รูป Maestro 39 Sukhumvit 39 - รูปที่ 1/20
รูป Maestro 39 Sukhumvit 39 - รูปที่ 2/20
รูป Maestro 39 Sukhumvit 39 - รูปที่ 3/20
รูป Maestro 39 Sukhumvit 39 - รูปที่ 4/20
รูป Maestro 39 Sukhumvit 39 - รูปที่ 5/20
คอนโดมิเนียม

Maestro 39 Sukhumvit 39

มาเอสโตร 39 สุขุมวิท 3980 วัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
36ยูนิตขาย
62ยูนิตเช่า

มาเอสโตร 39 คอนโดมิเนียมขนาดโลว์ไรส์ สูง 8 ชั้น ทำเลโซนถนนสุขุมวิท 39 แวดล้อมไปด้วยร้านอาหาร และสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน ท่ามกลางแหล่งชุมชนของชาวญี่ปุ่นที่อาศัยอยู่ในเมืองไทยพร้อม Onsen และกอล์ฟคลับภายในโครงการ

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 62 ห้อง และประกาศขาย 36 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Maestro 39 Sukhumvit 39
คอนโดมิเนียม
80 วัฒนา กรุงเทพมหานคร
107
2.2,2.45 เมตร
2015
50 บาท/ตร.ม.
1
8
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

เมเจอร์ ดีเวลลอปเม้นท์ logo

เมเจอร์ ดีเวลลอปเม้นท์

39โครงการ
3586ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Supalai Premier @ Asoke

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดให้เช่า 111 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดขาย 45 ประกาศ

Ashton Asoke

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 963 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 140 ประกาศ

Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดให้เช่า 320 ประกาศ

ขายคอนโด Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดขาย 78 ประกาศ

Edge Sukhumvit 23

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดให้เช่า 457 ประกาศ

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดขาย 169 ประกาศ

I-House Laguna Garden

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า I-House Laguna Garden

มีคอนโดให้เช่า 54 ประกาศ

ขายคอนโด I-House Laguna Garden

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

IDEO Mobi Asoke

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Asoke

มีคอนโดให้เช่า 214 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Asoke

มีคอนโดขาย 80 ประกาศ

The ESSE Asoke

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า The ESSE Asoke

มีคอนโดให้เช่า 477 ประกาศ

ขายคอนโด The ESSE Asoke

มีคอนโดขาย 145 ประกาศ

The Waterford Diamond

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 249 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 59 ประกาศ

The Clover Thonglor

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Clover Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 166 ประกาศ

ขายคอนโด The Clover Thonglor

มีคอนโดขาย 64 ประกาศ

Grand Park View

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Grand Park View

มีคอนโดให้เช่า 238 ประกาศ

ขายคอนโด Grand Park View

มีคอนโดขาย 44 ประกาศ

BTS พร้อมพงษ์

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 14,419 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 5,266 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 49,969 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,642 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 55,784 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,653 ประกาศ

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 6.6 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 52,247 ประกาศ

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 47,401 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,087 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 2.6 กม.

เจ อเวนิว ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 20,543 ประกาศ

ประกาศขาย เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,213 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.9 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.6 กม.

โรบินสัน สุขุมวิท

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 30,176 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,561 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 30,007 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,387 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 46,103 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,440 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างไป 2.9 กม.

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 35,559 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,723 ประกาศ

ท่าเรือวัดใหม่ช่องลม

ห่างออกไป 750 เมตร

จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศให้เช่า 19,568 ประกาศ

ประกาศขาย จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศขาย 6,675 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 36,960 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,139 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 32,287 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,507 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 42,648 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,551 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 68,498 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,626 ประกาศ

สุขุมวิท 39

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 39

มีประกาศให้เช่า 2,324 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 39

มีประกาศขาย 689 ประกาศ

รพ.จักษุรัตนิน

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 27,269 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 9,428 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 42,890 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,496 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 50,644 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,698 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 44,306 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,526 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
Facility 15
Facility 16
Facility 17

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 30.00 - 36.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (62)

ดูประกาศทั้งหมด (62)
รูปภาพ Code: KJ5881  ให้เช่า Maestro 39 Sukhumvit 39 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: KJ5881 ให้เช่า Maestro 39 Sukhumvit 39 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
35 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 08:33
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด มาเอสโตร  39 อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ ใกล้ โรงพยาบาลสมิติเวช

🔺 ให้เช่าคอนโด มาเอสโตร 39 อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ ใกล้ โรงพยาบาลสมิติเวช

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
35 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 08:30
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มาเอสโตร 39 สุขุมวิท 39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2799635)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มาเอสโตร 39 สุขุมวิท 39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2799635)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
64 ตร.ม.
฿48,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 08:19
รูปภาพ 🔥🔥 ให้เช่า 📌 Maestro 39 Sukhumvit 39 (ID Line : @veryrent) ต่อรองได้ ห้องปล่อยออกไวมาก!! ✅ เรามีสต็อกอีกหลายโครงการ ตอบไวมาก มีข้อเสนอดีๆทุกดีล

🔥🔥 ให้เช่า 📌 Maestro 39 Sukhumvit 39 (ID Line : @veryrent) ต่อรองได้ ห้องปล่อยออกไวมาก!! ✅ เรามีสต็อกอีกหลายโครงการ ตอบไวมาก มีข้อเสนอดีๆทุกดีล

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น High Floor
55 ตร.ม.
฿42,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 08:02
รูปภาพ ✅ MAETR103 ✅ Line : @p2nproperty

✅ MAETR103 ✅ Line : @p2nproperty

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
64 ตร.ม.
฿48,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 08:02
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มาเอสโตร 39 สุขุมวิท 39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2877434)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มาเอสโตร 39 สุขุมวิท 39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2877434)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
51 ตร.ม.
฿42,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 07:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มาเอสโตร 39 สุขุมวิท 39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 555229)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มาเอสโตร 39 สุขุมวิท 39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 555229)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
64 ตร.ม.
฿47,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 07:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มาเอสโตร 39 สุขุมวิท 39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2873500)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มาเอสโตร 39 สุขุมวิท 39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2873500)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1
50.35 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 07:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มาเอสโตร 39 สุขุมวิท 39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2877435)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มาเอสโตร 39 สุขุมวิท 39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2877435)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
51 ตร.ม.
฿42,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 07:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มาเอสโตร 39 สุขุมวิท 39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2356510)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มาเอสโตร 39 สุขุมวิท 39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2356510)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
64 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 07:59
รูปภาพ 2 ห้องนอน ห้องสวย 🐶🐱Pet Friendly 🏙️(For Rent/ให้เช่า) Maestro 39 [Phrom Phong] มาเอสโทร 39

2 ห้องนอน ห้องสวย 🐶🐱Pet Friendly 🏙️(For Rent/ให้เช่า) Maestro 39 [Phrom Phong] มาเอสโทร 39

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
65 ตร.ม.
฿41,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 07:55
รูปภาพ 🐶🐱Pet Friendly 🏙️(For Rent/ให้เช่า) Maestro 39 [Phrom Phong] มาเอสโทร 39

🐶🐱Pet Friendly 🏙️(For Rent/ให้เช่า) Maestro 39 [Phrom Phong] มาเอสโทร 39

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
65 ตร.ม.
฿41,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 07:55
รูปภาพ คอนโด Low Rise 🐶🐱เลี้ยงสัตว์ได้ 🏙️(For Rent/ให้เช่า) Maestro 39 [Phrom Phong] 💵 41,000 THB (2 Bed, 65 Sqm) มาเอสโทร 39

คอนโด Low Rise 🐶🐱เลี้ยงสัตว์ได้ 🏙️(For Rent/ให้เช่า) Maestro 39 [Phrom Phong] 💵 41,000 THB (2 Bed, 65 Sqm) มาเอสโทร 39

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
65 ตร.ม.
฿41,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 07:55
รูปภาพ #R4106 ให้เช่าคอนโด Maestro 39 Sukhumvit 39

#R4106 ให้เช่าคอนโด Maestro 39 Sukhumvit 39

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 07:45
รูปภาพ #R3329 ให้เช่า Maestro 39 Sukhumvit 39

#R3329 ให้เช่า Maestro 39 Sukhumvit 39

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
30 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z795 ให้เช่าคอนโด Maestro 39 Sukhumvit 39

#Z795 ให้เช่าคอนโด Maestro 39 Sukhumvit 39

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
61 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 07:45
รูปภาพ #R2604 ให้เช่า Maestro 39 Sukhumvit 39

#R2604 ให้เช่า Maestro 39 Sukhumvit 39

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
34 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 07:45
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด มาเอสโตร  39 อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ ใกล้ โรงพยาบาลสมิติเวช

🚩 ให้เช่าคอนโด มาเอสโตร 39 อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ ใกล้ โรงพยาบาลสมิติเวช

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
35 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 07:30
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด มาเอสโตร สุขุมวิท 39 ชั้น 3 วิวสวน เฟอร์ฯครบ พร้อมเข้าอยู่ *ES12-0220*

ให้เช่าคอนโด มาเอสโตร สุขุมวิท 39 ชั้น 3 วิวสวน เฟอร์ฯครบ พร้อมเข้าอยู่ *ES12-0220*

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
61 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/5/2564)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 07:01

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (36)

ดูประกาศทั้งหมด (36)
🔥ขายคอนโด Maestro 39 สุขุมวิท 39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ ห้องเปล่า ราคาดี

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น x
58.53 ตร.ม.
฿6,990,000
UPDATE !
(฿119,426 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 07:31
📌 ขายคอนโด มาเอสโตร  39 อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ ใกล้ โรงพยาบาลสมิติเวช

📌 ขายคอนโด มาเอสโตร 39 อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ ใกล้ โรงพยาบาลสมิติเวช

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
35 ตร.ม.
฿4,220,000
UPDATE !
(฿120,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 07:02
ขายคอนโด  มาเอสโตร 39 BTS-พร้อมพงษ์ คลองเตยเหนือ เขต ทวีวัฒนา กรุงเทพ CX-14040 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ขายคอนโด มาเอสโตร 39 BTS-พร้อมพงษ์ คลองเตยเหนือ เขต ทวีวัฒนา กรุงเทพ CX-14040 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
59 ตร.ม.
฿6,990,000
UPDATE !
(฿118,475 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 05:03
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ มาเอสโตร 39 MD-25085049

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
30 ตร.ม.
฿3,290,000
UPDATE !
(฿109,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 03:52
📌 ด่วน‼️ ขายขาดทุน คอนโดทำเลดี เดินทางสะดวก ✅ คอนโด มาเอสโตร 39 MD-25082882

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1-5
61.1 ตร.ม.
฿8,500,000
UPDATE !
(฿139,116 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 03:52
#SC8509​​ 📌 ขาย | 🟦🟨มาเอสโตร 39 สุขุมวิท 39​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
35 ตร.ม.
฿4,212,700
UPDATE !
(฿120,363 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 15:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มาเอสโตร 39 สุขุมวิท 39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2751446)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
62.75 ตร.ม.
฿8,000,000
UPDATE !
(฿127,490 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มาเอสโตร 39 สุขุมวิท 39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2477844)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
60 ตร.ม.
฿8,500,000
UPDATE !
(฿141,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มาเอสโตร 39 สุขุมวิท 39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2744133)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
61.15 ตร.ม.
฿8,500,000
UPDATE !
(฿139,002 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มาเอสโตร 39 สุขุมวิท 39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2812148)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
51 ตร.ม.
฿8,200,000
UPDATE !
(฿160,784 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:52
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มาเอสโตร 39 สุขุมวิท 39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2194153)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
60 ตร.ม.
฿8,800,000
UPDATE !
(฿146,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:52
🔥 ขายพร้อมผู้เช่า !! เลี้ยงสัตว์ได้ !! Maestro 39 Residence, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ 🔥 Code C20260300040 แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-9
34.79 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿129,348 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:41
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ มาเอสโตร 39 สุขุมวิท 39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2477698)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
35 ตร.ม.
฿4,400,000
UPDATE !
(฿125,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:09
Maestro Sukhumvit 39, 2 Bedrooms – Near BTS Phrom Phong, for sale 2 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
75 ตร.ม.
฿12,000,000
UPDATE !
(฿160,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:06
คอนโดใหม่สุดหรู Canvas Sukhumvit 39 ย่านหรู คลองตันเหนือ กรุงเทพ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 3
235.1 ตร.ม.
฿61,368,000
UPDATE !
(฿261,029 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 11:53
55.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

55.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
55 ตร.ม.
฿10,460,000
UPDATE !
(฿190,182 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 11:53
122.7 ตร.ม.  3 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

122.7 ตร.ม. 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
122.7 ตร.ม.
฿18,900,000
UPDATE !
(฿154,034 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 11:53
2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 90 ตารางเมตร มาเอสโตร 39

2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 90 ตารางเมตร มาเอสโตร 39

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1
90 ตร.ม.
฿10,800,000
UPDATE !
(฿120,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 11:53
70.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

70.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
70 ตร.ม.
฿10,890,000
UPDATE !
(฿155,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 11:53

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Maestro 39 Sukhumvit 39

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Asoke963 ประกาศ
ขาย Ashton Asoke140 ประกาศ
นิช ไพรด์ ทองหล่อ - เพชรบุรี
นิช ไพรด์ ทองหล่อ - เพชรบุรี

Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เอดจ์ สุขุมวิท 23
เอดจ์ สุขุมวิท 23

Edge Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Edge Sukhumvit 23457 ประกาศ
ขาย Edge Sukhumvit 23169 ประกาศ
ไอ-เฮาส์ ลากูน่า การ์เด้น

I-House Laguna Garden

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ โมบิ อโศก
ไอดีโอ โมบิ อโศก

IDEO Mobi Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Asoke214 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Asoke80 ประกาศ
ดิ เอส อโศก
ดิ เอส อโศก

The ESSE Asoke

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The ESSE Asoke477 ประกาศ
ขาย The ESSE Asoke145 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ

The Clover Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The Clover Thonglor166 ประกาศ
ขาย The Clover Thonglor64 ประกาศ
แกรนด์ พาร์ค วิว
แกรนด์ พาร์ค วิว

Grand Park View

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Grand Park View238 ประกาศ
ขาย Grand Park View44 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230