รูป Metro Luxe Rama 4 - รูปที่ 1/9
รูป Metro Luxe Rama 4 - รูปที่ 2/9
รูป Metro Luxe Rama 4 - รูปที่ 3/9
รูป Metro Luxe Rama 4 - รูปที่ 4/9
รูป Metro Luxe Rama 4 - รูปที่ 5/9
คอนโดมิเนียม

Metro Luxe Rama 4

เมโทร ลักซ์ พระราม 4คลองเตย กรุงเทพมหานคร4.7/5
36ยูนิตขาย
49ยูนิตเช่า

คอนโดหรู ตอบโจทย์นิยามการใช้ชีวิตที่น่าหลงใหล โดดเด่นด้วยรายละเอียดการออกแบบที่เป็นเอกลักษณ์ รื่นรมย์ในบรรยากาศผ่อนคลายเป็นธรรมชาติ ครบครันความสะดวกสบาย ติด ม.กรุงเทพกล้วยน้ำไท ใกล้รถไฟฟ้า BTS เอกมัย??และทางด่วน ใกล้ไลฟ์สไตล์สุดหรู ดิ เอมโพเรียม และ เกตเวย์ เอกมัย สู่ย่านทองหล่อ-เอกมัยเพียงไม่กี่นาที

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 49 ห้อง และประกาศขาย 36 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Metro Luxe Rama 4
คอนโดมิเนียม
คลองเตย กรุงเทพมหานคร
478
2.4 เมตร
2015
45 บาท/ตร.ม.
3
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

พร็อพเพอร์ตี้ เพอร์เฟค logo

พร็อพเพอร์ตี้ เพอร์เฟค

118โครงการ
2929ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Aspire Rama 4

ห่างออกไป 740 เมตร

คอนโดให้เช่า Aspire Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 182 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rama 4

มีคอนโดขาย 103 ประกาศ

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

ห่างออกไป 450 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดให้เช่า 94 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 447 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 231 ประกาศ

Rhythm Ekkamai

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 376 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ekkamai

มีคอนโดขาย 128 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 42

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดให้เช่า 340 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดขาย 175 ประกาศ

Life @ Sukhumvit 65

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Life @ Sukhumvit 65

มีคอนโดให้เช่า 198 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Sukhumvit 65

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

Vtara Sukhumvit 36

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Vtara Sukhumvit 36

มีคอนโดให้เช่า 197 ประกาศ

ขายคอนโด Vtara Sukhumvit 36

มีคอนโดขาย 121 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 44/1

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 44/1

มีคอนโดให้เช่า 397 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 44/1

มีคอนโดขาย 97 ประกาศ

Noble Reveal

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Reveal

มีคอนโดให้เช่า 387 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Reveal

มีคอนโดขาย 182 ประกาศ

Zenith Place Sukhumvit 42

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Zenith Place Sukhumvit 42

มีคอนโดให้เช่า 43 ประกาศ

ขายคอนโด Zenith Place Sukhumvit 42

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

BTS เอกมัย

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า BTS เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 12,207 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เอกมัย

มีประกาศขาย 4,635 ประกาศ

BTS พระโขนง

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า BTS พระโขนง

มีประกาศให้เช่า 16,649 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พระโขนง

มีประกาศขาย 6,269 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 48,909 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,932 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 54,542 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,949 ประกาศ

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างออกไป 360 เมตร

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,413 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,306 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 5.7 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 37,890 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 15,994 ประกาศ

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

ห่างไป 2.8 กม.

เกตเวย์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เกตเวย์ เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 8,051 ประกาศ

ประกาศขาย เกตเวย์ เอกมัย

มีประกาศขาย 3,172 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,035 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,641 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 22,419 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,531 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 38,653 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,056 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,028 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,795 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,063 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,947 ประกาศ

รพ.เทพธารินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศให้เช่า 22,156 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศขาย 8,249 ประกาศ

รพ.วิมุต-เทพธารินทร์ พระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รพ.สุขุมวิท

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 23,935 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สุขุมวิท

มีประกาศขาย 8,963 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 22.5 - 23.5 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

4.7/5(3 รีวิวโครงการ)
Condominium For You

Condominium For You

23/07/2564

“เมโทร ลักซ์ เอกมัย-พระราม 4“ คอนโดจาก พร็อพเพอร์ตี้ เพอร์เฟค ภายใต้คอนเซ็ปต์ A LUXURY CONDO FOR URBAN LIVING คอนโดหรู ตอบโจทย์นิยามการใช้ชีวิตที่น่าหลงใหล โดดเด่นด้วยรายละเอียดการออกแบบที่เป็นเอกลักษณ์ รื่นรมย์ในบรรยากาศผ่อนคลายเป็นธรรมชาติ ครบครันความสะดวกสบาย ติด ม.กรุงเทพกล้วยน้ำไท ใกล้รถไฟฟ้า BTS เอกมัย

(4)
Lisa Chinese

Lisa Chinese

08/02/2564

“A LUXURY CONDO FOR URBAN LIVING คอนโดหรู ตอบโจทย์นิยามการใช้ชีวิตที่น่าหลงใหล โดดเด่นด้วยรายละเอียดการออกแบบที่เป็นเอกลักษณ์ รื่นรมย์ในบรรยากาศผ่อนคลายเป็นธรรมชาติ ครบครันความสะดวกสบาย ติด ม.กรุงเทพกล้วยน้ำไท ใกล้รถไฟฟ้า BTS เอกมัย”

(5)
"หนุ่ม" (ไม่รับโคเอเจ้น) สนใจเช่า Line @noom8  (มี@ด้วย)

"หนุ่ม" (ไม่รับโคเอเจ้น) สนใจเช่า Line @noom8 (มี@ด้วย)

08/02/2564

คอนโดอยู่ใกล้มหาลัยกรุงเทพ หน้าโครงการมี 7-11 หาของกินสะดวก

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (49)

ดูประกาศทั้งหมด (49)
รูปภาพ ให้เช่า Metro Luxe พระราม 4 ตึก B ชั้น 6 [ติดบันไดหนีไฟ] เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ [Line: @lifeland]

ให้เช่า Metro Luxe พระราม 4 ตึก B ชั้น 6 [ติดบันไดหนีไฟ] เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ [Line: @lifeland]

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
25 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:09
รูปภาพ #R3895 ให้เช่าคอนโด Metro Luxe Rama 4

#R3895 ให้เช่าคอนโด Metro Luxe Rama 4

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
34 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #S5716 ให้เช่า Metro Luxe Rama 4

#S5716 ให้เช่า Metro Luxe Rama 4

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
24.43 ตร.ม.
฿12,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z4639💥 160269 🔥ให้เช่าคอนโด  Metro Luxe Rama 4

#Z4639💥 160269 🔥ให้เช่าคอนโด Metro Luxe Rama 4

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
35 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #R5385 ให้เช่าคอนโด Metro Luxe Rama 4

#R5385 ให้เช่าคอนโด Metro Luxe Rama 4

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
24 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z1716 ให้เช่าคอนโด Metro Luxe Rama 4

#Z1716 ให้เช่าคอนโด Metro Luxe Rama 4

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #S1066 ให้เช่า Metro Luxe Rama 4  เมโทรลักซ์ พระราม4  รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ  ชั้น5 ขนาด24.43ตรม ตึกC

#S1066 ให้เช่า Metro Luxe Rama 4 เมโทรลักซ์ พระราม4 รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น5 ขนาด24.43ตรม ตึกC

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
24.43 ตร.ม.
฿12,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/11/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z2228💥010968🔥ให้เช่าคอนโด Metro Luxe Rama 4

#Z2228💥010968🔥ให้เช่าคอนโด Metro Luxe Rama 4

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
32 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #P047  🔥ห้องสวย วิวสวน ราคาดี🔥 📢 คอนโด Metroluxe เอกมัย-พระราม 4

#P047 🔥ห้องสวย วิวสวน ราคาดี🔥 📢 คอนโด Metroluxe เอกมัย-พระราม 4

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/6/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z886 ให้เช่าคอนโด Metro Luxe Rama 4

#Z886 ให้เช่าคอนโด Metro Luxe Rama 4

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
34.5 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เมโทรลักซ์ เอกมัย-พระราม 4 อาคาร  ชั้น 5 สตูดิโอ ขนาด 23 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลเทพธารินทร์

ให้เช่าคอนโด เมโทรลักซ์ เอกมัย-พระราม 4 อาคาร ชั้น 5 สตูดิโอ ขนาด 23 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลเทพธารินทร์

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5.0
23 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ 1 Bedroom 1 Bathroom 30 SQ.M Metro Luxe Rama 4

1 Bedroom 1 Bathroom 30 SQ.M Metro Luxe Rama 4

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
30 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:02
รูปภาพ คอนโดให้เช่า : Metro Luxe Rama 4 เมโทร ลักซ์ พระราม 4((BTS Ekkamai  )) (( MK-02 line @livingbkk ))

คอนโดให้เช่า : Metro Luxe Rama 4 เมโทร ลักซ์ พระราม 4((BTS Ekkamai )) (( MK-02 line @livingbkk ))

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
28 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:59
รูปภาพ ว่างให้เช่า เมโทรลักซ์ พระราม 4, มีหลายห้อง, แอดไลน์ตอบไว

ว่างให้เช่า เมโทรลักซ์ พระราม 4, มีหลายห้อง, แอดไลน์ตอบไว

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
24 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/11/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:38
รูปภาพ ให้เช่า Metro Luxe Rama 4 (เมโทรลักซ์ พระราม 4) สนใจต่อรอง @condobkk (มี @) รหัส  H17438

ให้เช่า Metro Luxe Rama 4 (เมโทรลักซ์ พระราม 4) สนใจต่อรอง @condobkk (มี @) รหัส H17438

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:38
รูปภาพ Condo for Rent: Metro Luxe Rama 4

Condo for Rent: Metro Luxe Rama 4

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
23 ตร.ม.
฿10,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:38
รูปภาพ Condo for Rent: Metro Luxe Rama 4

Condo for Rent: Metro Luxe Rama 4

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
24 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:38
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด : เมโทรลักซ์ พระราม 4 ใกล้ BTS เอกมัย

ให้เช่าคอนโด : เมโทรลักซ์ พระราม 4 ใกล้ BTS เอกมัย

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
35 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:38
รูปภาพ Condo for Rent: Metro Luxe Rama 4   Rent Price: 12,000 Baht / month

Condo for Rent: Metro Luxe Rama 4 Rent Price: 12,000 Baht / month

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
25 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:38

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (36)

ดูประกาศทั้งหมด (36)
คอนโดมิเนียม 25.98 ตร.ม. เมโทร ลักซ์ พระราม 4 เขตคลองเตย กรุงเทพมหานคร 3.1M

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
25.98 ตร.ม.
฿3,105,000
UPDATE !
(฿119,515 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:30
🎉 ขายคอนโด เมโทรลักซ์ เอกมัย-พระราม 4 อาคาร C ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลเทพธารินทร์

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28 ตร.ม.
฿2,790,000
UPDATE !
(฿99,643 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:00
🎉 ขายคอนโด เมโทรลักซ์ เอกมัย-พระราม 4 อาคาร C ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลเทพธารินทร์

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
28 ตร.ม.
฿2,850,000
UPDATE !
(฿101,786 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:00
🚩 ขายคอนโด เมโทรลักซ์ เอกมัย-พระราม 4 อาคาร C ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลเทพธารินทร์

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28 ตร.ม.
฿2,790,000
UPDATE !
(฿99,643 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:02
🚩 ขายคอนโด เมโทรลักซ์ เอกมัย-พระราม 4 อาคาร C ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 25.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลเทพธารินทร์

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
25 ตร.ม.
฿2,650,000
NEW !
(฿106,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:02
🚩 ขายคอนโด เมโทรลักซ์ เอกมัย-พระราม 4 อาคาร C ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลเทพธารินทร์

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
28 ตร.ม.
฿2,850,000
UPDATE !
(฿101,786 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:02
🏢 ขายคอนโด : Metro Luxe Rama 4 (เมโทร ลักซ์ พระราม 4)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11101

🏢 ขายคอนโด : Metro Luxe Rama 4 (เมโทร ลักซ์ พระราม 4) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11101

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
34.57 ตร.ม.
฿3,450,000
UPDATE !
(฿99,798 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:01
ขายคอนโด Metro Luxe Rama 4 เฟอร์ฯครบพร้อมอยู่ ทำเลดีย่านพระราม 4 (SW001533)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
29 ตร.ม.
฿3,605,000
UPDATE !
(฿124,310 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:16
🔺 ขายคอนโด เมโทรลักซ์ เอกมัย-พระราม 4 อาคาร C ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลเทพธารินทร์

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
28 ตร.ม.
฿2,850,000
UPDATE !
(฿101,786 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:02
ขาย เมโทรลักซ์  พระราม 4 318/4

ขาย เมโทรลักซ์ พระราม 4 318/4

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
28.25 ตร.ม.
฿2,600,000
UPDATE !
(฿92,035 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:01
ขาย เมโทร ลักซ์ พระราม4 เลขที่ 314/187

ขาย เมโทร ลักซ์ พระราม4 เลขที่ 314/187

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
28 ตร.ม.
฿2,400,000
UPDATE !
(฿85,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:01
P-93931 🏢ต้องการขายคอนโด เมโทรลักซ์ พระราม 4 Mahavithayalai Krungthep, Phra Khanong, Khlong Toei, Bangkok

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
33 ตร.ม.
฿3,600,000
UPDATE !
(฿109,091 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 03:40
💥 ST-2818💥ขายคอนโด ราคาดี  เมโทร ลักซ์ พระราม 4👉แอดไลน์ @fastcondo

💥 ST-2818💥ขายคอนโด ราคาดี เมโทร ลักซ์ พระราม 4👉แอดไลน์ @fastcondo

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿3,590,000
UPDATE !
(฿119,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 03:35
 Metro Luxe พระราม4. 1นอน 35ตร.ม. Line id: @pfagent

Metro Luxe พระราม4. 1นอน 35ตร.ม. Line id: @pfagent

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
35 ตร.ม.
฿3,650,000
UPDATE !
(฿104,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:23
[P-148448] ขายคอนโดพร้อมผู้เช่า! Metro Luxe Rama 4 ชั้น 2 วิวสระ (1 นอน) ใกล้ ม.กรุงเทพ ราคา 3.8 ล้าน 085-592-2897 Line: @easythaihome

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
36 ตร.ม.
฿3,800,000
UPDATE !
(฿105,556 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 00:40
#A124134 ✅ 28/1/69  ขายคอนโด Metro Luxe Rama 4 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124134 ✅ 28/1/69 ขายคอนโด Metro Luxe Rama 4 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
35 ตร.ม.
฿3,700,000
UPDATE !
(฿105,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
#SC11650​​ 📌 ขาย | 🟦🟨เมโทร ลักซ์ พระราม 4​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
35 ตร.ม.
฿3,800,000
UPDATE !
(฿108,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:09
ขายคอนโด เมโทรลักซ์ เอกมัย-พระราม 4 อาคาร C ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลเทพธารินทร์

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
28 ตร.ม.
฿2,850,000
UPDATE !
(฿101,786 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:30
P-125377 ต้องการขายคอนโด เมโทรลักซ์ พระราม 4 Mahavithayalai Krungthep, Phra Khanong, Khlong Toei, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-2897

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
27 ตร.ม.
฿2,500,000
UPDATE !
(฿92,593 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:00

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Metro Luxe Rama 4

แอสปาย พระราม 4

Aspire Rama 4

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Rama 4182 ประกาศ
ขาย Aspire Rama 4103 ประกาศ
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม เอกมัย
ริทึ่ม เอกมัย

Rhythm Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ekkamai376 ประกาศ
ขาย Rhythm Ekkamai128 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 42

Rhythm Sukhumvit 42

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Sukhumvit 42340 ประกาศ
ขาย Rhythm Sukhumvit 42175 ประกาศ
ไลฟ์ แอท สุขุมวิท 65
ไลฟ์ แอท สุขุมวิท 65

Life @ Sukhumvit 65

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Life @ Sukhumvit 65198 ประกาศ
ขาย Life @ Sukhumvit 6534 ประกาศ
วีธารา สุขุมวิท 36
วีธารา สุขุมวิท 36

Vtara Sukhumvit 36

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Vtara Sukhumvit 36197 ประกาศ
ขาย Vtara Sukhumvit 36121 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 44/1
ริทึ่ม สุขุมวิท 44/1

Rhythm Sukhumvit 44/1

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
โนเบิล รีวิล
โนเบิล รีวิล

Noble Reveal

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Reveal387 ประกาศ
ขาย Noble Reveal182 ประกาศ
ซีนิธ เพลส สุขุมวิท 42

Zenith Place Sukhumvit 42

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230