รูป Metris Pattanakarn - Ekkamai - รูปที่ 1/15
รูป Metris Pattanakarn - Ekkamai - รูปที่ 2/15
รูป Metris Pattanakarn - Ekkamai - รูปที่ 3/15
รูป Metris Pattanakarn - Ekkamai - รูปที่ 4/15
รูป Metris Pattanakarn - Ekkamai - รูปที่ 5/15
คอนโดมิเนียม

Metris Pattanakarn - Ekkamai

เมทริส พัฒนาการ - เอกมัยสวนหลวง กรุงเทพมหานคร0.0/5
18ยูนิตขาย
17ยูนิตเช่า

เมทริส พัฒนาการ - เอกมัย Metris Pattanakarn - Ekkamai พัฒนาโดย บริษัท เมเจอร์ ดีเวลลอปเม้นท์ เอสเตท จำกัด คอนโดมิเนียม : 1 อาคาร 29 ชั้น 341 ยูนิต Metris Pattanakarn - Ekkamai ตั้งอยู่ที่ถนนพัฒนาการ แขวงสวนหลวง เขตสวนหลวง กทม.ใกล้เอกมัย-ทองหล่อ เดินทางสะดวกสบาย เชื่อมต่อถนนสายสำคัญได้หลากหลาย ใกล้ทางด่วน -The Mall รามคำแหง , Major Cineplex รามคำแหง , Food Land เพชรบุรี , Major Cineplex รามคำแหง, The Nine พระราม 9 -ARL รามคำแหง -ใกล้ถนนเพชรบุรี, ถนนสุขุมวิท 71, ถนนรามคำแหง, ถนนศรีนครินทร์, ถนนพระราม 9 -ใกล้จุดขึ้น-ลงทางด่วนฉลองรัช

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 17 ห้อง และประกาศขาย 18 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Metris Pattanakarn - Ekkamai
คอนโดมิเนียม
สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
341
2.65 เมตร
2021
- บาท/ตร.ม.
1
29
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

เมเจอร์ ดีเวลลอปเม้นท์ logo

เมเจอร์ ดีเวลลอปเม้นท์

39โครงการ
3603ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

ห่างออกไป 720 เมตร

คอนโดให้เช่า The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

มีคอนโดให้เช่า 176 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

มีคอนโดขาย 57 ประกาศ

The Base Garden Rama 9

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Garden Rama 9

มีคอนโดให้เช่า 169 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Garden Rama 9

มีคอนโดขาย 81 ประกาศ

The Base Rama 9 - Ramkhamhaeng

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Rama 9 - Ramkhamhaeng

มีคอนโดให้เช่า 191 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Rama 9 - Ramkhamhaeng

มีคอนโดขาย 69 ประกาศ

Fuse Mobius Ramkhamhaeng - Klongton

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Fuse Mobius Ramkhamhaeng - Klongton

มีคอนโดให้เช่า 101 ประกาศ

ขายคอนโด Fuse Mobius Ramkhamhaeng - Klongton

มีคอนโดขาย 61 ประกาศ

IDEO New Rama 9

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO New Rama 9

มีคอนโดให้เช่า 389 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO New Rama 9

มีคอนโดขาย 123 ประกาศ

Plum Condo Ramkhamhaeng Station

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Plum Condo Ramkhamhaeng Station

มีคอนโดให้เช่า 117 ประกาศ

ขายคอนโด Plum Condo Ramkhamhaeng Station

มีคอนโดขาย 67 ประกาศ

dcondo Ramkhamhaeng

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า dcondo Ramkhamhaeng

มีคอนโดให้เช่า 27 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo Ramkhamhaeng

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

The Privacy Rama 9

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า The Privacy Rama 9

มีคอนโดให้เช่า 125 ประกาศ

ขายคอนโด The Privacy Rama 9

มีคอนโดขาย 58 ประกาศ

U Delight Residence Pattanakarn - Thonglor

ห่างออกไป 340 เมตร

คอนโดให้เช่า U Delight Residence Pattanakarn - Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 36 ประกาศ

ขายคอนโด U Delight Residence Pattanakarn - Thonglor

มีคอนโดขาย 30 ประกาศ

Rise Rama 9

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Rise Rama 9

มีคอนโดให้เช่า 35 ประกาศ

ขายคอนโด Rise Rama 9

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.ปาณยา พัฒนาการ

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ปาณยา พัฒนาการ

มีประกาศให้เช่า 1,456 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ปาณยา พัฒนาการ

มีประกาศขาย 718 ประกาศ

รร.คลองกะจะ

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.คลองกะจะ

มีประกาศให้เช่า 5,860 ประกาศ

ประกาศขาย รร.คลองกะจะ

มีประกาศขาย 2,184 ประกาศ

รร.สาธิตม.รามคำแหง

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สาธิตม.รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 5,004 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สาธิตม.รามคำแหง

มีประกาศขาย 1,965 ประกาศ

รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศให้เช่า 16,464 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศขาย 5,838 ประกาศ

วิทยาลัยรัชต์ภาคย์เทคโนโลยีและการจัดการ

ห่างไป 3.8 กม.

วิทยาลัยพณิชยการอินทราชัย

ห่างไป 4.4 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 5.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 47,714 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,244 ประกาศ

สถาบันเทคโนโลยีไทย-ญี่ปุ่น

ห่างไป 2.5 กม.

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างไป 2.7 กม.

รร.นานาชาติเอกมัย

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 20,996 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 7,856 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

ห่างไป 4.8 กม.

บิ๊กซี หัวหมาก

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี หัวหมาก

มีประกาศให้เช่า 4,617 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี หัวหมาก

มีประกาศขาย 1,978 ประกาศ

โฮมโปร พระราม 9

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 21,670 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พระราม 9

มีประกาศขาย 7,843 ประกาศ

แม็คโคร สำนักงานใหญ่

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร สำนักงานใหญ่

มีประกาศให้เช่า 1,548 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 46,359 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,570 ประกาศ

เมเจอร์ ฮอลลีวูด รามคำแหง

ห่างไป 3 กม.

เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 6,106 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

มีประกาศขาย 2,268 ประกาศ

เดอะ มอลล์ 3 รามคำแหง

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ 3 รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 6,639 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ 3 รามคำแหง

มีประกาศขาย 2,381 ประกาศ

เขตสวนหลวง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตสวนหลวง

มีประกาศให้เช่า 4,426 ประกาศ

ประกาศขาย เขตสวนหลวง

มีประกาศขาย 1,891 ประกาศ

ท่าเรือรามหนึ่ง

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าเรือรามหนึ่ง

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือรามหนึ่ง

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ทรู ทาวเวอร์ พัฒนาการ

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า ทรู ทาวเวอร์ พัฒนาการ

มีประกาศให้เช่า 3,171 ประกาศ

ประกาศขาย ทรู ทาวเวอร์ พัฒนาการ

มีประกาศขาย 1,292 ประกาศ

โกลเด้น เพลส พระราม 9

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า โกลเด้น เพลส พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 7,928 ประกาศ

ประกาศขาย โกลเด้น เพลส พระราม 9

มีประกาศขาย 3,146 ประกาศ

ถนนพัฒนาการ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพัฒนาการ

มีประกาศให้เช่า 2,738 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพัฒนาการ

มีประกาศขาย 1,131 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 42,889 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,663 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนพระราม 9

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 9

มีประกาศให้เช่า 21,939 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 9

มีประกาศขาย 7,838 ประกาศ

พัฒนาการ 9

ห่างออกไป 480 เมตร

ประกาศให้เช่า พัฒนาการ 9

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย พัฒนาการ 9

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

พัฒนาการ 14

ห่างออกไป 410 เมตร

ประกาศให้เช่า พัฒนาการ 14

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย พัฒนาการ 14

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 50,909 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,834 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 44,551 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,658 ประกาศ

รพ.คลองตัน

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คลองตัน

มีประกาศให้เช่า 28,626 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คลองตัน

มีประกาศขาย 10,207 ประกาศ

รพ.เพชรเวช

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เพชรเวช

มีประกาศให้เช่า 27,453 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เพชรเวช

มีประกาศขาย 9,624 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 29.80 - 31.40 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (17)

รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เมทริส พัฒนาการ – เอกมัย ใกล้ ARL รามคำแหง (ID 1918618)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เมทริส พัฒนาการ – เอกมัย ใกล้ ARL รามคำแหง (ID 1918618)

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
30 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เมทริส พัฒนาการ – เอกมัย ใกล้ ARL รามคำแหง (ID 2830661)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เมทริส พัฒนาการ – เอกมัย ใกล้ ARL รามคำแหง (ID 2830661)

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
54.38 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 15:19
รูปภาพ 🔥🔥 ให้เช่า 📌 Metris Pattanakarn - Ekkamai (ID Line : @veryrent) ต่อรองได้ ห้องออกไวมาก!! ✅ เรามีสต็อกอีกหลายโครงการ ตอบไวมาก มีข้อเสนอดีๆทุกดีล

🔥🔥 ให้เช่า 📌 Metris Pattanakarn - Ekkamai (ID Line : @veryrent) ต่อรองได้ ห้องออกไวมาก!! ✅ เรามีสต็อกอีกหลายโครงการ ตอบไวมาก มีข้อเสนอดีๆทุกดีล

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น High Floor
60 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:38
รูปภาพ เช่าคอนโด  เมทริส พัฒนาการ - เอกมัย สวนหลวง เขต สวนหลวง กรุงเทพ CX-150571 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เมทริส พัฒนาการ - เอกมัย สวนหลวง เขต สวนหลวง กรุงเทพ CX-150571 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
54.38 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 12:46
รูปภาพ 🎃RB22788 ให้เช่าถูกมาก🎈เมทริส พัฒนาการ - เอกมัย✅แอดไลน์ @930jwqti ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🎃RB22788 ให้เช่าถูกมาก🎈เมทริส พัฒนาการ - เอกมัย✅แอดไลน์ @930jwqti ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
30.4 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 09:54
รูปภาพ เลี้ยงแมวได้ เมทริส พัฒนาการ - เอกมัย (B6805085)ID Line : @pccenter

เลี้ยงแมวได้ เมทริส พัฒนาการ - เอกมัย (B6805085)ID Line : @pccenter

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
55 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 08:05
รูปภาพ Metris Pattanakarn - Ekkamai ห้องสวย ราคาดี สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ Line @condorental

Metris Pattanakarn - Ekkamai ห้องสวย ราคาดี สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ Line @condorental

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
53.6 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/11/2567)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 05:09
รูปภาพ เช่าคอนโด  เมทริส พัฒนาการ - เอกมัย สวนหลวง เขต สวนหลวง กรุงเทพ CX-109922 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เมทริส พัฒนาการ - เอกมัย สวนหลวง เขต สวนหลวง กรุงเทพ CX-109922 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
53.6 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/11/2567)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 05:03
รูปภาพ 🏡ให้เช่าคอนโด :  เมทริส พัฒนาการ-เอกมัย  (รับสัตวเลี้ยง) (ST-02)

🏡ให้เช่าคอนโด : เมทริส พัฒนาการ-เอกมัย (รับสัตวเลี้ยง) (ST-02)

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 13
55 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 02:45
รูปภาพ For rent Metris Pattanakarn Ekkamai ห้องตกแต่งสวยมาก พร้อมเข้าอยู่ (Pet friendly)

For rent Metris Pattanakarn Ekkamai ห้องตกแต่งสวยมาก พร้อมเข้าอยู่ (Pet friendly)

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
55 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 02:26
รูปภาพ A034361 Metris Pattanakarn - Ekkamai

A034361 Metris Pattanakarn - Ekkamai

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
31 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 23:38
รูปภาพ #Z559 ให้เช่าคอนโด Metris Phatthanakan-Ekkamai

#Z559 ให้เช่าคอนโด Metris Phatthanakan-Ekkamai

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
55 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 07:45
รูปภาพ #S3655 ให้เช่า Metris Pattanakan-Ekkamai

#S3655 ให้เช่า Metris Pattanakan-Ekkamai

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
57 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 07:45
รูปภาพ Pet friendly! ให้เช่าคอนโด Metris Pattanakarn - Ekkamai (เมทริส พัฒนาการ - เอกมัย) **2ห้องนอน แต่งครบ พร้อมเข้าอยู่ Line ID: @ppagent

Pet friendly! ให้เช่าคอนโด Metris Pattanakarn - Ekkamai (เมทริส พัฒนาการ - เอกมัย) **2ห้องนอน แต่งครบ พร้อมเข้าอยู่ Line ID: @ppagent

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
55 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 01:59
รูปภาพ 💥CP-10542💥ว่าง ให้ เช่า เมทริส พัฒนาการ - เอกมัย👉แอดไลน์ @accessliving

💥CP-10542💥ว่าง ให้ เช่า เมทริส พัฒนาการ - เอกมัย👉แอดไลน์ @accessliving

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
54 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 03:09

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
57 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 05/08/2568 05:09
รูปภาพ Metris Pattanakarn - Ekkamai pet friendly ห้องสวย ราคาดี สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ Line @condorental

Metris Pattanakarn - Ekkamai pet friendly ห้องสวย ราคาดี สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ Line @condorental

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
55 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 3/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 09/07/2568 05:09

ประกาศขายในโครงการ (18)

ขายห้องใหม่คอนโดเลี้ยงสัตว์ได้ จากโครงการ เมทริสพัฒนาการ เอกมัย

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2x
31 ตร.ม.
฿2,540,000
UPDATE !
(฿81,935 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 16:03
ขายด่วนราคาปิดตึก มีให้เลือกหลายชั้น คอนโดเลี้ยงสัตว์ได้ เมทริสพัฒนาการ เอกมัย

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2x
53 ตร.ม.
฿4,590,000
UPDATE !
(฿86,604 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 16:03
ขายห้องโครงการ โปรพิเศษตกแต่งตามภาพถ่าย เมทริสพัฒนาการเอกมัย คอนโดเลี้ยงสัตว์ได้

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x
54 ตร.ม.
฿4,590,000
UPDATE !
(฿85,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 16:03
ห้องขายตรงจากโครงการ เมทริส พัฒนาการ เอกมัย คอนโดเลี้ยงสัตว์ได้ มีหลายห้องให้เลือก

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น X
57 ตร.ม.
฿4,570,000
UPDATE !
(฿80,175 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 16:03
ขายห้องโครงการ เมทริส พัฒนาการ เอกมัย โปรพิเศษห้องตกแต่งพร้อมเข้าพักตามภาพ

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x
54 ตร.ม.
฿4,590,000
UPDATE !
(฿85,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 16:03
เมทริส พัฒนาการ – เอกมัย คอนโดเลี้ยงสัตว์ได้ ห้องขายตรงจากโครงการราคาปิดตึก

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น X
31 ตร.ม.
฿2,540,000
UPDATE !
(฿81,935 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 16:03
ราคาปิดตึก เมทริส พัฒนาการ เอกมัย 1B คอนโดเลี้ยงสัตว์ได้ มีหลายห้องให้เลือก

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น X
31 ตร.ม.
฿2,580,000
UPDATE !
(฿83,226 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 16:03

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
54.38 ตร.ม.
฿5,000,000
UPDATE !
(฿91,946 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:09
53.6 ตร.ม.  2 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สวนหลวง

53.6 ตร.ม. 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สวนหลวง

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
53.6 ตร.ม.
฿6,200,000
UPDATE !
(฿115,672 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 11:53
ขาย Metris Pattanakarn 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ  31.59 ตารางเมตร

ขาย Metris Pattanakarn 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 31.59 ตารางเมตร

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
30.8 ตร.ม.
฿3,779,100
UPDATE !
(฿122,698 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 11:53
53.6 ตร.ม.  2 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สวนหลวง

53.6 ตร.ม. 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สวนหลวง

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
53.6 ตร.ม.
฿6,000,000
UPDATE !
(฿111,940 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 11:53
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เมทริส พัฒนาการ – เอกมัย 1972133

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
53.6 ตร.ม.
฿6,000,000
UPDATE !
(฿111,940 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 11:20
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เมทริส พัฒนาการ – เอกมัย 1932195

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
53 ตร.ม.
฿5,990,000
UPDATE !
(฿113,019 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 11:20
✅ราคาถูกที่สุดในโครงการ เมทริส พัฒนาการ–เอกมัย Metris Pattanakarn - Ekkamai ห้องใหญ่ วิวโล่ง ใกล้เอกมัย-ทองหล่อ

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 17
54.38 ตร.ม.
฿5,000,000
UPDATE !
(฿91,946 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 11:02
ขายคอนโด เมทริส พัฒนาการ-เอกมัย อาคาร 1 ชั้น 15 2 ห้องนอน ขนาด 53.00 ตรม ใกล้ ใกล้ ตลาดเอกรินทร์

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
53 ตร.ม.
฿6,000,000
UPDATE !
(฿113,208 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 10:30
ขายคอนโด เมทริส พัฒนาการ-เอกมัย ชั้นสูง 2 ห้องนอน สภาพห้องเหมือนใหม่ คอนโดเลี้ยงสัตว์ได้ (SW001909)

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
53.6 ตร.ม.
฿6,000,000
UPDATE !
(฿111,940 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 02:26
Metris Pattanakarn - Ekkamai 1 bedroom, for sale

Metris Pattanakarn - Ekkamai 1 bedroom, for sale

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
30.81 ตร.ม.
฿3,390,000
UPDATE !
(฿110,029 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00
Metris Pattanakarn - Ekkamai 2 bedrooms, for sale

Metris Pattanakarn - Ekkamai 2 bedrooms, for sale

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
57.1 ตร.ม.
฿6,090,000
UPDATE !
(฿106,655 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00

โครงการใกล้เคียง Metris Pattanakarn - Ekkamai

เดอะ ทรี สุขุมวิท 71 - เอกมัย
เดอะ ทรี สุขุมวิท 71 - เอกมัย

The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
เดอะ เบส การ์เดน พระราม 9
เดอะ เบส การ์เดน พระราม 9

The Base Garden Rama 9

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
เดอะ เบส พระราม 9 - รามคำแหง
เดอะ เบส พระราม 9 - รามคำแหง

The Base Rama 9 - Ramkhamhaeng

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
ฟิวส์ โมเบียส รามคำแหง - คลองตัน
ฟิวส์ โมเบียส รามคำแหง - คลองตัน

Fuse Mobius Ramkhamhaeng - Klongton

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ นิว พระราม 9
ไอดีโอ นิว พระราม 9

IDEO New Rama 9

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO New Rama 9 389 ประกาศ
ขาย IDEO New Rama 9 123 ประกาศ

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
ขาย dcondo Ramkhamhaeng24 ประกาศ
เดอะ ไพรเวซี่ พระราม 9
เดอะ ไพรเวซี่ พระราม 9

The Privacy Rama 9

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
เช่า The Privacy Rama 9125 ประกาศ
ขาย The Privacy Rama 958 ประกาศ
ยู ดีไลท์ เรสซิเดนซ์ พัฒนาการ - ทองหล่อ
ยู ดีไลท์ เรสซิเดนซ์ พัฒนาการ - ทองหล่อ

U Delight Residence Pattanakarn - Thonglor

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
ไรส์ พระราม 9
ไรส์ พระราม 9

Rise Rama 9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Rise Rama 935 ประกาศ
ขาย Rise Rama 916 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A