รูป Mayfair Place Sukhumvit 50 - รูปที่ 1/13
รูป Mayfair Place Sukhumvit 50 - รูปที่ 2/13
รูป Mayfair Place Sukhumvit 50 - รูปที่ 3/13
รูป Mayfair Place Sukhumvit 50 - รูปที่ 4/13
รูป Mayfair Place Sukhumvit 50 - รูปที่ 5/13
คอนโดมิเนียม

Mayfair Place Sukhumvit 50

เมย์แฟร์ เพลส สุขุมวิท 50คลองเตย กรุงเทพมหานคร4.6/5
39ยูนิตขาย
54ยูนิตเช่า

เมย์แฟร์ เพลส สุขุมวิท 50 Mayfair Place Sukhumvit 50 พัฒนาโดย บริษัท พีทีเอฟ เรียลตี้ จำกัด จำนวน 3 อาคาร สูง 8,14,17 ชั้น 356 ยูนิต เต็มที่กับไลฟ์สไตล์ได้มากกว่า "Mayfair Place สุขุมวิท 50" หนึ่งเดียวบนถนนสุขุมวิท กับการออกแบบคอนโดเพดานสูง 3 เมตร พร้อมหน้ากว้างถึง 7 เมตร โปร่ง โล่ง มิติใหม่ของการพักอาศัยคอนโดที่ให้อารมณ์เหมือนบ้าน ออกแบบสัดส่วนในห้องได้อย่างลงตัวบนพื้นที่ไม่จำกัด โดดเด่นทั้งสถาปัตยกรรมภายนอก และการตกแต่งภายใน ออกแบบแปลนห้องโดยคำนึงถึงทิศทางแสง และลม สะท้อนความสง่างามอย่างลงตัว โครงการตั้งอยู่ใกล้แหล่งอำนวยความสะดวก -รถไฟฟ้า BTS อ่อนนุช -บิ๊กซี อ่อนนุช, เอ็มโพเรียม, -มหาวิทยาลัยกรุงเทพ กล้วยน้ำไท, โรงเรียนนานาชาติเวลส์

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 54 ห้อง และประกาศขาย 39 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Mayfair Place Sukhumvit 50
คอนโดมิเนียม
คลองเตย กรุงเทพมหานคร
356
3 เมตร
2018
2
14,17

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

IDEO Sukhumvit 93

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดให้เช่า 459 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดขาย 133 ประกาศ

Regent Home Sukhumvit 81

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home Sukhumvit 81

มีคอนโดให้เช่า 186 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home Sukhumvit 81

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

Aspire Rama 4

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 189 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rama 4

มีคอนโดขาย 85 ประกาศ

Life Sukhumvit 48

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Life Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 420 ประกาศ

ขายคอนโด Life Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 212 ประกาศ

The Base Park West Sukhumvit 77

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 227 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 147 ประกาศ

IDEO Mobi Sukhumvit

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 309 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sukhumvit

มีคอนโดขาย 118 ประกาศ

Aspire Sukhumvit 48

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 355 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 173 ประกาศ

The Waterford Sukhumvit 50

ห่างออกไป 320 เมตร

คอนโดให้เช่า The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดให้เช่า 63 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดขาย 31 ประกาศ

The Base Sukhumvit 77

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 361 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 113 ประกาศ

WYNE Sukhumvit

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า WYNE Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 179 ประกาศ

ขายคอนโด WYNE Sukhumvit

มีคอนโดขาย 78 ประกาศ

BTS อ่อนนุช

ห่างออกไป 750 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS อ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 8,519 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อ่อนนุช

มีประกาศขาย 3,387 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 5 กม.

วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก

ห่างไป 5 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,439 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,013 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 4 กม.

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 54,632 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,526 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.9 กม.

เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

ห่างออกไป 840 เมตร

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

มีประกาศให้เช่า 18,979 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ทรู ดิจิทัล พาร์ค

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศให้เช่า 9,543 ประกาศ

ประกาศขาย ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศขาย 3,259 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างไป 2.9 กม.

ตลาดอ่อนนุช

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 22,502 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,396 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 38,595 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,153 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 66,960 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,314 ประกาศ

สุขุมวิท 50

ห่างออกไป 880 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 50

มีประกาศให้เช่า 1,093 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 50

มีประกาศขาย 312 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,075 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,687 ประกาศ

รพ.สุขุมวิท

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 23,947 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สุขุมวิท

มีประกาศขาย 8,828 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 34.38 - 36.84 ตร.ม.

1 Bedroom floor plan

รีวิวของโครงการ

4.6/5(5 รีวิวโครงการ)
The LESTATE

The LESTATE

21/07/2564

ทำเลดี เดินทางสะดวก หาของกินง่าย นิติ รปภ แม่บ้านดูแลดีมาก เป็นส่วนตัว

(5)
The LESTATE

The LESTATE

01/05/2564

ตึกสวยมาก รปภบริการดีเยี่ยม ดูดีมากในย่านสุขุมวิท50

(4)
Nanni S.

Nanni S.

29/04/2564

สถานที่ที่สะดวกสบายจริงๆในราคาที่สมเหตุสมผล ตรงข้ามมี 7-11 และ ของกินมากมาย เป็นหนึ่งคอนโดที่น่าอยู่มาก ใกล้กับ BTS อ่อนนุชแค่ 700 ม. แถมมีรถรับส่งไป Lotus หน้าปากซอยด้วย ดีมากๆ

(4)
Prompt You Real Estate

Prompt You Real Estate

27/04/2564

ใกล้แหล่งของกิน คาเฟ่, เดินทางสะดวก ใกล้ BTS, ส่วนกลางสวยมาก, แม่บ้าน รปภ. อัธยาศัยดี

(5)
Theresa S.

Theresa S.

27/04/2564

ใกล้แหล่งของกิน, เดินทางสะดวก ใกล้ BTS, ส่วนกลางสวยมาก, แม่บ้าน รปภ. อัธยาศัยดี

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (53)

ดูประกาศทั้งหมด (53)
รูปภาพ 🍀🍀🍀 Fully furnished💝 ให้เช่า📌 เมย์แฟร์ เพลส สุขุมวิท 50 BTS อ่อนนุช (Line:@rent2022) ✨พร้อมเข้าอยู่  ✨ A10940

🍀🍀🍀 Fully furnished💝 ให้เช่า📌 เมย์แฟร์ เพลส สุขุมวิท 50 BTS อ่อนนุช (Line:@rent2022) ✨พร้อมเข้าอยู่ ✨ A10940

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
35 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 15:00
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เมย์แฟร์ เพลส สุขุมวิท 50 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 825355)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เมย์แฟร์ เพลส สุขุมวิท 50 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 825355)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
48 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 13:27
รูปภาพ เช่าคอนโด  เมย์แฟร์ เพลส สุขุมวิท 50 BTS-อ่อนนุช พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-81129 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เมย์แฟร์ เพลส สุขุมวิท 50 BTS-อ่อนนุช พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-81129 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
51 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 12:46
รูปภาพ ให้เช่า 15,000 ✅ Mayfair place Sukhumvit 50 | สนใจทัก✅

ให้เช่า 15,000 ✅ Mayfair place Sukhumvit 50 | สนใจทัก✅

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
34 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 12:02
รูปภาพ Mayfair place Sukhumvit 50 🏠✅ For rent Only 15,000/month

Mayfair place Sukhumvit 50 🏠✅ For rent Only 15,000/month

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
35 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 12:02
รูปภาพ ว่างให้เช่า เมย์แฟร์ เพลส สุขุมวิท 50, มีห้องว่างทุกวัน, มีหลายห้อง, แอดไลน์ตอบไว

ว่างให้เช่า เมย์แฟร์ เพลส สุขุมวิท 50, มีห้องว่างทุกวัน, มีหลายห้อง, แอดไลน์ตอบไว

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
35 ตร.ม.
฿17,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/9/2567)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:14
รูปภาพ เช่าคอนโด Mayfair Place Sukhumvit 50/เมย์แฟร์ เพลส สุขุมวิท 50 (E6808049) ID Line : @condo101

เช่าคอนโด Mayfair Place Sukhumvit 50/เมย์แฟร์ เพลส สุขุมวิท 50 (E6808049) ID Line : @condo101

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
51 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 10:00
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด พันดาว เพลส สุขุมวิท 50 อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 44 ตรม ใกล้ ศูนย์การค้าสุขุมวิท 50

🔺 ให้เช่าคอนโด พันดาว เพลส สุขุมวิท 50 อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 44 ตรม ใกล้ ศูนย์การค้าสุขุมวิท 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
44 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 09:30
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เมย์แฟร์ เพลส สุขุมวิท 50 อาคาร 1 ชั้น 9 1 ห้องนอน ขนาด 38 ตรม ใกล้ Lotus อ่อนนุช

ให้เช่าคอนโด เมย์แฟร์ เพลส สุขุมวิท 50 อาคาร 1 ชั้น 9 1 ห้องนอน ขนาด 38 ตรม ใกล้ Lotus อ่อนนุช

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
38 ตร.ม.
฿16,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 08:45

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
38 ตร.ม.
฿16,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 08:45
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด พันดาว เพลส สุขุมวิท 50 อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 44 ตรม ใกล้ ศูนย์การค้าสุขุมวิท 50

🚩 ให้เช่าคอนโด พันดาว เพลส สุขุมวิท 50 อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 44 ตรม ใกล้ ศูนย์การค้าสุขุมวิท 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
44 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 08:30
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด พันดาว เพลส สุขุมวิท 50 อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 44 ตรม ใกล้ ศูนย์การค้าสุขุมวิท 50

ให้เช่าคอนโด พันดาว เพลส สุขุมวิท 50 อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 44 ตรม ใกล้ ศูนย์การค้าสุขุมวิท 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
44 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:45
รูปภาพ #P070 Condo for rent Mayfair Place Sukhumvit 50

#P070 Condo for rent Mayfair Place Sukhumvit 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
35 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/6/2567)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:45
รูปภาพ #N288 ให้เช่าคอนโด  เมย์แฟร์ เพลส สุขุมวิท 50

#N288 ให้เช่าคอนโด เมย์แฟร์ เพลส สุขุมวิท 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
35 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:45
รูปภาพ  #K402 ให้เช่า คอนโด เมย์แฟร์ เพลส สุขุมวิท 50

#K402 ให้เช่า คอนโด เมย์แฟร์ เพลส สุขุมวิท 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
35 ตร.ม.
฿17,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/9/2567)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z775 ให้เช่า Mayfair Place Sukhumvit 50

#Z775 ให้เช่า Mayfair Place Sukhumvit 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
48 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:45
รูปภาพ #R5123 ให้เช่าคอนโด Mayfair Place Sukhumvit 50

#R5123 ให้เช่าคอนโด Mayfair Place Sukhumvit 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
35.3 ตร.ม.
฿18,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:45
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด พันดาว เพลส สุขุมวิท 50 อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 44 ตรม ใกล้ ศูนย์การค้าสุขุมวิท 50

🎉 ให้เช่าคอนโด พันดาว เพลส สุขุมวิท 50 อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 44 ตรม ใกล้ ศูนย์การค้าสุขุมวิท 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
44 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:30
รูปภาพ ให้เช่า MayFair Place Sukhumvit 50 ใกล้ BTS อ่อนนุช LineID: @Rizzestate(มี@ ข้างหน้า)

ให้เช่า MayFair Place Sukhumvit 50 ใกล้ BTS อ่อนนุช LineID: @Rizzestate(มี@ ข้างหน้า)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
35 ตร.ม.
฿14,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/3/2567)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:14

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (39)

ดูประกาศทั้งหมด (39)
34.6 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

34.6 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
34.6 ตร.ม.
฿4,000,000
UPDATE !
(฿115,607 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:53
71.3 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

71.3 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
71.3 ตร.ม.
฿9,800,000
UPDATE !
(฿137,447 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:53
35.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

35.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
35 ตร.ม.
฿4,100,000
UPDATE !
(฿117,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:53
43.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

43.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
43 ตร.ม.
฿5,200,000
UPDATE !
(฿120,930 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:53
34.7 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

34.7 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
34.7 ตร.ม.
฿3,800,000
UPDATE !
(฿109,510 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:53
🔺 ขายคอนโด พันดาว เพลส สุขุมวิท 50 อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 44.00 ตรม ใกล้ ศูนย์การค้าสุขุมวิท 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
44 ตร.ม.
฿3,100,000
NEW !
(฿70,455 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 10:01
🔺 ขายคอนโด เมย์แฟร์ เพลส สุขุมวิท 50 อาคาร 1 ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ Lotus อ่อนนุช

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
35 ตร.ม.
฿3,400,000
NEW !
(฿97,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 10:01
ขายคอนโด เมย์แฟร์ เพลส สุขุมวิท 50 อาคาร B ชั้น 14 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ Lotus อ่อนนุช

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
35 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿128,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 09:30
ขายคอนโด เมย์แฟร์ เพลส สุขุมวิท 50 อาคาร B ชั้น 14 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ Lotus อ่อนนุช

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
35 ตร.ม.
฿4,090,000
UPDATE !
(฿116,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 09:30
📌 ขายคอนโด พันดาว เพลส สุขุมวิท 50 อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 44.00 ตรม ใกล้ ศูนย์การค้าสุขุมวิท 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
44 ตร.ม.
฿3,100,000
NEW !
(฿70,455 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 09:01
📌 ขายคอนโด เมย์แฟร์ เพลส สุขุมวิท 50 อาคาร 1 ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ Lotus อ่อนนุช

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
35 ตร.ม.
฿3,400,000
NEW !
(฿97,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 09:01
ขายคอนโด พันดาว เพลส สุขุมวิท 50 อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 44.00 ตรม ใกล้ ศูนย์การค้าสุขุมวิท 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
44 ตร.ม.
฿3,100,000
NEW !
(฿70,455 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 08:30
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เมย์แฟร์ เพลส สุขุมวิท 50 1716506

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
45 ตร.ม.
฿6,900,000
UPDATE !
(฿153,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:02
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เมย์แฟร์ เพลส สุขุมวิท 50 1094026

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
34 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿132,353 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:02
🎉 ขายคอนโด เมย์แฟร์ เพลส สุขุมวิท 50 อาคาร 1 ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ Lotus อ่อนนุช

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
35 ตร.ม.
฿3,400,000
NEW !
(฿97,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:01
🚩 ขายคอนโด พันดาว เพลส สุขุมวิท 50 อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 44.00 ตรม ใกล้ ศูนย์การค้าสุขุมวิท 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
44 ตร.ม.
฿3,100,000
NEW !
(฿70,455 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 06:01
🚩 ขายคอนโด เมย์แฟร์ เพลส สุขุมวิท 50 อาคาร 1 ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ Lotus อ่อนนุช

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
35 ตร.ม.
฿3,400,000
NEW !
(฿97,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 06:01
LTH11172-Mayfair Place Sukhumvit 50 FOR SALE Size 71.71 sqm. 2 beds 2 baths Near BTS Onnut Station ONLY 9.5 MB.

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
71.71 ตร.ม.
฿9,500,000
UPDATE !
(฿132,478 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 04:18

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Mayfair Place Sukhumvit 50

ไอดีโอ สุขุมวิท 93
ไอดีโอ สุขุมวิท 93

IDEO Sukhumvit 93

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Sukhumvit 93459 ประกาศ
ขาย IDEO Sukhumvit 93133 ประกาศ
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 81
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 81

Regent Home Sukhumvit 81

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
แอสปาย พระราม 4

Aspire Rama 4

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Rama 4189 ประกาศ
ขาย Aspire Rama 485 ประกาศ
ไลฟ์ สุขุมวิท 48
ไลฟ์ สุขุมวิท 48

Life Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Sukhumvit 48420 ประกาศ
ขาย Life Sukhumvit 48212 ประกาศ
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77

The Base Park West Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท

IDEO Mobi Sukhumvit

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Sukhumvit309 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Sukhumvit118 ประกาศ
แอสปาย สุขุมวิท 48

Aspire Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Sukhumvit 48355 ประกาศ
ขาย Aspire Sukhumvit 48173 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50

The Waterford Sukhumvit 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เดอะ เบส สุขุมวิท 77
เดอะ เบส สุขุมวิท 77

The Base Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ขาย The Base Sukhumvit 77113 ประกาศ
วายน์ สุขุมวิท
วายน์ สุขุมวิท

WYNE Sukhumvit

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า WYNE Sukhumvit179 ประกาศ
ขาย WYNE Sukhumvit78 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A