taka Haus Ekkamai 85 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50

The Waterford Sukhumvit 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
วายน์ สุขุมวิท
วายน์ สุขุมวิท

WYNE Sukhumvit

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า WYNE Sukhumvit191 ประกาศ
ขาย WYNE Sukhumvit81 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230