รูป LLOYD Soonvijai - Thonglor - รูปที่ 1/16
รูป LLOYD Soonvijai - Thonglor - รูปที่ 2/16
รูป LLOYD Soonvijai - Thonglor - รูปที่ 3/16
รูป LLOYD Soonvijai - Thonglor - รูปที่ 4/16
รูป LLOYD Soonvijai - Thonglor - รูปที่ 5/16
คอนโดมิเนียม

LLOYD Soonvijai - Thonglor

ลอยด์ ศูนย์วิจัย - ทองหล่อห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร0.0/5
23ยูนิตขาย
128ยูนิตเช่า

 LLOYD ศูนย์วิจัย-ทองหล่อ คอนโดโครงการใหม่ ทำเลศูนย์วิจัย ติดรพ.กรุงเทพ ทำเลศักยภาพ เชื่อม 3 โซนเศรษฐกิจ พระราม 9-อโศก-สุขุมวิท สะดวกทุกการเดินทาง ใกล้ Airport Link, MRT, ทางด่วน ยูนิตน้อย มีความเป็นส่วนตัว อยู่ในซอยศูนย์วิจัย ส่วนกลางครบครัน พร้อมฟังก์ชัน *Smart Home Design

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 128 ห้อง และประกาศขาย 23 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

LLOYD Soonvijai - Thonglor
คอนโดมิเนียม
ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
123
2019
1
9

โครงการนี้พัฒนาโดย

เปี่ยมสุข   logo

เปี่ยมสุข

28โครงการ
197ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

ห่างไป 2.9 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 286 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

มีคอนโดขาย 97 ประกาศ

T.C. Green

ห่างไป 3.1 กม.

คอนโดให้เช่า T.C. Green

มีคอนโดให้เช่า 258 ประกาศ

ขายคอนโด T.C. Green

มีคอนโดขาย 106 ประกาศ

Supalai Veranda Rama 9

ห่างไป 2.6 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Veranda Rama 9

มีคอนโดให้เช่า 355 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Veranda Rama 9

มีคอนโดขาย 98 ประกาศ

Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

ห่างออกไป 870 เมตร

คอนโดให้เช่า Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดให้เช่า 309 ประกาศ

ขายคอนโด Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดขาย 80 ประกาศ

I-House Laguna Garden

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า I-House Laguna Garden

มีคอนโดให้เช่า 55 ประกาศ

ขายคอนโด I-House Laguna Garden

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

C Ekkamai

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า C Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 224 ประกาศ

ขายคอนโด C Ekkamai

มีคอนโดขาย 129 ประกาศ

Thru Thonglor

ห่างออกไป 720 เมตร

คอนโดให้เช่า Thru Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 246 ประกาศ

ขายคอนโด Thru Thonglor

มีคอนโดขาย 68 ประกาศ

The Clover Thonglor

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า The Clover Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 165 ประกาศ

ขายคอนโด The Clover Thonglor

มีคอนโดขาย 63 ประกาศ

Ivy Thonglor

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Ivy Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 359 ประกาศ

ขายคอนโด Ivy Thonglor

มีคอนโดขาย 128 ประกาศ

Noble Solo

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Solo

มีคอนโดให้เช่า 277 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Solo

มีคอนโดขาย 116 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 4.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 48,922 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,934 ประกาศ

รร.วิจิตรวิทยา

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศให้เช่า 11,052 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศขาย 4,043 ประกาศ

รร.ทอสี

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ทอสี

มีประกาศให้เช่า 17,034 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ทอสี

มีประกาศขาย 6,435 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 54,561 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,951 ประกาศ

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 3.2 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,428 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,306 ประกาศ

วิทยาลัยรัชต์ภาคย์เทคโนโลยีและการจัดการ

ห่างไป 4.1 กม.

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 7.5 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 50,817 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 3.9 กม.

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 5.2 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 5.3 กม.

โฮมโปร พระราม 9

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 20,850 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พระราม 9

มีประกาศขาย 7,723 ประกาศ

โรบินสัน รัชดาภิเษก

ห่างไป 5.1 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 18,818 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 7,018 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,053 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,641 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างไป 3.7 กม.

เขตห้วยขวาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตห้วยขวาง

มีประกาศให้เช่า 15,923 ประกาศ

ประกาศขาย เขตห้วยขวาง

มีประกาศขาย 5,458 ประกาศ

ท่าเรือสุเหร่าบ้านดอน

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ท่าเรือซอยทองหล่อ

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าเรือซอยทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือซอยทองหล่อ

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ท่าเรือวัดใหม่ช่องลม

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

อาร์ ซี เอ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า อาร์ ซี เอ

มีประกาศให้เช่า 6,089 ประกาศ

ประกาศขาย อาร์ ซี เอ

มีประกาศขาย 1,974 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 41,666 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,537 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

กระทรวงวัฒนธรรม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า กระทรวงวัฒนธรรม

มีประกาศให้เช่า 16,440 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงวัฒนธรรม

มีประกาศขาย 5,643 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,055 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,796 ประกาศ

ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

มีประกาศให้เช่า 20,236 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 49,494 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,965 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างออกไป 800 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 43,137 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,745 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 41,901 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,702 ประกาศ

รพ.ปิยะเวท

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ปิยะเวท

มีประกาศให้เช่า 37,659 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ปิยะเวท

มีประกาศขาย 13,395 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

1 Bedroom floor plan

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (128)

ดูประกาศทั้งหมด (128)
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลอยด์ ศูนย์วิจัย-ทองหล่อ ใน บางกะปิ (ID 1826874)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลอยด์ ศูนย์วิจัย-ทองหล่อ ใน บางกะปิ (ID 1826874)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
62 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลอยด์ ศูนย์วิจัย-ทองหล่อ ใน บางกะปิ (ID 1280415)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลอยด์ ศูนย์วิจัย-ทองหล่อ ใน บางกะปิ (ID 1280415)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
52.6 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:19
รูปภาพ เช่าคอนโด LLOYD Soonvijai - Thonglor/ลอยด์ ศูนย์วิจัย - ทองหล่อ (B6812068)  ID Line : @condo88

เช่าคอนโด LLOYD Soonvijai - Thonglor/ลอยด์ ศูนย์วิจัย - ทองหล่อ (B6812068) ID Line : @condo88

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
28 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:02
รูปภาพ เช่าคอนโด LLOYD Soonvijai - Thonglor/ลอยด์ ศูนย์วิจัย - ทองหล่อ (B6901083)  ID Line : @condo88

เช่าคอนโด LLOYD Soonvijai - Thonglor/ลอยด์ ศูนย์วิจัย - ทองหล่อ (B6901083) ID Line : @condo88

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
27 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:02
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลอยด์ ศูนย์วิจัย-ทองหล่อ ใน บางกะปิ (ID 2081267)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลอยด์ ศูนย์วิจัย-ทองหล่อ ใน บางกะปิ (ID 2081267)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
54 ตร.ม.
฿58,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ลอยด์ ศูนย์วิจัย-ทองหล่อ ใน บางกะปิ (ID 2350051)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ลอยด์ ศูนย์วิจัย-ทองหล่อ ใน บางกะปิ (ID 2350051)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น N/A
27 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:49
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ลอยด์ ศูนย์วิจัย-ทองหล่อ อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ ใกล้ รพ.กรุงเทพ

ให้เช่าคอนโด ลอยด์ ศูนย์วิจัย-ทองหล่อ อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ ใกล้ รพ.กรุงเทพ

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 20/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ลอยด์ ศูนย์วิจัย-ทองหล่อ อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 27 ตรม ใกล้ ใกล้ รพ.กรุงเทพ

ให้เช่าคอนโด ลอยด์ ศูนย์วิจัย-ทองหล่อ อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 27 ตรม ใกล้ ใกล้ รพ.กรุงเทพ

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
27 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ลอยด์ ศูนย์วิจัย-ทองหล่อ อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ ใกล้ รพ.กรุงเทพ

ให้เช่าคอนโด ลอยด์ ศูนย์วิจัย-ทองหล่อ อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ ใกล้ รพ.กรุงเทพ

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
27 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:45

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
27 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:45

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ลอยด์ ศูนย์วิจัย-ทองหล่อ อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ ใกล้ รพ.กรุงเทพ

ให้เช่าคอนโด ลอยด์ ศูนย์วิจัย-ทองหล่อ อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ ใกล้ รพ.กรุงเทพ

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
31 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:45
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด ลอยด์ ศูนย์วิจัย-ทองหล่อ อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ ใกล้ รพ.กรุงเทพ

🎉 ให้เช่าคอนโด ลอยด์ ศูนย์วิจัย-ทองหล่อ อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ ใกล้ รพ.กรุงเทพ

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด ลอยด์ ศูนย์วิจัย-ทองหล่อ อาคาร 1 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 27 ตรม ใกล้ ใกล้ รพ.กรุงเทพ

🎉 ให้เช่าคอนโด ลอยด์ ศูนย์วิจัย-ทองหล่อ อาคาร 1 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 27 ตรม ใกล้ ใกล้ รพ.กรุงเทพ

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
27 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:30
รูปภาพ ให้เช่า LLOYD Soonvijai - Thonglor ชั้น 8

ให้เช่า LLOYD Soonvijai - Thonglor ชั้น 8

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
27 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:17
รูปภาพ 1 Bed 1 Bath 27 SQ.M LLOYD Soonvijai-Thonglor

1 Bed 1 Bath 27 SQ.M LLOYD Soonvijai-Thonglor

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
27 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:09
รูปภาพ 31 sqm 1 Bedroom Condo at LLOYD Soonvijai-Thonglor Bang Kapi Bangkok

31 sqm 1 Bedroom Condo at LLOYD Soonvijai-Thonglor Bang Kapi Bangkok

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
31 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:09
รูปภาพ ให้เช่า  ลอยด์ ศูนย์วิจัย-ทองหล่อ   🔴🔴

ให้เช่า ลอยด์ ศูนย์วิจัย-ทองหล่อ 🔴🔴

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
27 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/3/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:36
รูปภาพ Code: KJ8658  ให้เช่า LLOYD Soonvijai - Thonglor 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: KJ8658 ให้เช่า LLOYD Soonvijai - Thonglor 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
28 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:33

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (23)

ขายคอนโด ลอยด์ ศูนย์วิจัย-ทองหล่อ อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 27 ตรม ใกล้ ใกล้ รพ.กรุงเทพ

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
27 ตร.ม.
฿3,490,000
UPDATE !
(฿129,259 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:30
🎉 ขายคอนโด ลอยด์ ศูนย์วิจัย-ทองหล่อ อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 27 ตรม ใกล้ ใกล้ รพ.กรุงเทพ

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
27 ตร.ม.
฿3,490,000
UPDATE !
(฿129,259 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:00
🚩 ขายคอนโด ลอยด์ ศูนย์วิจัย-ทองหล่อ อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 27 ตรม ใกล้ ใกล้ รพ.กรุงเทพ

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
27 ตร.ม.
฿3,490,000
UPDATE !
(฿129,259 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:02
ขายคอนโด LLOYD Soonvijai Thonglor Condominium (Low Rise) ห้องสวย ตกแต่งครบ

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
54 ตร.ม.
฿8,800,000
UPDATE !
(฿162,963 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:16
ขายคอนโด LLOYD Soonvijai Thonglor Condominium (Low Rise) ห้องสวย ตกแต่งครบ - SW002518

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
54 ตร.ม.
฿8,800,000
UPDATE !
(฿162,963 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:16
ปล่อยขาย LLOYD Soonvijai Thonglor Condominium (Low Rise) 2 ห้องนอน ทำเลดีทีสุดในโครงการ ตกแต่งพร้อมอยู่SW003314

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
62 ตร.ม.
฿11,000,000
UPDATE !
(฿177,419 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:16
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ ลอยด์ ศูนย์วิจัย - ทองหล่อ

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28 ตร.ม.
฿3,390,000
UPDATE !
(฿121,071 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:48
ขาย LLOYD SOONVIJAI-THONGLOR ลอยด์ ศูนย์วิจัย-ทองหล่อ คอนโดพร้อมอยู่ ใกล้ รพ.กรุงเทพ , ทองหล่อ 1 ห้องนอน 27 ตร.ม. เริ่ม 3.65 ลบ.*

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
27 ตร.ม.
฿3,650,000
UPDATE !
(฿135,185 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:15
#A124260 ✅ 3/6/68  ขายคอนโด LLOYD Soonvijai 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124260 ✅ 3/6/68 ขายคอนโด LLOYD Soonvijai 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
54 ตร.ม.
฿8,800,000
UPDATE !
(฿162,963 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
#A124357 ✅ 7/6/68  ขายคอนโด LLOYD Soonvijai📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124357 ✅ 7/6/68 ขายคอนโด LLOYD Soonvijai📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
27 ตร.ม.
฿3,490,000
UPDATE !
(฿129,259 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
#A124119 ✅ 28/11/68  ขายคอนโด LLOYD Soonvijai📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124119 ✅ 28/11/68 ขายคอนโด LLOYD Soonvijai📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
30.85 ตร.ม.
฿4,490,000
UPDATE !
(฿145,543 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
#A124537 ✅ 21/1/69  ขายคอนโด LLOYD Soonvijai📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124537 ✅ 21/1/69 ขายคอนโด LLOYD Soonvijai📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
27 ตร.ม.
฿3,490,000
UPDATE !
(฿129,259 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลอยด์ ศูนย์วิจัย-ทองหล่อ ใน บางกะปิ (ID 2357868)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
54 ตร.ม.
฿8,800,000
UPDATE !
(฿162,963 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
1 Bed 1 Bath 27 SQ.M LLOYD Soonvijai-Thonglor

1 Bed 1 Bath 27 SQ.M LLOYD Soonvijai-Thonglor

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
27 ตร.ม.
฿3,590,000
UPDATE !
(฿132,963 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
ราคาต่ำกว่าโครงการ !! ราคาต่อรองได้ !! ห้องมุม เป็นส่วนตัว พร้อมอยู่ ขาย ลอยด์ ศูนย์วิจัย ทองหล่อ

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
27 ตร.ม.
฿3,590,000
UPDATE !
(฿132,963 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 08:30
P-359219 🏢 ต้องการขายคอนโด ลอยด์ ศูนย์วิจัย-ทองหล่อ Phetchaburi Rd, Bang Kapi, Huai Khwang, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-2897

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
54 ตร.ม.
฿8,800,000
UPDATE !
(฿162,963 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 06:10
DL26030917 ขายคอนโด ลอยด์ ศูนย์วิจัย-ทองหล่อ (LLOYD Soonvijai-Thonglor) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
54 ตร.ม.
฿8,800,000
UPDATE !
(฿162,963 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:27
DL26010594 ขายคอนโด ลอยด์ ศูนย์วิจัย-ทองหล่อ (LLOYD Soonvijai-Thonglor) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
27 ตร.ม.
฿3,490,000
UPDATE !
(฿129,259 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:27
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ลอยด์ ศูนย์วิจัย-ทองหล่อ ใน บางกะปิ (ID 2856368)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
27 ตร.ม.
฿3,490,000
UPDATE !
(฿129,259 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 19:10

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง LLOYD Soonvijai - Thonglor

ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา
ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา

Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ที.ซี. กรีน
ที.ซี. กรีน

T.C. Green

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า T.C. Green258 ประกาศ
ขาย T.C. Green106 ประกาศ
ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9
ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9

Supalai Veranda Rama 9

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า C Ekkamai 224 ประกาศ
ขาย C Ekkamai 129 ประกาศ
ทรู ทองหล่อ
ทรู ทองหล่อ

Thru Thonglor

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Thru Thonglor246 ประกาศ
ขาย Thru Thonglor68 ประกาศ
เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ

The Clover Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The Clover Thonglor165 ประกาศ
ขาย The Clover Thonglor63 ประกาศ
ไอวี่ ทองหล่อ
ไอวี่ ทองหล่อ

Ivy Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ivy Thonglor359 ประกาศ
ขาย Ivy Thonglor128 ประกาศ
โนเบิล โซโล
โนเบิล โซโล

Noble Solo

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Solo277 ประกาศ
ขาย Noble Solo116 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play