รูป Monterey Place - รูปที่ 1/11
รูป Monterey Place - รูปที่ 2/11
รูป Monterey Place - รูปที่ 3/11
รูป Monterey Place - รูปที่ 4/11
รูป Monterey Place - รูปที่ 5/11
คอนโดมิเนียม

Monterey Place

มอนเทอเรย์ เพลสคลองเตย กรุงเทพมหานคร0.0/5
18ยูนิตขาย
12ยูนิตเช่า

มอนเทอเรย์ เพลส Monterey Place พัฒนาโดย บริษัท กรุงเทพ โฮลดิ้งส์ (1999) จำกัด จำนวน 1 อาคาร สูง 25 ชั้น 196 ยูนิต คอนโดมิเนียม High Rise 25 ชั้น ง่ายต่อการเดินทาง สะดวกสบายต่อการใช้ชีวิต และเป็นที่พักที่ให้ความสงบแม้คุณจะอยู่ใจกลางเมืองอย่างสุขุมวิท เหมาะสำหรับผู้ที่ต้องการพื้นที่กว้าง เปิดมุมมองรับชมวิวของทะเลสาบ พร้อมบรรยากาศที่ดีรอบโครงการ -รถไฟฟ้า MRT ศูนย์ประชุมแห่งชาติสิริกิติ์ -Em Quartier, Em Porium, Terminal 21, Robinson -รพ.คามิลเลียน ทองหล่อ, รพ.สมิติเวช สุขุมวิท, รพ.กรุงเทพ -มศว., รร.สาธิต มศว., รร.สายน้ำผึ้ง

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 12 ห้อง และประกาศขาย 18 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Monterey Place
คอนโดมิเนียม
คลองเตย กรุงเทพมหานคร
196
1995
1
25

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Park 24

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Park 24

มีคอนโดให้เช่า 658 ประกาศ

ขายคอนโด Park 24

มีคอนโดขาย 265 ประกาศ

The Lumpini 24

ห่างออกไป 700 เมตร

คอนโดให้เช่า The Lumpini 24

มีคอนโดให้เช่า 522 ประกาศ

ขายคอนโด The Lumpini 24

มีคอนโดขาย 210 ประกาศ

Edge Sukhumvit 23

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดให้เช่า 451 ประกาศ

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดขาย 168 ประกาศ

The Waterford Diamond

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 245 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 62 ประกาศ

The Emporio Place

ห่างออกไป 790 เมตร

คอนโดให้เช่า The Emporio Place

มีคอนโดให้เช่า 351 ประกาศ

ขายคอนโด The Emporio Place

มีคอนโดขาย 128 ประกาศ

The Nest Sukhumvit 22

ห่างออกไป 240 เมตร

คอนโดให้เช่า The Nest Sukhumvit 22

มีคอนโดให้เช่า 120 ประกาศ

ขายคอนโด The Nest Sukhumvit 22

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

Noble Refine

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Refine

มีคอนโดให้เช่า 387 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Refine

มีคอนโดขาย 106 ประกาศ

Condolette Dwell Sukhumvit 26

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Condolette Dwell Sukhumvit 26

มีคอนโดให้เช่า 67 ประกาศ

ขายคอนโด Condolette Dwell Sukhumvit 26

มีคอนโดขาย 42 ประกาศ

Venio Sukhumvit 10

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Venio Sukhumvit 10

มีคอนโดให้เช่า 28 ประกาศ

ขายคอนโด Venio Sukhumvit 10

มีคอนโดขาย 29 ประกาศ

Noble BE 33

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Noble BE 33

มีคอนโดให้เช่า 262 ประกาศ

ขายคอนโด Noble BE 33

มีคอนโดขาย 91 ประกาศ

MRT สุขุมวิท

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า MRT สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 12,400 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สุขุมวิท

มีประกาศขาย 4,837 ประกาศ

MRT ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์

ห่างออกไป 560 เมตร

MRT คลองเตย

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า MRT คลองเตย

มีประกาศให้เช่า 1,028 ประกาศ

ประกาศขาย MRT คลองเตย

มีประกาศขาย 289 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 48,987 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,631 ประกาศ

รร.เซนต์โยเซฟ คอนเวนต์

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์โยเซฟ คอนเวนต์

มีประกาศให้เช่า 22,307 ประกาศ

รร.นนทรีวิทยา

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นนทรีวิทยา

มีประกาศให้เช่า 10,121 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นนทรีวิทยา

มีประกาศขาย 4,619 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 5.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 54,671 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,633 ประกาศ

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 3.1 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,442 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,088 ประกาศ

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

ห่างไป 3.6 กม.

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 3.1 กม.

โรบินสัน สุขุมวิท

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 29,601 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,544 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 29,443 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,384 ประกาศ

วัน แบงค็อก

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 35,034 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,652 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,184 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,419 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,023 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,016 ประกาศ

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 43,517 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศขาย 15,860 ประกาศ

ตลาดคลองเตย

ห่างออกไป 880 เมตร

ประกาศให้เช่า ตลาดคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 4,519 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดคลองเตย

มีประกาศขาย 1,741 ประกาศ

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 22,402 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,402 ประกาศ

พร้อมพงษ์

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 9,601 ประกาศ

ประกาศขาย พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 3,532 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 36,257 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,149 ประกาศ

สวนลุมพินี

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า สวนลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 34,187 ประกาศ

ประกาศขาย สวนลุมพินี

มีประกาศขาย 13,467 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 31,720 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,511 ประกาศ

ถนนสาทรเหนือ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศให้เช่า 19,650 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศขาย 9,060 ประกาศ

ถนนสาทรใต้

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรใต้

มีประกาศให้เช่า 20,277 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรใต้

มีประกาศขาย 9,139 ประกาศ

ถนนพระราม 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 3

มีประกาศให้เช่า 9,001 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 3

มีประกาศขาย 4,329 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 38,578 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,128 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 49,702 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,668 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,072 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,778 ประกาศ

รพ.เทพธารินทร์

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศให้เช่า 22,210 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศขาย 8,107 ประกาศ

รพ.เมดพาร์ค

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เมดพาร์ค

มีประกาศให้เช่า 13,179 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมดพาร์ค

มีประกาศขาย 4,709 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5

ประเภทแผนผังห้อง

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (12)

รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ มอนเทอเรย์ เพลส สุขุมวิท 16 ใกล้ MRT ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์ (ID 2535518)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ มอนเทอเรย์ เพลส สุขุมวิท 16 ใกล้ MRT ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์ (ID 2535518)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
139 ตร.ม.
฿47,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:41
รูปภาพ Monterey Place 2 bedrooms, for rent

Monterey Place 2 bedrooms, for rent

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
58 ตร.ม.
฿6,500,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:06
รูปภาพ #A124428 ✅ 14/11/68  ให้เช่า Monterey Place 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124428 ✅ 14/11/68 ให้เช่า Monterey Place 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
55 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 17:00
รูปภาพ #Z3181💥141168🔥ให้เช่าคอนโด Monterey Place Sukhumvit 16

#Z3181💥141168🔥ให้เช่าคอนโด Monterey Place Sukhumvit 16

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
55 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:45
รูปภาพ #R3923 ให้เช่าคอนโด Monterey Place

#R3923 ให้เช่าคอนโด Monterey Place

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
78 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:45
รูปภาพ #S3763 ให้เช่า Monterey Place Sukhumvit 16

#S3763 ให้เช่า Monterey Place Sukhumvit 16

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
70 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:45
รูปภาพ A034979 Monterey Place

A034979 Monterey Place

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
139 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 23:41
รูปภาพ A031359 Monterey Place

A031359 Monterey Place

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
78 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16
รูปภาพ A031360 Monterey Place

A031360 Monterey Place

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 20
130 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16
รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩 Classy duplex penthouse with terrace and city skyline view (1515905)

🔼🔽 AccomA 📩 Classy duplex penthouse with terrace and city skyline view (1515905)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
170 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 28/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2568 04:44
รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩 Huge Terrace,Duplex Condo 3 BR Condominium @Monterey Place (1515862)

🔼🔽 AccomA 📩 Huge Terrace,Duplex Condo 3 BR Condominium @Monterey Place (1515862)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 24-25
130 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 28/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2568 04:44
รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩 Panoramic-view condo with bright interiors at Monterey Place (AA28408)

🔼🔽 AccomA 📩 Panoramic-view condo with bright interiors at Monterey Place (AA28408)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 0
293 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 28/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2568 04:44

ประกาศขายในโครงการ (18)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ มอนเทอเรย์ เพลส สุขุมวิท 16 ใกล้ MRT ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์ (ID 2185714)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 24
130 ตร.ม.
฿16,500,000
UPDATE !
(฿126,923 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:49
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มอนเทอเรย์ เพลส สุขุมวิท 16 ใกล้ MRT ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์ (ID 555484)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
78 ตร.ม.
฿7,200,000
UPDATE !
(฿92,308 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:49
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ มอนเทอเรย์ เพลส สุขุมวิท 16 ใกล้ MRT ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์ (ID 509649)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 24
170 ตร.ม.
฿25,000,000
UPDATE !
(฿147,059 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มอนเทอเรย์ เพลส สุขุมวิท 16 ใกล้ MRT ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์ (ID 1446520)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
78 ตร.ม.
฿9,500,000
UPDATE !
(฿121,795 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:52
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มอนเทอเรย์ เพลส สุขุมวิท 16 ใกล้ MRT ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์ (ID 2546746)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
58 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿112,069 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:09
🔥 สำหรับขาย !! วิวเมือง, ระเบียงกว้าง, ทำเลดี!! 🔥 Code C20260100028..........Monterey Place, 2 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5-15
58 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿112,069 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:06
58.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตย

58.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตย

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
58 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿112,069 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:53
คอนโด 2 ห้องนอนราคาคุ้มค่า ใกล้ MRT และสุขุมวิท ใจกลางคลองเตย - 5644186

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
58 ตร.ม.
฿6,700,000
UPDATE !
(฿115,517 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:20
ขาย คอนโด สตูดิโอ ในโครงการ มอนเทอเรย์ เพลส 5895490

ขาย คอนโด สตูดิโอ ในโครงการ มอนเทอเรย์ เพลส 5895490

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
57 ตร.ม.
฿3,500,000
UPDATE !
(฿61,404 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:20
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ มอนเทอเรย์ เพลส 6231072

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ มอนเทอเรย์ เพลส 6231072

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
58 ตร.ม.
฿5,950,000
UPDATE !
(฿102,586 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:20
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ มอนเทอเรย์ เพลส 1629092

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ มอนเทอเรย์ เพลส 1629092

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
80 ตร.ม.
฿8,300,000
UPDATE !
(฿103,750 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:20
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ มอนเทอเรย์ เพลส 5644186

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ มอนเทอเรย์ เพลส 5644186

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
58 ตร.ม.
฿6,700,000
UPDATE !
(฿115,517 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:20
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มอนเทอเรย์ เพลส สุขุมวิท 16 ใกล้ MRT ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์ (ID 2539147)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
58 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿112,069 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ มอนเทอเรย์ เพลส สุขุมวิท 16 ใกล้ MRT ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์ (ID 2221465)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
58 ตร.ม.
฿4,700,000
UPDATE !
(฿81,034 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:09
DL26010303 ขายคอนโด มอนเทอเรย์ เพลส (Monterey Place) ใกล้ MRT ศูนย์ประชุมแห่งชาติสิริกิติ์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
58 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿112,069 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 04:20
ขาย คอนโด มอนเทอเรย์ เพลส สุขุมวิท 16 Monterey Place ห้องมุม พร้อมอยู่ ใกล้ MRT สถานีศูนย์ประชุมสิริกิติ์

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
81 ตร.ม.
฿7,000,000
UPDATE !
(฿86,420 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 04:54
ขายคอนโด Monterey Place (มอนเทอเรย์ เพลส) สุขุมวิท 16 (SPSP619)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
58 ตร.ม.
฿6,000,000
UPDATE !
(฿103,448 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/02/2569 08:46
Monterey Place, 2 Bedrooms – MRT Queen Sirikit National Convention Centre (For Sale) 2 bedrooms, for sale

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
58 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿112,069 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/01/2569 21:23

โครงการใกล้เคียง Monterey Place

พาร์ค 24
พาร์ค 24

Park 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Park 24658 ประกาศ
ขาย Park 24265 ประกาศ
เดอะ ลุมพินี 24
เดอะ ลุมพินี 24

The Lumpini 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Lumpini 24522 ประกาศ
ขาย The Lumpini 24210 ประกาศ
เอดจ์ สุขุมวิท 23
เอดจ์ สุขุมวิท 23

Edge Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Edge Sukhumvit 23451 ประกาศ
ขาย Edge Sukhumvit 23168 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส

The Emporio Place

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Emporio Place351 ประกาศ
ขาย The Emporio Place128 ประกาศ
เดอะ เนสท์ สุขุมวิท 22
เดอะ เนสท์ สุขุมวิท 22

The Nest Sukhumvit 22

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
โนเบิล รีไฟน์
โนเบิล รีไฟน์

Noble Refine

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Refine387 ประกาศ
ขาย Noble Refine106 ประกาศ
คอนโดเลต ดเวล สุขุมวิท 26
คอนโดเลต ดเวล สุขุมวิท 26

Condolette Dwell Sukhumvit 26

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เวนิโอ สุขุมวิท 10
เวนิโอ สุขุมวิท 10

Venio Sukhumvit 10

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Venio Sukhumvit 1028 ประกาศ
ขาย Venio Sukhumvit 1029 ประกาศ
โนเบิล บี เทอร์ตี้ทรี
โนเบิล บี เทอร์ตี้ทรี

Noble BE 33

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble BE 33262 ประกาศ
ขาย Noble BE 3391 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน