รูป Lumpini Condo Town Romklao - Suvarnabhumi - รูปที่ 1/14
รูป Lumpini Condo Town Romklao - Suvarnabhumi - รูปที่ 2/14
รูป Lumpini Condo Town Romklao - Suvarnabhumi - รูปที่ 3/14
รูป Lumpini Condo Town Romklao - Suvarnabhumi - รูปที่ 4/14
รูป Lumpini Condo Town Romklao - Suvarnabhumi - รูปที่ 5/14
คอนโดมิเนียม

Lumpini Condo Town Romklao - Suvarnabhumi

ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า - สุวรรณภูมิลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร5.0/5
22ยูนิตขาย
45ยูนิตเช่า

ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า-สุวรรณภูมิ ตั้งอยู่บนถนนร่มเกล้าใกล้สนามบินสุวรรณภูมิ, Airport Link สถานีลาดกระบัง และสถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าลาดกระบัง ความอุดมสมบูรณ์ใกล้ๆโครงการมี Airlink Park คอมมูนิตี้มอลล์ที่อยู่ห่างไปประมาณ 50 เมตร หรือหากเลยไปทางแยกรามคำแหง-ร่มเกล้าบริเวณดังกล่าวมีบิ๊กซี ร่มเกล้าและโลตัสมีนบุรีอยู่ห่างจากโครงการประมาณ 8 กม. ใช้บริการรถสองแถวต่อเดียวถึง

สถานที่ใกล้เคียง1. สถานีรถไฟฟ้า Airport Link – 1.2 กม.2. สนามบินสุวรรณภูมิ – 6.0 กม.3. The Paseo Mall – 3.8 กม.4. สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าลาดกระบัง – 5.0 กม.5. มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต วิทยาเขตร่มเกล้า – 7.8 กม.6. Big C ร่มเกล้า – 8.2 กม.7. Tesco Lotus มีนบุรี – 10.0 กม.8. ตลาดน้ำขวัญเรียม – 11.0 กม.9. สวนสยาม – 15.7 กม.10. โรงพยาบาลจุฬารัตน์ 7 – 5.8 กม.

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 45 ห้อง และประกาศขาย 22 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Lumpini Condo Town Romklao - Suvarnabhumi

ชื่ออื่นๆ

  • Lumpini Condotown ร่มเกล้า - สุวรรณภูมิ
  • LPN Condotown ร่มเกล้า - สุวรรณภูมิ
  • LPN คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า - สุวรรณภูมิ
คอนโดมิเนียม
ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
1959
2.4 เมตร
2016
25 บาท/ตร.ม.
7
8
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

ลุมพินี logo

ลุมพินี

155โครงการ
6650ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Airlink Residence

ห่างออกไป 600 เมตร

คอนโดให้เช่า Airlink Residence

มีคอนโดให้เช่า 66 ประกาศ

ขายคอนโด Airlink Residence

มีคอนโดขาย 50 ประกาศ

Rungkit 9

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Rungkit 9

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Rungkit 9

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

แอร์พอร์ต ลิงค์ ลาดกระบัง

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง

ห่างไป 5.4 กม.

แม็คโคร ฟู้ดเซอร์วิส ลาดกระบัง

ห่างไป 3.6 กม.

โฮมโปร ลาดกระบัง

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร ลาดกระบัง

มีประกาศให้เช่า 232 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร ลาดกระบัง

มีประกาศขาย 228 ประกาศ

เดอะ พาซิโอ ลาดกระบัง

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ พาซิโอ ลาดกระบัง

มีประกาศให้เช่า 232 ประกาศ

เขตลาดกระบัง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตลาดกระบัง

มีประกาศให้เช่า 208 ประกาศ

ประกาศขาย เขตลาดกระบัง

มีประกาศขาย 183 ประกาศ

ถนนร่มเกล้า

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนร่มเกล้า

มีประกาศให้เช่า 272 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนร่มเกล้า

มีประกาศขาย 91 ประกาศ

ถนนกรุงเทพ-ชลบุรี มอเตอร์เวย์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

สนามบินสุวรรณภูมิ

ห่างไป 5.4 กม.

ประกาศให้เช่า สนามบินสุวรรณภูมิ

มีประกาศให้เช่า 747 ประกาศ

ประกาศขาย สนามบินสุวรรณภูมิ

มีประกาศขาย 391 ประกาศ

รพ.สิรินธร

ห่างไป 6.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สิรินธร

มีประกาศให้เช่า 170 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สิรินธร

มีประกาศขาย 191 ประกาศ

รพ.จุฬารัตน์ 7

ห่างไป 5.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จุฬารัตน์ 7

มีประกาศให้เช่า 235 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จุฬารัตน์ 7

มีประกาศขาย 228 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน 2.4 เมตร

ขนาดห้อง 21.50 - 22.00 ตร.ม.

1 Bedroom floor plan

รีวิวของโครงการ

5.0/5(5 รีวิวโครงการ)
รัตน์ดา พัฒน์สิงหเสนีย์

รัตน์ดา พัฒน์สิงหเสนีย์

07/05/2564

โครงการอยู่ติดถนนร่มเกล้า และใช้เวลาขับรถเพียง 15 นาที ถึงสถามบินสุวรรณภูมิ ราคาไม่แพง มีรถตู้บริการจากโครงการไปยังสถามบินสุวรรณภูมิ ราคาไม่แพง

(5)
nuinui

nuinui

09/05/2564

ใกล้สนามบินสุวรรณภูมิและสถานศึกษาหลายแห่ง สะดวก มีร้านอาหารและ 7-11 นิติดูแลโครงการดี

(5)
M.property

M.property

29/04/2564

ห้องสวย เดินทางสะดวก

(5)
ศันศนีย์ เลิศดำรงโชค

ศันศนีย์ เลิศดำรงโชค

09/02/2564

ใกล้สนามบินสุวรรณภูมิ เดินทางสะดวกด้วย Airport link มีรถตู้รับส่งสนามบินสุวรรณภูมิ นิติบริการดีมาก

(5)
Kara-Kate Dokjan

Kara-Kate Dokjan

30/12/2563

ใกล้รถไฟฟ้า มีที่จอดรถ สิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ ฟิตเนส ห้องสมุด การจัดการที่เข้ม และดีมากๆ

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (45)

ดูประกาศทั้งหมด (45)
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า - สุวรรณภูมิ อาคาร A3 ชั้น 8 สตูดิโอ ขนาด 22 ตรม ใกล้ ใกล้  Airport Link ลาดกระบัง

ให้เช่าคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า - สุวรรณภูมิ อาคาร A3 ชั้น 8 สตูดิโอ ขนาด 22 ตรม ใกล้ ใกล้ Airport Link ลาดกระบัง

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
22 ตร.ม.
฿6,475/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า - สุวรรณภูมิ อาคาร A3 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 44 ตรม ใกล้ Airport Link ลาดกระบัง

ให้เช่าคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า - สุวรรณภูมิ อาคาร A3 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 44 ตรม ใกล้ Airport Link ลาดกระบัง

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
44 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:45
รูปภาพ ✨ คอนโดราคาน่ารัก ใกล้สุวรรณภูมิ อยู่สบาย เดินทางสะดวก ✈️ ให้เช่า 6,500 บาท/เดือน ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า–สุวรรณภูมิ 🏢

✨ คอนโดราคาน่ารัก ใกล้สุวรรณภูมิ อยู่สบาย เดินทางสะดวก ✈️ ให้เช่า 6,500 บาท/เดือน ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า–สุวรรณภูมิ 🏢

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
25 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:59
รูปภาพ ลุมพินีทาวน์ ร่มเกล้า สุวรรณภูมิ ✈️  6,500บาท/เดือน เฟอร์ครบเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ เดินทางง่าย ใกล้สนามบินสุวรรณภูมิ💘

ลุมพินีทาวน์ ร่มเกล้า สุวรรณภูมิ ✈️ 6,500บาท/เดือน เฟอร์ครบเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ เดินทางง่าย ใกล้สนามบินสุวรรณภูมิ💘

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
22 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:59
รูปภาพ 🏡 ด่วน! ให้เช่าคอนโด ลุมพินีทาวน์ ร่มเกล้า-สุวรรณภูมิ✈️ เฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ  6,500 บาท/เดือน ราคารวมค่าส่วนกลางแล้ว ✨

🏡 ด่วน! ให้เช่าคอนโด ลุมพินีทาวน์ ร่มเกล้า-สุวรรณภูมิ✈️ เฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ 6,500 บาท/เดือน ราคารวมค่าส่วนกลางแล้ว ✨

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
22 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:59
รูปภาพ เช่าด่วน‼️ 🔥 2ห้องนอน2ห้องน้ำ ลุมพินีคอนโดทาวน์ ร่มเกล้า-สุวรรณภูมิ ห้องมุม พร้อมเข้าอยู่🛋️

เช่าด่วน‼️ 🔥 2ห้องนอน2ห้องน้ำ ลุมพินีคอนโดทาวน์ ร่มเกล้า-สุวรรณภูมิ ห้องมุม พร้อมเข้าอยู่🛋️

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
43 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:59
รูปภาพ AS2001 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี ร่มเกล้า - สุวรรณภูมิ ห้องสวย พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าเฟอร์นิเจอร์ครบ

AS2001 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี ร่มเกล้า - สุวรรณภูมิ ห้องสวย พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าเฟอร์นิเจอร์ครบ

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
23 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:23
รูปภาพ ให้เช่า ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า - สุวรรณภูมิ พร้อมอยู่ ( Line : @condo999 )

ให้เช่า ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า - สุวรรณภูมิ พร้อมอยู่ ( Line : @condo999 )

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
22 ตร.ม.
฿6,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2564)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 10:29
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า - สุวรรณภูมิ อาคาร A3 ชั้น 8 สตูดิโอ ขนาด 22 ตรม ใกล้ ใกล้  Airport Link ลาดกระบัง

🎉 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า - สุวรรณภูมิ อาคาร A3 ชั้น 8 สตูดิโอ ขนาด 22 ตรม ใกล้ ใกล้ Airport Link ลาดกระบัง

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
22 ตร.ม.
฿6,475/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 09:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า - สุวรรณภูมิ อาคาร B2 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 43.00 ตรม ใกล้ ใกล้  Airport Link ลาดกระบัง

🎉 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า - สุวรรณภูมิ อาคาร B2 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 43.00 ตรม ใกล้ ใกล้ Airport Link ลาดกระบัง

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
43 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 09:30
รูปภาพ ให้เช่า  ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า - สุวรรณภูมิ  🔴🔴

ให้เช่า ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า - สุวรรณภูมิ 🔴🔴

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
22 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/11/2567)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:47
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า - สุวรรณภูมิ อาคาร B2 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 43.00 ตรม ใกล้ ใกล้  Airport Link ลาดกระบัง

🎊 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า - สุวรรณภูมิ อาคาร B2 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 43.00 ตรม ใกล้ ใกล้ Airport Link ลาดกระบัง

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
43 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า - สุวรรณภูมิ อาคาร A3 ชั้น 8 สตูดิโอ ขนาด 22 ตรม ใกล้ ใกล้  Airport Link ลาดกระบัง

🎊 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า - สุวรรณภูมิ อาคาร A3 ชั้น 8 สตูดิโอ ขนาด 22 ตรม ใกล้ ใกล้ Airport Link ลาดกระบัง

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
22 ตร.ม.
฿6,475/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:30
รูปภาพ 🌻คอนโดใกล้สนามบิน ลุมพินี ร่มเกล้า สุวรรณภูมิ🌻

🌻คอนโดใกล้สนามบิน ลุมพินี ร่มเกล้า สุวรรณภูมิ🌻

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
22 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:33
รูปภาพ คอนโดลุมพินี ร่มเกล้า สุวรรณภูมิ✈️ แอดไลน์ @zny5349e

คอนโดลุมพินี ร่มเกล้า สุวรรณภูมิ✈️ แอดไลน์ @zny5349e

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
43 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/8/2566)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:33
รูปภาพ คอนโด2ห้องนอน ลุมพินี ร่มเกล้า สุวรรณภูมิ✈️

คอนโด2ห้องนอน ลุมพินี ร่มเกล้า สุวรรณภูมิ✈️

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
43 ตร.ม.
฿11,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:33
รูปภาพ คอนโดลุมพินี ร่มเกล้า สุวรรณภูมิ

คอนโดลุมพินี ร่มเกล้า สุวรรณภูมิ

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
22 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:33
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า - สุวรรณภูมิ อาคาร B2 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 43.00 ตรม ใกล้ ใกล้  Airport Link ลาดกระบัง

📌 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า - สุวรรณภูมิ อาคาร B2 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 43.00 ตรม ใกล้ ใกล้ Airport Link ลาดกระบัง

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
43 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:30
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า - สุวรรณภูมิ อาคาร A3 ชั้น 8 สตูดิโอ ขนาด 22 ตรม ใกล้ ใกล้  Airport Link ลาดกระบัง

📌 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า - สุวรรณภูมิ อาคาร A3 ชั้น 8 สตูดิโอ ขนาด 22 ตรม ใกล้ ใกล้ Airport Link ลาดกระบัง

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
22 ตร.ม.
฿6,475/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:30

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (22)

ขายคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า - สุวรรณภูมิ อาคาร A2 ชั้น 4 สตูดิโอ ขนาด 21 ตรม ใกล้ ใกล้  Airport Link ลาดกระบัง

ขายคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า - สุวรรณภูมิ อาคาร A2 ชั้น 4 สตูดิโอ ขนาด 21 ตรม ใกล้ ใกล้ Airport Link ลาดกระบัง

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4.0
21 ตร.ม.
฿1,000,000
UPDATE !
(฿47,619 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:30
ขายคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า - สุวรรณภูมิ อาคาร A2 ชั้น 4 สตูดิโอ ขนาด 21.70 ตรม ใกล้ ใกล้  Airport Link ลาดกระบัง

ขายคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า - สุวรรณภูมิ อาคาร A2 ชั้น 4 สตูดิโอ ขนาด 21.70 ตรม ใกล้ ใกล้ Airport Link ลาดกระบัง

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4.0
21.7 ตร.ม.
฿1,050,000
UPDATE !
(฿48,387 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:30
ขายคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า - สุวรรณภูมิ อาคาร B1 ชั้น 7 สตูดิโอ ขนาด 22.00 ตรม ใกล้ ใกล้  Airport Link ลาดกระบัง

ขายคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า - สุวรรณภูมิ อาคาร B1 ชั้น 7 สตูดิโอ ขนาด 22.00 ตรม ใกล้ ใกล้ Airport Link ลาดกระบัง

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
22 ตร.ม.
฿1,090,000
UPDATE !
(฿49,545 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:30
[ขายด่วน‼️] 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 43 ตร.ม. ห้องมุม ลุมพินีคอนโดทาวน์ ร่มเกล้า-สุวรรณภูมิ 🏡

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
43 ตร.ม.
฿1,800,000
UPDATE !
(฿41,860 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:59
✅ขาย ราคาดีมาก ลุมพินี คอนโด ทาวน์ ร่มเกล้า-สุวรรณภูมิ Lumpini Condo Town Romklao-Suvannabhum ✈️ ใกล้สนามบินสุวรรณภูมิ

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
22 ตร.ม.
฿980,000
UPDATE !
(฿44,545 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:02
ขายคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า - สุวรรณภูมิ อาคาร A3 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 44 ตรม ใกล้ ใกล้  Airport Link ลาดกระบัง

ขายคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า - สุวรรณภูมิ อาคาร A3 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 44 ตรม ใกล้ ใกล้ Airport Link ลาดกระบัง

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
44 ตร.ม.
฿1,960,000
UPDATE !
(฿44,545 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 10:30
🎉 ขายคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า - สุวรรณภูมิ อาคาร A2 ชั้น 3 2 ห้องนอน ขนาด 43 ตรม ใกล้ ใกล้  Airport Link ลาดกระบัง

🎉 ขายคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า - สุวรรณภูมิ อาคาร A2 ชั้น 3 2 ห้องนอน ขนาด 43 ตรม ใกล้ ใกล้ Airport Link ลาดกระบัง

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
43 ตร.ม.
฿1,860,000
UPDATE !
(฿43,256 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 09:00
ขายด่วน คอนโด ลุมพินี ร่มเกล้า  2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ  พร้อมอยู่

ขายด่วน คอนโด ลุมพินี ร่มเกล้า 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ พร้อมอยู่

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
44 ตร.ม.
฿2,100,000
UPDATE !
(฿47,727 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:01
🔺 ขายคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า - สุวรรณภูมิ อาคาร A2 ชั้น 3 2 ห้องนอน ขนาด 43 ตรม ใกล้ ใกล้  Airport Link ลาดกระบัง

🔺 ขายคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า - สุวรรณภูมิ อาคาร A2 ชั้น 3 2 ห้องนอน ขนาด 43 ตรม ใกล้ ใกล้ Airport Link ลาดกระบัง

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
43 ตร.ม.
฿1,860,000
UPDATE !
(฿43,256 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:02
📌 ขายคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า - สุวรรณภูมิ อาคาร A2 ชั้น 3 2 ห้องนอน ขนาด 43 ตรม ใกล้ ใกล้  Airport Link ลาดกระบัง

📌 ขายคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า - สุวรรณภูมิ อาคาร A2 ชั้น 3 2 ห้องนอน ขนาด 43 ตรม ใกล้ ใกล้ Airport Link ลาดกระบัง

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
43 ตร.ม.
฿1,860,000
UPDATE !
(฿43,256 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:00
ขาย Lumpini CondoTown Romklao–Suvarnabhumi (ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า–สุวรรณภูมิ) ราคา 1.12 ลบ. ขนาด 22.09 ตร.ม. ชั้น 3 วิวแอร์พอร์ตลิงก์

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
22 ตร.ม.
฿1,120,000
UPDATE !
(฿50,909 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 04:35
DL26020585 ขาย คอนโดมิเนี่ยม  (ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า-สุวรรณภูมิ) พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663 LineID@655ebbvc

DL26020585 ขาย คอนโดมิเนี่ยม (ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า-สุวรรณภูมิ) พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663 LineID@655ebbvc

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
22 ตร.ม.
฿1,100,000
UPDATE !
(฿50,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 04:18
DL25080850 ขายคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า-สุวรรณภูมิ (LUMPINI CONDO TOWN ROMKLAO - SUVARNABHUMI) พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663 Line@655ebbvc

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
22 ตร.ม.
฿999,000
UPDATE !
(฿45,409 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 04:18
DL26020585 ขายคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า - สุวรรณภูมิ (Lumpini Condo Town Romklao - Suvarnabhumi) ใกล้ ARL ลาดกระบัง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
22 ตร.ม.
฿1,100,000
UPDATE !
(฿50,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 04:18
BB 13988 : ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า-สุวรรณภูมิ

BB 13988 : ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า-สุวรรณภูมิ

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
21.54 ตร.ม.
฿952,850
UPDATE !
(฿44,236 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 02:00
A033499 Lumpini CondoTown Romklao - Suvarnabhumi

A033499 Lumpini CondoTown Romklao - Suvarnabhumi

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
21.5 ตร.ม.
฿980,000
UPDATE !
(฿45,581 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
sss402 ขาย คอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า – สุวรรณภูมิ Lumpini Condotown Romklao-Suvarnabhumi

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
21.54 ตร.ม.
฿1,090,000
UPDATE !
(฿50,604 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 02:09
ขาย LPN ตึก A4 ชั้น 7 ติดอาคารจอดรถ

ขาย LPN ตึก A4 ชั้น 7 ติดอาคารจอดรถ

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
22 ตร.ม.
฿1,050,000
UPDATE !
(฿47,727 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 15:53

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Lumpini Condo Town Romklao - Suvarnabhumi

แอร์ลิงค์ เรสซิเดนซ์
แอร์ลิงค์ เรสซิเดนซ์

Airlink Residence

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
เช่า Airlink Residence66 ประกาศ
ขาย Airlink Residence50 ประกาศ
บ้านรุ่งกิจ 9

Rungkit 9

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
เช่า Rungkit 90 ประกาศ
ขาย Rungkit 90 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by