รูป Manhattan Chidlom - รูปที่ 1/5
รูป Manhattan Chidlom - รูปที่ 2/5
รูป Manhattan Chidlom - รูปที่ 3/5
รูป Manhattan Chidlom - รูปที่ 4/5
รูป Manhattan Chidlom - รูปที่ 5/5
คอนโดมิเนียม

Manhattan Chidlom

แมนฮัตตัน ชิดลมราชเทวี กรุงเทพมหานคร0.0/5
21ยูนิตขาย
31ยูนิตเช่า

โครงการแมนฮัตตัน ชิดลม เป็นโครงการคอนโดมิเนียมหรู มีความเป็นสากลร่วมสมัยแบบนิวยอร์ก โดยมีกลิ่นอายการตกแต่งภายในสไตล์ บูติก โฮเต็ล (โซโห ดีไซน์ คอนเซ็ปต์)

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 31 ห้อง และประกาศขาย 21 ห้อง

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
190
- เมตร
2007
35 บาท/ตร.ม.
1
34
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

เมเจอร์ ดีเวลลอปเม้นท์ logo

เมเจอร์ ดีเวลลอปเม้นท์

39โครงการ
3529ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Life One Wireless

ห่างออกไป 720 เมตร

คอนโดให้เช่า Life One Wireless

มีคอนโดให้เช่า 959 ประกาศ

ขายคอนโด Life One Wireless

มีคอนโดขาย 222 ประกาศ

Noble Ploenchit

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Ploenchit

มีคอนโดให้เช่า 1,055 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Ploenchit

มีคอนโดขาย 404 ประกาศ

Wish Signature Midtown Siam

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Wish Signature Midtown Siam

มีคอนโดให้เช่า 406 ประกาศ

ขายคอนโด Wish Signature Midtown Siam

มีคอนโดขาย 172 ประกาศ

IDEO Q Siam - Ratchathewi

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Q Siam - Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 322 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Siam - Ratchathewi

มีคอนโดขาย 67 ประกาศ

Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

มีคอนโดให้เช่า 213 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

มีคอนโดขาย 80 ประกาศ

The Address Art Deco Chidlom

ห่างออกไป 490 เมตร

คอนโดให้เช่า The Address Art Deco Chidlom

มีคอนโดให้เช่า 303 ประกาศ

ขายคอนโด The Address Art Deco Chidlom

มีคอนโดขาย 115 ประกาศ

IDEO Q Ratchathewi

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Q Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 327 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Ratchathewi

มีคอนโดขาย 134 ประกาศ

Circle Condominium

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Circle Condominium

มีคอนโดให้เช่า 208 ประกาศ

ขายคอนโด Circle Condominium

มีคอนโดขาย 74 ประกาศ

THE LINE Ratchathewi

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า THE LINE Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 221 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Ratchathewi

มีคอนโดขาย 107 ประกาศ

Rhythm Rangnam

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Rangnam

มีคอนโดให้เช่า 193 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Rangnam

มีคอนโดขาย 103 ประกาศ

แอร์พอร์ต ลิงค์ ราชปรารภ

ห่างออกไป 880 เมตร

BTS ชิดลม

ห่างออกไป 680 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ชิดลม

มีประกาศให้เช่า 5,784 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ชิดลม

มีประกาศขาย 1,928 ประกาศ

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

ห่างไป 2.6 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 2.9 กม.

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 4.9 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 32,851 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,489 ประกาศ

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 20,402 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,667 ประกาศ

รร.สามเสนวิทยาลัย

ห่างไป 4.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 14,321 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศขาย 5,687 ประกาศ

รร.เซนต์โยเซฟ คอนเวนต์

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์โยเซฟ คอนเวนต์

มีประกาศให้เช่า 22,516 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 3.3 กม.

รร.ศรีอยุธยา

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ศรีอยุธยา

มีประกาศให้เช่า 11,179 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ศรีอยุธยา

มีประกาศขาย 3,710 ประกาศ

สยามเซ็นเตอร์

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศให้เช่า 15,121 ประกาศ

ประกาศขาย สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศขาย 5,174 ประกาศ

เดอะ แพลตตินัม แฟชั่นมอลล์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เกษร วิลเลจ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เกษร วิลเลจ

มีประกาศให้เช่า 1,087 ประกาศ

ประกาศขาย เกษร วิลเลจ

มีประกาศขาย 272 ประกาศ

วัน แบงค็อก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 35,377 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,285 ประกาศ

บิ๊กซี ราชดำริ

ห่างออกไป 530 เมตร

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 33,244 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,162 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 5 กม.

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 43,827 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศขาย 15,493 ประกาศ

ตลาดโบ๊เบ๊

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดโบ๊เบ๊

มีประกาศให้เช่า 11,961 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดโบ๊เบ๊

มีประกาศขาย 4,204 ประกาศ

เขตราชเทวี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตราชเทวี

มีประกาศให้เช่า 13,772 ประกาศ

ประกาศขาย เขตราชเทวี

มีประกาศขาย 4,418 ประกาศ

เขตปทุมวัน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตปทุมวัน

มีประกาศให้เช่า 9,226 ประกาศ

ประกาศขาย เขตปทุมวัน

มีประกาศขาย 3,391 ประกาศ

สยามดิสคัฟเวอรี่

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศให้เช่า 14,725 ประกาศ

ประกาศขาย สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศขาย 5,125 ประกาศ

ท่าเรือวิทยุ

ห่างออกไป 610 เมตร

ประกาศให้เช่า ท่าเรือวิทยุ

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือวิทยุ

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ท่าเรือชิดลม

ห่างออกไป 210 เมตร

ประกาศให้เช่า ท่าเรือชิดลม

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือชิดลม

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ท่าเรือประตูน้ำ

ห่างออกไป 350 เมตร

ประกาศให้เช่า ท่าเรือประตูน้ำ

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือประตูน้ำ

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ถนนวิทยุ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิทยุ

มีประกาศให้เช่า 9,130 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิทยุ

มีประกาศขาย 3,381 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 42,139 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,305 ประกาศ

ถนนดินแดง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนดินแดง

มีประกาศให้เช่า 14,563 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนดินแดง

มีประกาศขาย 4,741 ประกาศ

ถนนเพลินจิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 14,406 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพลินจิต

มีประกาศขาย 5,122 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 42,467 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,238 ประกาศ

รพ.พญาไท 1

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท 1

มีประกาศให้เช่า 12,144 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท 1

มีประกาศขาย 4,011 ประกาศ

รพ.ราชวิถี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.ราชวิถี

มีประกาศให้เช่า 15,260 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ราชวิถี

มีประกาศขาย 5,366 ประกาศ

รพ.สงฆ์

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สงฆ์

มีประกาศให้เช่า 11,855 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สงฆ์

มีประกาศขาย 3,828 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (31)

ดูประกาศทั้งหมด (31)
รูปภาพ LTHC11032–Manhattan Chidlom FOR RENT 3 beds 4 baths size 270 Sq.m. Near BTS Chit Lom ONLY 180k/month

LTHC11032–Manhattan Chidlom FOR RENT 3 beds 4 baths size 270 Sq.m. Near BTS Chit Lom ONLY 180k/month

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 32+
270 ตร.ม.
฿180,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 08:14
รูปภาพ ให้เช่า Manhattan Chidlom ห้องสวย ลัคชูมาก ราคาดีสุดๆ พร้อมเข้าอยู่ DS2859 | Line @Dstay

ให้เช่า Manhattan Chidlom ห้องสวย ลัคชูมาก ราคาดีสุดๆ พร้อมเข้าอยู่ DS2859 | Line @Dstay

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10+
58 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 08:04
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แมนฮัตตัน ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2723349)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แมนฮัตตัน ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2723349)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 26
90 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 07:59
รูปภาพ ให้เช่าคอนโดแมนฮัตตันชิดลม ใจกลางเมือง เลี้ยงสัตว์ได์ ตกแต่งพร้อมเข้าอยู่

ให้เช่าคอนโดแมนฮัตตันชิดลม ใจกลางเมือง เลี้ยงสัตว์ได์ ตกแต่งพร้อมเข้าอยู่

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
59 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 07:31
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แมนฮัตตัน ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 899282)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แมนฮัตตัน ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 899282)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
58 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 07:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แมนฮัตตัน ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2759039)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แมนฮัตตัน ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2759039)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
58 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 07:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แมนฮัตตัน ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2873790)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แมนฮัตตัน ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2873790)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
89 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 07:27
รูปภาพ Manhattan Chidlom【𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥ลุคเมืองใหญ่ เท่แบบมีเอกลักษณ์🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo

Manhattan Chidlom【𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥ลุคเมืองใหญ่ เท่แบบมีเอกลักษณ์🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1X-2X
58 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 06:03
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  แมนฮัตตัน ชิดลม BTS-ชิดลม มักกะสัน เขต ราชเทวี กรุงเทพ CX-88260 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด แมนฮัตตัน ชิดลม BTS-ชิดลม มักกะสัน เขต ราชเทวี กรุงเทพ CX-88260 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
53 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 05:03
รูปภาพ 🔴RK21302🟡 ให้เช่าถูกมาก👍 Manhattan Chidlom 💛🧡 ✅แอดไลน์ @119dgdea (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔴RK21302🟡 ให้เช่าถูกมาก👍 Manhattan Chidlom 💛🧡 ✅แอดไลน์ @119dgdea (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
58 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 03:58
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แมนฮัตตัน ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2873643)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แมนฮัตตัน ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2873643)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
59 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 03:09
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แมนฮัตตัน ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2507104)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แมนฮัตตัน ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2507104)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
60 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 03:09
รูปภาพ A035026 Manhattan Chidlom

A035026 Manhattan Chidlom

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
89 ตร.ม.
฿53,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 23:42
รูปภาพ 🍀🍀🍀 เลี้ยงสัตว์ได้ 🐶🐱ให้เช่า📌 แมนฮัตตัน ชิดลม (Line:@rent2022)BTS ชิดลม ✨พร้อมเข้าอยู่🌼A11082

🍀🍀🍀 เลี้ยงสัตว์ได้ 🐶🐱ให้เช่า📌 แมนฮัตตัน ชิดลม (Line:@rent2022)BTS ชิดลม ✨พร้อมเข้าอยู่🌼A11082

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
58 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 14:21
รูปภาพ HQ Thonglor Sukhumvit 55 1 bedroom, for rent

HQ Thonglor Sukhumvit 55 1 bedroom, for rent

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
81 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 13:06
รูปภาพ 🔥เช่า!!🔥 รหัส PR269 คอนโด Manhattan ชิดลม

🔥เช่า!!🔥 รหัส PR269 คอนโด Manhattan ชิดลม

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
58 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 11:19
รูปภาพ P-41573 ให้เช่าคอนโด แมนฮัตตั้น ชิดลม Makkasan, Ratchathewi, Bangkok พร้อมอยู่ ราคาถูก Line Id @easythaihome 085-592-2897

P-41573 ให้เช่าคอนโด แมนฮัตตั้น ชิดลม Makkasan, Ratchathewi, Bangkok พร้อมอยู่ ราคาถูก Line Id @easythaihome 085-592-2897

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
58 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 10:40
รูปภาพ #S5524 ให้เช่า Manhattan Chidlom 🐱🐶

#S5524 ให้เช่า Manhattan Chidlom 🐱🐶

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
57.76 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 07:45
รูปภาพ #R9509  🎉 040369 ให้เช่าคอนโด Manhattan Chidlom

#R9509 🎉 040369 ให้เช่าคอนโด Manhattan Chidlom

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
58 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 07:45

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (21)

 🔥ราคาถูกมาก!  ทำเล CBD , Manhattan Chidlom ใกล้ BTS ชิดลม

🔥ราคาถูกมาก! ทำเล CBD , Manhattan Chidlom ใกล้ BTS ชิดลม

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x
58 ตร.ม.
฿5,990,000
UPDATE !
(฿103,276 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 08:03
🐶✨ Pet-Friendly✨ห้องมุม  ทำเล CBD , Manhattan Chidlom ใกล้ BTS ชิดลม

🐶✨ Pet-Friendly✨ห้องมุม ทำเล CBD , Manhattan Chidlom ใกล้ BTS ชิดลม

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x
88.8 ตร.ม.
฿10,300,000
UPDATE !
(฿115,991 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 08:02
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แมนฮัตตัน ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2422565)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
89 ตร.ม.
฿9,700,000
UPDATE !
(฿108,989 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 07:49
🏢 ขายคอนโด Manhattan Chidlom ห้องว่างพร้อมขาย รีโนเวทใหม่ ใกล้ BTS ชิดลม

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x
58 ตร.ม.
฿6,300,000
UPDATE !
(฿108,621 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 07:31
- Urgent Sale - Manhattan Chidlom (Manhattan Chidlom) Ready to move in (S05-1247)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
88 ตร.ม.
฿11,700,000
UPDATE !
(฿132,955 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 07:01
🔥🔥แมนฮัตตั้น ชิดลม คอนโดพร้อมอยู่

🔥🔥แมนฮัตตั้น ชิดลม คอนโดพร้อมอยู่

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-10
58 ตร.ม.
฿6,300,000
UPDATE !
(฿108,621 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 06:36
LTHC11033–Manhattan Chidlom FOR SALE 3 beds 4 baths size 270 Sq.m. Near BTS Chit Lom ONLY 76MB

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 32+
270 ตร.ม.
฿76,000,000
UPDATE !
(฿281,481 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 04:18
LTH12044 – Manhattan Chidlom FOR SALE Size 88 sqm. 2 beds 2 baths Near BTS Chit Lom Station ONLY 12.9 MB

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17+
88 ตร.ม.
฿12,900,000
UPDATE !
(฿146,591 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 04:18
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แมนฮัตตัน ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2422553)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
58 ตร.ม.
฿6,400,000
UPDATE !
(฿110,345 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 03:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แมนฮัตตัน ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2298203)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
58 ตร.ม.
฿7,000,000
UPDATE !
(฿120,690 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 03:09
88.8 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน มักกะสัน

88.8 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน มักกะสัน

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
88.8 ตร.ม.
฿12,700,000
UPDATE !
(฿143,018 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 11:53
58.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน มักกะสัน

58.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน มักกะสัน

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
58 ตร.ม.
฿7,250,000
UPDATE !
(฿125,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 11:53
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ แมนฮัตตัน ชิดลม 654050

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ แมนฮัตตัน ชิดลม 654050

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
58 ตร.ม.
฿7,300,000
UPDATE !
(฿125,862 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 11:20
ขาย Manhattan Childom. 1นอน 58ตร.ม. Line id: @pfagent

ขาย Manhattan Childom. 1นอน 58ตร.ม. Line id: @pfagent

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
58 ตร.ม.
฿7,250,000
UPDATE !
(฿125,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 06:28
🏢 ขายคอนโด : Manhattan Chidlom (แมนฮัตตั้น ชิดลม)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10230

🏢 ขายคอนโด : Manhattan Chidlom (แมนฮัตตั้น ชิดลม) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10230

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
58 ตร.ม.
฿6,300,000
UPDATE !
(฿108,621 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 04:55
🏠✨ แมนฮัตตั้น ชิดลม | ขายคอนโด 1 ห้องนอน (HBH-ST-41)

🏠✨ แมนฮัตตั้น ชิดลม | ขายคอนโด 1 ห้องนอน (HBH-ST-41)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
58 ตร.ม.
฿6,000,000
UPDATE !
(฿103,448 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 09:54
ขาย 1 ห้องนอน 57.9 ตร.ม. แมนฮัตตัน ชิดลม

ขาย 1 ห้องนอน 57.9 ตร.ม. แมนฮัตตัน ชิดลม

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
57.9 ตร.ม.
฿7,250,000
(฿125,216 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/04/2569 01:59
ขาย 1 ห้องนอน 57.9 ตร.ม. แมนฮัตตัน ชิดลม

ขาย 1 ห้องนอน 57.9 ตร.ม. แมนฮัตตัน ชิดลม

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
57.9 ตร.ม.
฿7,000,000
(฿120,898 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/04/2569 01:59
ขาย 1 ห้องนอน 58 ตร.ม. แมนฮัตตัน ชิดลม Manhattan Chidlom

ขาย 1 ห้องนอน 58 ตร.ม. แมนฮัตตัน ชิดลม Manhattan Chidlom

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
58 ตร.ม.
฿6,400,000
(฿110,345 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/04/2569 01:59

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Manhattan Chidlom

ไลฟ์ วัน ไวร์เลส
ไลฟ์ วัน ไวร์เลส

Life One Wireless

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Life One Wireless959 ประกาศ
ขาย Life One Wireless222 ประกาศ
โนเบิล เพลินจิต
โนเบิล เพลินจิต

Noble Ploenchit

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Ploenchit1055 ประกาศ
ขาย Noble Ploenchit404 ประกาศ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Q Ratchathewi327 ประกาศ
ขาย IDEO Q Ratchathewi134 ประกาศ
เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม
เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม

Circle Condominium

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Circle Condominium208 ประกาศ
ขาย Circle Condominium74 ประกาศ
เดอะ ไลน์ ราชเทวี
เดอะ ไลน์ ราชเทวี

THE LINE Ratchathewi

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า THE LINE Ratchathewi221 ประกาศ
ขาย THE LINE Ratchathewi107 ประกาศ
ริธึ่ม รางน้ำ
ริธึ่ม รางน้ำ

Rhythm Rangnam

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Rangnam193 ประกาศ
ขาย Rhythm Rangnam103 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม