รูป Morning Dew Condominium - รูปที่ 1/5
รูป Morning Dew Condominium - รูปที่ 2/5
รูป Morning Dew Condominium - รูปที่ 3/5
รูป Morning Dew Condominium - รูปที่ 4/5
รูป Morning Dew Condominium - รูปที่ 5/5
คอนโดมิเนียม

Morning Dew Condominium

มอร์นิ่ง ดิว คอนโดมิเนียมคลองเตย กรุงเทพมหานคร4.0/5
1ยูนิตขาย
0ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 0 ห้อง และประกาศขาย 1 ห้อง

ประกาศเช่า (0)
ประกาศขาย (1)

รายละเอียดโครงการ

Morning Dew Condominium
คอนโดมิเนียม
คลองเตย กรุงเทพมหานคร
-
-
1
7

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Aspire Rama 4

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 191 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rama 4

มีคอนโดขาย 101 ประกาศ

Life Sukhumvit 48

ห่างออกไป 440 เมตร

คอนโดให้เช่า Life Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 420 ประกาศ

ขายคอนโด Life Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 210 ประกาศ

The Base Park West Sukhumvit 77

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 224 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 147 ประกาศ

IDEO Mobi Sukhumvit

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 327 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sukhumvit

มีคอนโดขาย 123 ประกาศ

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดให้เช่า 83 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดขาย 23 ประกาศ

Aspire Sukhumvit 48

ห่างออกไป 410 เมตร

คอนโดให้เช่า Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 377 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 174 ประกาศ

The Waterford Sukhumvit 50

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดให้เช่า 65 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

The Base Sukhumvit 77

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 371 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 110 ประกาศ

WYNE Sukhumvit

ห่างออกไป 640 เมตร

คอนโดให้เช่า WYNE Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 177 ประกาศ

ขายคอนโด WYNE Sukhumvit

มีคอนโดขาย 81 ประกาศ

Lumpini Ville Sukhumvit 77

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 74 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 23 ประกาศ

BTS พระโขนง

ห่างออกไป 520 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS พระโขนง

มีประกาศให้เช่า 16,625 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พระโขนง

มีประกาศขาย 6,233 ประกาศ

BTS อ่อนนุช

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า BTS อ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 8,680 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อ่อนนุช

มีประกาศขาย 3,420 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 2.8 กม.

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 5.7 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,621 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,238 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 54,733 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,789 ประกาศ

แม็คโคร ฟู้ดเซอร์วิส สุขุมวิท 71

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 3 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

มีประกาศให้เช่า 19,218 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,168 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,554 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ตลาดอ่อนนุช

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 22,544 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,501 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 38,726 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 14,999 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,452 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,718 ประกาศ

สุขุมวิท 48

ห่างออกไป 790 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 48

มีประกาศให้เช่า 993 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 48

มีประกาศขาย 491 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างออกไป 790 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,220 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,842 ประกาศ

รพ.เทพธารินทร์

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศให้เช่า 22,251 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศขาย 8,190 ประกาศ

รพ.สุขุมวิท

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 23,916 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สุขุมวิท

มีประกาศขาย 8,910 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รีวิวของโครงการ

4.0/5(1 รีวิวโครงการ)
Budsabong Claichiem

Budsabong Claichiem

13/02/2564

อยู่ในซอยภูมิจิตร ถนนพระราม 4 แขวงพระโขนง ใกล้ BTS พระโขนง ประมาณ 600 เมตร ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท, รพ.กล้วยน้ำไท, ท้องฟ้าจำลอง, เมเจอร์ เอกมัย, เทสโก้ โลตัส เอกมัย, สถานีขนส่งเอกมัย, รพ.เทพธารินทร์ และ รพ.สมิติเวช สุขุมวิท เป็นคอนโด Low-Rise 8 ชั้น 1 อาคาร + 1 ชั้นใต้ดิน สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการครบครัน อาทิ โถงต้อนรับ, สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, สวนพักผ่อน, ลิฟท์โดยสาร, ที่จอดรถชั้นใต้ดิน, ประตูคีย์การ์ด, กล้องวงจรปิด, รปภ. 24 ชม

(4)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศขายในโครงการ (1)

122.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

122.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
122 ตร.ม.
฿8,400,000
UPDATE !
(฿68,852 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 11:53

โครงการใกล้เคียง Morning Dew Condominium

แอสปาย พระราม 4

Aspire Rama 4

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Rama 4191 ประกาศ
ขาย Aspire Rama 4101 ประกาศ
ไลฟ์ สุขุมวิท 48
ไลฟ์ สุขุมวิท 48

Life Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Sukhumvit 48420 ประกาศ
ขาย Life Sukhumvit 48210 ประกาศ
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77

The Base Park West Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท

IDEO Mobi Sukhumvit

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Sukhumvit327 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Sukhumvit123 ประกาศ
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
แอสปาย สุขุมวิท 48

Aspire Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Sukhumvit 48377 ประกาศ
ขาย Aspire Sukhumvit 48174 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50

The Waterford Sukhumvit 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เดอะ เบส สุขุมวิท 77
เดอะ เบส สุขุมวิท 77

The Base Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ขาย The Base Sukhumvit 77110 ประกาศ
วายน์ สุขุมวิท
วายน์ สุขุมวิท

WYNE Sukhumvit

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า WYNE Sukhumvit177 ประกาศ
ขาย WYNE Sukhumvit81 ประกาศ
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77

Lumpini Ville Sukhumvit 77

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230