รูป Liberty Park 2 - รูปที่ 1/10
รูป Liberty Park 2 - รูปที่ 2/10
รูป Liberty Park 2 - รูปที่ 3/10
รูป Liberty Park 2 - รูปที่ 4/10
รูป Liberty Park 2 - รูปที่ 5/10
คอนโดมิเนียม

Liberty Park 2

ลิเบอร์ตี้ พาร์ค 255/1-55/137 วัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
15ยูนิตขาย
28ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 28 ห้อง และประกาศขาย 15 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Liberty Park 2
คอนโดมิเนียม
55/1-55/137 วัฒนา กรุงเทพมหานคร
136
- เมตร
1998
15 บาท/ตร.ม.
1
23

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Life Asoke

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 596 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 175 ประกาศ

Supalai Premier @ Asoke

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดให้เช่า 110 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดขาย 43 ประกาศ

Ashton Asoke

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 934 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 136 ประกาศ

Life One Wireless

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Life One Wireless

มีคอนโดให้เช่า 954 ประกาศ

ขายคอนโด Life One Wireless

มีคอนโดขาย 219 ประกาศ

Noble Ploenchit

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Ploenchit

มีคอนโดให้เช่า 1,054 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Ploenchit

มีคอนโดขาย 401 ประกาศ

The LINE Asoke - Ratchada

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า The LINE Asoke - Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 390 ประกาศ

ขายคอนโด The LINE Asoke - Ratchada

มีคอนโดขาย 111 ประกาศ

Rhythm Asoke

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Asoke

มีคอนโดให้เช่า 312 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Asoke

มีคอนโดขาย 97 ประกาศ

Edge Sukhumvit 23

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดให้เช่า 450 ประกาศ

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดขาย 163 ประกาศ

IDEO Mobi Asoke

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Asoke

มีคอนโดให้เช่า 211 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Asoke

มีคอนโดขาย 82 ประกาศ

IDEO Mobi Rama 9

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Rama 9

มีคอนโดให้เช่า 238 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Rama 9

มีคอนโดขาย 119 ประกาศ

MRT เพชรบุรี

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า MRT เพชรบุรี

มีประกาศให้เช่า 16,787 ประกาศ

ประกาศขาย MRT เพชรบุรี

มีประกาศขาย 5,639 ประกาศ

MRT สุขุมวิท

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า MRT สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 12,413 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สุขุมวิท

มีประกาศขาย 4,681 ประกาศ

BTS นานา

ห่างออกไป 900 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS นานา

มีประกาศให้เช่า 5,789 ประกาศ

ประกาศขาย BTS นานา

มีประกาศขาย 2,167 ประกาศ

BTS อโศก

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า BTS อโศก

มีประกาศให้เช่า 11,114 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อโศก

มีประกาศขาย 4,234 ประกาศ

แอร์พอร์ต ลิงค์ มักกะสัน

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 5.6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 32,523 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,455 ประกาศ

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 20,167 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,633 ประกาศ

วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีกรุงเทพ

ห่างไป 3.5 กม.

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 48,932 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,234 ประกาศ

รร.วัฒนาวิทยาลัย

ห่างออกไป 910 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 15,881 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศขาย 5,769 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

รร.วัดปทุมวนาราม

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดปทุมวนาราม

มีประกาศให้เช่า 29,152 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดปทุมวนาราม

มีประกาศขาย 10,580 ประกาศ

โรบินสัน สุขุมวิท

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 29,535 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,258 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 29,389 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,102 ประกาศ

เดอะ แพลตตินัม แฟชั่นมอลล์

ห่างไป 2 กม.

วัน แบงค็อก

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 34,980 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,168 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.8 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 3.9 กม.

บิ๊กซี ราชดำริ

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 32,873 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,067 ประกาศ

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 43,382 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศขาย 15,386 ประกาศ

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 34,834 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,470 ประกาศ

ท่าเรือนานาชาติ

ห่างออกไป 440 เมตร

ประกาศให้เช่า ท่าเรือนานาชาติ

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือนานาชาติ

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ท่าเรือวิทยุ

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าเรือวิทยุ

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือวิทยุ

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศให้เช่า 19,168 ประกาศ

ประกาศขาย จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศขาย 6,498 ประกาศ

กระทรวงแรงงาน

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงแรงงาน

มีประกาศให้เช่า 15,944 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงแรงงาน

มีประกาศขาย 5,040 ประกาศ

ถนนวิทยุ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิทยุ

มีประกาศให้เช่า 9,031 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิทยุ

มีประกาศขาย 3,316 ประกาศ

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 26,560 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 9,580 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 41,819 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,204 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

สุขุมวิท 11

ห่างออกไป 840 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 11

มีประกาศให้เช่า 299 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 11

มีประกาศขาย 218 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 42,064 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,126 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 43,538 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,198 ประกาศ

รพ.จักษุรัตนิน

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 26,769 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 9,181 ประกาศ

รพ.ราชวิถี

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ราชวิถี

มีประกาศให้เช่า 15,090 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ราชวิถี

มีประกาศขาย 5,354 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (28)

ดูประกาศทั้งหมด (28)
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด ลิเบอร์ตี้ พาร์ค 2 อาคาร 1 ชั้น 19 3 ห้องนอน ขนาด 119 ตรม ใกล้ BTS นานา

🚩 ให้เช่าคอนโด ลิเบอร์ตี้ พาร์ค 2 อาคาร 1 ชั้น 19 3 ห้องนอน ขนาด 119 ตรม ใกล้ BTS นานา

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 19
119 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 06:30
รูปภาพ ว่างพร้อมอยู่! Liberty Park2. 2นอน 105ตร.ม. Line id: @pfagent

ว่างพร้อมอยู่! Liberty Park2. 2นอน 105ตร.ม. Line id: @pfagent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
105 ตร.ม.
฿42,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/12/2566)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 06:23
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด ลิเบอร์ตี้ พาร์ค 2 อาคาร 1 ชั้น 19 3 ห้องนอน ขนาด 119 ตรม ใกล้ BTS นานา

🎉 ให้เช่าคอนโด ลิเบอร์ตี้ พาร์ค 2 อาคาร 1 ชั้น 19 3 ห้องนอน ขนาด 119 ตรม ใกล้ BTS นานา

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 19
119 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 05:30
รูปภาพ Liberty Park 2 - Great Value 2 Bed Condo For Rent in Sukhumvit - BR16602CD

Liberty Park 2 - Great Value 2 Bed Condo For Rent in Sukhumvit - BR16602CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
110 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 02:01
รูปภาพ Liberty Park 2 | Renovated 3 Bedroom Condo For Rent in Nana - BR61125CD

Liberty Park 2 | Renovated 3 Bedroom Condo For Rent in Nana - BR61125CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
119 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 02:01
รูปภาพ ให้ เช่า คอนโด Liberty Park 2 (ลิเบอร์ตี้ พาร์ค 2) สุขุมวิท 11 พื้นที่ 119 ตรม. 3 นอน 2 น้ำ ชั้น 19

ให้ เช่า คอนโด Liberty Park 2 (ลิเบอร์ตี้ พาร์ค 2) สุขุมวิท 11 พื้นที่ 119 ตรม. 3 นอน 2 น้ำ ชั้น 19

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 19
119 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 02:00
รูปภาพ #A124343 ✅ 5/2/69  ให้เช่า Liberty Park 2📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124343 ✅ 5/2/69 ให้เช่า Liberty Park 2📲📢สอบถาม ld line @condoboy

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
102 ตร.ม.
฿42,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124129 ✅ 25/2/69  ให้เช่า Liberty Park 2📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124129 ✅ 25/2/69 ให้เช่า Liberty Park 2📲📢สอบถาม ld line @condoboy

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 19
119 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124224 ✅ 3/9/68  ให้เช่า Liberty Park 2📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124224 ✅ 3/9/68 ให้เช่า Liberty Park 2📲📢สอบถาม ld line @condoboy

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
108 ตร.ม.
฿33,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 17:00
รูปภาพ ✨ ให้เช่า ลิเบอร์ตี้ พาร์ค 2 ✨  ราคา 42,500 บาท/เดือน

✨ ให้เช่า ลิเบอร์ตี้ พาร์ค 2 ✨ ราคา 42,500 บาท/เดือน

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10+
105 ตร.ม.
฿42,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 14:00
รูปภาพ ✨ ให้เช่า ลิเบอร์ตี้ พาร์ค 2 ✨  ราคา 70,000 บาท/เดือน

✨ ให้เช่า ลิเบอร์ตี้ พาร์ค 2 ✨ ราคา 70,000 บาท/เดือน

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10+
119 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 14:00
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลิเบอร์ตี้ พาร์ค 2 ใกล้ ARL มักกะสัน (ID 2721820)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลิเบอร์ตี้ พาร์ค 2 ใกล้ ARL มักกะสัน (ID 2721820)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
122.72 ตร.ม.
฿41,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลิเบอร์ตี้ พาร์ค 2 ใกล้ ARL มักกะสัน (ID 2834106)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลิเบอร์ตี้ พาร์ค 2 ใกล้ ARL มักกะสัน (ID 2834106)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
105 ตร.ม.
฿42,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลิเบอร์ตี้ พาร์ค 2 ใกล้ ARL มักกะสัน (ID 2791669)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลิเบอร์ตี้ พาร์ค 2 ใกล้ ARL มักกะสัน (ID 2791669)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20
120 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 13:27
รูปภาพ เช่าคอนโด Liberty Park 2/ลิเบอร์ตี้ พาร์ค 2 (E6809002) ID Line : @condo101

เช่าคอนโด Liberty Park 2/ลิเบอร์ตี้ พาร์ค 2 (E6809002) ID Line : @condo101

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
108 ตร.ม.
฿33,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 10:01
รูปภาพ SK060/ให้เช่า Liberty Park 2 สุขุมวิท 11 ห้องใหญ่ 105 ตร.ม. 2 ห้องนอน พร้อมอยู่ ใจกลางเมือง

SK060/ให้เช่า Liberty Park 2 สุขุมวิท 11 ห้องใหญ่ 105 ตร.ม. 2 ห้องนอน พร้อมอยู่ ใจกลางเมือง

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
105 ตร.ม.
฿42,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 09:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด ลิเบอร์ตี้ พาร์ค 2 อาคาร 1 ชั้น 19 3 ห้องนอน ขนาด 119 ตรม ใกล้ BTS นานา

🎊 ให้เช่าคอนโด ลิเบอร์ตี้ พาร์ค 2 อาคาร 1 ชั้น 19 3 ห้องนอน ขนาด 119 ตรม ใกล้ BTS นานา

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 19
119 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 08:30
รูปภาพ LTH14520 – Condo for Rent | Liberty Park 2 | 119 sqm | 3 Beds 2 Bath | Near BTS Nana | 70K/Month | คอนโดให้เช่า ลิเบอร์ตี้ พาร์ค 2

LTH14520 – Condo for Rent | Liberty Park 2 | 119 sqm | 3 Beds 2 Bath | Near BTS Nana | 70K/Month | คอนโดให้เช่า ลิเบอร์ตี้ พาร์ค 2

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 0
18 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 08:14
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด ลิเบอร์ตี้ พาร์ค 2 อาคาร 1 ชั้น 19 3 ห้องนอน ขนาด 119 ตรม ใกล้ BTS นานา

📌 ให้เช่าคอนโด ลิเบอร์ตี้ พาร์ค 2 อาคาร 1 ชั้น 19 3 ห้องนอน ขนาด 119 ตรม ใกล้ BTS นานา

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 19
119 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 07:30

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (15)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลิเบอร์ตี้ พาร์ค 2 ใกล้ ARL มักกะสัน (ID 510139)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
107 ตร.ม.
฿8,560,000
UPDATE !
(฿80,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 06:23
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลิเบอร์ตี้ พาร์ค 2 ใกล้ ARL มักกะสัน (ID 2242644)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
101 ตร.ม.
฿7,950,000
UPDATE !
(฿78,713 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 06:23
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลิเบอร์ตี้ พาร์ค 2 ใกล้ ARL มักกะสัน (ID 2002923)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20
100 ตร.ม.
฿11,000,000
UPDATE !
(฿110,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 06:23
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ลิเบอร์ตี้ พาร์ค 2 ใกล้ ARL มักกะสัน (ID 2256205)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
103.85 ตร.ม.
฿8,800,000
UPDATE !
(฿84,738 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 06:23
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลิเบอร์ตี้ พาร์ค 2 ใกล้ ARL มักกะสัน (ID 1741620)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
121 ตร.ม.
฿8,500,000
UPDATE !
(฿70,248 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 03:59
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ลิเบอร์ตี้ พาร์ค 2 ใกล้ ARL มักกะสัน (ID 2353721)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17th Floor
105 ตร.ม.
฿12,000,000
UPDATE !
(฿114,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 03:59
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ลิเบอร์ตี้ พาร์ค 2 ใกล้ ARL มักกะสัน (ID 1916069)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
105 ตร.ม.
฿11,000,000
UPDATE !
(฿104,762 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 03:59
Liberty Park 2 Condo, Sukhumvit, BTS Nana 11 for Sales   (ขาย คอนโด ลิเบอร์ตี้พาร์ค 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ย่านสุขุมวิท ใกล้ BTS นานา)

Liberty Park 2 Condo, Sukhumvit, BTS Nana 11 for Sales (ขาย คอนโด ลิเบอร์ตี้พาร์ค 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ย่านสุขุมวิท ใกล้ BTS นานา)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10+
121 ตร.ม.
฿7,990,000
UPDATE !
(฿66,033 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 02:00
คอนโด 4-ห้องนอน ที่ ลิเบอร์ตี้ พาร์ค 2 ใกล้ ARL มักกะสัน (ID 802942)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 12
250 ตร.ม.
฿27,000,000
UPDATE !
(฿108,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 14:21
ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ลิเบอร์ตี้ พาร์ค 2 5630681

ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ลิเบอร์ตี้ พาร์ค 2 5630681

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
118.85 ตร.ม.
฿8,900,000
UPDATE !
(฿74,884 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 05:39
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ลิเบอร์ตี้ พาร์ค 2 5748170

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ลิเบอร์ตี้ พาร์ค 2 5748170

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
107 ตร.ม.
฿10,000,000
UPDATE !
(฿93,458 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 05:39
คอนโดมุมสวยพร้อมขาย – รีโนเวทใหม่ทั้งหมด 1 ห้องนอน

คอนโดมุมสวยพร้อมขาย – รีโนเวทใหม่ทั้งหมด 1 ห้องนอน

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
124 ตร.ม.
฿12,000,000
(฿96,774 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/04/2569 01:59
Liberty Park 2 2 bedrooms, for sale

Liberty Park 2 2 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
108.9 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿68,871 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00
Liberty Park 2 2 bedrooms, for sale

Liberty Park 2 2 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
103.85 ตร.ม.
฿7,000,000
UPDATE !
(฿67,405 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00
Liberty Park 2 2 bedrooms, for sale

Liberty Park 2 2 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
106 ตร.ม.
฿7,000,000
UPDATE !
(฿66,038 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00

โครงการใกล้เคียง Liberty Park 2

ไลฟ์ อโศก
ไลฟ์ อโศก

Life Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Asoke596 ประกาศ
ขาย Life Asoke175 ประกาศ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Asoke934 ประกาศ
ขาย Ashton Asoke136 ประกาศ
ไลฟ์ วัน ไวร์เลส
ไลฟ์ วัน ไวร์เลส

Life One Wireless

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Life One Wireless954 ประกาศ
ขาย Life One Wireless219 ประกาศ
โนเบิล เพลินจิต
โนเบิล เพลินจิต

Noble Ploenchit

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Ploenchit1054 ประกาศ
ขาย Noble Ploenchit401 ประกาศ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Asoke312 ประกาศ
ขาย Rhythm Asoke97 ประกาศ
เอดจ์ สุขุมวิท 23
เอดจ์ สุขุมวิท 23

Edge Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Edge Sukhumvit 23450 ประกาศ
ขาย Edge Sukhumvit 23163 ประกาศ
ไอดีโอ โมบิ อโศก
ไอดีโอ โมบิ อโศก

IDEO Mobi Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Asoke211 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Asoke82 ประกาศ
ไอดีโอ โมบิ พระราม 9

IDEO Mobi Rama 9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Rama 9238 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Rama 9119 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230