รูป Le Cote Sukhumvit 14 - รูปที่ 1/7
รูป Le Cote Sukhumvit 14 - รูปที่ 2/7
รูป Le Cote Sukhumvit 14 - รูปที่ 3/7
รูป Le Cote Sukhumvit 14 - รูปที่ 4/7
รูป Le Cote Sukhumvit 14 - รูปที่ 5/7
คอนโดมิเนียม

Le Cote Sukhumvit 14

เลอ โคเต้ สุขุมวิท 14คลองเตย กรุงเทพมหานคร0.0/5
8ยูนิตขาย
37ยูนิตเช่า

คอนโดใจกลางย่านธุรกิจ เชื่อมต่อทุกวิถีแห่งการเดินทาง ติดรถไฟฟ้า MRT และ BTS เพียง 100 เมตร

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 37 ห้อง และประกาศขาย 8 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Le Cote Sukhumvit 14
คอนโดมิเนียม
คลองเตย กรุงเทพมหานคร
60
- เมตร
2012
55 บาท/ตร.ม.
1
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Supalai Premier @ Asoke

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดให้เช่า 106 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดขาย 43 ประกาศ

Ashton Asoke

ห่างออกไป 510 เมตร

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 940 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 140 ประกาศ

Park 24

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Park 24

มีคอนโดให้เช่า 658 ประกาศ

ขายคอนโด Park 24

มีคอนโดขาย 265 ประกาศ

Edge Sukhumvit 23

ห่างออกไป 520 เมตร

คอนโดให้เช่า Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดให้เช่า 451 ประกาศ

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดขาย 168 ประกาศ

IDEO Mobi Asoke

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Asoke

มีคอนโดให้เช่า 201 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Asoke

มีคอนโดขาย 76 ประกาศ

The ESSE Asoke

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า The ESSE Asoke

มีคอนโดให้เช่า 486 ประกาศ

ขายคอนโด The ESSE Asoke

มีคอนโดขาย 150 ประกาศ

The Address Asoke

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า The Address Asoke

มีคอนโดให้เช่า 241 ประกาศ

ขายคอนโด The Address Asoke

มีคอนโดขาย 86 ประกาศ

Villa Asoke

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Villa Asoke

มีคอนโดให้เช่า 197 ประกาศ

ขายคอนโด Villa Asoke

มีคอนโดขาย 113 ประกาศ

Grand Park View

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Grand Park View

มีคอนโดให้เช่า 192 ประกาศ

ขายคอนโด Grand Park View

มีคอนโดขาย 45 ประกาศ

The Nest Sukhumvit 22

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Nest Sukhumvit 22

มีคอนโดให้เช่า 120 ประกาศ

ขายคอนโด The Nest Sukhumvit 22

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

BTS นานา

ห่างออกไป 700 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS นานา

มีประกาศให้เช่า 5,730 ประกาศ

ประกาศขาย BTS นานา

มีประกาศขาย 2,272 ประกาศ

BTS อโศก

ห่างออกไป 220 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS อโศก

มีประกาศให้เช่า 11,064 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อโศก

มีประกาศขาย 4,358 ประกาศ

BTS พร้อมพงษ์

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 14,159 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 5,284 ประกาศ

MRT สุขุมวิท

ห่างออกไป 330 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 12,391 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สุขุมวิท

มีประกาศขาย 4,838 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 48,965 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,632 ประกาศ

รร.วัฒนาวิทยาลัย

ห่างออกไป 700 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 15,845 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศขาย 5,937 ประกาศ

รร.เซนต์โยเซฟ คอนเวนต์

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์โยเซฟ คอนเวนต์

มีประกาศให้เช่า 22,296 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

ห่างไป 4.6 กม.

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 6.3 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 50,933 ประกาศ

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,434 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,090 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 2.9 กม.

โรบินสัน สุขุมวิท

ห่างออกไป 670 เมตร

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 29,582 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,545 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

ห่างออกไป 390 เมตร

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 29,423 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,385 ประกาศ

วัน แบงค็อก

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 35,012 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,651 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,179 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,419 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 5.1 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,004 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,014 ประกาศ

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.7 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.4 กม.

บิ๊กซี ราชดำริ

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 32,949 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,453 ประกาศ

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 22,397 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,403 ประกาศ

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 34,856 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,717 ประกาศ

จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศให้เช่า 19,176 ประกาศ

ประกาศขาย จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศขาย 6,651 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

ห่างออกไป 940 เมตร

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 36,238 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,150 ประกาศ

สวนลุมพินี

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า สวนลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 34,164 ประกาศ

ประกาศขาย สวนลุมพินี

มีประกาศขาย 13,467 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 31,707 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,512 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 41,681 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,570 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสาทรใต้

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรใต้

มีประกาศให้เช่า 20,269 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรใต้

มีประกาศขาย 9,137 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,009 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,553 ประกาศ

สุขุมวิท 14

ห่างออกไป 340 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 14

มีประกาศให้เช่า 132 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 14

มีประกาศขาย 45 ประกาศ

รพ.จักษุรัตนิน

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 26,690 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 9,389 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 41,975 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,475 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 49,686 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,667 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 43,337 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,494 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 28.00 - 53.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (36)

ดูประกาศทั้งหมด (36)
รูปภาพ Centre Point Residence Phrom Phong 3 bedrooms, for rent

Centre Point Residence Phrom Phong 3 bedrooms, for rent

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
265 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2567)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:02
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด เลอ โคเต้ สุขุมวิท 14 อาคาร 1 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 45.00 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้า Terminal21

🎉 ให้เช่าคอนโด เลอ โคเต้ สุขุมวิท 14 อาคาร 1 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 45.00 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้า Terminal21

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
45 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 09:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด เลอ โคเต้ สุขุมวิท 14 อาคาร 1 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 45.00 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้า Terminal21

🎊 ให้เช่าคอนโด เลอ โคเต้ สุขุมวิท 14 อาคาร 1 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 45.00 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้า Terminal21

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
45 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 08:30
รูปภาพ 🏙️ ปล่อยเช่า Le Cote Sukhumvit 14 (เลอ โคเต้ สุขุมวิท 14)📍

🏙️ ปล่อยเช่า Le Cote Sukhumvit 14 (เลอ โคเต้ สุขุมวิท 14)📍

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
35 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 08:29
รูปภาพ 💎ให้เช่า!💎 Le Cote Sukhumvit 14 🏢 ใจกลางอโศก ใกล้ BTS อโศก / MRT สุขุมวิท เดินทางสะดวก ✨

💎ให้เช่า!💎 Le Cote Sukhumvit 14 🏢 ใจกลางอโศก ใกล้ BTS อโศก / MRT สุขุมวิท เดินทางสะดวก ✨

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
35 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 08:21
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด เลอ โคเต้ สุขุมวิท 14 อาคาร 1 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 45.00 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้า Terminal21

📌 ให้เช่าคอนโด เลอ โคเต้ สุขุมวิท 14 อาคาร 1 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 45.00 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้า Terminal21

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
45 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:30
รูปภาพ ✨✨เลอ โคเต้ สุขุมวิท 14 ใกล้ BTS สถานีอโศก ขนของย้ายเข้าได้ทันที

✨✨เลอ โคเต้ สุขุมวิท 14 ใกล้ BTS สถานีอโศก ขนของย้ายเข้าได้ทันที

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1-10
60 ตร.ม.
฿36,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:30

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1-10
60 ตร.ม.
฿36,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:30

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1-10
60 ตร.ม.
฿36,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:30
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เลอ โคเต้ สุขุมวิท 14 ใกล้ BTS อโศก (ID 885125)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เลอ โคเต้ สุขุมวิท 14 ใกล้ BTS อโศก (ID 885125)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
44 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เลอ โคเต้ สุขุมวิท 14 ใกล้ BTS อโศก (ID 885116)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เลอ โคเต้ สุขุมวิท 14 ใกล้ BTS อโศก (ID 885116)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
36 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เลอ โคเต้ สุขุมวิท 14 ใกล้ BTS อโศก (ID 510580)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เลอ โคเต้ สุขุมวิท 14 ใกล้ BTS อโศก (ID 510580)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
35 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2567)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เลอ โคเต้ สุขุมวิท 14 ใกล้ BTS อโศก (ID 2185584)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เลอ โคเต้ สุขุมวิท 14 ใกล้ BTS อโศก (ID 2185584)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3rd Floor
46 ตร.ม.
฿34,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เลอ โคเต้ สุขุมวิท 14 ใกล้ BTS อโศก (ID 2309656)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เลอ โคเต้ สุขุมวิท 14 ใกล้ BTS อโศก (ID 2309656)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
37.5 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เลอ โคเต้ สุขุมวิท 14 ใกล้ BTS อโศก (ID 885119)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เลอ โคเต้ สุขุมวิท 14 ใกล้ BTS อโศก (ID 885119)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
37 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เลอ โคเต้ สุขุมวิท 14 ใกล้ BTS อโศก (ID 885130)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เลอ โคเต้ สุขุมวิท 14 ใกล้ BTS อโศก (ID 885130)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
45 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/12/2566)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:27
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด เลอ โคเต้ สุขุมวิท 14 อาคาร 1 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 45.00 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้า Terminal21

🔺 ให้เช่าคอนโด เลอ โคเต้ สุขุมวิท 14 อาคาร 1 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 45.00 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้า Terminal21

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
45 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 06:30
รูปภาพ ให้เช่า Le Cote Sukhumvit14. 1นอน 38ตร.ม. ว่างพร้อมอยู่ Line id: @pfagent

ให้เช่า Le Cote Sukhumvit14. 1นอน 38ตร.ม. ว่างพร้อมอยู่ Line id: @pfagent

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
38 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/10/2565)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 06:25
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด เลอ โคเต้ สุขุมวิท 14 อาคาร 1 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 45.00 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้า Terminal21

🚩 ให้เช่าคอนโด เลอ โคเต้ สุขุมวิท 14 อาคาร 1 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 45.00 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้า Terminal21

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
45 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 05:31

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (8)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
37.5 ตร.ม.
฿5,550,000
UPDATE !
(฿148,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 08:49
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เลอ โคเต้ สุขุมวิท 14 ใกล้ BTS อโศก (ID 2103677)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น .
44 ตร.ม.
฿7,000,000
UPDATE !
(฿159,091 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เลอ โคเต้ สุขุมวิท 14 ใกล้ BTS อโศก (ID 565286)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
35 ตร.ม.
฿5,700,000
UPDATE !
(฿162,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 03:09
ราคาดีที่สุด วิวสวย ! บิ๊วอินสวย!สภาพดีมาก!! ขายคอนโด เลอ โคเต้ สุขุมวิท 14 ( Le Cote Sukhumvit 14 ) 35.92 ตร.ม ชั้น 5

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
35.92 ตร.ม.
฿4,790,000
UPDATE !
(฿133,352 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 11:59
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เลอ โคเต้ สุขุมวิท 14 36740

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เลอ โคเต้ สุขุมวิท 14 36740

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
45 ตร.ม.
฿6,800,000
UPDATE !
(฿151,111 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 05:47
ขาย Le Cote Sukhumvit 14   1 ห้องนอน  35 ตรม  ราคาพิเศษ 4.55 ล้านบาท

ขาย Le Cote Sukhumvit 14 1 ห้องนอน 35 ตรม ราคาพิเศษ 4.55 ล้านบาท

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
35 ตร.ม.
฿4,550,000
(฿130,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 01/04/2569 17:50
Le Cote Sukhumvit 14 1 bedroom, for sale

Le Cote Sukhumvit 14 1 bedroom, for sale

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
35 ตร.ม.
฿4,850,000
UPDATE !
(฿138,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00
Le Cote Sukhumvit 14 1 bedroom, for sale

Le Cote Sukhumvit 14 1 bedroom, for sale

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
27.5 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿163,636 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00

โครงการใกล้เคียง Le Cote Sukhumvit 14

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Asoke940 ประกาศ
ขาย Ashton Asoke140 ประกาศ
พาร์ค 24
พาร์ค 24

Park 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Park 24658 ประกาศ
ขาย Park 24265 ประกาศ
เอดจ์ สุขุมวิท 23
เอดจ์ สุขุมวิท 23

Edge Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Edge Sukhumvit 23451 ประกาศ
ขาย Edge Sukhumvit 23168 ประกาศ
ไอดีโอ โมบิ อโศก
ไอดีโอ โมบิ อโศก

IDEO Mobi Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Asoke201 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Asoke76 ประกาศ
ดิ เอส อโศก
ดิ เอส อโศก

The ESSE Asoke

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The ESSE Asoke486 ประกาศ
ขาย The ESSE Asoke150 ประกาศ
ดิ แอดเดรส อโศก
ดิ แอดเดรส อโศก

The Address Asoke

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า The Address Asoke241 ประกาศ
ขาย The Address Asoke86 ประกาศ
วิลล่า อโศก
วิลล่า อโศก

Villa Asoke

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Villa Asoke197 ประกาศ
ขาย Villa Asoke113 ประกาศ
แกรนด์ พาร์ค วิว
แกรนด์ พาร์ค วิว

Grand Park View

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Grand Park View192 ประกาศ
ขาย Grand Park View45 ประกาศ
เดอะ เนสท์ สุขุมวิท 22
เดอะ เนสท์ สุขุมวิท 22

The Nest Sukhumvit 22

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน