รูป Maestro 02 Ruamrudee - รูปที่ 1/13
รูป Maestro 02 Ruamrudee - รูปที่ 2/13
รูป Maestro 02 Ruamrudee - รูปที่ 3/13
รูป Maestro 02 Ruamrudee - รูปที่ 4/13
รูป Maestro 02 Ruamrudee - รูปที่ 5/13
คอนโดมิเนียม

Maestro 02 Ruamrudee

มาเอสโตร 02 ร่วมฤดีปทุมวัน กรุงเทพมหานคร5.0/5
13ยูนิตขาย
27ยูนิตเช่า

มาเอสโตร 02 ร่วมฤดี Maestro 02 Ruamrudee พัฒนาโดย บริษัท เมเจอร์ ดีเวลลอปเม้นท์ เอสเตท จำกัด จำนวน 1 อาคาร สูง 8 ชั้น 138 ยูนิต คอนโด Low Rise 8 ชั้น ตั้งอยู่ที่ซอยร่วมฤดี 2 จากจินตนาการที่ผสมผสานระหว่างเสน่ห์ของสถาปัตยกรรมยูโรเปี้ยนคลาสสิคอันสง่างาม กับความโมเดิร์นที่แตกต่าง สื่อผ่านการออกแบบสถาปัตยกรรมที่โอ่โถงร่วมสมัย บ่งบอกสไตล์การใช้ชีวิตเหนือระดับอย่างมีเอกลักษณ์เฉพาะตัว ที่มีรูปแบบห้องหลากหลาย และกว้างขวาง ให้ความรู้สึกเหมือนได้อยู่บ้านมากกว่าคอนโดมิเนียม รวมถึงเลือกตกแต่งด้วย Feature wall ที่นอกจากจะสวยงาม ยังใช้เป็นพื้นที่เก็บของได้อีกด้วย พร้อมให้คุณใช้พื้นที่ทุกตารางนิ้วได้อย่างเกิดประโยชน์สูงสุด -รถไฟฟ้า BTS นานา, BTS เพลินจิต, BTS อโศก -วิลล่ามาร์เก็ต เพลินจิต, เซ็นทรัล เอ็มบาสซี่, เซ็นทรัล ชิดลม, เกษร พลาซ่า, เซ็นทรัลเวิลด์, สยาม พารากอน -ร.ร.มาแตร์เดอีวิทยาลัย, ร.ร.เตรียมอุดมศึกษา, จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย -รพ.บำรุงราษฏร์,

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 27 ห้อง และประกาศขาย 13 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Maestro 02 Ruamrudee

ชื่ออื่นๆ

  • Maestro 02 ร่วมฤดี
  • มาเอสโตร 02 เรสซิเด้นซ์
  • Maestro 02 Residence
คอนโดมิเนียม
ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
138
2.45 เมตร
2016
50 บาท/ตร.ม.
1
8
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

เมเจอร์ ดีเวลลอปเม้นท์ logo

เมเจอร์ ดีเวลลอปเม้นท์

39โครงการ
3478ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Ashton Asoke

ห่างไป 2.6 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 991 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 137 ประกาศ

Life One Wireless

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Life One Wireless

มีคอนโดให้เช่า 971 ประกาศ

ขายคอนโด Life One Wireless

มีคอนโดขาย 221 ประกาศ

Noble Ploenchit

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Ploenchit

มีคอนโดให้เช่า 1,056 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Ploenchit

มีคอนโดขาย 402 ประกาศ

Edge Sukhumvit 23

ห่างไป 2.6 กม.

คอนโดให้เช่า Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดให้เช่า 462 ประกาศ

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดขาย 168 ประกาศ

The ESSE Asoke

ห่างไป 2.8 กม.

คอนโดให้เช่า The ESSE Asoke

มีคอนโดให้เช่า 475 ประกาศ

ขายคอนโด The ESSE Asoke

มีคอนโดขาย 147 ประกาศ

The Address Art Deco Chidlom

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า The Address Art Deco Chidlom

มีคอนโดให้เช่า 341 ประกาศ

ขายคอนโด The Address Art Deco Chidlom

มีคอนโดขาย 115 ประกาศ

Grand Park View

ห่างไป 2.9 กม.

คอนโดให้เช่า Grand Park View

มีคอนโดให้เช่า 183 ประกาศ

ขายคอนโด Grand Park View

มีคอนโดขาย 44 ประกาศ

Noble Recole

ห่างไป 2.7 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Recole

มีคอนโดให้เช่า 277 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Recole

มีคอนโดขาย 72 ประกาศ

15 Sukhumvit Residences

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า 15 Sukhumvit Residences

มีคอนโดให้เช่า 57 ประกาศ

ขายคอนโด 15 Sukhumvit Residences

มีคอนโดขาย 83 ประกาศ

Hyde Sukhumvit 11

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Hyde Sukhumvit 11

มีคอนโดให้เช่า 77 ประกาศ

ขายคอนโด Hyde Sukhumvit 11

มีคอนโดขาย 111 ประกาศ

MRT ลุมพินี

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า MRT ลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 4,732 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ลุมพินี

มีประกาศขาย 2,000 ประกาศ

BTS เพลินจิต

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 5,801 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เพลินจิต

มีประกาศขาย 1,976 ประกาศ

รร.เซนต์เทเรซ่า

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศให้เช่า 17,559 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศขาย 8,027 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 49,146 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,669 ประกาศ

รร.วัฒนาวิทยาลัย

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 15,967 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศขาย 5,934 ประกาศ

รร.เซนต์โยเซฟ คอนเวนต์

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์โยเซฟ คอนเวนต์

มีประกาศให้เช่า 22,401 ประกาศ

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 3.6 กม.

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

ห่างไป 3.7 กม.

วิทยาลัยพยาบาลตำรวจ

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยพยาบาลตำรวจ

มีประกาศให้เช่า 15,699 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยพยาบาลตำรวจ

มีประกาศขาย 5,701 ประกาศ

วิทยาลัยพิบูลประชาสรรค์แผนกประถม

ห่างไป 4.9 กม.

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 5 กม.

โรบินสัน สุขุมวิท

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 29,728 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,555 ประกาศ

โรบินสัน สีลม

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สีลม

มีประกาศให้เช่า 11,280 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สีลม

มีประกาศขาย 4,928 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 29,571 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,389 ประกาศ

วัน แบงค็อก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 35,113 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,711 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 6 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,107 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,062 ประกาศ

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 4.6 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 4.4 กม.

บิ๊กซี ราชดำริ

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 33,057 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,518 ประกาศ

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 22,489 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,396 ประกาศ

เขตปทุมวัน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตปทุมวัน

มีประกาศให้เช่า 9,294 ประกาศ

ประกาศขาย เขตปทุมวัน

มีประกาศขาย 3,509 ประกาศ

สถานเอกอัครราชทูตออสเตรเลีย

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 36,447 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,171 ประกาศ

ประตูน้ำ

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า ประตูน้ำ

มีประกาศให้เช่า 15,202 ประกาศ

ประกาศขาย ประตูน้ำ

มีประกาศขาย 5,791 ประกาศ

สวนลุมพินี

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า สวนลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 34,326 ประกาศ

ประกาศขาย สวนลุมพินี

มีประกาศขาย 13,538 ประกาศ

ถนนวิทยุ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิทยุ

มีประกาศให้เช่า 9,144 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิทยุ

มีประกาศขาย 3,444 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 41,815 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,530 ประกาศ

ถนนสาทรเหนือ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศให้เช่า 19,628 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศขาย 9,135 ประกาศ

ถนนสาทรใต้

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรใต้

มีประกาศให้เช่า 20,255 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรใต้

มีประกาศขาย 9,219 ประกาศ

รพ.จักษุรัตนิน

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 26,737 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 9,363 ประกาศ

รพ.จุฬาลงกรณ์

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศให้เช่า 12,876 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศขาย 5,354 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 42,017 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,427 ประกาศ

รพ.เมดพาร์ค

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.เมดพาร์ค

มีประกาศให้เช่า 13,200 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมดพาร์ค

มีประกาศขาย 4,736 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 32.88 - 43.45 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(4 รีวิวโครงการ)
The LESTATE

The LESTATE

30/07/2564

ทำเลดี รปภ นิติ แม่บ้านน่ารักมากๆค่ะ

(5)
Nanni S.

Nanni S.

30/07/2564

ทำเลดี หาของกินง่าย เดินทางสะดวก

(5)
The LESTATE

The LESTATE

30/07/2564

ทำเลดี นิติ รปภ แม่บ้าน บริการดีมาก

(5)
คุณโบ

คุณโบ

12/02/2564

เป็นโครงการ Low Rise 8 ชั้น ในซอยร่วมฤดี 2 ห่างจาก BTS เพลินจิตประมาณ 1 กม. แถมยังเป็นคอนโดที่เลี้ยงสัตว์ได้

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (27)

ดูประกาศทั้งหมด (27)
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  มาเอสโตร 02 ร่วมฤดี BTS-เพลินจิต ลุมพินี เขต ปทุมวัน กรุงเทพ CX-14008 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด มาเอสโตร 02 ร่วมฤดี BTS-เพลินจิต ลุมพินี เขต ปทุมวัน กรุงเทพ CX-14008 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
54 ตร.ม.
฿42,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2567)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 12:46
รูปภาพ 🎈#MT2602_184🎈💥ด่วน💥ว่างชัวร์ รีบคลิก ก่อนหลุดมือ‼️ 𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁 2️⃣3️⃣k.🔥🔥#ใกล้BTSเพลินจิต  คอนโด   มาเอสโตร02ร่วมฤดี 🐶🐱 #เลี้ยงสัตว์ได้

🎈#MT2602_184🎈💥ด่วน💥ว่างชัวร์ รีบคลิก ก่อนหลุดมือ‼️ 𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁 2️⃣3️⃣k.🔥🔥#ใกล้BTSเพลินจิต คอนโด มาเอสโตร02ร่วมฤดี 🐶🐱 #เลี้ยงสัตว์ได้

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 12:11
รูปภาพ 🔥22K🔥 - สตูดิโอ กั้นห้อง ห้องสวย ทำเลดี คอนโดใกล้  BTS เพลินจิต และ เซ็นทรัลชิดลม ที่ Maestro 02 Ruamrudee / ให้เช่าคอนโด

🔥22K🔥 - สตูดิโอ กั้นห้อง ห้องสวย ทำเลดี คอนโดใกล้ BTS เพลินจิต และ เซ็นทรัลชิดลม ที่ Maestro 02 Ruamrudee / ให้เช่าคอนโด

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
28.72 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:55
รูปภาพ #R1374 ให้เช่า Maestro 02 Ruamrudee

#R1374 ให้เช่า Maestro 02 Ruamrudee

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
29 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:45
รูปภาพ #S5776 ให้เช่า 🐱🐶 (Pet Friendly) Maestro 02 Ruamrudee

#S5776 ให้เช่า 🐱🐶 (Pet Friendly) Maestro 02 Ruamrudee

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:45
รูปภาพ ✨✨มาเอสโทร 02 ร่วมฤดี  ห้องว่าง พร้อมเข้าอยู่

✨✨มาเอสโทร 02 ร่วมฤดี ห้องว่าง พร้อมเข้าอยู่

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-10
30 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:30
รูปภาพ 28 sqm modern 1 bedroom condo on 7th floor at Maestro 02 Ruamrudee Lumpini Bangkok

28 sqm modern 1 bedroom condo on 7th floor at Maestro 02 Ruamrudee Lumpini Bangkok

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:02
รูปภาพ 2 Bed 2 Bath 56 Sqm Maestro 02 Ruamrudee

2 Bed 2 Bath 56 Sqm Maestro 02 Ruamrudee

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
56 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:00
รูปภาพ  ห้องดูเพล็กซ์ 2 นอน 2 น้ำ ทำเลดี คอนโดใกล้  BTS เพลินจิต และ เซ็นทรัลชิดลม ที่ Maestro 02 Ruamrudee / ให้เช่าคอนโด

ห้องดูเพล็กซ์ 2 นอน 2 น้ำ ทำเลดี คอนโดใกล้ BTS เพลินจิต และ เซ็นทรัลชิดลม ที่ Maestro 02 Ruamrudee / ให้เช่าคอนโด

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
77.05 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/5/2567)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 04:27
รูปภาพ 🔥1 นอน 1 น้ำ ห้องสวย ทำเลดี คอนโดใกล้  BTS เพลินจิต และ เซ็นทรัลชิดลม ที่ Maestro 02 Ruamrudee / ให้เช่าคอนโด

🔥1 นอน 1 น้ำ ห้องสวย ทำเลดี คอนโดใกล้ BTS เพลินจิต และ เซ็นทรัลชิดลม ที่ Maestro 02 Ruamrudee / ให้เช่าคอนโด

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
35.57 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/5/2567)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 04:27
รูปภาพ ชีวิตเมือง ฟีลครบทุกวัน🌟 Maestro 02 Ruamrudee | 1 นอน | ชั้น 7 | 28 ตร.ม.

ชีวิตเมือง ฟีลครบทุกวัน🌟 Maestro 02 Ruamrudee | 1 นอน | ชั้น 7 | 28 ตร.ม.

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 01:30
รูปภาพ ✨ ให้เช่า มาเอสโตร 02 ร่วมฤดี ✨ ราคา 25,000 บาท/เดือน

✨ ให้เช่า มาเอสโตร 02 ร่วมฤดี ✨ ราคา 25,000 บาท/เดือน

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
33 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 16/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 14:00
รูปภาพ DL003324 ให้เช่าคอนโด มาเอสโตร 02 ร่วมฤดี (Maestro 02 Ruamrudee) ใกล้ BTS เพลินจิต พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

DL003324 ให้เช่าคอนโด มาเอสโตร 02 ร่วมฤดี (Maestro 02 Ruamrudee) ใกล้ BTS เพลินจิต พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
32 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 10:01
รูปภาพ 🔥 MD-25070808 ห้องว่าง พร้อมเข้าอยู่! มาเอสโตร 02 ร่วมฤดี รีบจองก่อนหลุด 🔥

🔥 MD-25070808 ห้องว่าง พร้อมเข้าอยู่! มาเอสโตร 02 ร่วมฤดี รีบจองก่อนหลุด 🔥

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5-10
25 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:08
รูปภาพ ให้เช่า Royal residence park. 4นอน 275ตร.ม. Line id: @pfagent

ให้เช่า Royal residence park. 4นอน 275ตร.ม. Line id: @pfagent

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
4 นอน
3 น้ำ
ชั้น 15
275 ตร.ม.
฿170,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 03:45
รูปภาพ [LA111] สำหรับเช่า 1 ห้องนอน Maestro 02 ขนาด 28 ตร.ม. คอนโดเลี้ยงสัตว์ได้ ใกล้ BTS เพลินจิต

[LA111] สำหรับเช่า 1 ห้องนอน Maestro 02 ขนาด 28 ตร.ม. คอนโดเลี้ยงสัตว์ได้ ใกล้ BTS เพลินจิต

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น X
28 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 10:15
รูปภาพ LTHC12281 – Maestro 02 Ruamrudee FOR RENT Size 90 sqm. 3 beds 3 baths Near BTS Phloen Chit Station ONLY 60K/Month

LTHC12281 – Maestro 02 Ruamrudee FOR RENT Size 90 sqm. 3 beds 3 baths Near BTS Phloen Chit Station ONLY 60K/Month

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 6+
90 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:14
รูปภาพ 🏢 ให้เช่าคอนโด : Maestro 02 Ruamrudee (มาเอสโตร 02 ร่วมฤดี)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12150

🏢 ให้เช่าคอนโด : Maestro 02 Ruamrudee (มาเอสโตร 02 ร่วมฤดี) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12150

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5-10
28 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:37
รูปภาพ A031248 maestro 02 Ruamrudee

A031248 maestro 02 Ruamrudee

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 4
88 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (13)

25.9 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ลุมพินี

25.9 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ลุมพินี

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
25.9 ตร.ม.
฿6,000,000
UPDATE !
(฿231,660 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:53
58.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ลุมพินี

58.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ลุมพินี

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
58 ตร.ม.
฿8,900,000
UPDATE !
(฿153,448 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:53
29.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ลุมพินี

29.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ลุมพินี

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
29 ตร.ม.
฿5,200,000
UPDATE !
(฿179,310 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:53
ขาย คอนโด สตูดิโอ ในโครงการ มาเอสโตร 02 ร่วมฤดี 1401356

ขาย คอนโด สตูดิโอ ในโครงการ มาเอสโตร 02 ร่วมฤดี 1401356

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
25 ตร.ม.
฿5,150,000
UPDATE !
(฿206,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:02
LTHC6227 – Maestro 02 Ruamrudee FOR SALE 3 beds Duplex size 78 sq.m. near BTS Phloen Chit Station ONLY 13,000,000 THB

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
78 ตร.ม.
฿13,000,000
UPDATE !
(฿166,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 04:18
ขายด่วน | ห้องมุม 1B1B กับ คอนโดเลี้ยงสัตว์ เพียง ตร.ม. บะ 168,XXX เท่านั้น

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
34.5 ตร.ม.
฿5,800,000
UPDATE !
(฿168,116 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 10:00
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ มาเอสโตร 02 ร่วมฤดี ใกล้ BTS นานา (ID 1991409)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
33.1 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿166,163 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ มาเอสโตร 02 ร่วมฤดี ใกล้ BTS นานา (ID 1465577)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
29 ตร.ม.
฿5,300,000
UPDATE !
(฿182,759 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ มาเอสโตร 02 ร่วมฤดี ใกล้ BTS นานา (ID 2017656)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
33 ตร.ม.
฿5,400,000
UPDATE !
(฿163,636 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:09
Maestro 02 Ruamrudee | ขายขาดทุน !!! sell at loss !!! หาไม่ได้อีกแล้ว #2026051114587 #FC

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿4,100,000
NEW !
(฿136,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 09:43
Modern Luxury Style 1 Bed  BTS Phloen Chit For Rent & For Sale -Maestro 02 Ruamrudee

Modern Luxury Style 1 Bed BTS Phloen Chit For Rent & For Sale -Maestro 02 Ruamrudee

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
37.29 ตร.ม.
฿6,900,000
UPDATE !
(฿185,036 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/02/2569 14:44
Maestro 02 Ruamrudee 1 bedroom, for sale

Maestro 02 Ruamrudee 1 bedroom, for sale

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
36 ตร.ม.
฿6,400,000
UPDATE !
(฿177,778 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00
Maestro 02 Ruamrudee 2 bedrooms, for sale

Maestro 02 Ruamrudee 2 bedrooms, for sale

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
58.07 ตร.ม.
฿8,900,000
UPDATE !
(฿153,263 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00

โครงการใกล้เคียง Maestro 02 Ruamrudee

แอชตัน อโศก
แอชตัน อโศก

Ashton Asoke

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Asoke991 ประกาศ
ขาย Ashton Asoke137 ประกาศ
ไลฟ์ วัน ไวร์เลส
ไลฟ์ วัน ไวร์เลส

Life One Wireless

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Life One Wireless971 ประกาศ
ขาย Life One Wireless221 ประกาศ
โนเบิล เพลินจิต
โนเบิล เพลินจิต

Noble Ploenchit

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Ploenchit1056 ประกาศ
ขาย Noble Ploenchit402 ประกาศ
เอดจ์ สุขุมวิท 23
เอดจ์ สุขุมวิท 23

Edge Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Edge Sukhumvit 23462 ประกาศ
ขาย Edge Sukhumvit 23168 ประกาศ
ดิ เอส อโศก
ดิ เอส อโศก

The ESSE Asoke

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The ESSE Asoke475 ประกาศ
ขาย The ESSE Asoke147 ประกาศ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Grand Park View183 ประกาศ
ขาย Grand Park View44 ประกาศ
โนเบิล รีโคล สุขุมวิท 19
โนเบิล รีโคล สุขุมวิท 19

Noble Recole

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Recole277 ประกาศ
ขาย Noble Recole72 ประกาศ
15 สุขุมวิท เรสซิเดนซ์
15 สุขุมวิท เรสซิเดนซ์

15 Sukhumvit Residences

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ไฮด์ สุขุมวิท 11
ไฮด์ สุขุมวิท 11

Hyde Sukhumvit 11

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Hyde Sukhumvit 1177 ประกาศ
ขาย Hyde Sukhumvit 11111 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A