รูป Life @ Sukhumvit 67 - รูปที่ 1/12
รูป Life @ Sukhumvit 67 - รูปที่ 2/12
รูป Life @ Sukhumvit 67 - รูปที่ 3/12
รูป Life @ Sukhumvit 67 - รูปที่ 4/12
รูป Life @ Sukhumvit 67 - รูปที่ 5/12
คอนโดมิเนียม

Life @ Sukhumvit 67

ไลฟ์ แอท สุขุมวิท 67วัฒนา กรุงเทพมหานคร5.0/5
6ยูนิตขาย
12ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 12 ห้อง และประกาศขาย 6 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Life @ Sukhumvit 67

ชื่ออื่นๆ

  • ไลฟ์ @ สุขุมวิท 67
  • Life @Sukhumvit 67
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
78
- เมตร
2009
- บาท/ตร.ม.
1
8
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

เอพี   logo

เอพี

478โครงการ
26431ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Aspire Rama 4

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 209 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rama 4

มีคอนโดขาย 93 ประกาศ

Life Sukhumvit 48

ห่างออกไป 930 เมตร

คอนโดให้เช่า Life Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 414 ประกาศ

ขายคอนโด Life Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 207 ประกาศ

The Base Park West Sukhumvit 77

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 229 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 155 ประกาศ

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดให้เช่า 107 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดขาย 29 ประกาศ

Rhythm Ekkamai

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 396 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ekkamai

มีคอนโดขาย 130 ประกาศ

Aspire Sukhumvit 48

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 370 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 183 ประกาศ

Taka Haus Ekkamai

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 160 ประกาศ

ขายคอนโด Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดขาย 82 ประกาศ

The Waterford Sukhumvit 50

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดให้เช่า 71 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดขาย 31 ประกาศ

The Base Sukhumvit 77

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 380 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 119 ประกาศ

WYNE Sukhumvit

ห่างออกไป 670 เมตร

คอนโดให้เช่า WYNE Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 187 ประกาศ

ขายคอนโด WYNE Sukhumvit

มีคอนโดขาย 78 ประกาศ

BTS เอกมัย

ห่างออกไป 620 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 12,543 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เอกมัย

มีประกาศขาย 4,526 ประกาศ

BTS พระโขนง

ห่างออกไป 220 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS พระโขนง

มีประกาศให้เช่า 16,879 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พระโขนง

มีประกาศขาย 6,220 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

รร.นานาชาติเอกมัย

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 20,901 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 7,795 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 2.1 กม.

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 50,004 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,648 ประกาศ

รร.ทอสี

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ทอสี

มีประกาศให้เช่า 17,536 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ทอสี

มีประกาศขาย 6,304 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 55,827 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,655 ประกาศ

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 47,436 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,088 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

แม็คโคร ฟู้ดเซอร์วิส สุขุมวิท 71

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 3 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.1 กม.

เกตเวย์ เอกมัย

ห่างออกไป 530 เมตร

ประกาศให้เช่า เกตเวย์ เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 8,293 ประกาศ

ประกาศขาย เกตเวย์ เอกมัย

มีประกาศขาย 3,118 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 46,136 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,438 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ตลาดอ่อนนุช

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 22,763 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,408 ประกาศ

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 35,602 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,728 ประกาศ

สุขุมวิท ชั้นนอก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศให้เช่า 14,041 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศขาย 5,033 ประกาศ

สุขุมวิท 65/1

ห่างออกไป 110 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 65/1

มีประกาศให้เช่า 245 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 65/1

มีประกาศขาย 45 ประกาศ

สุขุมวิท 67

ห่างออกไป 50 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 67

มีประกาศให้เช่า 58 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 67

มีประกาศขาย 50 ประกาศ

ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

ห่างออกไป 760 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศให้เช่า 19,334 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศขาย 6,963 ประกาศ

สุขุมวิท 44/2

ห่างออกไป 50 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 44/2

มีประกาศให้เช่า 12 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 44/2

มีประกาศขาย 6 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 39,465 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,118 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 68,561 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,628 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 50,677 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,700 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างออกไป 940 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,845 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,792 ประกาศ

รพ.เทพธารินทร์

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศให้เช่า 22,593 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศขาย 8,130 ประกาศ

รพ.วิมุต-เทพธารินทร์ พระราม 4

ห่างไป 2.1 กม.

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
Budsabong Claichiem

Budsabong Claichiem

13/02/2564

อยู่ติดถนนสุขุมวิท แขวงพระโขนง ใกล้รถไฟฟ้า BTS พระโขนง ประมาณ 80 เมตร, Gateway เอกมัย, เทสโก้ โลตัส, บิ๊กซี, เมเจอร์ เอกมัย, รร.ศรีวิกรม์, ม.กรุงเทพ วิทยาเขตกล้วยน้ำไท, Wells International School, รพ.สุขุมวิท และ รพ.กล้วยน้ำไท คอนโด ใกล้รถไฟฟ้า BTS พระโขนง ประมาณ 80 เมตร, Gateway เอกมัย, เทสโก้ โลตัส, บิ๊กซี, เมเจอร์ เอกมัย, รร.ศรีวิกรม์, ม.กรุงเทพ วิทยาเขตกล้วยน้ำไท, Wells International School, รพ.สุขุมวิท และ รพ.กล้วยน้ำไท ไลฟ์ สุขุมวิท 67 เป็นคอนโด Low Rise 8 ชั้น + 2 ชั้นใต้ดิน 1 อาคาร สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการครบครัน อาทิ โถงต้อนรับ, ห้องจดหมาย, สระว่ายน้ำระบบเกลือ, ฟิตเนส, ซาวน่า, สวนพักผ่อน, ประตูคีย์การ์ด, ลิฟท์โดยสาร, ที่จอดรถ 76 คัน, กล้องวงจรปิด, รปภ. 24 ชม.

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (12)

รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ แอท สุขุมวิท67 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 886091)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ แอท สุขุมวิท67 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 886091)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
63 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/1/2566)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 13:47
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ แอท สุขุมวิท67 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 509678)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ แอท สุขุมวิท67 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 509678)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
80 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/6/2565)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 13:47
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ แอท สุขุมวิท67 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 886095)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ แอท สุขุมวิท67 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 886095)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
80 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/1/2566)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 13:47
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ แอท สุขุมวิท67 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 886094)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ แอท สุขุมวิท67 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 886094)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
80 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/1/2566)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 13:47
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ แอท สุขุมวิท67 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 886086)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ แอท สุขุมวิท67 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 886086)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
46 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/1/2566)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 13:47
รูปภาพ เช่า คอนโด ชั้นสูง Life @ Sukhumvit 67 BTS-พระโขนง สุขุมวิท พระโขนงเหนือ วัฒนา กรุงเทพ CX-00864 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่า คอนโด ชั้นสูง Life @ Sukhumvit 67 BTS-พระโขนง สุขุมวิท พระโขนงเหนือ วัฒนา กรุงเทพ CX-00864 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
39 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 05:03
รูปภาพ ว่างพร้อมอยู่! Life สุขุมวิท67. 2นอน 60ตรม. พร้อมอยู่ Line id: @pfagent

ว่างพร้อมอยู่! Life สุขุมวิท67. 2นอน 60ตรม. พร้อมอยู่ Line id: @pfagent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
60 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 04:42
รูปภาพ บ้านสิริ สุขุมวิท67. 4นอน 450ตรม. พร้อมสระว่ายน้ำและจากุชชี่ส่วนตัว Line id: @pfagent

บ้านสิริ สุขุมวิท67. 4นอน 450ตรม. พร้อมสระว่ายน้ำและจากุชชี่ส่วนตัว Line id: @pfagent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
5 น้ำ
ชั้น -
450 ตร.ม.
฿320,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/6/2567)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 03:01
รูปภาพ A031205 Life @ Sukhumvit 67

A031205 Life @ Sukhumvit 67

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 23
60 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16
รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩  2 BR Condominium @Life at Sukhumvit 67 (AA43447)

🔼🔽 AccomA 📩 2 BR Condominium @Life at Sukhumvit 67 (AA43447)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 0
90 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 5/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2568 04:44
รูปภาพ Life @ Sukhumvit 67 2 bedrooms, for rent

Life @ Sukhumvit 67 2 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
55 ตร.ม.
฿29,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/2/2567)
เลื่อนประกาศ : 29/02/2567 02:30

A031206 Life @ Sukhumvit 67

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
60 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16

ประกาศขายในโครงการ (6)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ แอท สุขุมวิท67 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2874361)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
66.72 ตร.ม.
฿8,500,000
NEW !
(฿127,398 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 13:39
62.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนงเหนือ

62.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนงเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
62 ตร.ม.
฿5,980,000
UPDATE !
(฿96,452 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 11:53
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ แอท สุขุมวิท67 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 1747849)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
59.07 ตร.ม.
฿5,900,000
UPDATE !
(฿99,881 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 03:59
✨ ขาย ไลฟ์ แอท สุขุมวิท 67 ✨    ราคา 5,750,000 บาท

✨ ขาย ไลฟ์ แอท สุขุมวิท 67 ✨ ราคา 5,750,000 บาท

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6-10
59 ตร.ม.
฿5,750,000
UPDATE !
(฿97,458 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 14:00
A033226 Life @ Sukhumvit 67

A033226 Life @ Sukhumvit 67

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
67 ตร.ม.
฿7,800,000
UPDATE !
(฿116,418 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16
Life @ Sukhumvit 67 2 bedrooms, for sale

Life @ Sukhumvit 67 2 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
59.07 ตร.ม.
฿6,300,000
UPDATE !
(฿106,653 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00

โครงการใกล้เคียง Life @ Sukhumvit 67

แอสปาย พระราม 4

Aspire Rama 4

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Rama 4209 ประกาศ
ขาย Aspire Rama 493 ประกาศ
ไลฟ์ สุขุมวิท 48
ไลฟ์ สุขุมวิท 48

Life Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Sukhumvit 48414 ประกาศ
ขาย Life Sukhumvit 48207 ประกาศ
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77

The Base Park West Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม เอกมัย
ริทึ่ม เอกมัย

Rhythm Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ekkamai396 ประกาศ
ขาย Rhythm Ekkamai130 ประกาศ
แอสปาย สุขุมวิท 48

Aspire Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Sukhumvit 48370 ประกาศ
ขาย Aspire Sukhumvit 48183 ประกาศ
ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย

Taka Haus Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Taka Haus Ekkamai 160 ประกาศ
ขาย Taka Haus Ekkamai 82 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50

The Waterford Sukhumvit 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เดอะ เบส สุขุมวิท 77
เดอะ เบส สุขุมวิท 77

The Base Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ขาย The Base Sukhumvit 77119 ประกาศ
วายน์ สุขุมวิท
วายน์ สุขุมวิท

WYNE Sukhumvit

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า WYNE Sukhumvit187 ประกาศ
ขาย WYNE Sukhumvit78 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230