รูป Le Luk - รูปที่ 1/11
รูป Le Luk - รูปที่ 2/11
รูป Le Luk - รูปที่ 3/11
รูป Le Luk - รูปที่ 4/11
รูป Le Luk - รูปที่ 5/11
คอนโดมิเนียม

Le Luk

เลอ ลักซ์1599 วัฒนา กรุงเทพมหานคร5.0/5
30ยูนิตขาย
93ยูนิตเช่า

เลอ ลักซ์ Le Luk พัฒนาโดย บริษัท วรลักษณ์ พร๊อพเพอร์ตี้ จำกัด (มหาชน) จำนวน 1 อาคาร สูง 27 ชั้น 285 ยูนิต คอนโดสูงระฟ้า ระดับ Luxury ใจกลางเมือง พร้อมลานจอดเฮลิคอปเตอร์แห่งเดียวในประเทศไทย ตั้งอยู่บนบนถนนสุขุมวิท แขวงพระโขนงเหนื สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการครบครัน สระว่ายน้ำระบบเกลือ, ฟิตเนส, สวนพักผ่อน, ห้องอเนกประสงค์ต่างๆ, ประตูคีย์การ์ด ใกล้รถไฟฟ้า BTS -ใกล้รถไฟฟ้า BTS พระโขนง ประมาณ 150 เมตร -เซ็นทรัล บางนา, Gateway เอกมัย, เทสโก้ โลตัส, บิ๊กซี, เมเจอร์ เอกมัย, Emporium -รร.ศรีวิกรม์, ม.กรุงเทพ วิทยาเขตกล้วยน้ำไท -รพ.สุขุมวิท และ รพ.กล้วยน้ำไท

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 93 ห้อง และประกาศขาย 30 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Le Luk
คอนโดมิเนียม
1599 วัฒนา กรุงเทพมหานคร
285
- เมตร
2010
45 บาท/ตร.ม.
1
27

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Aspire Rama 4

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 213 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rama 4

มีคอนโดขาย 73 ประกาศ

Life Sukhumvit 48

ห่างออกไป 410 เมตร

คอนโดให้เช่า Life Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 403 ประกาศ

ขายคอนโด Life Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 200 ประกาศ

The Base Park West Sukhumvit 77

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 224 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 148 ประกาศ

IDEO Mobi Sukhumvit

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 269 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sukhumvit

มีคอนโดขาย 120 ประกาศ

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดให้เช่า 110 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

Rhythm Ekkamai

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 369 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ekkamai

มีคอนโดขาย 125 ประกาศ

Aspire Sukhumvit 48

ห่างออกไป 450 เมตร

คอนโดให้เช่า Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 317 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 165 ประกาศ

The Waterford Sukhumvit 50

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดให้เช่า 73 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดขาย 30 ประกาศ

The Base Sukhumvit 77

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 361 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 121 ประกาศ

WYNE Sukhumvit

ห่างออกไป 160 เมตร

คอนโดให้เช่า WYNE Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 182 ประกาศ

ขายคอนโด WYNE Sukhumvit

มีคอนโดขาย 73 ประกาศ

BTS พระโขนง

ห่างออกไป 230 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS พระโขนง

มีประกาศให้เช่า 16,156 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พระโขนง

มีประกาศขาย 6,017 ประกาศ

BTS อ่อนนุช

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า BTS อ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 8,396 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อ่อนนุช

มีประกาศขาย 3,410 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.นานาชาติเอกมัย

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 20,091 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 7,624 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 2.5 กม.

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 5.5 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 45,628 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 16,595 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 53,845 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,075 ประกาศ

แม็คโคร ฟู้ดเซอร์วิส สุขุมวิท 71

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 3 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

มีประกาศให้เช่า 18,749 ประกาศ

เกตเวย์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เกตเวย์ เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 7,975 ประกาศ

ประกาศขาย เกตเวย์ เอกมัย

มีประกาศขาย 2,991 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 44,478 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 15,935 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ตลาดอ่อนนุช

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 21,923 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,088 ประกาศ

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 34,221 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,347 ประกาศ

สุขุมวิท ชั้นนอก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศให้เช่า 13,429 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศขาย 4,887 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 37,834 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 14,590 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 66,018 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 23,816 ประกาศ

สุขุมวิท 69/1

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 69/1

มีประกาศให้เช่า 482 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 69/1

มีประกาศขาย 157 ประกาศ

ซอยปรีดี พนมยงค์ (สุขุมวิท 71)

ห่างออกไป 120 เมตร

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 48,922 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,125 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างออกไป 790 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 34,377 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,422 ประกาศ

รพ.เทพธารินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศให้เช่า 21,693 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศขาย 7,794 ประกาศ

รพ.สุขุมวิท

ห่างออกไป 940 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 23,407 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สุขุมวิท

มีประกาศขาย 8,601 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 32.64 - 39.01 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(2 รีวิวโครงการ)
Rise up real estate

Rise up real estate

02/06/2567

คอนโดทำเลดีอยู่บนถนนสุขุมวิทใกล้กับ BTS สถานีพระโขนงเพียง 150 เมตร ล้อมรอบไปด้วยร้านอาหารและสิ่งอำนวยความสะดวกจำนวนมาก

(5)
Budsabong Claichiem

Budsabong Claichiem

13/02/2564

อยู่บนบนถนนสุขุมวิท แขวงพระโขนงเหนือ ใกล้รถไฟฟ้า BTS พระโขนง ประมาณ 150 เมตร, ปิยะภิรมย์ สปอร์ตคลับ, เซ็นทรัล บางนา, Gateway เอกมัย, เทสโก้ โลตัส, บิ๊กซี, เมเจอร์ เอกมัย, รร.ศรีวิกรม์, ม.กรุงเทพ วิทยาเขตกล้วยน้ำไท, รพ.สุขุมวิท และ รพ.กล้วยน้ำไท เป็นคอนโด High Rise 27ชั้น 1 อาคาร สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการครบครัน อาทิ โถงต้อนรับ, ห้องจดหมาย, สระว่ายน้ำระบบเกลือ, ฟิตเนส, สวนพักผ่อน, ห้องอเนกประสงค์ต่างๆ, ประตูคีย์การ์ด, ลิฟท์โดยสาร, ที่จอดรถ 230 คัน, กล้องวงจรปิด, รปภ. 24 ชม

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (93)

ดูประกาศทั้งหมด (93)
รูปภาพ [คอนโดให้เช่า ราคาพิเศษ เขตวัฒนา P-47196] เลอ ลักซ์ สุขุมวิท ใกล้ BTS พระโขนง ห้องปูพื้นใหม่ 23,000 บาท | line @easythaihome 085-592-2897

[คอนโดให้เช่า ราคาพิเศษ เขตวัฒนา P-47196] เลอ ลักซ์ สุขุมวิท ใกล้ BTS พระโขนง ห้องปูพื้นใหม่ 23,000 บาท | line @easythaihome 085-592-2897

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
54 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 08:40
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด เลอ ลักซ์ อาคาร 1 ชั้น 22 1 ห้องนอน ขนาด 47.00 ตรม ใกล้ Emporium

🚩 ให้เช่าคอนโด เลอ ลักซ์ อาคาร 1 ชั้น 22 1 ห้องนอน ขนาด 47.00 ตรม ใกล้ Emporium

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
47 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 08:31
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เลอรัก คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2777044)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เลอรัก คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2777044)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
52 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 08:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เลอรัก คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2077556)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เลอรัก คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2077556)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
80 ตร.ม.
฿48,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 07:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เลอรัก คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2435995)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เลอรัก คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2435995)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
78 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 07:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เลอรัก คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พระโขนง (ID 1993362)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เลอรัก คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พระโขนง (ID 1993362)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
78 ตร.ม.
฿37,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 07:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เลอรัก คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2430454)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เลอรัก คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2430454)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
78 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 07:59
รูปภาพ #Z2583🔥ให้เช่าคอนโด Le luk Condominium

#Z2583🔥ให้เช่าคอนโด Le luk Condominium

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
52 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 07:45
รูปภาพ #S450 ให้เช่า Le luk Condominium  เลอลัก คอนโดมิเนียม  รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ  ชั้น9 ขนาด53.5 ตรม

#S450 ให้เช่า Le luk Condominium เลอลัก คอนโดมิเนียม รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น9 ขนาด53.5 ตรม

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
53.5 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z3751💥 211268 🔥ให้เช่าคอนโด Le luk Condominium

#Z3751💥 211268 🔥ให้เช่าคอนโด Le luk Condominium

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
51 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z3892💥 281268 🔥ให้เช่าคอนโด Le luk Condominium

#Z3892💥 281268 🔥ให้เช่าคอนโด Le luk Condominium

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
33 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z4063💥 090169 🔥ให้เช่าคอนโด Le luk Condominium

#Z4063💥 090169 🔥ให้เช่าคอนโด Le luk Condominium

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
54 ตร.ม.
฿29,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z3626💥 131268 🔥ให้เช่าคอนโด Le luk Condominium

#Z3626💥 131268 🔥ให้เช่าคอนโด Le luk Condominium

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
50 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z186 ให้เช่าคอนโด Le luk Condominium

#Z186 ให้เช่าคอนโด Le luk Condominium

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
78.16 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 07:45
รูปภาพ #K246  ให้เช่า Le Lek Condominiumติดถนนสุขุมวิท ระดับ Luxury ใจกลางเมืองกรุง ✨

#K246 ให้เช่า Le Lek Condominiumติดถนนสุขุมวิท ระดับ Luxury ใจกลางเมืองกรุง ✨

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 13
55 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 07:45
รูปภาพ #S405 ให้เช่า Le Luk Condominium   เลอรัก คอนโดมิเนียม รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น26 ขนาด52ตรม

#S405 ให้เช่า Le Luk Condominium เลอรัก คอนโดมิเนียม รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น26 ขนาด52ตรม

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
52 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 07:45
รูปภาพ #S1083 ให้เช่า Le luk Condominium  เลอลัก คอนโดมิเนียม  รูปแบบห้อง Studio  ชั้น10 ขนาด 33 ตรม

#S1083 ให้เช่า Le luk Condominium เลอลัก คอนโดมิเนียม รูปแบบห้อง Studio ชั้น10 ขนาด 33 ตรม

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 10
33 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/11/2567)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 07:45
รูปภาพ #S3386 ให้เช่า Le Luk Condominium

#S3386 ให้เช่า Le Luk Condominium

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
52 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 07:45
รูปภาพ Code: 26KJ1117  ให้เช่า Le Luk 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: 26KJ1117 ให้เช่า Le Luk 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
50 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 07:39

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (30)

ดูประกาศทั้งหมด (30)
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เลอรัก คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พระโขนง (ID 1914273)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
50 ตร.ม.
฿5,200,000
UPDATE !
(฿104,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 08:14
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เลอรัก คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2202856)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
53.13 ตร.ม.
฿8,900,000
UPDATE !
(฿167,514 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 08:14
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เลอรัก คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พระโขนง (ID 514397)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 27
98 ตร.ม.
฿14,500,000
UPDATE !
(฿147,959 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 08:14
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เลอรัก คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2202863)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
52.3 ตร.ม.
฿8,770,000
UPDATE !
(฿167,686 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 08:14
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เลอรัก คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2369113)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
39 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿115,385 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 08:14
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เลอรัก คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พระโขนง (ID 888952)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
53 ตร.ม.
฿6,300,000
UPDATE !
(฿118,868 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 07:49
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เลอรัก คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พระโขนง (ID 1461459)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
53 ตร.ม.
฿5,800,000
UPDATE !
(฿109,434 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 07:49
 Le Luk. สตูดิโอ 40ตร.ม. Line id: @pfagent

Le Luk. สตูดิโอ 40ตร.ม. Line id: @pfagent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 10
40 ตร.ม.
฿4,300,000
UPDATE !
(฿107,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 05:02
LTH6757 – Le Luk FOR SALE 2 beds 2 baths Size 78.16 Sq.M.Near BTS Phra Khanong stations ONLY 11 MB

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 0
78.16 ตร.ม.
฿11,000,000
UPDATE !
(฿140,737 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:18
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เลอรัก คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2097490)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
52.19 ตร.ม.
฿9,707,340
UPDATE !
(฿186,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 03:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เลอรัก คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2355734)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
47.16 ตร.ม.
฿4,700,000
UPDATE !
(฿99,661 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 03:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เลอรัก คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พระโขนง (ID 1539058)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
53 ตร.ม.
฿7,950,000
UPDATE !
(฿150,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 03:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เลอรัก คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2711838)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
78 ตร.ม.
฿8,000,000
UPDATE !
(฿102,564 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 03:09
💥SL-7525💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี เลอ ลักซ์ 👉แอดไลน์ @mastercondo

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
50 ตร.ม.
฿5,300,000
UPDATE !
(฿106,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 03:03
ขาย Le Luk Condominium สุขุมวิท – พระโขนง  ขนาดใหญ่ 84.29 ตร.ม.

ขาย Le Luk Condominium สุขุมวิท – พระโขนง ขนาดใหญ่ 84.29 ตร.ม.

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 26
84 ตร.ม.
฿14,000,000
UPDATE !
(฿166,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 02:00
ปล่อยขาย Le lux condominium skywalk 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 21 ขนาด 39.88 ตรม. ใกล้ BTS พระโขนง

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
39.88 ตร.ม.
฿5,000,000
UPDATE !
(฿125,376 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 02:00
✨ ขาย เลอ ลักซ์ คอนโดมิเนียม ✨  ราคา 5,200,000 บาท

✨ ขาย เลอ ลักซ์ คอนโดมิเนียม ✨ ราคา 5,200,000 บาท

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6-10
50 ตร.ม.
฿5,200,000
UPDATE !
(฿104,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 14:00
98.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนงเหนือ

98.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนงเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 27
98 ตร.ม.
฿15,600,000
UPDATE !
(฿159,184 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 11:53
39.5 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน พระโขนงเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 12
39.5 ตร.ม.
฿5,100,000
UPDATE !
(฿129,114 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 11:53

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Le Luk

แอสปาย พระราม 4

Aspire Rama 4

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Rama 4213 ประกาศ
ขาย Aspire Rama 473 ประกาศ
ไลฟ์ สุขุมวิท 48
ไลฟ์ สุขุมวิท 48

Life Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Sukhumvit 48403 ประกาศ
ขาย Life Sukhumvit 48200 ประกาศ
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77

The Base Park West Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท

IDEO Mobi Sukhumvit

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Sukhumvit269 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Sukhumvit120 ประกาศ
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม เอกมัย
ริทึ่ม เอกมัย

Rhythm Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ekkamai369 ประกาศ
ขาย Rhythm Ekkamai125 ประกาศ
แอสปาย สุขุมวิท 48

Aspire Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Sukhumvit 48317 ประกาศ
ขาย Aspire Sukhumvit 48165 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50

The Waterford Sukhumvit 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เดอะ เบส สุขุมวิท 77
เดอะ เบส สุขุมวิท 77

The Base Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ขาย The Base Sukhumvit 77121 ประกาศ
วายน์ สุขุมวิท
วายน์ สุขุมวิท

WYNE Sukhumvit

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า WYNE Sukhumvit182 ประกาศ
ขาย WYNE Sukhumvit73 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A