รูป Lumpini Ville Phattanakan - Srinakarin - รูปที่ 1/24
รูป Lumpini Ville Phattanakan - Srinakarin - รูปที่ 2/24
รูป Lumpini Ville Phattanakan - Srinakarin - รูปที่ 3/24
รูป Lumpini Ville Phattanakan - Srinakarin - รูปที่ 4/24
รูป Lumpini Ville Phattanakan - Srinakarin - รูปที่ 5/24
คอนโดมิเนียม

Lumpini Ville Phattanakan - Srinakarin

ลุมพินี วิลล์ พัฒนาการ - ศรีนครินทร์- สวนหลวง กรุงเทพมหานคร4.8/5
15ยูนิตขาย
63ยูนิตเช่า

ลุมพินี วิลล์ พัฒนาการ - ศรีนครินทร์ พัฒนาโดย บริษัท แอล.พี.เอ็น. ดีเวลลอปเมนท์ จำกัด (มหาชน) คอนโดมิเนียม : 1 อาคาร 32 ชั้น 795 ยูนิต, ร้านค้า 4 ยูนิต Lumpini Ville Phatanakan - Srinakarin คอนโด High Rise ภายใต้คอนเซ็ปต์ Sport สวนสาธารณะขนาดใหญ่ในโครงการ ใกล้กับระบบขนส่งสาธาณะอย่าง Airport Link สิ่งอำนวยความสะดวกในโครงการครบครัน รายล้อมด้วยถนนสายสำคัญรอบด้าน -ทางด่วนฉลองรัช และทางด่วนศรีรัช - ถนนเพชรบุรี, ถนนรามคำแหง, ถนนอ่อนนุช และถนนศรีนครินทร์ - Airport Link ที่ สถานีรามคำแหง และสถานีหัวหมาก -Anne’s Place , Tesco Lotus พัฒนาการ , Thanya Park Maxvalu Supermarket ศรีนครินทร์

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 63 ห้อง และประกาศขาย 15 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Lumpini Ville Phattanakan - Srinakarin
คอนโดมิเนียม
- สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
795
2.4 เมตร
2020
- บาท/ตร.ม.
1
32
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

ลุมพินี logo

ลุมพินี

155โครงการ
6852ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Ville Phatthanakan - New Phetchaburi

ห่างออกไป 900 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Phatthanakan - New Phetchaburi

มีคอนโดให้เช่า 10 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Phatthanakan - New Phetchaburi

มีคอนโดขาย 14 ประกาศ

S1 Rama 9

ห่างไป 3.8 กม.

คอนโดให้เช่า S1 Rama 9

มีคอนโดให้เช่า 44 ประกาศ

ขายคอนโด S1 Rama 9

มีคอนโดขาย 23 ประกาศ

Thairong Tower

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Thairong Tower

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Thairong Tower

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

Premiere Place Rama 9

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Premiere Place Rama 9

มีคอนโดให้เช่า 10 ประกาศ

ขายคอนโด Premiere Place Rama 9

มีคอนโดขาย 23 ประกาศ

iCondo Green Space Phatthanakan - Srinakarin

ห่างออกไป 270 เมตร

คอนโดให้เช่า iCondo Green Space Phatthanakan - Srinakarin

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด iCondo Green Space Phatthanakan - Srinakarin

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Sirin Residence Pattanakarn

ห่างออกไป 290 เมตร

คอนโดให้เช่า Sirin Residence Pattanakarn

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Sirin Residence Pattanakarn

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Pattanakarn Life Complex

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Pattanakarn Life Complex

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด Pattanakarn Life Complex

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

Taweesap Condominium

ห่างไป 3.6 กม.

คอนโดให้เช่า Taweesap Condominium

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Taweesap Condominium

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Predee Place

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Predee Place

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Predee Place

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Ruenrom Condominium 2

ห่างไป 3.3 กม.

คอนโดให้เช่า Ruenrom Condominium 2

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Ruenrom Condominium 2

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ม.เอแบค

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เอแบค

มีประกาศให้เช่า 4,830 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เอแบค

มีประกาศขาย 1,662 ประกาศ

สถาบันเทคโนโลยีไทย-ญี่ปุ่น

ห่างออกไป 540 เมตร

ม.อัสสัมชัญ หัวหมาก (เอแบค หัวหมาก)

ห่างไป 3.7 กม.

ม.นานาชาติแสตมฟอร์ด

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า ม.นานาชาติแสตมฟอร์ด

มีประกาศให้เช่า 4,344 ประกาศ

ประกาศขาย ม.นานาชาติแสตมฟอร์ด

มีประกาศขาย 1,824 ประกาศ

รร.ปาณยา พัฒนาการ

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ปาณยา พัฒนาการ

มีประกาศให้เช่า 1,449 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ปาณยา พัฒนาการ

มีประกาศขาย 695 ประกาศ

รร.คลองกะจะ

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.คลองกะจะ

มีประกาศให้เช่า 5,805 ประกาศ

ประกาศขาย รร.คลองกะจะ

มีประกาศขาย 2,129 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 55,961 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,717 ประกาศ

รร.สาธิตม.รามคำแหง

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สาธิตม.รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 4,976 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สาธิตม.รามคำแหง

มีประกาศขาย 1,919 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

ห่างไป 5.2 กม.

บิ๊กซี หัวหมาก

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี หัวหมาก

มีประกาศให้เช่า 4,583 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี หัวหมาก

มีประกาศขาย 1,939 ประกาศ

โฮมโปร พระราม 9

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 21,567 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พระราม 9

มีประกาศขาย 7,744 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พัฒนาการ

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พัฒนาการ

มีประกาศให้เช่า 3,358 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พัฒนาการ

มีประกาศขาย 1,104 ประกาศ

เดอะ มอลล์ บางกะปิ

ห่างไป 5.8 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ บางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 4,801 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ บางกะปิ

มีประกาศขาย 1,921 ประกาศ

เดอะไนน์ พระราม 9

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เดอะไนน์ พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 294 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะไนน์ พระราม 9

มีประกาศขาย 140 ประกาศ

เมเจอร์ ฮอลลีวูด รามคำแหง

ห่างไป 3.3 กม.

เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 6,074 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

มีประกาศขาย 2,234 ประกาศ

เขตสวนหลวง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตสวนหลวง

มีประกาศให้เช่า 4,378 ประกาศ

ประกาศขาย เขตสวนหลวง

มีประกาศขาย 1,839 ประกาศ

อาคารทรู ทาวเวอร์ 2

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า อาคารทรู ทาวเวอร์ 2

มีประกาศให้เช่า 620 ประกาศ

ประกาศขาย อาคารทรู ทาวเวอร์ 2

มีประกาศขาย 188 ประกาศ

แม็กซ์แวลู พัฒนาการ

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า แม็กซ์แวลู พัฒนาการ

มีประกาศให้เช่า 1,150 ประกาศ

ประกาศขาย แม็กซ์แวลู พัฒนาการ

มีประกาศขาย 417 ประกาศ

ทรู ทาวเวอร์ พัฒนาการ

ห่างออกไป 920 เมตร

ประกาศให้เช่า ทรู ทาวเวอร์ พัฒนาการ

มีประกาศให้เช่า 3,142 ประกาศ

ประกาศขาย ทรู ทาวเวอร์ พัฒนาการ

มีประกาศขาย 1,264 ประกาศ

ถนนพัฒนาการ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพัฒนาการ

มีประกาศให้เช่า 2,704 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพัฒนาการ

มีประกาศขาย 1,107 ประกาศ

ถนนพระราม 9

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 9

มีประกาศให้เช่า 21,874 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 9

มีประกาศขาย 7,746 ประกาศ

พัฒนาการ 36

ห่างออกไป 180 เมตร

ประกาศให้เช่า พัฒนาการ 36

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย พัฒนาการ 36

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.สมิติเวช ศรีนครินทร์

ห่างไป 3.8 กม.

รพ.รามคำแหง

ห่างไป 5.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 4,523 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.รามคำแหง

มีประกาศขาย 1,509 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
Facility 15
Facility 16
Facility 17
Facility 18
Facility 19
Facility 20
Facility 21

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 26.50 - 36.50 ตร.ม.

1 Bedroom floor plan

รีวิวของโครงการ

4.8/5(4 รีวิวโครงการ)
อนันต์  เถื่อนโทสาร

อนันต์ เถื่อนโทสาร

23/02/2565

เป็นโครงการทำเลสวจมากหเองกว้างส่วนกลางสระว่ายน้ำหรูมากเห็นวิวชัดเจน

(5)
Splus Agent

Splus Agent

17/02/2564

โครงการใหม่ ติดถนนใหญ่ ใกล้สถานศึกษามากมาย ส่วนกลางมีความหลากหลายเหมาะสำหรับคนที่ชื่นชอบการออกกำลังกาย

(5)
วันทนีย์ รักษ์สุจริต

วันทนีย์ รักษ์สุจริต

13/02/2564

เป็นคอนโด High Rise โดยเน้นพื้นที่ส่วนกลางที่ออกแบบเพื่อการใช้ชีวิตที่สดใสและมีคุณภาพ และยังมีตัวเลือกการเดินทางด้วย Airport Link หัวหมาก

(4)
กรณ์

กรณ์

12/02/2564

คอนโดใหม่เลยครับ เพิ่งสร้างเสร็จ ทำเลที่ตั้งอยู่ติดถนน การเดินทางค่อนข้างสะดวก ใกล้สถาบันเทคโนโลยีไทย-ญี่ปุ่น และ ม.เกษมบัณฑิต เหมาะกับคนชอบออกกำกายมากคับ มีทั้งลานฟิตแอนด์เฟิร์ม, ห้องฟิตเนส, ลู่วิ่งระยะ 300 ม./รอบ และสวนรวมใจ

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (63)

ดูประกาศทั้งหมด (63)
รูปภาพ ⭐ LPS104 ⭐ Line : @p2nproperty

⭐ LPS104 ⭐ Line : @p2nproperty

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
26 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2566)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:50
รูปภาพ ✅ LPS133 ✅ Line : @p2nproperty

✅ LPS133 ✅ Line : @p2nproperty

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
26.7 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:50
รูปภาพ ⭐ LPS108 ⭐ Line : @p2nproperty

⭐ LPS108 ⭐ Line : @p2nproperty

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
27 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/2/2567)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:50
รูปภาพ ✅ LPS112 ✅ Line : @p2nproperty

✅ LPS112 ✅ Line : @p2nproperty

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
33.66 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/6/2567)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:50
รูปภาพ ✅ LPS132 ✅ Line : @p2nproperty

✅ LPS132 ✅ Line : @p2nproperty

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
29 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:50
รูปภาพ Code : KJ7751  ให้เช่า Lumpini Ville Phattanakarn - Srinakarin 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code : KJ7751 ให้เช่า Lumpini Ville Phattanakarn - Srinakarin 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
34.5 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:21
รูปภาพ 🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก Code: 26KJ2090  ให้เช่า Lumpini Ville Phattanakan - Srinakarin ✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก Code: 26KJ2090 ให้เช่า Lumpini Ville Phattanakan - Srinakarin ✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
27 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:21
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ พัฒนาการ-ศรีนครินทร์ อาคาร 1 ชั้น 10 สตูดิโอ ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ สถาบันเทคโนโลยีไทย-ญี่ปุ่น

ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ พัฒนาการ-ศรีนครินทร์ อาคาร 1 ชั้น 10 สตูดิโอ ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ สถาบันเทคโนโลยีไทย-ญี่ปุ่น

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 10
28 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 09:45
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ พัฒนาการ-ศรีนครินทร์ อาคาร 1 ชั้น 21 1 ห้องนอน ขนาด 31.00 ตรม ใกล้ สถาบันเทคโนโลยีไทย-ญี่ปุ่น

🎊 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ พัฒนาการ-ศรีนครินทร์ อาคาร 1 ชั้น 21 1 ห้องนอน ขนาด 31.00 ตรม ใกล้ สถาบันเทคโนโลยีไทย-ญี่ปุ่น

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
31 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 09:30
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ พัฒนาการ-ศรีนครินทร์ อาคาร 1 ชั้น 21 1 ห้องนอน ขนาด 31.00 ตรม ใกล้ สถาบันเทคโนโลยีไทย-ญี่ปุ่น

📌 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ พัฒนาการ-ศรีนครินทร์ อาคาร 1 ชั้น 21 1 ห้องนอน ขนาด 31.00 ตรม ใกล้ สถาบันเทคโนโลยีไทย-ญี่ปุ่น

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
31 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 08:30
รูปภาพ #SC13637 📌 เช่า | 🟦🟨 ลุมพินี วิลล์ พัฒนาการ-ศรีนครินทร์ 🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

#SC13637 📌 เช่า | 🟦🟨 ลุมพินี วิลล์ พัฒนาการ-ศรีนครินทร์ 🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 13
28 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 08:18
รูปภาพ เช่าคอนโด Lumpini Ville Phattanakan - Srinakarin/ลุมพินี วิลล์ พัฒนาการ - ศรีนครินทร์ (F6903006)  ID Line : @pccenter

เช่าคอนโด Lumpini Ville Phattanakan - Srinakarin/ลุมพินี วิลล์ พัฒนาการ - ศรีนครินทร์ (F6903006) ID Line : @pccenter

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
28.5 ตร.ม.
฿12,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 08:05
รูปภาพ เช่าคอนโด Lumpini Ville Phattanakan - Srinakarin/ลุมพินี วิลล์ พัฒนาการ - ศรีนครินทร์ (G6903002)  ID Line : @pccenter

เช่าคอนโด Lumpini Ville Phattanakan - Srinakarin/ลุมพินี วิลล์ พัฒนาการ - ศรีนครินทร์ (G6903002) ID Line : @pccenter

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
29 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 08:05
รูปภาพ เช่าคอนโด Lumpini Ville Phattanakan - Srinakarin/ลุมพินี วิลล์ พัฒนาการ - ศรีนครินทร์ (F6904031)  ID Line : @pccenter

เช่าคอนโด Lumpini Ville Phattanakan - Srinakarin/ลุมพินี วิลล์ พัฒนาการ - ศรีนครินทร์ (F6904031) ID Line : @pccenter

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
35 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 08:05
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ พัฒนาการ-ศรีนครินทร์ อาคาร 1 ชั้น 21 1 ห้องนอน ขนาด 31.00 ตรม ใกล้ สถาบันเทคโนโลยีไทย-ญี่ปุ่น

🔺 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ พัฒนาการ-ศรีนครินทร์ อาคาร 1 ชั้น 21 1 ห้องนอน ขนาด 31.00 ตรม ใกล้ สถาบันเทคโนโลยีไทย-ญี่ปุ่น

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
31 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 07:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ พัฒนาการ-ศรีนครินทร์ อาคาร 1 ชั้น 21 1 ห้องนอน ขนาด 31.00 ตรม ใกล้ สถาบันเทคโนโลยีไทย-ญี่ปุ่น

🚩 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ พัฒนาการ-ศรีนครินทร์ อาคาร 1 ชั้น 21 1 ห้องนอน ขนาด 31.00 ตรม ใกล้ สถาบันเทคโนโลยีไทย-ญี่ปุ่น

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
31 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 06:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ พัฒนาการ-ศรีนครินทร์ อาคาร 1 ชั้น 21 1 ห้องนอน ขนาด 31.00 ตรม ใกล้ สถาบันเทคโนโลยีไทย-ญี่ปุ่น

🎉 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ พัฒนาการ-ศรีนครินทร์ อาคาร 1 ชั้น 21 1 ห้องนอน ขนาด 31.00 ตรม ใกล้ สถาบันเทคโนโลยีไทย-ญี่ปุ่น

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
31 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 05:31
รูปภาพ AS1967 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ พัฒนาการ - ศรีนครินทร์ ห้องสวย พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าเฟอร์นิเจอร์ครบ

AS1967 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ พัฒนาการ - ศรีนครินทร์ ห้องสวย พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าเฟอร์นิเจอร์ครบ

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
32 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 05:30

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (15)

คอนโดมิเนียม 34.78 ตร.ม. ลุมพินี วิลล์ พัฒนาการ-ศรีนครินทร์ เขตสวนหลวง กรุงเทพมหานคร 2.7MPREMIUM

คอนโดมิเนียม 34.78 ตร.ม. ลุมพินี วิลล์ พัฒนาการ-ศรีนครินทร์ เขตสวนหลวง กรุงเทพมหานคร 2.7M

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
34.78 ตร.ม.
฿2,661,000
UPDATE !
(฿76,509 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/03/2569 13:39
✅ S-LPS111 ✅ Line : @p2nproperty

✅ S-LPS111 ✅ Line : @p2nproperty

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 23
27 ตร.ม.
฿2,140,000
UPDATE !
(฿79,259 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:50
ลดเพิ่มอีก 50,000 บาท ขายพร้อมผู้เช่า คอนโดลุมพินี วิลล์ พัฒนาการ – ศรีนครินทร์  ตกแต่งสวย ใกล้โรงเรียน และโรงพยาบาล

ลดเพิ่มอีก 50,000 บาท ขายพร้อมผู้เช่า คอนโดลุมพินี วิลล์ พัฒนาการ – ศรีนครินทร์ ตกแต่งสวย ใกล้โรงเรียน และโรงพยาบาล

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
26.62 ตร.ม.
฿2,150,000
UPDATE !
(฿80,766 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 07:00
ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ พัฒนาการ - ศรีนครินทร์ ขายพร้อมคนเช่า (SA-01)

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
30 ตร.ม.
฿2,290,000
UPDATE !
(฿76,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 02:45
🍃Owoillyjung020925🍃 ‼️ ขาย : ลุมพินี วิลล์ พัฒนาการ-ศรีนครินทร์

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
26.5 ตร.ม.
฿2,550,000
UPDATE !
(฿96,226 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 12:48
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ลุมพินี วิลล์ พัฒนาการ–ศรีนครินทร์ ใน สวนหลวง (ID 2845035)

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
26.62 ตร.ม.
฿1,950,000
UPDATE !
(฿73,253 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 19:34
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 26.62 ตร.ม. ห้องชุด ลุมพินี วิลล์ พัฒนาการ - ศรีนครินทร์ [ชั้น 25] สวนหลวง กรุงเทพมหานคร 2.4M

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
26.62 ตร.ม.
฿2,380,000
UPDATE !
(฿89,406 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:17
ขายด่วน  คอนโด ราคาคุ้ม  26.58 ตร.ม. ลุมพินี วิลล์ พัฒนาการ-ศรีนครินทร์ Lumpini Ville Phattanakarn-Srinakarin

ขายด่วน คอนโด ราคาคุ้ม 26.58 ตร.ม. ลุมพินี วิลล์ พัฒนาการ-ศรีนครินทร์ Lumpini Ville Phattanakarn-Srinakarin

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
26.58 ตร.ม.
฿2,000,000
(฿75,245 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/04/2569 01:59
ขาย 1 ห้องนอน 28.41 ตร.ม.  ลุมพินี วิลล์ พัฒนาการ-ศรีนครินทร์ Lumpini Ville Phatanakan-Srinakarin

ขาย 1 ห้องนอน 28.41 ตร.ม. ลุมพินี วิลล์ พัฒนาการ-ศรีนครินทร์ Lumpini Ville Phatanakan-Srinakarin

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
28.41 ตร.ม.
฿2,050,000
(฿72,158 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/04/2569 01:59
ขาย คอนโด M1312 Lumpini Ville Phatanakan-Srinakarin 28 ตรม

ขาย คอนโด M1312 Lumpini Ville Phatanakan-Srinakarin 28 ตรม

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
28 ตร.ม.
฿1,870,000
(฿66,786 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/04/2569 22:13
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ลุมพินี วิลล์ พัฒนาการ–ศรีนครินทร์ ใน สวนหลวง (ID 2800474)

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
26.58 ตร.ม.
฿2,000,000
UPDATE !
(฿75,245 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/04/2569 19:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ลุมพินี วิลล์ พัฒนาการ–ศรีนครินทร์ ใน สวนหลวง (ID 2701545)

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
28 ตร.ม.
฿2,190,000
UPDATE !
(฿78,214 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/03/2569 19:08
ขาย คอนโด ลุมพินี วิลล์ พัฒนาการ - ศรีนครินทร์ ชั้น 19 ห้องไม่ร้อนฝั่งทิศตะวันออก ราคา 2.3 ลบ.

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
32 ตร.ม.
฿2,300,000
UPDATE !
(฿71,875 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/03/2569 09:53
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ลุมพินี วิลล์ พัฒนาการ–ศรีนครินทร์ ใน สวนหลวง (ID 1556579)

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
27.49 ตร.ม.
฿2,290,000
UPDATE !
(฿83,303 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/12/2568 19:07
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ลุมพินี วิลล์ พัฒนาการ–ศรีนครินทร์ ใน สวนหลวง (ID 1813217)

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 31
28.5 ตร.ม.
฿2,350,000
UPDATE !
(฿82,456 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/09/2568 01:43

โครงการใกล้เคียง Lumpini Ville Phattanakan - Srinakarin

เอส วัน พระราม 9

S1 Rama 9

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
เช่า S1 Rama 9 44 ประกาศ
ขาย S1 Rama 9 23 ประกาศ
ไทยรงค์ ทาวเวอร์

Thairong Tower

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
เช่า Thairong Tower 1 ประกาศ
ขาย Thairong Tower 12 ประกาศ
พรีเมียร์ เพลส พระราม 9

Premiere Place Rama 9

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
เช่า Predee Place0 ประกาศ
ขาย Predee Place2 ประกาศ
รื่นรมย์ คอนโดมิเนียม 2

Ruenrom Condominium 2

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by