รูป Lumpini Ville Charan - Fai Chai  - รูปที่ 1/56
รูป Lumpini Ville Charan - Fai Chai  - รูปที่ 2/56
รูป Lumpini Ville Charan - Fai Chai  - รูปที่ 3/56
รูป Lumpini Ville Charan - Fai Chai  - รูปที่ 4/56
รูป Lumpini Ville Charan - Fai Chai  - รูปที่ 5/56
คอนโดมิเนียม

Lumpini Ville Charan - Fai Chai

ลุมพินี วิลล์ จรัญ - ไฟฉายบางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร0.0/5
7ยูนิตขาย
35ยูนิตเช่า

ลุมพินี วิลล์ จรัญ - ไฟฉาย ที่ตั้งโครงการติดถนนใหญ่จรัญสนิทวงศ์ ฝั่งมุ่งหน้าไปแยกท่าพระ-เพชรเกษม ใกล้แยกไฟฉายหลายจุดสามารถเดินเท้าไปถึงได้ เช่น Home Pro, Lotus’s go fresh และ Foodland ส่วนศูนย์การค้าขนาดใหญ่ หรือห้างค้าปลีกอื่น ๆ ก็มีอยู่ไม่ไกลค่ะ แต่เป็นระยะที่ต้องขับรถไป เช่น Makro จรัญฯ, Lotus’s จรัญฯ, Lotus’s ปิ่นเกล้า, Central ปิ่นเกล้า และยังอยู่ไม่ไกลจากพรานนก, วังหลัง และ รพ.ศิริราช อีกด้วย สิ่งอำนวยความสะดวกและระบบรักษาความปลอดภัย : โครงการนี้จะเน้นพื้นที่สีเขียวโดยรอบโครงการและที่ชั้น Rooftop ของโครงการค่ะ โดยจะมีการจัดสรรพื้นที่ใช้สอยให้เรียบง่าย โปร่งโล่ง รองรับกิจกรรมที่หลากหลาย เช่น สวนสำหรับการออกกำลังกาย และสวนพักผ่อนเพื่อสุขภาพมี Highlight คือ Sky Facilities บนชั้นดาดฟ้าของทุก ๆ อาคาร สามารถเปิดรับวิวเมือง และวิวแม่น้ำได้กว้าง โดยอาคาร A-B จะเชื่อมต่อกัน ส่วนอาคาร C จะแยกส่วนออกไปเลย ส่วน Facilities ที่ให้มาก็ครบครันจัดเต็ม มีให้เลือกใช้ทั้ง Active Zone และ Passive Zoneระบบรักษาความปลอดภัยของที่นี่ จะเข้า-ออกผ่านระบบ Key Card Access ตั้งแต่ประตูทางเข้า-ออกโครงการ, ประตูทางเข้าอาคาร, ลิฟต์โดยสารใช้เป็นระบบล็อกชั้นพักอาศัย ชั้นส่วนกลางจะมีประตู Key Card กั้นอีกชั้นเพื่อความปลอดภัย มีกล้อง CCTV ติดให้ที่ทางเข้า-ออก และจุดสำคัญทั่วทั้งโครงการ และมีพี่ ๆ รปภ. ประจำการตลอด 24 ชม.สถานที่สำคัญใกล้เคียง

  • Home Pro จรัญฯ : 280 ม.
  • Lotus’s Go Fresh จรัญฯ 15 : 500 ม.
  • Makro จรัญฯ : 1.7 กม.
  • Foodland จรัญฯ : 2.2 กม.
  • Big C อิสรภาพ : 3.8 กม.
  • The Mall ท่าพระ : 3.8 กม.
  • 7-Eleven ซอยจรัญฯ 20 : 50 ม.
  • ปั๊มน้ำมัน ESSO (Non-oil) : 550 ม.
  • ตลาดนครหลวง : 850 ม.
  • ตลาดบางขุนศรี : 1.5 กม.
  • วังนันทอุทยานสโมสร : 2 กม.
  • ตลาดพรานนก : 2.1 กม.
  • ตลาดศาลาน้ำร้อน, ตลาดรถไฟ : 2.5 กม.
  • ตลาดศาลาน้ำเย็น : 2.7 กม.
  • วังหลังพลาซ่า, ตลาดวังหลัง : 2.8 กม.
  • ศูนย์กลางตลาดดอกไม้ปากคลองตลาดใหม่ : 3.8 กม.
  • ตลาดอินดี้ปิ่นเกล้า : 4.1 กม.
  • ตลาดมารวยปิ่นเกล้า : 4.2 กม.
  • ตลาดพลู : 4.4 กม.
  • รพ.วิชัยเวช แยกไฟฉาย : 1.6 กม.
  • รพ.ธนบุรี : 2.3 กม.
  • รพ.ศิริราช : 2.7 กม.
  • ศูนย์ทันตกรรมกรมแพทย์ทหารเรือ : 3 กม.
  • รพ.พญาไท 3 : 3.3 กม.
  • รพ.บางไผ่ : 3.5 กม.

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 35 ห้อง และประกาศขาย 7 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Lumpini Ville Charan - Fai Chai
คอนโดมิเนียม
บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
1,482
2024
0 บาท/ตร.ม.
3
21,22,23
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

ลุมพินี logo

ลุมพินี

155โครงการ
6470ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Tree Charan 30

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Tree Charan 30

มีคอนโดให้เช่า 50 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree Charan 30

มีคอนโดขาย 15 ประกาศ

dBURA Pran Nok

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า dBURA Pran Nok

มีคอนโดให้เช่า 31 ประกาศ

ขายคอนโด dBURA Pran Nok

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

The Estate @ Thapra

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Estate @ Thapra

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด The Estate @ Thapra

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Library Houze Charan 13

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Library Houze Charan 13

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Library Houze Charan 13

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

Indy Condo

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Indy Condo

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Indy Condo

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

Budget Bright

ห่างออกไป 230 เมตร

คอนโดให้เช่า Budget Bright

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Budget Bright

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Charun 29 Codominium

ห่างออกไป 950 เมตร

คอนโดให้เช่า Charun 29 Codominium

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Charun 29 Codominium

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

P&S Place

ห่างออกไป 860 เมตร

คอนโดให้เช่า P&S Place

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด P&S Place

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Sivalai Condominium

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Sivalai Condominium

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Sivalai Condominium

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Chewathai Hallmark Charan 13

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Chewathai Hallmark Charan 13

มีคอนโดให้เช่า 27 ประกาศ

ขายคอนโด Chewathai Hallmark Charan 13

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

MRT จรัญฯ 13

ห่างออกไป 720 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT จรัญฯ 13

มีประกาศให้เช่า 234 ประกาศ

ประกาศขาย MRT จรัญฯ 13

มีประกาศขาย 102 ประกาศ

MRT ไฟฉาย

ห่างออกไป 930 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT ไฟฉาย

มีประกาศให้เช่า 560 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ไฟฉาย

มีประกาศขาย 137 ประกาศ

ม.ราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา

ห่างไป 3.4 กม.

ม.สยาม

ห่างไป 5.2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สยาม

มีประกาศให้เช่า 11,224 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สยาม

มีประกาศขาย 4,273 ประกาศ

วิทยาลัยอาชีวศึกษาธนบุรี

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี

ห่างไป 2.2 กม.

รร.วัดราชบพิธ

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดราชบพิธ

มีประกาศให้เช่า 3,958 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดราชบพิธ

มีประกาศขาย 1,728 ประกาศ

รร.วัดนวลนรดิศ

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดนวลนรดิศ

มีประกาศให้เช่า 5,013 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดนวลนรดิศ

มีประกาศขาย 1,524 ประกาศ

รร.ทวีธาภิเศก

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ทวีธาภิเศก

มีประกาศให้เช่า 201 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ทวีธาภิเศก

มีประกาศขาย 75 ประกาศ

รร.วัดพิชัยญาติ

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดพิชัยญาติ

มีประกาศให้เช่า 15,068 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดพิชัยญาติ

มีประกาศขาย 6,175 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 22,576 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,310 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ ปิ่นเกล้า

ห่างไป 4.3 กม.

เดอะ มอลล์ ท่าพระ

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 9,892 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศขาย 3,924 ประกาศ

ตลาดบางกอกน้อย

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดบางกอกน้อย

มีประกาศให้เช่า 1,138 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดบางกอกน้อย

มีประกาศขาย 230 ประกาศ

ตลาดท่าพระจันทร์

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศให้เช่า 13,906 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศขาย 5,141 ประกาศ

แม็คโคร จรัญสนิทวงศ์

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร จรัญสนิทวงศ์

มีประกาศให้เช่า 1,757 ประกาศ

ฟู๊ดแลนด์ จรัญสนิทวงศ์

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

เขตบางกอกน้อย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางกอกน้อย

มีประกาศให้เช่า 952 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางกอกน้อย

มีประกาศขาย 358 ประกาศ

กระทรวงมหาดไทย

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงมหาดไทย

มีประกาศให้เช่า 2,360 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงมหาดไทย

มีประกาศขาย 728 ประกาศ

แยกไฟฉาย

ห่างออกไป 890 เมตร

ประกาศให้เช่า แยกไฟฉาย

มีประกาศให้เช่า 581 ประกาศ

ประกาศขาย แยกไฟฉาย

มีประกาศขาย 139 ประกาศ

บางลำภู(บางลำภู)

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า บางลำภู(บางลำภู)

มีประกาศให้เช่า 3,187 ประกาศ

ประกาศขาย บางลำภู(บางลำภู)

มีประกาศขาย 1,047 ประกาศ

สนามหลวง

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า สนามหลวง

มีประกาศให้เช่า 18,943 ประกาศ

ประกาศขาย สนามหลวง

มีประกาศขาย 7,119 ประกาศ

ถนนอิสรภาพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนอิสรภาพ

มีประกาศให้เช่า 1,819 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนอิสรภาพ

มีประกาศขาย 740 ประกาศ

ถนนจรัญสนิทวงศ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนจรัญสนิทวงศ์

มีประกาศให้เช่า 3,081 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนจรัญสนิทวงศ์

มีประกาศขาย 1,296 ประกาศ

รพ.ศิริราช

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ศิริราช

มีประกาศให้เช่า 1,729 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ศิริราช

มีประกาศขาย 548 ประกาศ

รพ.ธนบุรี

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ธนบุรี

มีประกาศให้เช่า 1,837 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ธนบุรี

มีประกาศขาย 614 ประกาศ

รพ ศรีวิชัย 1

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ ศรีวิชัย 1

มีประกาศให้เช่า 1,677 ประกาศ

ประกาศขาย รพ ศรีวิชัย 1

มีประกาศขาย 500 ประกาศ

รพ.หัวเฉียว

ห่างไป 5.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.หัวเฉียว

มีประกาศให้เช่า 35,134 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.หัวเฉียว

มีประกาศขาย 14,008 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
Facility 15
Facility 16
Facility 17
Facility 18
Facility 19
Facility 20
Facility 21
Facility 22
Facility 23
Facility 24
Facility 25
Facility 26
Facility 27
Facility 28
Facility 29
Facility 30
Facility 31
Facility 32
Facility 33
Facility 34
Facility 35
Facility 36
Facility 37
Facility 38
Facility 39
Facility 40

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 29.00 - 31.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (35)

ดูประกาศทั้งหมด (35)
รูปภาพ 🟢ห้องสวย!! พร้อมเข้าอยู่!!🟢ลุมพินี วิลล์ จรัญ - ไฟฉาย 1 ห้องนอน ใกล้ MRT จรัญ 13 สอบถาม📱ADD LINE @572aurac แอดมินตอบไว✨

🟢ห้องสวย!! พร้อมเข้าอยู่!!🟢ลุมพินี วิลล์ จรัญ - ไฟฉาย 1 ห้องนอน ใกล้ MRT จรัญ 13 สอบถาม📱ADD LINE @572aurac แอดมินตอบไว✨

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
29 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 15:00
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ จรัญ - ไฟฉาย อาคาร C ชั้น 19 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ ใกล้ สถานีไฟฉาย

ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ จรัญ - ไฟฉาย อาคาร C ชั้น 19 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ ใกล้ สถานีไฟฉาย

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
29 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ จรัญ - ไฟฉาย อาคาร B ชั้น 16 สตูดิโอ ขนาด 25 ตรม ใกล้ ใกล้ สถานีไฟฉาย

ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ จรัญ - ไฟฉาย อาคาร B ชั้น 16 สตูดิโอ ขนาด 25 ตรม ใกล้ ใกล้ สถานีไฟฉาย

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 16
25 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:45
รูปภาพ ให้เช่า ลุมพินี จรัญ ไฟฉาย 25ตรม

ให้เช่า ลุมพินี จรัญ ไฟฉาย 25ตรม

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 9
26 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:00
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ลุมพินี วิลล์ จรัญ - ไฟฉาย MRT-จรัญฯ 13 บ้านช่างหล่อ เขต บางกอกน้อย กรุงเทพ CX-108996 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ จรัญ - ไฟฉาย MRT-จรัญฯ 13 บ้านช่างหล่อ เขต บางกอกน้อย กรุงเทพ CX-108996 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 15
25 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 12:46
รูปภาพ ลุมพินี วิลล์ จรัญ-ไฟฉาย  ใกล้ รพ.ศิริราช พร้อมอยู่

ลุมพินี วิลล์ จรัญ-ไฟฉาย ใกล้ รพ.ศิริราช พร้อมอยู่

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
29 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 10:30
รูปภาพ ให้เช่าลุมพินี วิลล์ จรัญ-ไฟฉาย ชั้น 10 ตึก C ขนาด 30 ตร.ม ขนาด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ #2636#

ให้เช่าลุมพินี วิลล์ จรัญ-ไฟฉาย ชั้น 10 ตึก C ขนาด 30 ตร.ม ขนาด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ #2636#

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
30 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 10:01
รูปภาพ เช่าคอนโด Lumpini Ville Charan - Fai Chai/ลุมพินี วิลล์ จรัญ - ไฟฉาย (D6904018) ID Line : @condo98

เช่าคอนโด Lumpini Ville Charan - Fai Chai/ลุมพินี วิลล์ จรัญ - ไฟฉาย (D6904018) ID Line : @condo98

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 16
25 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:25
รูปภาพ เช่าคอนโด Lumpini Ville Charan - Fai Chai/ลุมพินี วิลล์ จรัญ - ไฟฉาย (A6805043)  ID Line : @rent24

เช่าคอนโด Lumpini Ville Charan - Fai Chai/ลุมพินี วิลล์ จรัญ - ไฟฉาย (A6805043) ID Line : @rent24

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
29.5 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:01
รูปภาพ ห้องอัพเดต💥🔔⚠️🏘️⚡️กดปุ่มแอดไลน์💥ลุมพินี วิลล์ จรัญ - ไฟฉาย

ห้องอัพเดต💥🔔⚠️🏘️⚡️กดปุ่มแอดไลน์💥ลุมพินี วิลล์ จรัญ - ไฟฉาย

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
26 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 16/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:51
รูปภาพ MK❤แอดมินวิว วิว❤กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴📲🚨Lumpini Ville Charan - Fai Chai

MK❤แอดมินวิว วิว❤กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴📲🚨Lumpini Ville Charan - Fai Chai

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 15
25.1 ตร.ม.
฿9,999/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:51
รูปภาพ MW๙๐🧡💎🧡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💎💎v Lumpini Ville Charan - Fai Chai

MW๙๐🧡💎🧡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💎💎v Lumpini Ville Charan - Fai Chai

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:51
รูปภาพ ห้องว่าง🙋🏼💎🙋🏼💥แอดไลน์นัดดูห้องได้เลย📲บางกอกน้อย💥ลุมพินี วิลล์ จรัญ - ไฟฉาย🔴🟢🟡

ห้องว่าง🙋🏼💎🙋🏼💥แอดไลน์นัดดูห้องได้เลย📲บางกอกน้อย💥ลุมพินี วิลล์ จรัญ - ไฟฉาย🔴🟢🟡

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
1 น้ำ
ชั้น 16
25 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:51
รูปภาพ [RENT] ST0840 ลุมพินี วิลล์ จรัญ - ไฟฉาย   Lumpini Ville Charan - Fai Chai     (แอดไลน์มี @นำหน้า LINE ID :  @idhomeland)

[RENT] ST0840 ลุมพินี วิลล์ จรัญ - ไฟฉาย Lumpini Ville Charan - Fai Chai (แอดไลน์มี @นำหน้า LINE ID : @idhomeland)

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
25 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:15
รูปภาพ 🔥ปล่อยเช่า ลุมพินี วิลล์ จรัญฯ ไฟฉาย🔥

🔥ปล่อยเช่า ลุมพินี วิลล์ จรัญฯ ไฟฉาย🔥

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
29.13 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 06:13
รูปภาพ ให้เช่า คอนโดวิวสวน ชั้น 9 ลุมพินี จรัญ–ไฟฉาย อาคาร B

ให้เช่า คอนโดวิวสวน ชั้น 9 ลุมพินี จรัญ–ไฟฉาย อาคาร B

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 9
26 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:00
รูปภาพ 🔥 ปล่อยเช่าด่วน! Lumpini Ville Charan - Fai Chai Studio ชั้น 16 ใกล้ MRT ไฟฉาย เดินทางสะดวก เพียง 9,500/เดือน

🔥 ปล่อยเช่าด่วน! Lumpini Ville Charan - Fai Chai Studio ชั้น 16 ใกล้ MRT ไฟฉาย เดินทางสะดวก เพียง 9,500/เดือน

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 16
25 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 01:30
รูปภาพ 🚌 มีรถรับส่ง mrt จรัญฯ13 และ mrt ไฟฉาย 🚌  ให้เช่า ลุมพินี วิลล์ จรัญ - ไฟฉาย🔥

🚌 มีรถรับส่ง mrt จรัญฯ13 และ mrt ไฟฉาย 🚌 ให้เช่า ลุมพินี วิลล์ จรัญ - ไฟฉาย🔥

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 11
25 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:43
รูปภาพ #R062 ให้เช่า Lumpini Ville Charan - Fai Chai

#R062 ให้เช่า Lumpini Ville Charan - Fai Chai

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
30 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:45

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (7)

ขาย ลุมพินี วิลล์ จรัญ ไฟฉาย 2ห้องนอน 1ห้องน้ำ 44ตรม ห้องใหม่ มือหนึ่ง ฟรีแอร์ คอนโดใกล้ MRT จรัญ13 MRT ไฟฉาย รพ.ศิริราช

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11-20
44 ตร.ม.
฿3,790,000
UPDATE !
(฿86,136 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 12:01
ขาย ลุมพินี วิลล์ จรัญ ไฟฉาย 1นอน 29ตรม ห้องใหม่ มือหนึ่ง ฟรีเฟอร์ฯ ผ้าม่าน แอร์ Digital Door Lock คอนโดใกล้ MRT จรัญ13 MRT ไฟฉาย ศิริราช

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20+
29.15 ตร.ม.
฿2,390,000
UPDATE !
(฿81,990 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 12:01
ขายคอนโดลุมพินี วิลล์ จรัญ-ไฟฉาย ราคา 2.1 ล้านบาท

ขายคอนโดลุมพินี วิลล์ จรัญ-ไฟฉาย ราคา 2.1 ล้านบาท

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
29.15 ตร.ม.
฿2,100,000
UPDATE !
(฿72,041 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:58
ห้องมือหนึ่ง โปรโมชั่นและของแถทเพียบ พร้อมรับcashback

ห้องมือหนึ่ง โปรโมชั่นและของแถทเพียบ พร้อมรับcashback

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 10
29 ตร.ม.
฿1,890,000
UPDATE !
(฿65,172 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 04:32
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลุมพินี วิลล์ จรัญ - ไฟฉาย ใกล้ MRT ไฟฉาย (ID 2520715)

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
44.02 ตร.ม.
฿3,590,000
UPDATE !
(฿81,554 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13

โครงการใกล้เคียง Lumpini Ville Charan - Fai Chai

เดอะ ทรี จรัญ 30
เดอะ ทรี จรัญ 30

The Tree Charan 30

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Tree Charan 3050 ประกาศ
ขาย The Tree Charan 3015 ประกาศ
ดีบุรา พรานนก
ดีบุรา พรานนก

dBURA Pran Nok

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
เช่า dBURA Pran Nok31 ประกาศ
ขาย dBURA Pran Nok13 ประกาศ
ดิ เอสเตท แอท ท่าพระ

The Estate @ Thapra

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
ไลบรารี่ เฮ้าซ์ จรัญ 13
ไลบรารี่ เฮ้าซ์ จรัญ 13

Library Houze Charan 13

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
อินดี้ คอนโด
อินดี้ คอนโด

Indy Condo

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
เช่า Indy Condo0 ประกาศ
ขาย Indy Condo3 ประกาศ
บัทเจท ไบรท์

Budget Bright

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
เช่า Budget Bright0 ประกาศ
ขาย Budget Bright0 ประกาศ

Charun 29 Codominium

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
พี แอนด์ เอส เพลส

P&S Place

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
เช่า P&S Place2 ประกาศ
ขาย P&S Place0 ประกาศ

Sivalai Condominium

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
ชีวาทัย ฮอลล์มาร์ค จรัญฯ13
ชีวาทัย ฮอลล์มาร์ค จรัญฯ13

Chewathai Hallmark Charan 13

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by