รูป Life Phahon - Ladprao - รูปที่ 1/13
รูป Life Phahon - Ladprao - รูปที่ 2/13
รูป Life Phahon - Ladprao - รูปที่ 3/13
รูป Life Phahon - Ladprao - รูปที่ 4/13
รูป Life Phahon - Ladprao - รูปที่ 5/13
คอนโดมิเนียม

Life Phahon - Ladprao

ไลฟ์ พหล - ลาดพร้าวจตุจักร กรุงเทพมหานคร0.0/5
35ยูนิตขาย
279ยูนิตเช่า

Life พหลฯ-ลาดพร้าว

บทใหม่ของคุณภาพชีวิต ใจกลางโซนพหลฯ-ลาดพร้าว

- 300 เมตร จาก BTS สถานีห้าแยกลาดพร้าว

- ยูนิตน้อย เพียง 598 ยูนิต

- ตรงข้าม New เซ็นทรัล พหลฯ และ เซ็นทรัล ลาดพร้าว

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 279 ห้อง และประกาศขาย 35 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Life Phahon - Ladprao
คอนโดมิเนียม
จตุจักร กรุงเทพมหานคร
598
2024
1
42
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

เอพี   logo

เอพี

478โครงการ
25711ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Saint Residences

ห่างไป 2.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Saint Residences

มีคอนโดให้เช่า 588 ประกาศ

ขายคอนโด The Saint Residences

มีคอนโดขาย 59 ประกาศ

Lumpini Place Ratchayothin

ห่างไป 4.4 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Ratchayothin

มีคอนโดให้เช่า 27 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Ratchayothin

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

Life Ladprao

ห่างออกไป 140 เมตร

คอนโดให้เช่า Life Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 838 ประกาศ

ขายคอนโด Life Ladprao

มีคอนโดขาย 147 ประกาศ

Abstracts Phahonyothin Park

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Abstracts Phahonyothin Park

มีคอนโดให้เช่า 75 ประกาศ

ขายคอนโด Abstracts Phahonyothin Park

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

Life @ Ladprao 18

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Life @ Ladprao 18

มีคอนโดให้เช่า 78 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Ladprao 18

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

Supalai Park Phaholyothin

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Park Phaholyothin

มีคอนโดให้เช่า 41 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Park Phaholyothin

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

Equinox

ห่างไป 3.1 กม.

คอนโดให้เช่า Equinox

มีคอนโดให้เช่า 196 ประกาศ

ขายคอนโด Equinox

มีคอนโดขาย 57 ประกาศ

The Issara Ladprao

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Issara Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 73 ประกาศ

ขายคอนโด The Issara Ladprao

มีคอนโดขาย 49 ประกาศ

IDEO Ladprao 5

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Ladprao 5

มีคอนโดให้เช่า 65 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Ladprao 5

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

M Ladprao

ห่างไป 3.3 กม.

คอนโดให้เช่า M Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 76 ประกาศ

ขายคอนโด M Ladprao

มีคอนโดขาย 30 ประกาศ

BTS พหลโยธิน 24

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า BTS พหลโยธิน 24

มีประกาศให้เช่า 1,476 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พหลโยธิน 24

มีประกาศขาย 439 ประกาศ

BTS ห้าแยกลาดพร้าว

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ห้าแยกลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 4,969 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ห้าแยกลาดพร้าว

มีประกาศขาย 1,302 ประกาศ

MRT พหลโยธิน

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า MRT พหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 5,076 ประกาศ

ประกาศขาย MRT พหลโยธิน

มีประกาศขาย 1,355 ประกาศ

ม.ราชภัฏจันทรเกษม

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศให้เช่า 9,867 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศขาย 3,224 ประกาศ

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 5.4 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 50,865 ประกาศ

วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

ห่างไป 5.6 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

มีประกาศให้เช่า 10,948 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

มีประกาศขาย 3,700 ประกาศ

ม.เซนต์จอห์น

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เซนต์จอห์น

มีประกาศให้เช่า 7,344 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เซนต์จอห์น

มีประกาศขาย 2,229 ประกาศ

รร.พณิชยการสันติราษฎร์

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

รร.สตรีวรนาถบางเขน

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศให้เช่า 13,294 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศขาย 4,858 ประกาศ

รร.ราชนันทาจารย์ สามเสนวิทยาลัย 2

ห่างไป 7.4 กม.

ตลาดนัดจตุจักร

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 12,424 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศขาย 4,547 ประกาศ

ตลาดอมรพันธ์

ห่างไป 6.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดอมรพันธ์

มีประกาศให้เช่า 6,252 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอมรพันธ์

มีประกาศขาย 1,862 ประกาศ

ตลาด อ.ต.ก.

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศให้เช่า 11,844 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศขาย 4,323 ประกาศ

ตลาดบองมาร์เช่

ห่างไป 5.3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดบองมาร์เช่

มีประกาศให้เช่า 6,187 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดบองมาร์เช่

มีประกาศขาย 1,893 ประกาศ

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 15,137 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 5,746 ประกาศ

เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

ห่างไป 6.8 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

มีประกาศให้เช่า 11,949 ประกาศ

บิ๊กซี วงศ์สว่าง

ห่างไป 6.6 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี วงศ์สว่าง

มีประกาศให้เช่า 7,591 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี วงศ์สว่าง

มีประกาศขาย 2,959 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ลาดพร้าว

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

เซ็นทรัล ลาดพร้าว

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 6,872 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 1,952 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ รัชโยธิน

ห่างไป 3.5 กม.

เขตจตุจักร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 10,885 ประกาศ

ประกาศขาย เขตจตุจักร

มีประกาศขาย 3,566 ประกาศ

ธนาคารไทยพาณิชย์ สำนักงานใหญ่

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เกษตร

ห่างไป 6.4 กม.

ประกาศให้เช่า เกษตร

มีประกาศให้เช่า 10,723 ประกาศ

ประกาศขาย เกษตร

มีประกาศขาย 3,604 ประกาศ

รัชโยธิน

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รัชโยธิน

มีประกาศให้เช่า 7,983 ประกาศ

ประกาศขาย รัชโยธิน

มีประกาศขาย 2,284 ประกาศ

การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค (กฟภ.)

ห่างไป 6 กม.

ถนนลาดพร้าว

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 10,675 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนลาดพร้าว

มีประกาศขาย 3,725 ประกาศ

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 26,413 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 9,424 ประกาศ

ถนนวิภาวดีรังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 16,292 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 5,801 ประกาศ

ถนนพหลโยธิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 19,605 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพหลโยธิน

มีประกาศขาย 6,444 ประกาศ

พหลโยธิน 17

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า พหลโยธิน 17

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย พหลโยธิน 17

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.เมโย

ห่างไป 6.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เมโย

มีประกาศให้เช่า 6,953 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมโย

มีประกาศขาย 2,078 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (279)

ดูประกาศทั้งหมด (279)
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด ไลฟ์ พหลฯ-ลาดพร้าว อาคาร 1 ชั้น 26 สตูดิโอ ขนาด 28 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว

🚩 ให้เช่าคอนโด ไลฟ์ พหลฯ-ลาดพร้าว อาคาร 1 ชั้น 26 สตูดิโอ ขนาด 28 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 26
28 ตร.ม.
฿17,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 08:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด ไลฟ์ พหลฯ-ลาดพร้าว อาคาร 1 ชั้น 21 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว

🚩 ให้เช่าคอนโด ไลฟ์ พหลฯ-ลาดพร้าว อาคาร 1 ชั้น 21 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
35 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 08:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด ไลฟ์ พหลฯ-ลาดพร้าว อาคาร 1 ชั้น 17 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว

🎉 ให้เช่าคอนโด ไลฟ์ พหลฯ-ลาดพร้าว อาคาร 1 ชั้น 17 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
35 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 08:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด ไลฟ์ พหลฯ-ลาดพร้าว อาคาร 1 ชั้น 32 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว

🎉 ให้เช่าคอนโด ไลฟ์ พหลฯ-ลาดพร้าว อาคาร 1 ชั้น 32 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 32
35 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 08:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด ไลฟ์ พหลฯ-ลาดพร้าว อาคาร 1 ชั้น 11 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว

🎉 ให้เช่าคอนโด ไลฟ์ พหลฯ-ลาดพร้าว อาคาร 1 ชั้น 11 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
35 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 08:30
รูปภาพ 💎🏢ให้เช่า Life Phahon-Ladprao ห้อง Studio | BTS ห้าเเยกลาดพร้าว⭐✨

💎🏢ให้เช่า Life Phahon-Ladprao ห้อง Studio | BTS ห้าเเยกลาดพร้าว⭐✨

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 20-25
28.5 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 08:22
รูปภาพ ⭐ด่วน! ให้เช่า Life Phahon-Ladprao คอนโดฮอตราคาดีที่สุด! | BTS ห้าเเยกลาดพร้าว 🏢

⭐ด่วน! ให้เช่า Life Phahon-Ladprao คอนโดฮอตราคาดีที่สุด! | BTS ห้าเเยกลาดพร้าว 🏢

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20-25
35 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 08:22
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด Life Phahon - Ladprao (ไลฟ์ พหล - ลาดพร้าว) 🏢 รหัสทรัพย์ | MA-C7988

ให้เช่าคอนโด Life Phahon - Ladprao (ไลฟ์ พหล - ลาดพร้าว) 🏢 รหัสทรัพย์ | MA-C7988

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
35 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 08:15
รูปภาพ P-45235 คอนโดสวย Life Phahol-Ladprao วิวเมือง ใกล้ MRT พหลโยธิน 22,000 บาท Line Id: @easythaihome 085-592-2897

P-45235 คอนโดสวย Life Phahol-Ladprao วิวเมือง ใกล้ MRT พหลโยธิน 22,000 บาท Line Id: @easythaihome 085-592-2897

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
35 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 08:10
รูปภาพ 🔥1นอน ไซส์ใหญ่ ห้องแต่งสวย พร้อมอยู่ วิวดีมาก บนทำเลดี ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว และ MRT พหลโยธิน  @ Life Phahon Ladprao

🔥1นอน ไซส์ใหญ่ ห้องแต่งสวย พร้อมอยู่ วิวดีมาก บนทำเลดี ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว และ MRT พหลโยธิน @ Life Phahon Ladprao

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
35 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 08:06
รูปภาพ 🔥1นอน ห้องกว้าง ชั้นสูงสุด 30+ แต่งหรูสุดๆ เฟอร์จัดเต็มาก พร้อมอยู่ บนทำเลดีมาก ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว @ Life Phahon – Ladprao

🔥1นอน ห้องกว้าง ชั้นสูงสุด 30+ แต่งหรูสุดๆ เฟอร์จัดเต็มาก พร้อมอยู่ บนทำเลดีมาก ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว @ Life Phahon – Ladprao

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30+
35 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 08:06
รูปภาพ ✅ LFPL111 ✅ Line : @p2nproperty

✅ LFPL111 ✅ Line : @p2nproperty

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 33
35 ตร.ม.
฿26,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 08:02
รูปภาพ ✅ LFPL114 ✅ Line : @p2nproperty

✅ LFPL114 ✅ Line : @p2nproperty

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
35 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 08:02
รูปภาพ ✅ LFPL112 ✅ Line : @p2nproperty

✅ LFPL112 ✅ Line : @p2nproperty

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
28.5 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 08:02
รูปภาพ ✅ LFPL113 ✅ Line : @p2nproperty

✅ LFPL113 ✅ Line : @p2nproperty

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
35.72 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 08:02
รูปภาพ 🔥 ด่วน! 🏙️ Life Phahon–Ladpraoใช้ชีวิตสบาย🚆 ติด BTS ห้าแยกลาดพร้าว 🛍️ ใกล้ Central Ladprao / Union Mall 🏢 ใจกลางโซนธุรกิจ เดินทางง่ายมาก

🔥 ด่วน! 🏙️ Life Phahon–Ladpraoใช้ชีวิตสบาย🚆 ติด BTS ห้าแยกลาดพร้าว 🛍️ ใกล้ Central Ladprao / Union Mall 🏢 ใจกลางโซนธุรกิจ เดินทางง่ายมาก

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
29 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 08:00
รูปภาพ เช่าคอนโด ไลฟ์ พหล - ลาดพร้าว Life Phahon - Ladprao (C6802016)  ID Line : @condo44

เช่าคอนโด ไลฟ์ พหล - ลาดพร้าว Life Phahon - Ladprao (C6802016) ID Line : @condo44

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 น้ำ
ชั้น 27
29 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 07:59
รูปภาพ เช่าคอนโด Life Phahon - Ladprao/ไลฟ์ พหล - ลาดพร้าว (C6802066) ID Line : @condo44

เช่าคอนโด Life Phahon - Ladprao/ไลฟ์ พหล - ลาดพร้าว (C6802066) ID Line : @condo44

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 32
35 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 07:59
รูปภาพ เช่าคอนโด Life Phahon - Ladprao/ไลฟ์ พหล - ลาดพร้าว (C6803017)  ID Line : @condo44

เช่าคอนโด Life Phahon - Ladprao/ไลฟ์ พหล - ลาดพร้าว (C6803017) ID Line : @condo44

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
35 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 07:59

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (35)

ดูประกาศทั้งหมด (35)
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ไลฟ์ พหลฯ-ลาดพร้าว  6238549

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ไลฟ์ พหลฯ-ลาดพร้าว 6238549

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
49.5 ตร.ม.
฿8,500,000
NEW !
(฿171,717 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 05:39
ไลฟ์ พหล-ลาดพร้าว, Hot Deal 1 ห้องนอน โปรโมชั่นสุดคุ้ม พร้อมเข้าอยู่

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11-20
35 ตร.ม.
฿4,950,000
UPDATE !
(฿141,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 02:49
ไลฟ์ พหล-ลาดพร้าว  2 ห้องนอนไซด์ใหญ่ ใกล้โรงเรียน ติดรถไฟฟ้า ราคาพิเศษ

ไลฟ์ พหล-ลาดพร้าว 2 ห้องนอนไซด์ใหญ่ ใกล้โรงเรียน ติดรถไฟฟ้า ราคาพิเศษ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11-20
65 ตร.ม.
฿9,430,000
UPDATE !
(฿145,077 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 02:49
ไลฟ์พหล ลาดพร้าว ห้องโครงการ 2ห้องนอน2ห้องน้ำ ราคาดีที่สุดในตึก

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x
57 ตร.ม.
฿8,400,000
UPDATE !
(฿147,368 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 02:49
คอนโดติดถนนใหญ่ใกล้เซ็นทรัลลาดพร้าว ห้องใหม่ ของแถมฟรีหลายรายการ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
28.5 ตร.ม.
฿3,920,000
UPDATE !
(฿137,544 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 02:49
Life พหล-ลาดพร้าว ห้องใหม่ มือแรก ดีลตรงกับโครงการ กู้เต็ม 100%

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
65 ตร.ม.
฿9,510,000
UPDATE !
(฿146,308 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 02:49
ไลฟ์ พหล-ลาดพร้าว สตูดิโอ ออกแบบฟังชั่นสวย พร้อมเข้าอยู่

ไลฟ์ พหล-ลาดพร้าว สตูดิโอ ออกแบบฟังชั่นสวย พร้อมเข้าอยู่

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 10
28 ตร.ม.
฿3,890,000
UPDATE !
(฿138,929 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 02:49
ไลฟ์ พหล ลาดพร้าว 1 ห้องนอนฟังชั่นครบ แยกห้องเป็นสัดส่วน โปรโมชั่นพิเศษจากโครงการ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11-20
35 ตร.ม.
฿5,100,000
UPDATE !
(฿145,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 02:49
ไลฟ์ พหล-ลาดพร้าว  1ห้องนอน1ห้องเอนกประสงค์ ไซด์ใหญ่ตอบโจทย์ มีห้องทำงานส่วนตัว

ไลฟ์ พหล-ลาดพร้าว 1ห้องนอน1ห้องเอนกประสงค์ ไซด์ใหญ่ตอบโจทย์ มีห้องทำงานส่วนตัว

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
42.5 ตร.ม.
฿6,090,000
UPDATE !
(฿143,294 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 02:49
Life Phahon-Ladprao Vertiplex 1 Bedroom เพดานสูง ราคาพิเศษจากโครงการ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 37
60.6 ตร.ม.
฿8,590,000
UPDATE !
(฿141,749 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 02:49
ขายห้องโครงการ ไลฟ์ พหล ลาดพร้าว ราคาดีที่สุดในตึก พร้อมโปรพิเศษจากโครงการ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น x
35 ตร.ม.
฿4,700,000
UPDATE !
(฿134,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 02:49
Life Phahon–Ladprao  1 ห้องนอน Vertiplex ออกแบบมาให้รู้สึกอบอุ่นเหมือนบ้าน

Life Phahon–Ladprao 1 ห้องนอน Vertiplex ออกแบบมาให้รู้สึกอบอุ่นเหมือนบ้าน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21-50
60.6 ตร.ม.
฿8,590,000
UPDATE !
(฿141,749 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 02:48
ขายตรงจากโครงการ คอนโด5แยกลาดพร้าว life phahon ladpraoฟรีค่าใช้จ่ายโอน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x
35.5 ตร.ม.
฿4,960,000
UPDATE !
(฿139,718 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 02:48
ไลฟ์ พหล ลาดพร้าว 2 ห้องนอน 65 ตรม. ราคาโครงการ

ไลฟ์ พหล ลาดพร้าว 2 ห้องนอน 65 ตรม. ราคาโครงการ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11-20
65 ตร.ม.
฿9,430,000
UPDATE !
(฿145,077 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 02:48
ขายห้องโครงการ life พหลลาดพร้าว มีหลายห้องให้เลือกค่ะ พิเศษโปรหลังบ้านเมื่อชมโครงการกับทีมเรา

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3x
62 ตร.ม.
฿9,310,000
UPDATE !
(฿150,161 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 02:48
คอนโดใหม่ติดถนนใหญ่ ใกล้เซ็นทรัลลาดพร้าว Life พหลลาดพร้าว

คอนโดใหม่ติดถนนใหญ่ ใกล้เซ็นทรัลลาดพร้าว Life พหลลาดพร้าว

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น x
29 ตร.ม.
฿3,890,000
UPDATE !
(฿134,138 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 02:48
ห้องราคาพิเศษโครงการ life พหลลาดพร้าว สตูดิโอ ออกแบบฟังชั่นสวย

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 11-20
28 ตร.ม.
฿3,900,000
UPDATE !
(฿139,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 02:48
ขายห้องโครงการ life phahon-ladprao 1ห้องนอน1ห้องนั่งเล่น ติดรถไฟฟ้า 2 สาย

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11-20
35 ตร.ม.
฿4,700,000
UPDATE !
(฿134,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 02:48
ไลฟ์ พหล ลาดพร้าว 1 ห้องนอน 1 ห้องอเนกประสงค์ ปรับเปลี่ยนได้หลายแบบ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11-20
42.5 ตร.ม.
฿6,090,000
UPDATE !
(฿143,294 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 02:48

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Life Phahon - Ladprao

เดอะ เซนต์ เรสซิเดนซ์
เดอะ เซนต์ เรสซิเดนซ์

The Saint Residences

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า The Saint Residences588 ประกาศ
ขาย The Saint Residences59 ประกาศ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Ladprao838 ประกาศ
ขาย Life Ladprao147 ประกาศ
แอ็บสแตร็กส์ พหลโยธิน พาร์ค
แอ็บสแตร็กส์ พหลโยธิน พาร์ค

Abstracts Phahonyothin Park

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ แอท ลาดพร้าว 18
ไลฟ์ แอท ลาดพร้าว 18

Life @ Ladprao 18

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Life @ Ladprao 1878 ประกาศ
ขาย Life @ Ladprao 1827 ประกาศ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Equinox196 ประกาศ
ขาย Equinox57 ประกาศ
ดิ อิสสระ ลาดพร้าว
ดิ อิสสระ ลาดพร้าว

The Issara Ladprao

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า The Issara Ladprao73 ประกาศ
ขาย The Issara Ladprao49 ประกาศ
ไอดีโอ ลาดพร้าว 5
ไอดีโอ ลาดพร้าว 5

IDEO Ladprao 5

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Ladprao 565 ประกาศ
ขาย IDEO Ladprao 532 ประกาศ
เอ็ม ลาดพร้าว
เอ็ม ลาดพร้าว

M Ladprao

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า M Ladprao76 ประกาศ
ขาย M Ladprao30 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A