รูป Merlin Tower - รูปที่ 1/2
รูป Merlin Tower - รูปที่ 2/2
คอนโดมิเนียม

Merlin Tower

เมอร์ลิน ทาวเวอร์สาทร กรุงเทพมหานคร0.0/5
8ยูนิตขาย
0ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 0 ห้อง และประกาศขาย 8 ห้อง

ประกาศเช่า (0)
ประกาศขาย (8)

รายละเอียดโครงการ

Merlin Tower
คอนโดมิเนียม
สาทร กรุงเทพมหานคร
-
- เมตร
2012
- บาท/ตร.ม.
1
16

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Knightsbridge Prime Sathorn

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 668 ประกาศ

ขายคอนโด Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดขาย 233 ประกาศ

Fuse Chan - Sathorn

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Fuse Chan - Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 66 ประกาศ

ขายคอนโด Fuse Chan - Sathorn

มีคอนโดขาย 86 ประกาศ

The Seed Mingle

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า The Seed Mingle

มีคอนโดให้เช่า 125 ประกาศ

ขายคอนโด The Seed Mingle

มีคอนโดขาย 60 ประกาศ

The Address Sathorn

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Address Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 308 ประกาศ

ขายคอนโด The Address Sathorn

มีคอนโดขาย 157 ประกาศ

Blossom Condo @ Sathorn - Charoenrat

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Blossom Condo @ Sathorn - Charoenrat

มีคอนโดให้เช่า 152 ประกาศ

ขายคอนโด Blossom Condo @ Sathorn - Charoenrat

มีคอนโดขาย 40 ประกาศ

Nara 9

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Nara 9

มีคอนโดให้เช่า 215 ประกาศ

ขายคอนโด Nara 9

มีคอนโดขาย 96 ประกาศ

Centric Sathorn - Saint Louis

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Centric Sathorn - Saint Louis

มีคอนโดให้เช่า 161 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Sathorn - Saint Louis

มีคอนโดขาย 75 ประกาศ

Rhythm Sathorn - Narathiwas

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sathorn - Narathiwas

มีคอนโดให้เช่า 104 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sathorn - Narathiwas

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

Ivy Sathorn 10

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Ivy Sathorn 10

มีคอนโดให้เช่า 86 ประกาศ

ขายคอนโด Ivy Sathorn 10

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

The Room Sathorn - St.Louis

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Room Sathorn - St.Louis

มีคอนโดให้เช่า 64 ประกาศ

ขายคอนโด The Room Sathorn - St.Louis

มีคอนโดขาย 64 ประกาศ

BTS สุรศักดิ์

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า BTS สุรศักดิ์

มีประกาศให้เช่า 2,990 ประกาศ

ประกาศขาย BTS สุรศักดิ์

มีประกาศขาย 1,543 ประกาศ

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ห่างไป 2 กม.

รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศให้เช่า 15,109 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศขาย 7,190 ประกาศ

รร.พณิชยการสีลม

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศให้เช่า 16,649 ประกาศ

ประกาศขาย รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศขาย 7,511 ประกาศ

รร.เซนต์เทเรซ่า

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศให้เช่า 17,581 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศขาย 7,736 ประกาศ

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 15,602 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,302 ประกาศ

วิทยาลัยสารพัดช่างธนบุรี

ห่างไป 5.1 กม.

วิทยาลัยพยาบาลเซนต์หลุยส์

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

รร.นานาชาติโชรส์เบอรี่

ห่างไป 3.1 กม.

โรบินสัน บางรัก

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน บางรัก

มีประกาศให้เช่า 10,071 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน บางรัก

มีประกาศขาย 4,708 ประกาศ

เซ็นทรัล พระราม 3

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 7,092 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พระราม 3

มีประกาศขาย 4,015 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 5.6 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 22,438 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,386 ประกาศ

วัน แบงค็อก

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 35,019 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,439 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 37,895 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 15,995 ประกาศ

เทสโก้โลตัส บางปะกอก

ห่างไป 9.3 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศให้เช่า 9,246 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศขาย 4,791 ประกาศ

แม็คโคร สาทร

ห่างออกไป 880 เมตร

ประกาศให้เช่า แม็คโคร สาทร

มีประกาศให้เช่า 6,577 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร สาทร

มีประกาศขาย 3,373 ประกาศ

โฮมโปร พระราม 3

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 8,713 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พระราม 3

มีประกาศขาย 5,131 ประกาศ

ตลาดสวนพลู

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดสวนพลู

มีประกาศให้เช่า 9,153 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสวนพลู

มีประกาศขาย 4,379 ประกาศ

เขตสาทร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตสาทร

มีประกาศให้เช่า 5,506 ประกาศ

ประกาศขาย เขตสาทร

มีประกาศขาย 2,651 ประกาศ

เอไอเอ สาทร ทาวเวอร์

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า เอไอเอ สาทร ทาวเวอร์

มีประกาศให้เช่า 5,024 ประกาศ

ประกาศขาย เอไอเอ สาทร ทาวเวอร์

มีประกาศขาย 2,348 ประกาศ

สวนลุมพินี

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า สวนลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 34,263 ประกาศ

ประกาศขาย สวนลุมพินี

มีประกาศขาย 13,206 ประกาศ

สีลม สาธร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สีลม สาธร

มีประกาศให้เช่า 12,312 ประกาศ

ประกาศขาย สีลม สาธร

มีประกาศขาย 6,273 ประกาศ

มาร์เก็ต เพลส นางลิ้นจี่

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ถนนจันทน์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนจันทน์

มีประกาศให้เช่า 2,453 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนจันทน์

มีประกาศขาย 1,442 ประกาศ

ถนนนราธิวาสราชนครินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสาทรเหนือ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศให้เช่า 19,639 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศขาย 8,928 ประกาศ

ถนนสาทรใต้

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรใต้

มีประกาศให้เช่า 20,243 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรใต้

มีประกาศขาย 9,012 ประกาศ

รพ.กรุงเทพคริสเตียน

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 10,763 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศขาย 4,543 ประกาศ

รพ.เลิดสิน

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เลิดสิน

มีประกาศให้เช่า 10,648 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เลิดสิน

มีประกาศขาย 4,801 ประกาศ

รพ.เซนต์หลุยส์

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 15,863 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,400 ประกาศ

รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

มีประกาศให้เช่า 42,474 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

มีประกาศขาย 16,850 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศขายในโครงการ (8)

ขายคอนโด เมอร์ลิน ทาวเวอร์ อาคาร 1 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 40 ตรม ใกล้ BRT เทคนิคกรุงเทพ

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
40 ตร.ม.
฿1,700,000
UPDATE !
(฿42,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:30
ขาย รหัส PP003 คอนโด Merlin Tower 1

ขาย รหัส PP003 คอนโด Merlin Tower 1

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
40.2 ตร.ม.
฿1,890,000
UPDATE !
(฿47,015 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:28
🔥 ขายราคาถูกที่สุดในโครงการ 🔥 ✅ เมอร์ลิน ทาวเวอร์ 1 (Merlin Tower 1) ใกล้ BRT เทคนิคกรุงเทพ / BTS ช่องนนทรี

สาทร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
40.2 ตร.ม.
฿1,690,000
UPDATE !
(฿42,040 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:02
#A124345 ✅ 10/11/68  ขายคอนโด Merlin Tower  📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124345 ✅ 10/11/68 ขายคอนโด Merlin Tower 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
40.2 ตร.ม.
฿1,890,000
UPDATE !
(฿47,015 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
DL26030779 ขายคอนโด เมอร์ลิน ทาวเวอร์ (Merlin Tower) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
40.2 ตร.ม.
฿1,700,000
UPDATE !
(฿42,289 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:27
คอนโดโซนสาทร ขนาด 40 ตร.ม ราคาไม่ถึง 2 ล้าน ใจกลางสาทร

คอนโดโซนสาทร ขนาด 40 ตร.ม ราคาไม่ถึง 2 ล้าน ใจกลางสาทร

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
40.2 ตร.ม.
฿1,699,990
UPDATE !
(฿42,288 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 04:10
ขายคอนโดโซนสาทร พร้อมอยู่ ผ่อนเริ่มต้น 8,000 บาท/เดือน ใจกลางสาทร ห้องขนาด 40 ตร.ม.

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
40.2 ตร.ม.
฿1,750,000
UPDATE !
(฿43,532 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 04:10
✨ ขาย เมอร์ลิน ทาวเวอร์✨    ราคา 1,890,000 บาท

✨ ขาย เมอร์ลิน ทาวเวอร์✨ ราคา 1,890,000 บาท

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
40 ตร.ม.
฿1,890,000
UPDATE !
(฿47,250 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/11/2568 14:00

สาทร กรุงเทพมหานคร
ขาย Fuse Chan - Sathorn86 ประกาศ
เดอะ ซี้ด มิงเกิล
เดอะ ซี้ด มิงเกิล

The Seed Mingle

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า The Seed Mingle125 ประกาศ
ขาย The Seed Mingle60 ประกาศ
ดิ แอดเดรส สาทร
ดิ แอดเดรส สาทร

The Address Sathorn

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า The Address Sathorn308 ประกาศ
ขาย The Address Sathorn157 ประกาศ
บลอสซั่ม คอนโด แอท สาทร - เจริญราษฎร์
บลอสซั่ม คอนโด แอท สาทร - เจริญราษฎร์

Blossom Condo @ Sathorn - Charoenrat

สาทร กรุงเทพมหานคร
นารา ไนน์
นารา ไนน์

Nara 9

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า Nara 9215 ประกาศ
ขาย Nara 996 ประกาศ

สาทร กรุงเทพมหานคร
ไอวี่ สาทร 10
ไอวี่ สาทร 10

Ivy Sathorn 10

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Ivy Sathorn 1086 ประกาศ
ขาย Ivy Sathorn 1016 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play