รูป Liv@5 - รูปที่ 1/16
รูป Liv@5 - รูปที่ 2/16
รูป Liv@5 - รูปที่ 3/16
รูป Liv@5 - รูปที่ 4/16
รูป Liv@5 - รูปที่ 5/16
คอนโดมิเนียม

Liv@5

ลิฟว์ แอท ไฟว์วัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
1ยูนิตขาย
0ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 0 ห้อง และประกาศขาย 1 ห้อง

ประกาศเช่า (0)
ประกาศขาย (1)

รายละเอียดโครงการ

Liv@5
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
133
- เมตร
2012
- บาท/ตร.ม.
1
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Life Asoke

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 673 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 179 ประกาศ

Supalai Premier @ Asoke

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดให้เช่า 98 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดขาย 46 ประกาศ

Ashton Asoke

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 998 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 141 ประกาศ

Life One Wireless

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Life One Wireless

มีคอนโดให้เช่า 1,013 ประกาศ

ขายคอนโด Life One Wireless

มีคอนโดขาย 221 ประกาศ

Noble Ploenchit

ห่างออกไป 870 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Ploenchit

มีคอนโดให้เช่า 1,062 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Ploenchit

มีคอนโดขาย 406 ประกาศ

Edge Sukhumvit 23

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดให้เช่า 470 ประกาศ

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดขาย 169 ประกาศ

IDEO Mobi Asoke

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Asoke

มีคอนโดให้เช่า 191 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Asoke

มีคอนโดขาย 75 ประกาศ

Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

มีคอนโดให้เช่า 193 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

มีคอนโดขาย 81 ประกาศ

The ESSE Asoke

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า The ESSE Asoke

มีคอนโดให้เช่า 477 ประกาศ

ขายคอนโด The ESSE Asoke

มีคอนโดขาย 149 ประกาศ

The Address Art Deco Chidlom

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Address Art Deco Chidlom

มีคอนโดให้เช่า 346 ประกาศ

ขายคอนโด The Address Art Deco Chidlom

มีคอนโดขาย 116 ประกาศ

BTS เพลินจิต

ห่างออกไป 730 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 5,913 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เพลินจิต

มีประกาศขาย 2,000 ประกาศ

BTS นานา

ห่างออกไป 370 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS นานา

มีประกาศให้เช่า 5,855 ประกาศ

ประกาศขาย BTS นานา

มีประกาศขาย 2,298 ประกาศ

MRT เพชรบุรี

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า MRT เพชรบุรี

มีประกาศให้เช่า 17,145 ประกาศ

ประกาศขาย MRT เพชรบุรี

มีประกาศขาย 5,897 ประกาศ

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 2.5 กม.

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 6.6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 33,399 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 12,077 ประกาศ

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 5.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 20,863 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 8,040 ประกาศ

วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีกรุงเทพ

ห่างไป 4.1 กม.

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 50,024 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,916 ประกาศ

รร.วัฒนาวิทยาลัย

ห่างออกไป 580 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 16,200 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศขาย 6,036 ประกาศ

รร.เซนต์โยเซฟ คอนเวนต์

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์โยเซฟ คอนเวนต์

มีประกาศให้เช่า 22,900 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 2.5 กม.

โรบินสัน สุขุมวิท

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 30,228 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,732 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 30,092 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,558 ประกาศ

เดอะ แพลตตินัม แฟชั่นมอลล์

ห่างไป 2.4 กม.

วัน แบงค็อก

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 35,745 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,867 ประกาศ

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.8 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.5 กม.

บิ๊กซี ราชดำริ

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 33,794 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,733 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 4.8 กม.

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 35,615 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,908 ประกาศ

ท่าเรือวิทยุ

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าเรือวิทยุ

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือวิทยุ

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศให้เช่า 19,587 ประกาศ

ประกาศขาย จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศขาย 6,794 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 37,054 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,342 ประกาศ

สวนลุมพินี

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า สวนลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 34,999 ประกาศ

ประกาศขาย สวนลุมพินี

มีประกาศขาย 13,700 ประกาศ

ถนนวิทยุ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิทยุ

มีประกาศให้เช่า 9,294 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิทยุ

มีประกาศขาย 3,491 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 42,824 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,862 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนเพลินจิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 14,711 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพลินจิต

มีประกาศขาย 5,372 ประกาศ

สุขุมวิท 7

ห่างออกไป 340 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 7

มีประกาศให้เช่า 7 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 7

มีประกาศขาย 6 ประกาศ

สุขุมวิท 5

ห่างออกไป 450 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 5

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 5

มีประกาศขาย 1 ประกาศ

รพ.จักษุรัตนิน

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 27,309 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 9,583 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 42,955 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,757 ประกาศ

รพ.ตำรวจ

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ตำรวจ

มีประกาศให้เช่า 32,653 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ตำรวจ

มีประกาศขาย 12,545 ประกาศ

รพ.ปิยะเวท

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ปิยะเวท

มีประกาศให้เช่า 38,662 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ปิยะเวท

มีประกาศขาย 13,489 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 27.60 - 28.10 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศขายในโครงการ (1)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ลิฟว์ แอท ไฟว์ ใกล้ BTS นานา (ID 992856)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
38.25 ตร.ม.
฿4,000,000
UPDATE !
(฿104,575 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:09

โครงการใกล้เคียง Liv@5

ไลฟ์ อโศก
ไลฟ์ อโศก

Life Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Asoke673 ประกาศ
ขาย Life Asoke179 ประกาศ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Asoke998 ประกาศ
ขาย Ashton Asoke141 ประกาศ
ไลฟ์ วัน ไวร์เลส
ไลฟ์ วัน ไวร์เลส

Life One Wireless

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Life One Wireless1013 ประกาศ
ขาย Life One Wireless221 ประกาศ
โนเบิล เพลินจิต
โนเบิล เพลินจิต

Noble Ploenchit

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Ploenchit1062 ประกาศ
ขาย Noble Ploenchit406 ประกาศ
เอดจ์ สุขุมวิท 23
เอดจ์ สุขุมวิท 23

Edge Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Edge Sukhumvit 23470 ประกาศ
ขาย Edge Sukhumvit 23169 ประกาศ
ไอดีโอ โมบิ อโศก
ไอดีโอ โมบิ อโศก

IDEO Mobi Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Asoke191 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Asoke75 ประกาศ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The ESSE Asoke477 ประกาศ
ขาย The ESSE Asoke149 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230