รูป MAGNIX Ramintra 21 - รูปที่ 1/13
รูป MAGNIX Ramintra 21 - รูปที่ 2/13
รูป MAGNIX Ramintra 21 - รูปที่ 3/13
รูป MAGNIX Ramintra 21 - รูปที่ 4/13
รูป MAGNIX Ramintra 21 - รูปที่ 5/13
คอนโดมิเนียม

MAGNIX Ramintra 21

แม็กนิกซ์ รามอินทรา 21บางเขน กรุงเทพมหานคร0.0/5
18ยูนิตขาย
51ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 51 ห้อง และประกาศขาย 18 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

MAGNIX Ramintra 21
คอนโดมิเนียม
บางเขน กรุงเทพมหานคร
79
2.45 เมตร
2020
45 บาท/ตร.ม.
1
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

H2 Stone

ห่างออกไป 140 เมตร

คอนโดให้เช่า H2 Stone

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด H2 Stone

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

Lumpini Condo Town Raminthra - Latplakhao

ห่างไป 20.9 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Condo Town Raminthra - Latplakhao

มีคอนโดให้เช่า 15 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Condo Town Raminthra - Latplakhao

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

Lumpini Condo Town Raminthra - Latplakhao 2

ห่างไป 20.7 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Condo Town Raminthra - Latplakhao 2

มีคอนโดให้เช่า 10 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Condo Town Raminthra - Latplakhao 2

มีคอนโดขาย 30 ประกาศ

Premio Fresco

ห่างออกไป 310 เมตร

คอนโดให้เช่า Premio Fresco

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Premio Fresco

มีคอนโดขาย 18 ประกาศ

H2 Glo

ห่างออกไป 90 เมตร

คอนโดให้เช่า H2 Glo

มีคอนโดให้เช่า 18 ประกาศ

ขายคอนโด H2 Glo

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

H2 Wood

ห่างออกไป 50 เมตร

คอนโดให้เช่า H2 Wood

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด H2 Wood

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

H2 Glass and Chrome

ห่างออกไป 90 เมตร

คอนโดให้เช่า H2 Glass and Chrome

มีคอนโดให้เช่า 4 ประกาศ

ขายคอนโด H2 Glass and Chrome

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

H2 Steel

ห่างออกไป 210 เมตร

คอนโดให้เช่า H2 Steel

มีคอนโดให้เช่า 4 ประกาศ

ขายคอนโด H2 Steel

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

H2 METAL

ห่างออกไป 80 เมตร

คอนโดให้เช่า H2 METAL

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด H2 METAL

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Your Condo Ramintra 21

ห่างออกไป 560 เมตร

คอนโดให้เช่า Your Condo Ramintra 21

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Your Condo Ramintra 21

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ม.เกริก

ห่างไป 10.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เกริก

มีประกาศให้เช่า 1,871 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เกริก

มีประกาศขาย 770 ประกาศ

วิทยาลัยพยาบาลทหารอากาศ

ห่างไป 7.6 กม.

ม.ราชภัฏพระนคร

ห่างไป 10.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ราชภัฏพระนคร

มีประกาศให้เช่า 2,041 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ราชภัฏพระนคร

มีประกาศขาย 898 ประกาศ

รร.สายอักษร

ห่างไป 15.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายอักษร

มีประกาศให้เช่า 810 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายอักษร

มีประกาศขาย 471 ประกาศ

รร.สตรีวิทยา 2

ห่างไป 16.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวิทยา 2

มีประกาศให้เช่า 1,752 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวิทยา 2

มีประกาศขาย 935 ประกาศ

รร.มัธยมสาธิตวัดพระศรีมหาธาตุ

ห่างไป 9.3 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รามอินทรา

ห่างออกไป 400 เมตร

เทสโก้โลตัส หลักสี่

ห่างไป 10.2 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส หลักสี่

มีประกาศให้เช่า 3,183 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส หลักสี่

มีประกาศขาย 1,328 ประกาศ

บิ๊กซี ดอนเมือง

ห่างไป 7 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ดอนเมือง

มีประกาศให้เช่า 1,751 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ดอนเมือง

มีประกาศขาย 677 ประกาศ

ฟู๊ดแลนด์ รามอินทรา

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า ฟู๊ดแลนด์ รามอินทรา

มีประกาศให้เช่า 404 ประกาศ

ประกาศขาย ฟู๊ดแลนด์ รามอินทรา

มีประกาศขาย 269 ประกาศ

เซ็นทรัล รามอินทรา

ห่างไป 10.4 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล รามอินทรา

มีประกาศให้เช่า 1,826 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล รามอินทรา

มีประกาศขาย 760 ประกาศ

เพลินนารีมอลล์

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า เพลินนารีมอลล์

มีประกาศให้เช่า 404 ประกาศ

ประกาศขาย เพลินนารีมอลล์

มีประกาศขาย 269 ประกาศ

เขตบางเขน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางเขน

มีประกาศให้เช่า 1,587 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางเขน

มีประกาศขาย 599 ประกาศ

การไฟฟ้านครหลวง เขตบางเขน

ห่างไป 21.7 กม.

การประปานครหลวง บางเขน

ห่างไป 9.3 กม.

รามอินทรา 19

ห่างไป 21 กม.

ประกาศให้เช่า รามอินทรา 19

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย รามอินทรา 19

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รามอินทรา 21

ห่างออกไป 240 เมตร

ประกาศให้เช่า รามอินทรา 21

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย รามอินทรา 21

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ถนนรามอินทรา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรามอินทรา

มีประกาศให้เช่า 948 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรามอินทรา

มีประกาศขาย 568 ประกาศ

รพ.เซ็นทรัลเยนเนอรัล

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เซ็นทรัลเยนเนอรัล

มีประกาศให้เช่า 1,581 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 23 - 35 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (51)

ดูประกาศทั้งหมด (51)
รูปภาพ Code: 26KJ1474 ให้เช่า MAGNIX Ramintra 21 ✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: 26KJ1474 ให้เช่า MAGNIX Ramintra 21 ✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
23.44 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 14:34
รูปภาพ เช่าคอนโด  แม็กนิกซ์ รามอินทรา 21 BTS-วัดพระศรีมหาธาตุ อนุสาวรีย์ เขต บางเขน กรุงเทพ CX-93495 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด แม็กนิกซ์ รามอินทรา 21 BTS-วัดพระศรีมหาธาตุ อนุสาวรีย์ เขต บางเขน กรุงเทพ CX-93495 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
23 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  แม็กนิกซ์ รามอินทรา 21 BTS-วัดพระศรีมหาธาตุ อนุสาวรีย์ เขต บางเขน กรุงเทพ CX-101124 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด แม็กนิกซ์ รามอินทรา 21 BTS-วัดพระศรีมหาธาตุ อนุสาวรีย์ เขต บางเขน กรุงเทพ CX-101124 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
23 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  แม็กนิกซ์ รามอินทรา 21 BTS-วัดพระศรีมหาธาตุ อนุสาวรีย์ เขต บางเขน กรุงเทพ CX-85632 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด แม็กนิกซ์ รามอินทรา 21 BTS-วัดพระศรีมหาธาตุ อนุสาวรีย์ เขต บางเขน กรุงเทพ CX-85632 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

บางเขน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
25 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:46
รูปภาพ Y002 ให้เช่าคอนโด Magnix Ramintra 21 (แม็กนิกซ์ รามอินทรา 21) ใกล้รถไฟฟ้าสายสีชมพู ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่

Y002 ให้เช่าคอนโด Magnix Ramintra 21 (แม็กนิกซ์ รามอินทรา 21) ใกล้รถไฟฟ้าสายสีชมพู ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น ุุ6
23 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:43
รูปภาพ G8890🚨คอนโดให้เช่า แม็กนิกซ์ รามอินทรา 21  🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

G8890🚨คอนโดให้เช่า แม็กนิกซ์ รามอินทรา 21 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
23 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:11
รูปภาพ 🎈 #MT2604_069🎈💥ด่วน💥ว่างชัวร์ รีบคลิก ก่อนหลุดมือ‼️ 𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁1️⃣2️⃣ k.🔥#ใกล้MRTสายสีชมพูคอนโด  แม็กนิกซ์รามอินทรา21

🎈 #MT2604_069🎈💥ด่วน💥ว่างชัวร์ รีบคลิก ก่อนหลุดมือ‼️ 𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁1️⃣2️⃣ k.🔥#ใกล้MRTสายสีชมพูคอนโด แม็กนิกซ์รามอินทรา21

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
23 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/3/2566)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:11
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด แม็กนิกซ์ รามอินทรา 21 อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 23.00 ตรม ใกล้ เดอะแจส รามอินทรา

ให้เช่าคอนโด แม็กนิกซ์ รามอินทรา 21 อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 23.00 ตรม ใกล้ เดอะแจส รามอินทรา

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
23 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 10:45
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด แม็กนิกซ์ รามอินทรา 21 อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 23 ตรม ใกล้ เดอะแจส รามอินทรา

🎊 ให้เช่าคอนโด แม็กนิกซ์ รามอินทรา 21 อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 23 ตรม ใกล้ เดอะแจส รามอินทรา

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
23 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 09:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด แม็กนิกซ์ รามอินทรา 21 อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 23 ตรม ใกล้ เดอะแจส รามอินทรา

🎊 ให้เช่าคอนโด แม็กนิกซ์ รามอินทรา 21 อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 23 ตรม ใกล้ เดอะแจส รามอินทรา

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
23 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 09:30
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด แม็กนิกซ์ รามอินทรา 21 อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 23 ตรม ใกล้ เดอะแจส รามอินทรา

📌 ให้เช่าคอนโด แม็กนิกซ์ รามอินทรา 21 อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 23 ตรม ใกล้ เดอะแจส รามอินทรา

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
23 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:30
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด แม็กนิกซ์ รามอินทรา 21 อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 23 ตรม ใกล้ เดอะแจส รามอินทรา

📌 ให้เช่าคอนโด แม็กนิกซ์ รามอินทรา 21 อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 23 ตรม ใกล้ เดอะแจส รามอินทรา

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
23 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:30
รูปภาพ ห้ามพลาด🔥🔥ปล่อยเช่า คอนโดราคาพิเศษ เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ โครงการ แม็กนิกซ์ รามอินทรา 21 MD-95484

ห้ามพลาด🔥🔥ปล่อยเช่า คอนโดราคาพิเศษ เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ โครงการ แม็กนิกซ์ รามอินทรา 21 MD-95484

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
23 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:08
รูปภาพ ✅ MXNR106 ✅ Line : @p2nproperty

✅ MXNR106 ✅ Line : @p2nproperty

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
23.44 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:02
รูปภาพ 🦋RB21335 ให้เช่าถูกมาก📢แม็กนิกซ์ รามอินทรา 21👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB21335 ให้เช่าถูกมาก📢แม็กนิกซ์ รามอินทรา 21👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
23 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:00
รูปภาพ 🔴RD20440🟡 ให้เช่าถูกมาก👍 MAGNIX Ramintra 21 💛🧡 ✅แอดไลน์ @714txlxc (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔴RD20440🟡 ให้เช่าถูกมาก👍 MAGNIX Ramintra 21 💛🧡 ✅แอดไลน์ @714txlxc (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
231 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:00
รูปภาพ 🦋RB23734 ให้เช่าถูกมาก📢แม็กนิกซ์ รามอินทรา 21👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB23734 ให้เช่าถูกมาก📢แม็กนิกซ์ รามอินทรา 21👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
23.44 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:00
รูปภาพ 🦋RB24427 ให้เช่าถูกมาก📢แม็กนิกซ์ รามอินทรา 21👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB24427 ให้เช่าถูกมาก📢แม็กนิกซ์ รามอินทรา 21👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
23.44 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:00
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด แม็กนิกซ์ รามอินทรา 21 อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 23 ตรม ใกล้ เดอะแจส รามอินทรา

🔺 ให้เช่าคอนโด แม็กนิกซ์ รามอินทรา 21 อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 23 ตรม ใกล้ เดอะแจส รามอินทรา

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
23 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 07:30

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (18)

ขายคอนโด แม็กนิกซ์ รามอินทรา 21 อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 23 ตรม ใกล้ เดอะแจส รามอินทรา

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
23 ตร.ม.
฿1,860,000
NEW !
(฿80,870 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:30
🔥 🔥 ขายคอนโดสวยราคาดี ✅ แม็กนิกซ์ คอนโด รามอินทรา 21 (Magnix Condo Ramintra 21) ใกล้ MRT ลาดปลาเค้า (สายสีชมพู)

บางเขน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
24 ตร.ม.
฿1,790,000
UPDATE !
(฿74,583 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:01
🎉 ขายคอนโด แม็กนิกซ์ รามอินทรา 21 อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 23 ตรม ใกล้ เดอะแจส รามอินทรา

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
23 ตร.ม.
฿1,860,000
NEW !
(฿80,870 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 10:00

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
23 ตร.ม.
฿1,860,000
NEW !
(฿80,870 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 10:00
🚩 ขายคอนโด แม็กนิกซ์ รามอินทรา 21 อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 23 ตรม ใกล้ เดอะแจส รามอินทรา

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
23 ตร.ม.
฿1,860,000
NEW !
(฿80,870 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 09:01

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
23 ตร.ม.
฿1,860,000
NEW !
(฿80,870 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 09:01
🎉 ขายคอนโด แม็กนิกซ์ รามอินทรา 21 อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 24 ตรม ใกล้ เดอะแจส รามอินทรา

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
24 ตร.ม.
฿1,790,000
UPDATE !
(฿74,583 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 09:00
🚩 ขายคอนโด แม็กนิกซ์ รามอินทรา 21 อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 24 ตรม ใกล้ เดอะแจส รามอินทรา

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
24 ตร.ม.
฿1,790,000
UPDATE !
(฿74,583 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:00
🔺 ขายคอนโด แม็กนิกซ์ รามอินทรา 21 อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 23 ตรม ใกล้ เดอะแจส รามอินทรา

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
23 ตร.ม.
฿1,860,000
NEW !
(฿80,870 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:00
📌 ขายคอนโด แม็กนิกซ์ รามอินทรา 21 อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 23 ตรม ใกล้ เดอะแจส รามอินทรา

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
23 ตร.ม.
฿1,860,000
NEW !
(฿80,870 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 07:01

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
23 ตร.ม.
฿1,860,000
NEW !
(฿80,870 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 07:01
🔺 ขายคอนโด แม็กนิกซ์ รามอินทรา 21 อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 24 ตรม ใกล้ เดอะแจส รามอินทรา

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
24 ตร.ม.
฿1,790,000
UPDATE !
(฿74,583 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 07:00
📌 ขายคอนโด แม็กนิกซ์ รามอินทรา 21 อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 24 ตรม ใกล้ เดอะแจส รามอินทรา

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
24 ตร.ม.
฿1,790,000
UPDATE !
(฿74,583 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 06:00
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 23.19 ตร.ม. ห้องชุด โครงการ แม็กนิกซ์ รามอินทรา 21 กรุงเทพมหานคร บางเขน กรุงเทพมหานคร 1.9M

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
23.19 ตร.ม.
฿1,860,000
UPDATE !
(฿80,207 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 05:46
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 23.43 ตร.ม. ห้องชุด แม็กนิกซ์ รามอินทรา 21 [ชั้น 3] บางเขน กรุงเทพมหานคร 1.5M

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
23.43 ตร.ม.
฿1,460,000
UPDATE !
(฿62,313 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:17
คอนโดติดรถไฟฟ้า1.3ล้านขายพร้อมผู้เช่า

คอนโดติดรถไฟฟ้า1.3ล้านขายพร้อมผู้เช่า

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
24 ตร.ม.
฿1,300,000
(฿54,167 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:08
คอนโดแม็กนิกซ์ รามอินทรา21 เริ่ม 1.3 ล้าน เช่า 9000 มีขายหลายห้องราคาดี

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
24 ตร.ม.
฿1,300,000
(฿54,167 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/04/2569 04:08
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แม็กนิกซ์ รามอินทรา 21 ใน อนุสาวรีย์ (ID 2483333)

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
23.44 ตร.ม.
฿2,300,000
UPDATE !
(฿98,123 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/12/2568 17:56

โครงการใกล้เคียง MAGNIX Ramintra 21

เอชทู สโตน
เอชทู สโตน

H2 Stone

บางเขน กรุงเทพมหานคร
เช่า H2 Stone19 ประกาศ
ขาย H2 Stone10 ประกาศ
ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา - ลาดปลาเค้า
ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา - ลาดปลาเค้า

Lumpini Condo Town Raminthra - Latplakhao

บางเขน กรุงเทพมหานคร
พรีมิโอ เฟรสโก
พรีมิโอ เฟรสโก

Premio Fresco

บางเขน กรุงเทพมหานคร
เช่า Premio Fresco5 ประกาศ
ขาย Premio Fresco18 ประกาศ
เอช ทู โกล์ว
เอช ทู โกล์ว

H2 Glo

บางเขน กรุงเทพมหานคร
เช่า H2 Glo18 ประกาศ
ขาย H2 Glo6 ประกาศ
เอชทู วูด

H2 Wood

บางเขน กรุงเทพมหานคร
เช่า H2 Wood3 ประกาศ
ขาย H2 Wood0 ประกาศ
เอชทู กลาส และ โครม
เอชทู กลาส และ โครม

H2 Glass and Chrome

บางเขน กรุงเทพมหานคร
เอช ทู สตีล

H2 Steel

บางเขน กรุงเทพมหานคร
เช่า H2 Steel4 ประกาศ
ขาย H2 Steel0 ประกาศ
เอช ทู เมทัล

H2 METAL

บางเขน กรุงเทพมหานคร
เช่า H2 METAL1 ประกาศ
ขาย H2 METAL2 ประกาศ
ยัวร์ คอนโด รามอินทรา 21

Your Condo Ramintra 21

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by