รูป Airlink Residence - รูปที่ 1/12
รูป Airlink Residence - รูปที่ 2/12
รูป Airlink Residence - รูปที่ 3/12
รูป Airlink Residence - รูปที่ 4/12
รูป Airlink Residence - รูปที่ 5/12
คอนโดมิเนียม

Airlink Residence

แอร์ลิงค์ เรสซิเดนซ์ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร0.0/5
48ยูนิตขาย
66ยูนิตเช่า

แอร์ลิงค์ เรสซิเดนซ์ Airlink Residence พัฒนาโดย บริษัท เอส ที เพอร์เฟคท์ เฮ้าส์ จำกัด คอนโดมิเนียม : 8 ชั้น 6 อาคาร 933 ยูนิต และร้านค้า 12 ยูนิต แอร์ลิงค์ เรสซิเดนซ์ ถูกสร้างขึ้นภายใต้คอนเซ็ปต์ Link your LifeStyle ลิ้งค์ทุกกิจกรรมชีวิต รถไฟเข้าสู่ใจกลางกรุง ใช้ชีวิตได้เต็มที่… ไม่ “เสียเวลา” กับการเดินทางอีกต่อไป แอร์ลิ้งค์ เรสซิเด้นท์ ลิ้งค์ทุกกิจกรรมชีวิต ตกแต่งครบพร้อมเข้าอยู่โครงการตั้งอยู่ห่างจากทางด่วน Motorway 600 ม. -ใกล้สนามบินสุวรรณภูมิ -ใกล้มอเตอร์เวย์ กรุงเทพ-ชลบุรี สายใหม่ -ใกล้ Airport Link ลาดกระบัง -ตลาดร่มเกล้าห่างจากโครงการประมาณ 5 กม. -The Paseo Mall ประมาณ 6.2 กม.

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 66 ห้อง และประกาศขาย 48 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Airlink Residence
คอนโดมิเนียม
ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
933
2.6 เมตร
2013
35 บาท/ตร.ม.
6
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Condo Town Romklao - Suvarnabhumi

ห่างออกไป 600 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Condo Town Romklao - Suvarnabhumi

มีคอนโดให้เช่า 41 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Condo Town Romklao - Suvarnabhumi

มีคอนโดขาย 18 ประกาศ

Rungkit 9

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Rungkit 9

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Rungkit 9

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

แอร์พอร์ต ลิงค์ ลาดกระบัง

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง

ห่างไป 5.9 กม.

แม็คโคร ฟู้ดเซอร์วิส ลาดกระบัง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

โฮมโปร ลาดกระบัง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า โฮมโปร ลาดกระบัง

มีประกาศให้เช่า 222 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร ลาดกระบัง

มีประกาศขาย 217 ประกาศ

เดอะ พาซิโอ ลาดกระบัง

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ พาซิโอ ลาดกระบัง

มีประกาศให้เช่า 222 ประกาศ

เขตลาดกระบัง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตลาดกระบัง

มีประกาศให้เช่า 202 ประกาศ

ประกาศขาย เขตลาดกระบัง

มีประกาศขาย 173 ประกาศ

ถนนร่มเกล้า

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนร่มเกล้า

มีประกาศให้เช่า 258 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนร่มเกล้า

มีประกาศขาย 86 ประกาศ

ถนนกรุงเทพ-ชลบุรี มอเตอร์เวย์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

สนามบินสุวรรณภูมิ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สนามบินสุวรรณภูมิ

มีประกาศให้เช่า 722 ประกาศ

ประกาศขาย สนามบินสุวรรณภูมิ

มีประกาศขาย 380 ประกาศ

รพ.จุฬารัตน์ 7

ห่างไป 6.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จุฬารัตน์ 7

มีประกาศให้เช่า 225 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จุฬารัตน์ 7

มีประกาศขาย 217 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 28.13 - 29.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (66)

ดูประกาศทั้งหมด (66)
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด แอร์ลิงค์ เรสซิเดนซ์ อาคาร 5 ชั้น 7 สตูดิโอ ขนาด 29 ตรม ใกล้ โรงเรียนสารสาสน์วิเทศร่มเกล้า

📌 ให้เช่าคอนโด แอร์ลิงค์ เรสซิเดนซ์ อาคาร 5 ชั้น 7 สตูดิโอ ขนาด 29 ตรม ใกล้ โรงเรียนสารสาสน์วิเทศร่มเกล้า

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
29 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 09:30
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด แอร์ลิงค์ เรสซิเดนซ์ อาคาร 5 ชั้น 7 สตูดิโอ ขนาด 29 ตรม ใกล้ โรงเรียนสารสาสน์วิเทศร่มเกล้า

🔺 ให้เช่าคอนโด แอร์ลิงค์ เรสซิเดนซ์ อาคาร 5 ชั้น 7 สตูดิโอ ขนาด 29 ตรม ใกล้ โรงเรียนสารสาสน์วิเทศร่มเกล้า

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
29 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 08:30
รูปภาพ #R1708 ให้เช่า Airlink Residence  แอร์ลิงค์ เรสซิเดนซ์ รูปแบบห้อง 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ  ขนาดห้อง 40 ตรม. ชั้น 5

#R1708 ให้เช่า Airlink Residence แอร์ลิงค์ เรสซิเดนซ์ รูปแบบห้อง 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาดห้อง 40 ตรม. ชั้น 5

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
40 ตร.ม.
฿12,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:45
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด แอร์ลิงค์ เรสซิเดนซ์ อาคาร 5 ชั้น 7 สตูดิโอ ขนาด 29 ตรม ใกล้ โรงเรียนสารสาสน์วิเทศร่มเกล้า

🚩 ให้เช่าคอนโด แอร์ลิงค์ เรสซิเดนซ์ อาคาร 5 ชั้น 7 สตูดิโอ ขนาด 29 ตรม ใกล้ โรงเรียนสารสาสน์วิเทศร่มเกล้า

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
29 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:30
รูปภาพ 1 Bed 1 Bath 88 SQ.M Empire Sawatdi

1 Bed 1 Bath 88 SQ.M Empire Sawatdi

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
88 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:00
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด แอร์ลิงค์ เรสซิเดนซ์ อาคาร 5 ชั้น 7 สตูดิโอ ขนาด 29 ตรม ใกล้ โรงเรียนสารสาสน์วิเทศร่มเกล้า

🎉 ให้เช่าคอนโด แอร์ลิงค์ เรสซิเดนซ์ อาคาร 5 ชั้น 7 สตูดิโอ ขนาด 29 ตรม ใกล้ โรงเรียนสารสาสน์วิเทศร่มเกล้า

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
29 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 06:30
รูปภาพ เช่าคอนโด  แอร์ลิงค์ เรสซิเดนซ์  คลองสามประเวศ เขต ลาดกระบัง กรุงเทพ CX-117058 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด แอร์ลิงค์ เรสซิเดนซ์ คลองสามประเวศ เขต ลาดกระบัง กรุงเทพ CX-117058 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
40 ตร.ม.
฿12,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 05:03
รูปภาพ [PB669] ให้เช่าคอนโด แอร์ลิงค์ เรสซิเดนซ์ (Airlink residence)

[PB669] ให้เช่าคอนโด แอร์ลิงค์ เรสซิเดนซ์ (Airlink residence)

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
40 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 03:07
รูปภาพ [PB1000]🚩ให้เช่าคอนโด  Airlink Residence  (แอร์ลิงค์ เรสซิเดนซ์)

[PB1000]🚩ให้เช่าคอนโด Airlink Residence (แอร์ลิงค์ เรสซิเดนซ์)

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
40 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 03:07
รูปภาพ [PB1164]📍ให้เช่าคอนโด แอร์ลิงค์ เรสซิเดนซ์ (Airlink Residence)

[PB1164]📍ให้เช่าคอนโด แอร์ลิงค์ เรสซิเดนซ์ (Airlink Residence)

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
40 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 03:07
รูปภาพ Call : 091-545-5346 เจ้าของให้เช่า คอนโด แอร์ลิงค์ เรสซิเดนซ์ ใกล้ Airport Link ลาดกระบัง 29 ตารางเมตร ชั้น7 อาคาร 2 ตกแต่งครบ

Call : 091-545-5346 เจ้าของให้เช่า คอนโด แอร์ลิงค์ เรสซิเดนซ์ ใกล้ Airport Link ลาดกระบัง 29 ตารางเมตร ชั้น7 อาคาร 2 ตกแต่งครบ

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
29 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/8/2566)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 02:03
รูปภาพ 🏙️✨คอนโดพร้อมอยู่ใกล้สุวรรณภูมิ! ห้องกว้าง เฟอร์ครบทุกชิ้น เดินทางสะดวก อยู่สบายในราคาสุดคุ้ม 💕 ที่ Airlink Residence อาคาร 3 ชั้น 5

🏙️✨คอนโดพร้อมอยู่ใกล้สุวรรณภูมิ! ห้องกว้าง เฟอร์ครบทุกชิ้น เดินทางสะดวก อยู่สบายในราคาสุดคุ้ม 💕 ที่ Airlink Residence อาคาร 3 ชั้น 5

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
36 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:59
รูปภาพ อยู่สบาย ใกล้สุวรรณภูมิ! คอนโดใหญ่ 2 ห้องนอน วิวสนามบิน ห้องเพดานสูง โปร่งโล่ง เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ได้เลย ที่ Airlink Residence อาคาร 6 ชั้น 2 ✨

อยู่สบาย ใกล้สุวรรณภูมิ! คอนโดใหญ่ 2 ห้องนอน วิวสนามบิน ห้องเพดานสูง โปร่งโล่ง เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ได้เลย ที่ Airlink Residence อาคาร 6 ชั้น 2 ✨

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
58 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:59
รูปภาพ ✨✈️ ให้เช่าคอนโด Airlink Residence 1 Bedroom รีโนเวทใหม่ เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ 📍 คอนโดแอร์ลิงค์ เรสซิเดนซ์ ร่มเกล้า – สุวรรณภูมิ

✨✈️ ให้เช่าคอนโด Airlink Residence 1 Bedroom รีโนเวทใหม่ เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ 📍 คอนโดแอร์ลิงค์ เรสซิเดนซ์ ร่มเกล้า – สุวรรณภูมิ

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
35.5 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:59
รูปภาพ ✨🥂 ด่วน ให้เช่า Airlink Residence ห้องสวยพร้อมเข้าอยู่ 🏢🚆 อาคาร 6 ชั้น 6 | ขนาด 36 ตร.ม. ห้องกว้าง เฟอร์ครบ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ เข้าอยู่ได้ทันที

✨🥂 ด่วน ให้เช่า Airlink Residence ห้องสวยพร้อมเข้าอยู่ 🏢🚆 อาคาร 6 ชั้น 6 | ขนาด 36 ตร.ม. ห้องกว้าง เฟอร์ครบ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ เข้าอยู่ได้ทันที

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
36 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:59
รูปภาพ 🔥 ด่วน ให้เช่า Airlink Residence ห้องใหญ่ 2 ห้องนอน วิวสนามบิน ใกล้สนามบิน เดินทางสะดวก 55 ตารางเมตร เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ พร้อมเข้าอยู่

🔥 ด่วน ให้เช่า Airlink Residence ห้องใหญ่ 2 ห้องนอน วิวสนามบิน ใกล้สนามบิน เดินทางสะดวก 55 ตารางเมตร เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ พร้อมเข้าอยู่

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
50 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:59
รูปภาพ ✨ ให้เช่าคอนโด ห้องรีโนเวทใหม่ทั้งห้อง บิ้วอินใหม่ พร้อมเข้าอยู่ เดินทางสะดวก ใกล้สนามบินสุวรรณภูมิ ✨

✨ ให้เช่าคอนโด ห้องรีโนเวทใหม่ทั้งห้อง บิ้วอินใหม่ พร้อมเข้าอยู่ เดินทางสะดวก ใกล้สนามบินสุวรรณภูมิ ✨

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
35 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:59
รูปภาพ ✈️ ให้เช่าคอนโด Airlink Residence ค่าเช่าเพียง 7,500 บาท/เดือนเท่านั้น 💕💎 เดินทางสะดวก ใกล้สนามบินสุวรรณภูมิ และรถไฟฟ้าแอร์พอร์ตลิงก์ลาดกระบัง🚗

✈️ ให้เช่าคอนโด Airlink Residence ค่าเช่าเพียง 7,500 บาท/เดือนเท่านั้น 💕💎 เดินทางสะดวก ใกล้สนามบินสุวรรณภูมิ และรถไฟฟ้าแอร์พอร์ตลิงก์ลาดกระบัง🚗

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
28 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:59
รูปภาพ ✈️ ให้เช่า Airlink Residence ค่าเช่าเพียง 9,000 บาท/เดือน💕💎 เครื่องซักผ้า เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ใกล้สนามบินสุวรรณภูมิ และแอร์พอร์ตลิงก์ลาดกระบัง🚗

✈️ ให้เช่า Airlink Residence ค่าเช่าเพียง 9,000 บาท/เดือน💕💎 เครื่องซักผ้า เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ใกล้สนามบินสุวรรณภูมิ และแอร์พอร์ตลิงก์ลาดกระบัง🚗

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
36 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:59

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (48)

ดูประกาศทั้งหมด (48)
🚩 ขายคอนโด แอร์ลิงค์ เรสซิเดนซ์ อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ โรงเรียนสารสาสน์วิเทศร่มเกล้า

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿1,690,000
UPDATE !
(฿48,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 09:00
ขายคอนโด แอร์ลิงค์ เรสซิเดนซ์ อาคาร 5 ชั้น 8 2 ห้องนอน ขนาด 41 ตรม ใกล้ โรงเรียนสารสาสน์วิเทศร่มเกล้า

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
41 ตร.ม.
฿2,000,000
UPDATE !
(฿48,780 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:30
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ แอร์ลิงค์ เรสซิเดนซ์ 1914600

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ แอร์ลิงค์ เรสซิเดนซ์ 1914600

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
70.56 ตร.ม.
฿3,500,000
UPDATE !
(฿49,603 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:02
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ แอร์ลิงค์ เรสซิเดนซ์ 1922757

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ แอร์ลิงค์ เรสซิเดนซ์ 1922757

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
49.36 ตร.ม.
฿2,900,000
UPDATE !
(฿58,752 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:02
[คอนโดขายถูกกว่าตลาด รีบจองด่วนเลย! แอร์ลิงค์ เรสซิเดนซ์ 2 นอน P-131270] เขตลาดกระบัง ใกล้ Airport Link | 3.1 ล้าน | line @easythaihome 085-592-2897

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
70 ตร.ม.
฿3,100,000
UPDATE !
(฿44,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 06:40
ขายคอนโด แอร์ลิงค์ เรสซิเดนซ์ อาคาร 5 ชั้น 8 2 ห้องนอน ขนาด 40.00 ตรม ใกล้ โรงเรียนสารสาสน์วิเทศร่มเกล้า

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
40 ตร.ม.
฿1,820,000
UPDATE !
(฿45,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 06:01

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
41 ตร.ม.
฿1,950,000
UPDATE !
(฿47,561 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 06:01
💥 คอนโด Airlink Residence ราคาดีล้านต้น ๆ เท่านั้น! ใกล้ ARL ลาดกระบัง และสนามบินสุวรรณภูมิ ✈️

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
28 ตร.ม.
฿1,490,000
UPDATE !
(฿53,214 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:59
✨ ขาย คอนโด Airlink Residence ห้องมุม ขนาดใหญ่ ✨  ทำเลดี ใกล้สนามบินสุวรรณภูมิ และ Airport Rail Link เดินทางสะดวก 1.95 ล้านบาท

✨ ขาย คอนโด Airlink Residence ห้องมุม ขนาดใหญ่ ✨ ทำเลดี ใกล้สนามบินสุวรรณภูมิ และ Airport Rail Link เดินทางสะดวก 1.95 ล้านบาท

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
40 ตร.ม.
฿1,950,000
UPDATE !
(฿48,750 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:59
#AirlinkResidence คอนโดพร้อมอยู่ ขาย  ✈️ 1.55 MB ใกล้สนามบินสุวรรณภูมิ เดินทางสะดวก โครงการมีสิ่งอำนวยความสะดวกครบ

#AirlinkResidence คอนโดพร้อมอยู่ ขาย ✈️ 1.55 MB ใกล้สนามบินสุวรรณภูมิ เดินทางสะดวก โครงการมีสิ่งอำนวยความสะดวกครบ

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35.5 ตร.ม.
฿1,550,000
UPDATE !
(฿43,662 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:59
#AirlinkResidence คอนโดพร้อมอยู่ ขาย 1.75 MB  ✈️ ใกล้สนามบินสุวรรณภูมิ เดินทางสะดวก โครงการมีสิ่งอำนวยความสะดวกครบ

#AirlinkResidence คอนโดพร้อมอยู่ ขาย 1.75 MB ✈️ ใกล้สนามบินสุวรรณภูมิ เดินทางสะดวก โครงการมีสิ่งอำนวยความสะดวกครบ

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
35 ตร.ม.
฿1,750,000
UPDATE !
(฿50,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:59
ดับร้อน สองห้องนอนทิศเหนือ อยู่แล้วเย็นสบาย❄️ ห้องกว้างงง #ห้องมุม ราคาเพียง 1.89 𝙈𝘽* พร้อมให้เป็นเจ้าของแล้วค่ะ🫣

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
40 ตร.ม.
฿1,890,000
UPDATE !
(฿47,250 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:59
ขายด่วน คอนโดแอร์ลิงค์ เรสซิเดนซ์ ขนาด 55 ตร. ม ห้องใหม่ กว้าง เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ได้เลย

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
55 ตร.ม.
฿2,500,000
UPDATE !
(฿45,455 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:59
ขายด่วน Airlink residence condo ตกแต่งใหม่สวยมาก Style Botanica Luxury คุณภาพระดับ Premium

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
36 ตร.ม.
฿1,690,000
UPDATE !
(฿46,944 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:59
🔥 ขายด่วน! ห้องมุม 36 ตร.ม. แต่งครบ Airlink Residence ใกล้สุวรรณภูมิ ราคาเพียง 1.39 ล้านบาท เท่านั้น

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
36 ตร.ม.
฿1,390,000
UPDATE !
(฿38,611 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:59
📣 ขายคอนโด Airlink Residence ฟรีโอน‼️ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ใกล้แอร์พอตลิงค์ลาดกระบัง

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
34.32 ตร.ม.
฿1,800,000
UPDATE !
(฿52,448 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:59

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Airlink Residence

ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า - สุวรรณภูมิ
ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า - สุวรรณภูมิ

Lumpini Condo Town Romklao - Suvarnabhumi

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
บ้านรุ่งกิจ 9

Rungkit 9

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
เช่า Rungkit 90 ประกาศ
ขาย Rungkit 90 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by